Results from British Open 2000 - Youth Latin 30. maí 2000
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

British Open 2000
England - Blackpool 26. maí 2000

Youth Latin 30. maí 2000

Úrslit

1  Paul Hurley & Lisa Bellinger-Ivanets England
2  Benedetto Ferruggia & Claudia Buldini Ítalía
3  Joshua Keefe & Daniella Miller Ástralía
4  Genya Mazo & Giselle Peacock Bandaríkin
5  Martino Zanibellato & Elisa Nasato Ítalía
6  Marat Gimaev & Alina Basyuk Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

  Roki Cesen & Jana Pokrovskaya Slóvenía
  Scott Cleaver & Vanessa Polimeno Ástralía
  Olexandr Prysyazhnyuk & Mariya Antonova Úkraína
  Tony Pututau & Shala Parrish Bandaríkin
  Jeroen Struylaart & Lorna van Dijk (aka Da Silva) Holland
  Marco Verrelli & Sara Magnanelli Ítalía

Fjórðungsúrslit

  Dmytro Bondarenko & Inna Berlizyeva Úkraína
  Alessandro Camerotto & Zeudi Zanetti Ítalía
  Kevin Clifton & Lisa Darby England
  Arsen Kishishian & Miranda Postlethwaite Ástralía
  Tristan Macmanus & Lora Dolan Írland
  Marco Mancini & Giada Filacchione Ítalía
  Paul Mccann & Crystal Main England
  Pedro Mendes & Caterina Fonseca Portúgal
  Nathan Meyers & Rachel Jones Ástralía
  Andrew Palmer & Skye Wilson Ástralía
  Bor Pantic & Maja Gersak Slóvenía
  Dmitro Petrov & Yulia Zagoruychenko Rússland
  Alexei Silde & Anna Firstova Rússland
  Evgeni Stepanov & Maria Goncharuk Rússland

2. umferð (topp 50)

  Bradley Adcock & Eve Taylor Skotland
  Rory Couper & Rachael Heron England
  Dmitri Datsko & Maria Tzaptashvili Rússland
  Werner Figar & Karin Figar Austurríki
  Giampiero Gencarelli & Elia Maria Valentina Ítalía
  Raymon Jansson & Sandra Sjöblom Svíþjóð
  Serguei Khadzhiev & Olga Iagant Rússland
  Michal Kostovcik & Eva Waniekova Tékkland
  Francis Lafreniere & Christine Thibault Kanada
  Dimitrij Mikulich & Milana Mikulich Þýskaland
  Christian Millette & Stefanie Lambert Kanada
  Michael Miziner & Gina Buber Ástralía
  Ilario Parise & Stephania Traina Ítalía
  Michael Petr & Martina Kocikova Tékkland
  Arkady Polezhaev & Alyona Zarnitsina Rússland
  Gregor Rebula & Petra A Wagner Slóvenía
  Shane Reilly & Ash-leigh Hunter Ástralía
  Martin Rycroft & Rebecca Young Wales
  Simone Segatori & Lara Astolfi Ítalía
  Kirill Shevelev & Anna Dorosh Rússland
  Tomas Sieder & Magdalena Teslikova Tékkland
  Andrey Strinadko & Svetlana Feldman Bandaríkin
  Clive Uter & Katie Lee England
  Bas Van Der Zanden & Leila Akcelik Holland

1. umferð (topp 78)

  Ricky Bentzen & Charlotte Kristiansen Danmörk
  Rene Castaneda & Elina Lipkin Bandaríkin
  Emanuele Chetta & Lorena Buono Ítalía
  Maksim Chmerkovskiy & Snezhana Urbin Bandaríkin
  Alex Contreras & Natasha Bitters Bandaríkin
  Frank Ekelmann & Lynn Müller-hegemann Þýskaland
  Pascal Fremmer & Angela Kraft Þýskaland
  Peter Geulinckx & Isabelle Geulinckx Belgía
  Ryan Hammond & Samantha Viana Suður Afríka
  Björn Holthe & Anna Soupron Noregur
  Bjoern Johansson & Angelica Rosen Svíþjóð
  Christoph Kies & Silke Zetzsche Þýskaland
  Jiri Kosydar & Martina Ralikova Tékkland
  Yuriy Kutikov & Liliana Giterman Bandaríkin
  Lars Olof Larsson & Carolina Baeck Svíþjóð
  Przemek Lowicki & Danuta Wittig Pólland
  Grzegorz Lugowicz & Khrystyna Vorobyova Pólland
  Gustaf Lundin & Carin Da Silva Svíþjóð
  Jani Manelius & Anne Jänkälä Finnland
  Francesco Paris & Erika Buzzoni Ítalía
  Valerio Pavia & Elisa Vona Ítalía
  Ultimo Piacentini & Cata Mammone Ítalía
  Keabetswe Ramoshebi & Tebogo Mokgethi Suður Afríka
  Joseph Rossi & Meagen Alderton Þýskaland
  Vladislav Silde & Olga Dubravina Rússland
  Emanuele Soldi & Sara Di Vaira Ítalía
  Sergey Sourkov & Ksenia Balovneva Rússland
  Bartosz Zagajewski & Natalia Matusiak Pólland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}