Results from British Open 2000 - Professional Standard 2. júní 2000
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

British Open 2000
England - Blackpool 26. maí 2000

Professional Standard 2. júní 2000

Úrslit

1  Luca Baricchi & Loraine Baricchi (aka Barry) England
2  Augusto Schiavo & Caterina Arzenton Ítalía
3  Christopher Hawkins & Hazel Newberry England
4  Massimo Giorgianni & Alessia Giorgianni (aka Manfredini) Ítalía
5  Timothy Howson & Joanne Bolton England
6  Fabio Selmi & Simona Fancello Ítalía
7  William Pino & Alessandra Bucciarelli Ítalía
7  Alan Shingler & Donna Shingler (aka Reeve) England
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

9  Davide Cacciari & Olga Garshina Rússland
10  Tony Dokman & Amanda Dokman (aka Owen) Holland
11  Jonathan Wilkins & Katusha Demidova Bandaríkin
12  Scott Draper & Morena Colagreco England

Fjórðungsúrslit

13  Igor Suvorov & Irina Suvorov Bandaríkin
14  Heiko Kleibrink & Giselle Keppel Þýskaland
15  Hiro Amano & Kyoko Amano Japan
16  Shintaro Yanagibashi & Kumiko Asami Japan
17  Koji Hiyama & Kumiko Hiyama Japan
17  Igor Litvinov & Julia Ivleva Bandaríkin
19  Michele Bonsignori & Monica Baldasseroni Ítalía
19  Susumu Onda & Mariko Onda Japan
19  Seiji Tanido & Yurie Yoshino Japan
19  Matis Toome & Helen Klandorf Eistland
19  Paul Wilson & Ann Wilson (aka Jonsson) Ástralía
24  Raffaele Damin & Nicoletta Zabeo Ítalía
24  Alain Doucet & Anik Jolicoeur-doucet Kanada
24  Arve Gulliksen & Karianne Gulliksen Noregur
24  Kenn Van Hauen & Malene Van Hauen Danmörk
24  Stefan Ossenkop & Pia David Þýskaland
24  Krzysztof Tretowski & Dorota Tretowska Pólland

4. umferð (topp 49)

30  Masayuki Tachibana & Hiroko Tachibana Japan
31  Harri Antikainen & Niina Ahti Finnland
31  Ichiro Suzuki & Ayumi Suzuki Japan
33  Christian Corsi & Simonetta Ambrosini Ítalía
33  Marcel Gebert & Lenka Gebert (aka Strakosova) Tékkland
35  Giampiero Giannico & Katharina Marks Bandaríkin
35  Antonio Gioncada & Roberta Zone Ítalía
35  Shozo Ishihara & Toko Shibuya Japan
35  Adam Reeve & Karen Reeve (aka Bjork) Ísland
39  Daniele Delpriori & Dalila Szczepanski Írland
39  Sam Kaiho & Mari Kaiho Japan
39  Danny Quillian & Lynn Jolicoeur Kanada
39  Manfred Zehender & Michaela Heintzinger Austurríki
43  Tomas Heller & Dagmar Heller (aka Novohradska) Tékkland
43  Valdas Padriezas & Lilia Padriezas Litháen
43  Oleg Suvorov & Tatiana Pavlova Bandaríkin
46  Hiro Furuya & Emi Furuya Japan
47  Fabio Bosco & Katia Valentini Ítalía
47  Gianmichele Mariani & Paola Mariani Ítalía
49  Manfred Stiglitz & Anastassia Stiglitz (aka Makarova) Austurríki

3. umferð (topp 101)

50  Igor Pilipenchuk & Polina Pilipenchuk Bandaríkin
50  Ivan Schiavo & Ornella Schiavo Ítalía
52  Naoki Iezumi & Tomomi Iezumi Japan
52  Krzysztof Kulig & Aleksandra Kulig (aka Niewinska) Pólland
54  Tomoki Shiraishi & Kaori Shiraishi Japan
55  Takuhide Takeda & Mayumi Takeda Japan
56  Ilia Danilov & Tatiana Rybalko Rússland
56  Mike Otake & Kim Yotusmoto Japan
58  Nicola Bini & Laura Lunetta Ítalía
58  Akihiko Fujimoto & Terumi Fujimoto Japan
58  Hiroya Nogami & Yukari Nogami Japan
58  Daniel Sarti & Margit Sarti Þýskaland
58  Sami Yli-Piipari & Karita Yli-piipari (aka Lehto) Finnland
63  Francois Fouchet & Delphine Fouchet (aka Wannesson) Frakkland
64  Elio Ficola & Francesca Viligiardi Ítalía
64  Oliver Kästle & Petra Matschullat-horn Þýskaland
64  Tonino Pecoraro & Claire Butler-pecoraro England
67  Stefano Fanasca & Michela Battisti Ítalía
67  Denny Wang & Dana Shen Tævan
69  Fabio Chiandetti & Katia Maestrutti Ítalía
69  Masayuki Ito & Reiko Ito Japan
69  Kozo Kodama & Masako Kodama Japan
69  Martin Odstricil & Renata Odstricil Tékkland
73  Rauno Leino & Merja Ylönen Finnland
73  Anthony Price & Zoey Price England
73  Masashi Saito & Kayoko Saito Japan
76  Gianfranco Galeone & Loredana Manigrasso Ítalía
76  Alex Hou & Melody Hou Tævan
78  Giovanni Chiapperini & Giannita Bigazzi Ítalía
78  Liang Fu Wen & Rong Sun Kína
78  Mickey Higuchi & Yoko Haseba Japan
78  Tibor Kysel & Edita Kysel Slovakía
78  Akiji Minegishi & Kyoko Miwa Japan
83  Hide Miyajima & Sumi Shimizu Japan
83  Jacek Modzynski & Agnieszka Dylik Pólland
83  Massimo Pennati & Silvia Pennati Ítalía
83  Richard Perry & Natalie Perry Nýja Sjáland
83  Slava Sergiev & Katia Sergiev Bandaríkin
88  Frederic Frennessen & Vicki Frennessen (aka Eyres) England
88  Yuji Otaki & Mako Otaki Japan
88  Hiroyuki Shirahata & Yoko Shirahata Japan
88  Hiroaki Tanaka & Hiroko Tanaka Japan
92  Tom Tokuyama & Kuni Tokuyama (aka Sakurai) Japan
92  Green Zhao-lin Li & Rose Xiao-yuan Li Kína
94  Fred Jorgens & Ina Voelkel Þýskaland
94  Sammy Liu & Jane Liu Tævan
94  John Shih & Jennifer Shih Tævan
97  Wolfgang Kruppel & Corina Kruppel Þýskaland
97  Anthony Lan & Debbie Lan Tævan
97  Alexander Montanaro & Daniela Skarpil Þýskaland
100  Jesper Dalsgaard & Soffie Danmörk
100  Eystein Eikesdal & Debbie Eikesdal Noregur

2. umferð (topp 182)

102  Alexandre Gromov & Eligenta Gromov Bandaríkin
102  Markku Luttinen & Minna Tanttu Finnland
102  Shuichiro Mine & Saori Mine Japan
102  Takeshi Sasaya & Kumi Sasaya Japan
102  Norio Uchino & Noriko Uchino Japan
102  Claus Wodstrup & Maria Ohrman-liljeberg Svíþjóð
108  Arturas Misurenkovas & Akvile Kulbokaite Litháen
108  Masahiro Sawada & Keiko Sawada Japan
108  Sylvain Trottier & Elisabeth Zukov Kanada
111  Masatoshi Ishihara & Harumi Yokoyama Japan
111  Jaroslav Muller & Katerina Muller Bandaríkin
111  Yasuhide Watanabe & Kyoko Watanabe Japan
114  Eddie Stutts & Viktoria Belova Bandaríkin
115  Peter Bosveld & Euvgenia Parakhina Holland
115  Ricky Hitakatsu & Lisa Hitakatsu Japan
115  Eiji Kise & Hisako Kise Japan
115  Bruno Petit & Corinne Pion Frakkland
119  Philippe Cano & Valerie Perache Frakkland
119  Udo Lang & Eva Maria Lang Þýskaland
119  Hirotaka Misawa & Kaori Yamashita Japan
119  Giovanni Paolucci & Patrizia Di Nardo Ítalía
119  Igor Ugai & Tatiana Ugai Rússland
124  Hisashi Kawahara & Izumi Arai Japan
124  Eamon Mcgrath & Anita Lilley Ástralía
124  Ryoichi Misaki & Megumi Ishii Japan
124  Mitsuhiro Nakajima & Naomi Sato Japan
124  Carlo Oliva & Julia Parthenis Grikkland
124  Naoki Ozaki & Naoko Ozaki Japan
130  Alan Cheng & Ingrid Cheng Tævan
130  Nori Fukushi & Chisa Fukushi Japan
132  Hiroshi Higashizume & Misayo Higashizume Japan
132  Tony Hsu & Betty Hsu Tævan
132  Katsuhiro Oya & Maki Oya Japan
135  Ferran Aiguade & Aurora Fernandez Spánn
135  Kosuke Ichimura & Tomoko Ichimura Japan
135  Stephan Krauel & Denise Krauel Bandaríkin
135  Alessandro Persichini & Alessandra Di Pasquale Ítalía
135  Wang Su Gun & Di Ya Li Kína
135  Oleg Trebunski & Anne Marie Nespoli Bandaríkin
141  Makoto Sekine & Tomoko Iizuka Japan
141  Masahiro Watanabe & Haruna Takayanagi Japan
143  Masashi Azuma & Ai Azuma Japan
143  Haruo Nakajima & Michiko Nakajima Japan
143  Atsuki Ohmura & Megumi Wada Japan
146  Luigi Candeloro & Ersilia Disilvestro Ítalía
146  Toshihiko Hayashi & Naoko Hayashi Japan
146  Youki Katayama & Noriko Katayama Japan
146  Hiro Nayama & Naomi Nayama Japan
146  Martin Oegg & Astrid Minnich Austurríki
146  Keiichi Toyoshima & Kumiko Toyoshima Japan
146  Barry Winters & Tabitha Wilson England
153  Mark Chang & Joanna Sun Tævan
153  Hisashi Nakata & Mustumi Nakata Japan
153  Tadasama Ohyama & Naoko Yoshioka Japan
156  Aki Nakaaki & Jun Nakaaki Japan
156  Olaf Schlemminger & Linda Sundmaeker Þýskaland
158  Hong Cao & Li Li Kína
158  Peter Gross & Sonja Schwarz Þýskaland
158  Yoshiyuku Matsushita & Yasuke Tanabe Japan
158  Shigeru Nakaizumi & Tomoko Kanoya Japan
158  Ken Narasaki & Takako Nakanishi Japan
158  Mick Ohara & Kerry Ohara Japan
158  Hideo Shiojima & Atsue Shiojima Japan
158  Jun Tanaka & Madoka Kudo Japan
158  Kazuyuki Umehara & Mihoko Hattori Japan
158  Katsuyoshi Yagisawa & Naomi Ebisawa Japan
168  Hidetoshi Honda & Hiromi Endo Japan
168  Daisuke Okada & Junko Hishida Japan
168  Kazuya Sasaki & Masami Sasaki Japan
168  Hideo Tomita & Reiko Tomita Japan
172  Manfred Edelbauer & Regina Gombar Austurríki
173  Marco Ceccarini & Monica Bettarini Ítalía
173  Paul Hearn & Sharon Hearn Ástralía
173  Nobuyuki Mabuchi & Mayumi Mabuchi Japan
173  Fumitomo Nakashima & Mai Sasaki Japan
173  Takuma Watanabe & Yayoi Matsuyama Japan
178  Yong Soo Han & Yong Ja Hoi Suður-Kórea
178  Tetsuo Nakano & Toshie Nakano Japan
178  Robert Tang & Beverley Cayton-tang Kanada
181  Adam Krol & Justyna Kozinska Pólland
181  Naoya Mihashi & Shigemi Mihashi Japan

1. umferð (topp 247)

183  Didier Bastien & Sylvie Bastien Frakkland
183  Mari Seki & Misa Yoshida Japan
183  Kei Shinohara & Sachiko Shinohara Japan
183  Masashi Wakui & Fumiyo Wakui Japan
187  Chris Nakamura & Takako Yamazaki Japan
187  Masahiro Nomoto & Miyuki Nomoto Japan
189  Claude Martel & Isabelle Gagne Kanada
190  Thomas Fröhmer & Uta Fröhmer Þýskaland
190  Hiroyuki Kago & Harumi Kago Japan
190  Naoki Kato & Hiroko Kato Japan
190  Luca Medaglini & Amelia Fratini Ítalía
190  Alois Spieszberger & Roswitha Spieszberger Austurríki
190  Christopher Zammit & Stephanie Zammit Malta
196  Thomas Barbian & Ines Barbian Þýskaland
196  Claudio Proietti & Catia Scarponi Ítalía
196  Tomokazu Takeda & Noriko Takeda (aka Ito) Japan
199  Atsushi Yanada & Saori Yanada Japan
200  Shogo Iwao & Naoko Iwao Japan
201  Robert Gearing & Yvonne Gearing England
201  Jeffrey Lindley & Teresa Lindley England
201  Naoya Mizuguchi & Keiko Ando Japan
204  Shinichi Enmi & Rikako Enmi Japan
204  Atsuhiro Kawachi & Hiroko Kawachi Japan
204  Tero Lindstrom & Taru Kivinen Finnland
204  Satoru Morikawa & Yuka Morikawa Japan
204  Sylvian St Denis & Carole Blouin Kanada
204  Jack Xinyu Wang & Yun Qin Kína
210  Eddy De Beir & Sabine Impens Belgía
211  Makoto Amano & Rie Amano Japan
211  Toshikazu Ashiki & Michiko Terasawa Japan
211  Joan Cayuela & Marcia Cecchini Spánn
211  Luigi De Luca & Lucia Taricani Ítalía
211  Xiao Feng Ju & Qi Ying Li Kína
211  Norio Miyazawa & Mariko Ishizuka Japan
211  Eric Shih & Sunny Shih Kína
211  Masahiro Yonemochi & Mayu Sugawara Japan
219  Takeshi Moriya & Noriko Sato Japan
219  Takayuki Nakamura & Rieko Miyakawa Japan
221  Ben Fung & Sky Fung Kína
221  Shinobu Matsuura & Yumiko Matsuoka Bandaríkin
221  Tomokazu Sato & Kimie Kuroyanagi Japan
221  Masaru Yasumoto & Taeko Yasumoto Japan
225  Masayuki Fukuda & Shizuko Fukuda Japan
225  Atsushi Hirata & Yukiko Hirata Japan
225  Hua-dong Wang & Yan Zhang Kína
228  Kazuyuki Sawada & Chiharu Kiyooka Japan
229  Hiroyuki Hakoishi & Sachiko Hakoishi Japan
230  Xiao Zhong Xia & Weizhen Liu Kína
231  Peter Collins & Amy Cousins Bandaríkin
231  Marcello Di Ruocco & Benedetta D'elia Ítalía
231  Shoji Fujimi & Yoshiko Fujimi Japan
231  Masabumi Yaegashi & Mieko Yaegashi Japan
235  Masaki Asano & Yukie Asano Japan
235  Takashi Sumiya & Megumi Sumiya Japan
235  Gonzalo Zambrana & Dalene Erickson Bandaríkin
238  Yiu Fai Chan & Christine Fung Yee Hong Kong
238  Tibor Szabó & Erika Törökgyörgy Ungverjaland
238  Hisanobu Yamaguchi & Yuko Yamaguchi Japan
241  Yukio Tanaka & Kyoko Tanaka Japan
242  Yukihiro Kaneko & Yuko Kaneko Japan
243  Hitoshi Kamo & Setsuko Kamo Japan
243  Chang-hyun Park & Shang Min Kang Suður-Kórea
245  Suehiro Sagara & Kazuko Takagi Japan
245  Siu-mo Wong & Suet-ling Liu Hong Kong
247  Henry Hwang & Helena Hwang Bandaríkin
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}