Results from British Open 2000 - Youth Latin 30. maí 2000
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

British Open 2000
England - Blackpool 26. maí 2000

Youth Latin 30. maí 2000

Úrslit

1  Paul Hurley & Lisa Bellinger-Ivanets England
2  Benedetto Ferruggia & Claudia Buldini Ítalía
3  Joshua Keefe & Daniella Miller Ástralía
4  Genya Mazo & Giselle Peacock Bandaríkin
5  Martino Zanibellato & Elisa Nasato Ítalía
6  Marat Gimaev & Alina Basyuk Rússland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

  Roki Cesen & Jana Pokrovskaya Slóvenía
  Scott Cleaver & Vanessa Polimeno Ástralía
  Olexandr Prysyazhnyuk & Mariya Antonova Úkraína
  Tony Pututau & Shala Parrish Bandaríkin
  Jeroen Struylaart & Lorna van Dijk (aka Da Silva) Holland
  Marco Verrelli & Sara Magnanelli Ítalía

Fjórðungsúrslit

  Dmytro Bondarenko & Inna Berlizyeva Úkraína
  Alessandro Camerotto & Zeudi Zanetti Ítalía
  Kevin Clifton & Lisa Darby England
  Arsen Kishishian & Miranda Postlethwaite Ástralía
  Tristan Macmanus & Lora Dolan Írland
  Marco Mancini & Giada Filacchione Ítalía
  Paul Mccann & Crystal Main England
  Pedro Mendes & Caterina Fonseca Portúgal
  Nathan Meyers & Rachel Jones Ástralía
  Andrew Palmer & Skye Wilson Ástralía
  Bor Pantic & Maja Gersak Slóvenía
  Dmitro Petrov & Yulia Zagoruychenko Rússland
  Alexei Silde & Anna Firstova Rússland
  Evgeni Stepanov & Maria Goncharuk Rússland

2. umferð (topp 50)

  Bradley Adcock & Eve Taylor Skotland
  Rory Couper & Rachael Heron England
  Dmitri Datsko & Maria Tzaptashvili Rússland
  Werner Figar & Karin Figar Austurríki
  Giampiero Gencarelli & Elia Maria Valentina Ítalía
  Raymon Jansson & Sandra Sjöblom Svíþjóð
  Serguei Khadzhiev & Olga Iagant Rússland
  Michal Kostovcik & Eva Waniekova Tékkland
  Francis Lafreniere & Christine Thibault Kanada
  Dimitrij Mikulich & Milana Mikulich Þýskaland
  Christian Millette & Stefanie Lambert Kanada
  Michael Miziner & Gina Buber Ástralía
  Ilario Parise & Stephania Traina Ítalía
  Michael Petr & Martina Kocikova Tékkland
  Arkady Polezhaev & Alyona Zarnitsina Rússland
  Gregor Rebula & Petra A Wagner Slóvenía
  Shane Reilly & Ash-leigh Hunter Ástralía
  Martin Rycroft & Rebecca Young Wales
  Simone Segatori & Lara Astolfi Ítalía
  Kirill Shevelev & Anna Dorosh Rússland
  Tomas Sieder & Magdalena Teslikova Tékkland
  Andrey Strinadko & Svetlana Feldman Bandaríkin
  Clive Uter & Katie Lee England
  Bas Van Der Zanden & Leila Akcelik Holland

1. umferð (topp 78)

  Ricky Bentzen & Charlotte Kristiansen Danmörk
  Rene Castaneda & Elina Lipkin Bandaríkin
  Emanuele Chetta & Lorena Buono Ítalía
  Maksim Chmerkovskiy & Snezhana Urbin Bandaríkin
  Alex Contreras & Natasha Bitters Bandaríkin
  Frank Ekelmann & Lynn Müller-hegemann Þýskaland
  Pascal Fremmer & Angela Kraft Þýskaland
  Peter Geulinckx & Isabelle Geulinckx Belgía
  Ryan Hammond & Samantha Viana Suður Afríka
  Björn Holthe & Anna Soupron Noregur
  Bjoern Johansson & Angelica Rosen Svíþjóð
  Christoph Kies & Silke Zetzsche Þýskaland
  Jiri Kosydar & Martina Ralikova Tékkland
  Yuriy Kutikov & Liliana Giterman Bandaríkin
  Lars Olof Larsson & Carolina Baeck Svíþjóð
  Przemek Lowicki & Danuta Wittig Pólland
  Grzegorz Lugowicz & Khrystyna Vorobyova Pólland
  Gustaf Lundin & Carin Da Silva Svíþjóð
  Jani Manelius & Anne Jänkälä Finnland
  Francesco Paris & Erika Buzzoni Ítalía
  Valerio Pavia & Elisa Vona Ítalía
  Ultimo Piacentini & Cata Mammone Ítalía
  Keabetswe Ramoshebi & Tebogo Mokgethi Suður Afríka
  Joseph Rossi & Meagen Alderton Þýskaland
  Vladislav Silde & Olga Dubravina Rússland
  Emanuele Soldi & Sara Di Vaira Ítalía
  Sergey Sourkov & Ksenia Balovneva Rússland
  Bartosz Zagajewski & Natalia Matusiak Pólland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}