Results from British Open 2001 - Professional Rising Star Latin 28. maí 2001
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

British Open 2001
England - Blackpool 25. maí 2001

Professional Rising Star Latin 28. maí 2001

Úrslit

1  Andy Kainz & Kelly Kainz (aka Beesley) England
2  Kiyoshi Ninomiya & Fumie Taira (aka Ninomiya) Japan
3  Agustin Egurrola & Joanna Szokalska Pólland
4  Robertas Maleckis & Inga Sirkaite Litháen
5  James Kunitz & Jaana Kunitz Bandaríkin
6  Yoshihiro Yamamoto & Hidemi Yamamoto Japan
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

  Igor Mihalkov & Elena Samodanova Rússland
  Toshihiko Nakamura & Tomoko Aoyagi Japan
  Maxim Podoprigora & Irina Dubovnik Rússland
  Adam Reeve & Karen Reeve (aka Bjork) Ísland
  Mark Robertson & Luana Fanni Skotland
  Chris Stephenson & Annette Nicole Bandaríkin
  Sammy Ventura & Debbie Inskip England

Fjórðungsúrslit

  Koen Brouwers & Karin Van Berkel Holland
  Fabrizio Buonifacio & Elisabetta Buonifacio (aka Pusceddu) Ítalía
  Cyril Cerveau & Angelic Pires Frakkland
  Ilia Danilov & Tatiana Rybalko Rússland
  Hannes Emrich & Mette Gammelgaard Austurríki
  Mariusz Grzejszczak & Beata Grzejszczak (aka Koprowska) Pólland
  Goro Hayakawa & Yoshie Hayakawa Japan
  Igor Iskhakov & Svetlana Iskhakov Bandaríkin
  Atsuki Ohmura & Megumi Wada Japan
  Roman Pawelec & Monika Pawelec Pólland
  Vlad Shalnev & Lena Shalnev Úkraína
  Dima Sukachov & Olga Sukachov Bandaríkin
  Stephen Sysum & Katie Lagden England

4. umferð (topp 48)

  Damian Evans & Clara Guzzardi England
  Michele Frausin & Lara Frausin Ítalía
  Maurizio Ghigiarelli & Manuela Andracchio (aka Andracchio) Ítalía
  Yoshimasa Hino & Kaori Iwanaga Japan
  Alex Hou & Melody Hou Tævan
  Michael Jun Ma & Shirley Rui Huang Kína
  Nick Kosovich & Lena Bahcheva Ástralía
  Bruce Lait & Amy Bennett England
  Ikuto Miyaoka & Megumi Yamamoto Japan
  Manabu Moriya & Hiromi Miyamoto Japan
  Koji Nishijima & Asumi Nishijima (aka Mukataka) Japan
  Christian Perry & Aleksandra Gisher Bandaríkin
  Sander Pondman & Ilse Lans Holland
  Frederic Puaux & Mylene Clary Frakkland
  Rick Robinson & Ashley Delgrosso Bandaríkin
  Slava Sergiev & Katia Sergiev Bandaríkin
  Mikhail Soloviov & Elena Solovieva Rússland
  Dmitri Tchernyshev & Elena Pashkova Rússland
  Timo Tsukamoto & Coco Mori Japan
  Denny Wang & Dana Shen Tævan
  Junji Yabuki & Atsuko Oka Japan
  Kenji Yokota & Miki Kojidani Japan

3. umferð (topp 99)

  Francesco Alfano & Elisabetta Malafronte Ítalía
  Keiichi Arai & Naoko Harada Japan
  Dimitriy Arseny & Olga Kharitonova Rússland
  Michele Bacci & Denise Mayes England
  Radik Bagautdinov & Eva Bagautdinova Rússland
  Christopher Beroiz & Kristy Rivers Bandaríkin
  Fabio Bosco & Marina Ferrari Belgía
  David Byrnes & Donna Juncken Ástralía
  Roman Chechel & Olessia Kaluzhnaya Rússland
  Fabio Chiandetti & Katia Maestrutti Ítalía
  Claude Crevier & Kathy Mccraw Kanada
  Yin Wei Dong & Long Wei Min Kína
  Balazs Ekker & Julia Polai Austurríki
  Hirokazu Ito & Yasuko Ito Japan
  Hisanori Iwamitsu & Natsuko Nishimura Japan
  Stephane Jacques & Isabelle Farand Kanada
  Russell Jenness & Catherine Marsh England
  Frank Luan Jiang & Sandy Zhang Ru Kína
  Christian Korbella & Anita Mothes Þýskaland
  Mamoru Kunihiro & Kazuko Kunihiro Japan
  Roland Lechner & Anna Kutos Austurríki
  Ming Li & Fang-ming Yu Kína
  Stephane Mainguy & Sophie Desjarlais Kanada
  Shinobu Matsuyama & Meri Matsuoka Japan
  Roland Michtchenko & Ekaterina Michtchenko Kanada
  Akihiro Mimura & Masako Mimura Japan
  Daniele Missiroli & Sabrina Manuzi Ítalía
  Takehiko Miyata & Yuriko Showa Japan
  Yob Morlizumi & Tomoko Okawara Japan
  Kensaku Nagai & Kyoko Aoki Japan
  Takahiro Nakamura & Takako Yamazaki Japan
  Fumitomo Nakashima & Mai Sasaki Japan
  Yasu Oishi & Akiko Shibuya Japan
  Vasili Osadchi & Polina Riabtchikova Rússland
  Paulo Paulino & Carla Nogueira Portúgal
  Sergey Pavlov & Olga Tokmakova Rússland
  Jonathan Roberts & Anna Trebunskaya Bandaríkin
  Josep Roca & Regina Tarrago Spánn
  Oleg Romanov & Elvira Romanova Rússland
  Luca Sartori & Polina Komissarova Rússland
  Vladimir Schepletsov & Irina Schepletsov Rússland
  Hironobu Shindo & Mikiko Baba Japan
  Ricardo Soares & Ana Paula Santos Portúgal
  Eddie Stutts & Viktoria Belova Bandaríkin
  Armando Tinita & Alexandra Cunha Portúgal
  Jose Augusto Torres & Cristina Carvalho Portúgal
  Junji Tsuchida & Megumi Fujino Japan
  Hiroyuki Uemura & Yuki Horiuchi Japan
  Koichi Ueno & Yuko Ueno Japan
  Ryno van den Berg & Sonja Stanford Suður Afríka
  Alan Wei & Anya Chan Tævan

2. umferð (topp 162)

  Rico Arima & Chizu Yoshizumi Japan
  Joan Cayuela & Marcia Cecchini Spánn
  Fabrizio Comeglio & Laura Ullio Ítalía
  Fabien Della Gustina & Laurence Della Gustina Frakkland
  Alberto Dimarucut & Deborah Civardi Bandaríkin
  Tibor Dudas & Sylvia Cservenak Ungverjaland
  Masashi Ebihara & Atsuko Shintani Japan
  Valery Erychov & Nataly Erychova Bandaríkin
  Deon Esterhuizen & Jennifer Glatter Suður Afríka
  Stefano Fanasca & Michela Battisti Ítalía
  Laurent Francon & Sandra Jomard Frakkland
  Franco Giombetti & Arianna Starace Ítalía
  Eitaro Hando & Eri Kitamura Japan
  Kazuo Harada & Yumiko Harada Japan
  Jiang Hong Hu & Cai Ping Hou Kína
  Hisashi Ichikawa & Mariko Kodama Japan
  Tomonori Isami & Mariko Kanamaru Japan
  Hiroyuki Ishikawa & Sumiyo Sugano Japan
  Takehito Ito & Hiromi Yoyama Japan
  Hiroyuki Kago & Harumi Kago Japan
  Shin Kato & Kumi Akiya Japan
  Issei Kawabata & Mina Matsubara Japan
  Hisashi Kawahara & Izumi Arai Japan
  Yoshimi Kinuta & Yukari Kinuta Japan
  Taichi Koga & Yuma Kikuchi Japan
  Martin Lefebvre & Diana Matiaszow Kanada
  Jeffrey Lindley & Teresa Lindley England
  Fang Liu & Xiao Jun Wang Kína
  Rolex Lo & Linda Luk Kína
  Joao Paulo Marques & Teresa Coelho Portúgal
  Hideki Masuda & Mari Murai Japan
  Shingo Matsuura & Tomoko Yoshino Japan
  Hirotaka Misawa & Kaori Yamashita Japan
  Eishin Miyazaki & Hanae Watanabe Japan
  Koji Mizuta & Tomomi Watanabe Japan
  Tomohiro Mori & Miyuki Mori Japan
  Kazuya Morikawa & Shino Mochizuki Japan
  Jonathan Morrison & Marina Morrison England
  Satoshi Murakami & Kayo Murakami Japan
  Shigeru Nakaizumi & Tomoko Kanoya Japan
  Péter Nemeth & Beatrix Lajtai Ungverjaland
  Carlos Pabon & Melanie Sandvig Bandaríkin
  Denis Van Rensch & Hanna Juntikka Holland
  Pedro Rodrigues & Monica Rosa Portúgal
  Rolf Rüetschi & Regula Ulrich Þýskaland
  Shinichiro Sameguchi & Rikako Abe Japan
  Tomonori Sato & Yumiko Yamamoto Japan
  Kazuyuki Sawada & Chiharu Kiyooka Japan
  Hans Schmitt & Renee Schmitt Bandaríkin
  Mitsuharu Seki & Fumiyo Uemura Japan
  Mark Shaw & Maxine Brown England
  Keigo Shinoda & Yuki Shinoda Japan
  Sylvian St Denis & Carole Blouin Kanada
  Brett Vernon & Sally Harper England
  Takuma Watanabe & Yayoi Matsuyama Japan
  Masahiro Watanabe & Haruna Takayanagi Japan
  David Weise & Valentina Weise Bandaríkin
  Lian Wen Wang & Fu Xie Shi Kína
  Tomoharu Yamada & Yoko Imaizumi Japan
  John Yeo & Cindy Szabo England
  Hiroyuki Yoshida & Keiko Hirano Japan
  Hirooka Yoshio & Nakao Yumi Japan
  Si Yuan Liang & Zhuo Ni Zhang Kína

1. umferð (topp 245)

  Michael Asrijan & Irina Timofeeva Rússland
  Dmitriy Brovko & Elena Brovko Rússland
  Warren Brown & Victoria Innes Skotland
  Sylvain Cardinal & Tanya Cardinal (aka Vezina) Kanada
  Roger Jun Chen & Louise Chun Fen Li Kína
  Leon Chen & Nicole Chen Kína
  Bing Cheng & La Jia Qu Kína
  Grzegorz Citko & Ewa Skoczen Pólland
  Sam Fong & Michelle Lim Singapúr
  Roman Frieling & Pamela Jung Þýskaland
  Shoji Fujimi & Yoshiko Fujimi Japan
  Evgeni Gaibura & Olga Nechaeva Rússland
  Yi Quang Gao & Xiao Yu Lin Kína
  Kohji Hamano & Yoshie Nozaki Japan
  Simon Chang Hiao Yi & Jennifer Chien Pei Jung Kína
  Tony Hsu & Betty Hsu Tævan
  Ji Hu & Ping Feng Kína
  Manabu Ichikawa & Junko Kobayashi Japan
  Mauro Invernizzi & Anna Gladkowska Pólland
  Masatoshi Ishihara & Harumi Yokoyama Japan
  Jinoh Jeong & Miyoung Kim Suður-Kórea
  Richard Jones & Sarah Billings Bandaríkin
  Fang Jun & Chen Zhao Kína
  Hitoshi Kamo & Setsuko Kamo Japan
  Masa Kawachi & Mio Kusakabe Japan
  Ogino Kentaro & Imajo Maiko Japan
  Eun Chuel Kim & Eun Soon Nam Suður-Kórea
  Hiro Kobari & Jun Saito Japan
  Oleh Kochniev & Erika Konyk Slovakía
  Cheung Kong Chiu & Ming Chui Karen Suen Hong Kong
  Velissarios Kostakos & Zorica Lukic Grikkland
  Akira Kuriyama & Natsuko Kosaka Japan
  Andrey Kuznetsov & Olga Gornakova Rússland
  Alan Li & May Lee Hong Kong
  Gou Biao Liang & Hong Yi Kína
  Serguei Makarenko & Anna Makarenko Rússland
  Volodymyr Marchenko & Olena Pavlova Úkraína
  Tatsuaki Matsumoto & Mikiko Matsumoto Japan
  Mica Milojkovic & Jelena Kolarovic Serbía
  Jong Chul Moon & Shin Ja Kim Suður-Kórea
  Takeshi Moriya & Noriko Sato Japan
  Nobuyuki Mukaiyama & Kayoko Hayashi Japan
  Ippei Nagai & Ikuko Nagain Japan
  Nari Nakamura & Nancy Nakamura Japan
  Takayuki Nakamura & Rieko Miyakawa Japan
  Genta Nakazawa & Satoko Watanabe Japan
  Hiro Nayama & Naomi Nayama Japan
  Kazusa Noda & Kazuko Kawabe Japan
  Marcel Novak & Kamila Pospisilova Tékkland
  Hiroshi Ohtomo & Reiko Ohtomo Japan
  Hikoshiro Omi & Machiko Omi Japan
  Isao Ono & Masako Ono Japan
  Dmitri Ostashkin & Svetlana Ostashkina Bandaríkin
  Minoru Otake & Kiyomi Yotsumoto Japan
  Izuru Otsuka & Saori Anzai Japan
  Sergio Pereira & Sandra Carvalho Portúgal
  Erwan Phanjaya & Yulia Nathaly Indónesía
  Alessandro Pinna & Caterina Muntoni Ítalía
  Georgios Raptis & Anna Kladaki Rapti Grikkland
  Beat Roemmel & Evelyne Steiner Sviss
  Antonio Sales & Bibi Fernandes Portúgal
  Hirotsugu Sanada & Kayo Muraki Japan
  Hideki Sato & Chieko Yamamoto Japan
  Kenichi Sawada & Rie Terao Japan
  Stone Lei Shi & Wei Hong Yue Kína
  Yong Min Shin & Sung Mee Beag Suður-Kórea
  Daisuke Shoji & Chie Sakamoto Japan
  Francesco Somma & Lidia Farina Ítalía
  Rainar Soosalu & Kristina Tennokese Eistland
  Hirokazumu Sugishima & Mari Sugishima Japan
  Shinichi Sugiyama & Masayo Negishi Japan
  Ryugo Suzuki & Atsuko Tsuno Japan
  Tomonori Tanaka & Yukiko Okamura Japan
  Luca Tonello & Ekaterina Baroulina Rússland
  Hirotaka Uchiyama & Rie Uchiyama Japan
  Michael Wojcik & Liza Van Pelt Ástralía
  Tao Xu & Jie Zhang Kína
  Masahiro Yonemochi & Mayu Sugawara Japan
  Masaki Yoshioka & Kyoko Ohashi Japan
  Fu Lun Yuan & Jia Liu Kína
  Christopher Zammit & Stephanie Zammit Malta
  Yuan Zhao & Qin Niu Kína
  Sergei Zhupilov & Viana Arif Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}