Results from British Open 2001 - Professional Rising Star Latin 28. maí 2001
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

British Open 2001
England - Blackpool 25. maí 2001

Professional Rising Star Latin 28. maí 2001

Úrslit

1  Andy Kainz & Kelly Kainz (aka Beesley) England
2  Kiyoshi Ninomiya & Fumie Taira (aka Ninomiya) Japan
3  Agustin Egurrola & Joanna Szokalska Pólland
4  Robertas Maleckis & Inga Sirkaite Litháen
5  James Kunitz & Jaana Kunitz Bandaríkin
6  Yoshihiro Yamamoto & Hidemi Yamamoto Japan
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

  Igor Mihalkov & Elena Samodanova Rússland
  Toshihiko Nakamura & Tomoko Aoyagi Japan
  Maxim Podoprigora & Irina Dubovnik Rússland
  Adam Reeve & Karen Reeve (aka Bjork) Ísland
  Mark Robertson & Luana Fanni Skotland
  Chris Stephenson & Annette Nicole Bandaríkin
  Sammy Ventura & Debbie Inskip England

Fjórðungsúrslit

  Koen Brouwers & Karin Van Berkel Holland
  Fabrizio Buonifacio & Elisabetta Buonifacio (aka Pusceddu) Ítalía
  Cyril Cerveau & Angelic Pires Frakkland
  Ilia Danilov & Tatiana Rybalko Rússland
  Hannes Emrich & Mette Gammelgaard Austurríki
  Mariusz Grzejszczak & Beata Grzejszczak (aka Koprowska) Pólland
  Goro Hayakawa & Yoshie Hayakawa Japan
  Igor Iskhakov & Svetlana Iskhakov Bandaríkin
  Atsuki Ohmura & Megumi Wada Japan
  Roman Pawelec & Monika Pawelec Pólland
  Vlad Shalnev & Lena Shalnev Úkraína
  Dima Sukachov & Olga Sukachov Bandaríkin
  Stephen Sysum & Katie Lagden England

4. umferð (topp 48)

  Damian Evans & Clara Guzzardi England
  Michele Frausin & Lara Frausin Ítalía
  Maurizio Ghigiarelli & Manuela Andracchio (aka Andracchio) Ítalía
  Yoshimasa Hino & Kaori Iwanaga Japan
  Alex Hou & Melody Hou Tævan
  Michael Jun Ma & Shirley Rui Huang Kína
  Nick Kosovich & Lena Bahcheva Ástralía
  Bruce Lait & Amy Bennett England
  Ikuto Miyaoka & Megumi Yamamoto Japan
  Manabu Moriya & Hiromi Miyamoto Japan
  Koji Nishijima & Asumi Nishijima (aka Mukataka) Japan
  Christian Perry & Aleksandra Gisher Bandaríkin
  Sander Pondman & Ilse Lans Holland
  Frederic Puaux & Mylene Clary Frakkland
  Rick Robinson & Ashley Delgrosso Bandaríkin
  Slava Sergiev & Katia Sergiev Bandaríkin
  Mikhail Soloviov & Elena Solovieva Rússland
  Dmitri Tchernyshev & Elena Pashkova Rússland
  Timo Tsukamoto & Coco Mori Japan
  Denny Wang & Dana Shen Tævan
  Junji Yabuki & Atsuko Oka Japan
  Kenji Yokota & Miki Kojidani Japan

3. umferð (topp 99)

  Francesco Alfano & Elisabetta Malafronte Ítalía
  Keiichi Arai & Naoko Harada Japan
  Dimitriy Arseny & Olga Kharitonova Rússland
  Michele Bacci & Denise Mayes England
  Radik Bagautdinov & Eva Bagautdinova Rússland
  Christopher Beroiz & Kristy Rivers Bandaríkin
  Fabio Bosco & Marina Ferrari Belgía
  David Byrnes & Donna Juncken Ástralía
  Roman Chechel & Olessia Kaluzhnaya Rússland
  Fabio Chiandetti & Katia Maestrutti Ítalía
  Claude Crevier & Kathy Mccraw Kanada
  Yin Wei Dong & Long Wei Min Kína
  Balazs Ekker & Julia Polai Austurríki
  Hirokazu Ito & Yasuko Ito Japan
  Hisanori Iwamitsu & Natsuko Nishimura Japan
  Stephane Jacques & Isabelle Farand Kanada
  Russell Jenness & Catherine Marsh England
  Frank Luan Jiang & Sandy Zhang Ru Kína
  Christian Korbella & Anita Mothes Þýskaland
  Mamoru Kunihiro & Kazuko Kunihiro Japan
  Roland Lechner & Anna Kutos Austurríki
  Ming Li & Fang-ming Yu Kína
  Stephane Mainguy & Sophie Desjarlais Kanada
  Shinobu Matsuyama & Meri Matsuoka Japan
  Roland Michtchenko & Ekaterina Michtchenko Kanada
  Akihiro Mimura & Masako Mimura Japan
  Daniele Missiroli & Sabrina Manuzi Ítalía
  Takehiko Miyata & Yuriko Showa Japan
  Yob Morlizumi & Tomoko Okawara Japan
  Kensaku Nagai & Kyoko Aoki Japan
  Takahiro Nakamura & Takako Yamazaki Japan
  Fumitomo Nakashima & Mai Sasaki Japan
  Yasu Oishi & Akiko Shibuya Japan
  Vasili Osadchi & Polina Riabtchikova Rússland
  Paulo Paulino & Carla Nogueira Portúgal
  Sergey Pavlov & Olga Tokmakova Rússland
  Jonathan Roberts & Anna Trebunskaya Bandaríkin
  Josep Roca & Regina Tarrago Spánn
  Oleg Romanov & Elvira Romanova Rússland
  Luca Sartori & Polina Komissarova Rússland
  Vladimir Schepletsov & Irina Schepletsov Rússland
  Hironobu Shindo & Mikiko Baba Japan
  Ricardo Soares & Ana Paula Santos Portúgal
  Eddie Stutts & Viktoria Belova Bandaríkin
  Armando Tinita & Alexandra Cunha Portúgal
  Jose Augusto Torres & Cristina Carvalho Portúgal
  Junji Tsuchida & Megumi Fujino Japan
  Hiroyuki Uemura & Yuki Horiuchi Japan
  Koichi Ueno & Yuko Ueno Japan
  Ryno van den Berg & Sonja Stanford Suður Afríka
  Alan Wei & Anya Chan Tævan

2. umferð (topp 162)

  Rico Arima & Chizu Yoshizumi Japan
  Joan Cayuela & Marcia Cecchini Spánn
  Fabrizio Comeglio & Laura Ullio Ítalía
  Fabien Della Gustina & Laurence Della Gustina Frakkland
  Alberto Dimarucut & Deborah Civardi Bandaríkin
  Tibor Dudas & Sylvia Cservenak Ungverjaland
  Masashi Ebihara & Atsuko Shintani Japan
  Valery Erychov & Nataly Erychova Bandaríkin
  Deon Esterhuizen & Jennifer Glatter Suður Afríka
  Stefano Fanasca & Michela Battisti Ítalía
  Laurent Francon & Sandra Jomard Frakkland
  Franco Giombetti & Arianna Starace Ítalía
  Eitaro Hando & Eri Kitamura Japan
  Kazuo Harada & Yumiko Harada Japan
  Jiang Hong Hu & Cai Ping Hou Kína
  Hisashi Ichikawa & Mariko Kodama Japan
  Tomonori Isami & Mariko Kanamaru Japan
  Hiroyuki Ishikawa & Sumiyo Sugano Japan
  Takehito Ito & Hiromi Yoyama Japan
  Hiroyuki Kago & Harumi Kago Japan
  Shin Kato & Kumi Akiya Japan
  Issei Kawabata & Mina Matsubara Japan
  Hisashi Kawahara & Izumi Arai Japan
  Yoshimi Kinuta & Yukari Kinuta Japan
  Taichi Koga & Yuma Kikuchi Japan
  Martin Lefebvre & Diana Matiaszow Kanada
  Jeffrey Lindley & Teresa Lindley England
  Fang Liu & Xiao Jun Wang Kína
  Rolex Lo & Linda Luk Kína
  Joao Paulo Marques & Teresa Coelho Portúgal
  Hideki Masuda & Mari Murai Japan
  Shingo Matsuura & Tomoko Yoshino Japan
  Hirotaka Misawa & Kaori Yamashita Japan
  Eishin Miyazaki & Hanae Watanabe Japan
  Koji Mizuta & Tomomi Watanabe Japan
  Tomohiro Mori & Miyuki Mori Japan
  Kazuya Morikawa & Shino Mochizuki Japan
  Jonathan Morrison & Marina Morrison England
  Satoshi Murakami & Kayo Murakami Japan
  Shigeru Nakaizumi & Tomoko Kanoya Japan
  Péter Nemeth & Beatrix Lajtai Ungverjaland
  Carlos Pabon & Melanie Sandvig Bandaríkin
  Denis Van Rensch & Hanna Juntikka Holland
  Pedro Rodrigues & Monica Rosa Portúgal
  Rolf Rüetschi & Regula Ulrich Þýskaland
  Shinichiro Sameguchi & Rikako Abe Japan
  Tomonori Sato & Yumiko Yamamoto Japan
  Kazuyuki Sawada & Chiharu Kiyooka Japan
  Hans Schmitt & Renee Schmitt Bandaríkin
  Mitsuharu Seki & Fumiyo Uemura Japan
  Mark Shaw & Maxine Brown England
  Keigo Shinoda & Yuki Shinoda Japan
  Sylvian St Denis & Carole Blouin Kanada
  Brett Vernon & Sally Harper England
  Takuma Watanabe & Yayoi Matsuyama Japan
  Masahiro Watanabe & Haruna Takayanagi Japan
  David Weise & Valentina Weise Bandaríkin
  Lian Wen Wang & Fu Xie Shi Kína
  Tomoharu Yamada & Yoko Imaizumi Japan
  John Yeo & Cindy Szabo England
  Hiroyuki Yoshida & Keiko Hirano Japan
  Hirooka Yoshio & Nakao Yumi Japan
  Si Yuan Liang & Zhuo Ni Zhang Kína

1. umferð (topp 245)

  Michael Asrijan & Irina Timofeeva Rússland
  Dmitriy Brovko & Elena Brovko Rússland
  Warren Brown & Victoria Innes Skotland
  Sylvain Cardinal & Tanya Cardinal (aka Vezina) Kanada
  Roger Jun Chen & Louise Chun Fen Li Kína
  Leon Chen & Nicole Chen Kína
  Bing Cheng & La Jia Qu Kína
  Grzegorz Citko & Ewa Skoczen Pólland
  Sam Fong & Michelle Lim Singapúr
  Roman Frieling & Pamela Jung Þýskaland
  Shoji Fujimi & Yoshiko Fujimi Japan
  Evgeni Gaibura & Olga Nechaeva Rússland
  Yi Quang Gao & Xiao Yu Lin Kína
  Kohji Hamano & Yoshie Nozaki Japan
  Simon Chang Hiao Yi & Jennifer Chien Pei Jung Kína
  Tony Hsu & Betty Hsu Tævan
  Ji Hu & Ping Feng Kína
  Manabu Ichikawa & Junko Kobayashi Japan
  Mauro Invernizzi & Anna Gladkowska Pólland
  Masatoshi Ishihara & Harumi Yokoyama Japan
  Jinoh Jeong & Miyoung Kim Suður-Kórea
  Richard Jones & Sarah Billings Bandaríkin
  Fang Jun & Chen Zhao Kína
  Hitoshi Kamo & Setsuko Kamo Japan
  Masa Kawachi & Mio Kusakabe Japan
  Ogino Kentaro & Imajo Maiko Japan
  Eun Chuel Kim & Eun Soon Nam Suður-Kórea
  Hiro Kobari & Jun Saito Japan
  Oleh Kochniev & Erika Konyk Slovakía
  Cheung Kong Chiu & Ming Chui Karen Suen Hong Kong
  Velissarios Kostakos & Zorica Lukic Grikkland
  Akira Kuriyama & Natsuko Kosaka Japan
  Andrey Kuznetsov & Olga Gornakova Rússland
  Alan Li & May Lee Hong Kong
  Gou Biao Liang & Hong Yi Kína
  Serguei Makarenko & Anna Makarenko Rússland
  Volodymyr Marchenko & Olena Pavlova Úkraína
  Tatsuaki Matsumoto & Mikiko Matsumoto Japan
  Mica Milojkovic & Jelena Kolarovic Serbía
  Jong Chul Moon & Shin Ja Kim Suður-Kórea
  Takeshi Moriya & Noriko Sato Japan
  Nobuyuki Mukaiyama & Kayoko Hayashi Japan
  Ippei Nagai & Ikuko Nagain Japan
  Nari Nakamura & Nancy Nakamura Japan
  Takayuki Nakamura & Rieko Miyakawa Japan
  Genta Nakazawa & Satoko Watanabe Japan
  Hiro Nayama & Naomi Nayama Japan
  Kazusa Noda & Kazuko Kawabe Japan
  Marcel Novak & Kamila Pospisilova Tékkland
  Hiroshi Ohtomo & Reiko Ohtomo Japan
  Hikoshiro Omi & Machiko Omi Japan
  Isao Ono & Masako Ono Japan
  Dmitri Ostashkin & Svetlana Ostashkina Bandaríkin
  Minoru Otake & Kiyomi Yotsumoto Japan
  Izuru Otsuka & Saori Anzai Japan
  Sergio Pereira & Sandra Carvalho Portúgal
  Erwan Phanjaya & Yulia Nathaly Indónesía
  Alessandro Pinna & Caterina Muntoni Ítalía
  Georgios Raptis & Anna Kladaki Rapti Grikkland
  Beat Roemmel & Evelyne Steiner Sviss
  Antonio Sales & Bibi Fernandes Portúgal
  Hirotsugu Sanada & Kayo Muraki Japan
  Hideki Sato & Chieko Yamamoto Japan
  Kenichi Sawada & Rie Terao Japan
  Stone Lei Shi & Wei Hong Yue Kína
  Yong Min Shin & Sung Mee Beag Suður-Kórea
  Daisuke Shoji & Chie Sakamoto Japan
  Francesco Somma & Lidia Farina Ítalía
  Rainar Soosalu & Kristina Tennokese Eistland
  Hirokazumu Sugishima & Mari Sugishima Japan
  Shinichi Sugiyama & Masayo Negishi Japan
  Ryugo Suzuki & Atsuko Tsuno Japan
  Tomonori Tanaka & Yukiko Okamura Japan
  Luca Tonello & Ekaterina Baroulina Rússland
  Hirotaka Uchiyama & Rie Uchiyama Japan
  Michael Wojcik & Liza Van Pelt Ástralía
  Tao Xu & Jie Zhang Kína
  Masahiro Yonemochi & Mayu Sugawara Japan
  Masaki Yoshioka & Kyoko Ohashi Japan
  Fu Lun Yuan & Jia Liu Kína
  Christopher Zammit & Stephanie Zammit Malta
  Yuan Zhao & Qin Niu Kína
  Sergei Zhupilov & Viana Arif Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}