Results from British Open 2000 - Youth Standard 29. maí 2000
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

British Open 2000
England - Blackpool 26. maí 2000

Youth Standard 29. maí 2000

Úrslit

1  Rosario Guerra & Lia Mullins Írland
2  Paolo Bosco & Silvia Pitton Ítalía
3  Warren Boyce & Gemma Brind England
4  Mads Abildtrup & Mie Moltke Danmörk
5  Paul Mccann & Crystal Main England
6  Dmitri Antoshin & Alla Kolobova Rússland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

  Federico Di Toro & Genny Favero Ítalía
  Andrea Ghigiarelli & Sara Andracchio Ítalía
  Marat Gimaev & Alina Basyuk Rússland
  Simone Segatori & Lara Astolfi Ítalía
  Pawel Tomalczyk & Katarzyna Tomalczyk Pólland
  Juris Uzegovs & Liene Apale Lettland
  Andrea Zaramella & Letizia Ingrosso Ítalía

Fjórðungsúrslit

  Frank Ekelmann & Lynn Müller-hegemann Þýskaland
  Ian Harvey & Andrea Davies England
  Denis Khadzhiev & Anastazija Novojilova Rússland
  Vitali Koulik & Elena Zakharova Bandaríkin
  Luca Leoni & Francesca Ceccarini Ítalía
  Richard Lowes & Sarah Johnson England
  Marco Lustri & Emanuela Lustri Ítalía
  Aerjen Mooijweer & Monique Broekmeulen Holland
  Olexandr Prysyazhnyuk & Mariya Antonova Úkraína
  Philip Redmond & Cara Donaldson England
  Andrzej Sadecki & Karina Nawrot Pólland
  Ardo Sostar & Andra Tuuksam Eistland

2. umferð (topp 49)

  Bradley Adcock & Eve Taylor Skotland
  Isaia Berardi & Veronica Di Furia Ítalía
  Alberto Bersini & Nicoletta Pregnolato Ítalía
  Dario De Gisi & Letizia Caprai Ítalía
  Manuel Dell'osta & Veronika Haller Ítalía
  Craig Elsbury & Gemma Bynert England
  Urs Geisenhainer & Annette Sudol Þýskaland
  Rüdiger Homm & Julia Belch Þýskaland
  Rasmus Hougaard & Tania Kehlet Danmörk
  Paul Hurley & Lisa Bellinger-Ivanets England
  Andrius Ivasauskas & Jurgita Dingelyte Litháen
  Wiktor Kiszka & Malgorzata Garlicka Pólland
  Kristjan Kuusk & Katrin End Eistland
  Gustaf Lundin & Carin Da Silva Svíþjóð
  Marco Mancini & Giada Filacchione Ítalía
  Martin Rycroft & Rebecca Young Wales
  Oleksandr Savkov & Olena Dyban Úkraína
  Alexandr Sergeev & Olga Nikolaeva Rússland
  Christopher Short & Joanne Clifton England
  Emanuele Soldi & Sara Di Vaira Ítalía
  Davide Tonizzo & Larisa Locke Ástralía
  Jani Torkko & Janica Mattsson Finnland
  Cristian Venosa & Genny Lombardi Ítalía
  Donatas Vezelis & Lina Chatkeviciute Litháen

1. umferð (topp 95)

  Eros Antonetti & Eleonora Monti Ítalía
  Ettore Azzarone & Giorgia Sala Ítalía
  Harley Baas & Samantha Hitchcock Nýja Sjáland
  Andreas Baunigart & Franziska Diefert Þýskaland
  Dmytro Bondarenko & Inna Berlizyeva Úkraína
  Igors Briedis & Ilze Ratfeldere Lettland
  Christopher Cannon & Kerry Bienek England
  Paolo Cordelli & Alessandra Scarmigliati Ítalía
  Joachim Dahlström & Stine Dalsgaard Danmörk
  Alessandro D'amora & Daniela De Martino Ítalía
  Domenico Ferraro & Soile Nasanen Finnland
  Werner Figar & Karin Figar Austurríki
  Greg Gillespie & Paula Wells England
  Florian Gschaider & Manuela Stoeckl Austurríki
  Patrick Helm & Romina Kukuk Þýskaland
  Gary Hinton & Lauren Williams England
  Björn Holthe & Anna Soupron Noregur
  Markku Hyvarinen & Disa Kortelainen Finnland
  Gregor Intihar & Nina Geric Slóvenía
  Christoph Kies & Silke Zetzsche Þýskaland
  Francis Lafreniere & Christine Thibault Kanada
  Ondrey Ledabyl & Eva Strelcova Tékkland
  Marco Magno & Serena Corsi Ítalía
  Fioravante Menzione & Francesca Alla Ítalía
  Francesco Pepe & Assunta Viscione Ítalía
  Raimonds Pisevs & Jelena Bessonova Lettland
  Blaz Pocajt & Nina Salobir Slóvenía
  Antonio Porcelli & Monica Ferriero Ítalía
  Alessio Potenziani & Gioia Potenziani Ítalía
  Krzysztof Psciuk & Dorota Makar Pólland
  Jan Marcel Rahder & Stanislava Bykova Þýskaland
  Valentin Rechetnikov & Polina Fomina Rússland
  Shane Reilly & Ash-leigh Hunter Ástralía
  Massimiliano Rocchi & Sara Medaglini Ítalía
  Joseph Rossi & Meagen Alderton Þýskaland
  Craig Shaw & Kimberly Taylor England
  Alexei Silde & Anna Firstova Rússland
  Evgeni Stepanov & Maria Goncharuk Rússland
  Marcin Szuwarski & Katarzyna Kawalec Pólland
  Antony Toms & Joanna Whitewick England
  Clive Uter & Katie Lee England
  Bas Van Der Zanden & Leila Akcelik Holland
  Tomu Vuorinen & Piialiina Ristolainen Finnland
  Kevin Weichert & Nadine Weichert Þýskaland
  Bartosz Zagajewski & Natalia Matusiak Pólland
  Martino Zanibellato & Elisa Nasato Ítalía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}