Results from British Open 2000 - Amateur Standard 26. maí 2000
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

British Open 2000
England - Blackpool 26. maí 2000

Amateur Standard 26. maí 2000

Úrslit

1  Jonathan Crossley & Kylie Jones England
2  Roberto Villa & Michelle Barry England
3  Mirko Gozzoli & Alessia Betti Ítalía
4  Alessandro Firmo & Michela Cerea Ítalía
5  Brian Eriksen & Marianne Eihilt Danmörk
6  Mirco Selli & Marica Selli Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Andrej Skufca & Katarina Venturini Slóvenía
8  Arunas Bizokas & Edita Daniute Litháen
9  Domenico Soale & Gioia Cerasoli Ítalía
10  Craig Draper & Irina Chuprakova England
11  Benedetto Ferruggia & Claudia Buldini Ítalía
12  Mirko D'agostino & Arianna D'amico Ítalía

Fjórðungsúrslit

13  Tony Fung & May Lam Kanada
14  Fabian Bergelt & Sonja Freinstein Þýskaland
15  Michael Reilly & Valerie Hobden-reilly England
16  Roberto Giuliato & Serena Picco Ítalía
17  Kai Andre Lilleboe & Lena Granaas Lilleboe Noregur
18  Davide Gozzi & Rubina Pennachoni Ítalía
18  Stefano Placidi-Zaccarelli & Simona Magnanelli Ítalía
20  Sascha Karabey & Natasha Karabey Þýskaland
21  James Taplin & Claire Taplin (aka Barrington) England
22  Rene Christensen & Camilla Egstrand Danmörk
23  Gareth Taplin & Lisa Hammond England
24  Stefano Soldati & Annalisa Longo Ítalía

Round 5 (topp 47)

25  Enrico De Santis & Annalisa Guarda Ítalía
25  Anton Du Beke & Erin Boag England
25  Alexei Galchun & Tatiana Demina Rússland
25  Tarmo Jogi & Kristi End Eistland
25  Marcus Weiss & Anja Schramm Þýskaland
30  Michele Boschi & Cinzia Vivarelli Ítalía
30  Francesco Paris & Erika Buzzoni Ítalía
30  Luca Tonello & Ariela Pizzati Ítalía
33  Giovanni Nonni & Alessia Persechino Ítalía
35  Serguei Beleikov & Irina Lapteva Rússland
36  Peter Broström & Maria Karlsson Svíþjóð
38  Pavel Dvorak & Jitka Walischova Tékkland
38  Roberto Regnoli & Tania Berto Ítalía
40  Mika Jauhiainen & Nitta Kortelainen Finnland
40  Andrei Mosejcuk & Eva Pohl Þýskaland
40  Volker Schmidt & Ellen Jonas Þýskaland
43  Gerwin Biedermann & Betty Urbeinz Þýskaland
43  Xander Jager & Yvette Jager Holland
43  Erminio Stefano & Luana Conte Ítalía
46  Christian Krenthaller & Agnes Twaroch Austurríki
47  Vincent Simone & Flavia Cacace England
48  Thorsten Koletschka & Corinna Marquardt Þýskaland
49  Stephen Sysum & Katie Lagden England

4. umferð (topp 97)

50  Mikko Ahti & Carina Riikonen Finnland
50  Ronald Jager & Jenny Sheeran England
50  Alessandro Tataranni & Angela Villa Ítalía
53  Csaba Inotai & Mariann Fisher Ungverjaland
54  Daniele Ginnetti & Francesca Mariani Ítalía
54  Rolf Lindberg & Helena Fransson Svíþjóð
54  Jörg Palm & Sandra Bähr Þýskaland
54  Girolamo Zaccaro & Tina Albanese Ítalía
58  Sergei Gladkikh & Tatiana Gladkikh Rússland
58  Carlo Scoccia & Tatiana Belayeva Rússland
60  Richard Blatchford & Michele Golding England
60  Massimiliano Palladino & Vincenza Farnese Ítalía
60  Christian Smith & Katja Lindholm Svíþjóð
60  Andrea Stefano & Silvia Stefano Ítalía
60  Tobias Wallin & Maria Nyqvist Svíþjóð
66  Mauro Favaro & Valentina Guerrini Ítalía
66  Matthew Rooke & Anna Longmore Ástralía
68  Steven Holt & Monika Ciszewska Bandaríkin
68  Damien Koulouris & Natasha Manderson Ástralía
68  Dmitri Schmaraev & Michelle Lindoe Noregur
68  Rolandas Trembo & Christine Kunz Þýskaland
72  Russell Jenness & Catherine Marsh England
72  Aleksandr Mangov & Yulia Maksimova Rússland
72  Vito Olive & Rosa La Guardia Ítalía
72  Nicolas Quesnoit & Jemma Girling England
72  Egidijus Ruskys & Zivile Bukantyte Þýskaland
72  Alberto Valloni & Sonia Corbetta Ítalía
78  Gianluca Benedetto & Sabina Mariani Ítalía
78  Luca Bussoletti & Cinzia Birarelli Ítalía
78  Fabrizio Cravero & Lorena Cravero Ítalía
78  Mark Friedmann & Claudia Köhler Þýskaland
78  Fumihiko Sakura & Tomoe Sakura Japan
78  Kazuaki Watanabe & Yumi Watanabe Japan
85  Maciej Felzenowski & Beata Andrusiow Pólland
85  Paul Laroche & Clair Bihannic Frakkland
85  Thomas Michael & Jana Schmidt Þýskaland
85  Zoran Plohl & Tatsiana Lahvinovich Slóvenía
85  Dirk Wohlfeil & Sonja Wohlfeil (aka Göbel) Þýskaland
90  Michele Arno & Rosalba Pennestri Ítalía
90  Christoph Gross & Nadia Somfleth Þýskaland
90  Eduard Korotin & Kristine Esko Eistland
90  Takeo Wachi & Kiriko Wachi Japan
94  Alexander Hoefnagel & Alexandra Van Kuijk Holland
94  Michael Kluge & Annette Janzen Þýskaland
94  Ivano Palamaro & Silvana Michelizzi Ítalía
94  Karsten Riemer & Saskia Von Schroeders Þýskaland
94  Boris Rohne & Madeleine Rohne (aka Epler) Þýskaland
99  Christoph Dradin & Stephanie Crespin Belgía
99  Dannial Gosper & Jayne Boland Ástralía
101  Hannes Emrich & Mette Gammelgaard Austurríki

3. umferð (topp 145)

102  Tomasz Konury & Izabela Weiss Pólland
102  Giuseppe Magnelli & Francesca Pietramale Ítalía
104  Domenico Ieno & Filomena Ieno Ítalía
104  Tassilo Lax & Sabine Lax (aka Hoffman) Þýskaland
104  Luca Raffaelli & Debora Rondinone Ítalía
104  Michael Sörensen & Miriam Blume Danmörk
104  Donald Young & Melanie Wentzell (aka Wentzell) England
109  Dominic Lacroix & Delphine Romaire Kanada
109  Damon Payne & Christina Apps Ástralía
109  Nicola Vastola & Palma Vastola Ítalía
112  Thierry Champion & Mary O'sullivan Frakkland
112  Enrique Gonzalez & Daniela Kaessler Þýskaland
112  Jens Grüttemeier & Kathrin Jandrey Þýskaland
112  Claudio Redenti & Donatella Marcozzi Ítalía
112  Volodymyr Vitenko & Olena Berendyaeva Úkraína
112  Isao Wolvekamp & Shirley Benton Holland
118  Des Rogers & Madeline Jeffcott England
118  Oliver Thalheim & Tina Spiesbach Þýskaland
120  Stefano Gozzoli & Gaia Betti Ítalía
120  Thomas Ludke & Ursula Ludke Þýskaland
122  Damir Abdoulganeev & Lisa Van Dijk Holland
122  Renzo Bellan & Ylenia Saronni Ítalía
122  Emilio Marsili & Federica Marsili Ítalía
125  Glenn Badham & Nichola Watts England
125  Thomas Bellina & Arianna Dal Zotto Ítalía
125  Fabio Gabusi & Livia Dotti Ítalía
125  Gernot Krenn & Doris Gruber Austurríki
125  Kenneth Mogensen & Moa Gustavsson Danmörk
130  Richard Hutton & Michaela Davies Írland
130  Norbert Zadek & Carola Bartsch Þýskaland
132  Kai Eggers & Astrid Lewrenz Þýskaland
132  Jürgen Fleischer & Violetta Cabaj Þýskaland
132  Hans-Juergen Gross & Martina Gross (aka Gbur) Þýskaland
132  Glenn Hulkes & Sherraley Stevenson Ástralía
132  Leonardo Massafra & Alessandra Mazzi Ítalía
132  Giovanni Petrosino & Antonietta Petrosino (aka Vitolo) Ítalía
132  Alessandro Riccardi & Simona Postiglione Ítalía
139  Paul Burbedge & Lorna Waldron England
139  Roger Helm & Ulrike Klemm Þýskaland
139  Jean-Francois Messier & Marie Bolduc Kanada
142  Stefan Kolip & Inge Rosenblatt Þýskaland
143  Pierluigi Palma & Katia Palma Ítalía
144  Marc Bieler & Tanja Mohr Þýskaland
144  Kiril Malovanyy & Olga Malovanaya Úkraína
144  Berndt Siegmueller & Tanja Jarke Þýskaland
144  Mark Stehle & Andrea Berr Þýskaland
148  Giuseppe Pennesi & Valentina Fiorese Ítalía
148  Hamid Taba & Tammy Droddy Bandaríkin

2. umferð (topp 198)

150  Jan Liskar & Jana Pastorkova Tékkland
150  Peter Wondra & Ingrid Eder Austurríki
150  Hideyuki Yoshikawa & Hisae Yoshikawa Japan
150  Markus Zimmermann & Anke Poppinga Þýskaland
154  Pedro Borralho & Ana Paulino Portúgal
154  Bernd Ketturkat & Sandra Ketturkat Þýskaland
154  Kim Laamanen & Piia Laamanen (aka Astikainen) Finnland
154  Young Ryu & Angela Chu Kanada
158  Remco De Jongh & Ilja Wansink Holland
158  Jan Hendrik Meier & Verena Alexa Ohm Þýskaland
158  Jason Russ & Phuong Tran Russ Bandaríkin
158  Christian Vlaanderen & Petra Vlaanderen Holland
162  Cyril Cerveau & Angelic Pires Frakkland
162  Wolfgang Lauer & Michaela Rothlaender Þýskaland
162  Riccardo Quarantini & Monia Pellizzari Ítalía
162  Terry Robertson & Brooke Lazarus Ástralía
166  Bernhard Geissler & Susanne Reffert Sviss
166  Masaji Koyama & Ryouko Koyama Japan
166  Stefan Lang & Jasmin Riemel Þýskaland
166  Erik Neumayr & Jana Kiessling Þýskaland
166  Christian Sommer & Isabella Sommer Þýskaland
166  Mathew Treadaway & Emma Winn England
172  Phil Lee & Patricia Goh Kanada
172  Jürgen Stein & Karin Streckeisen Sviss
174  Michel Lamers & Danielle Timmers Holland
174  Ren Roider & Karin Fischbacher Austurríki
174  Masaya Sakaguchi & Adrienne Bonser Bandaríkin
177  Arne Kraft & Karen Kraft Þýskaland
178  Rolf Backenecker & Sabine Braeuer-backenecker Sviss
178  Victor Buenavida & Meritxell Gomez Spánn
178  Rory Costain & Katherine Moon England
178  Jörg Hillenbrand & Ute Hillenbrand Þýskaland
178  Alain Von Allmen & Tanja Baumann Sviss
183  Jyri Keskimaki & Sanna Takatalo Finnland
183  Adrian Klisan & Johanna Klisan (aka Hahn) Þýskaland
183  Timothy O'neil & Alana O'neil Bandaríkin
183  Jason Turner & Lila Turner (aka Lee) Bandaríkin
187  Stephan Protogerakis & Marion Protogerakis (aka Heuser ) Þýskaland
187  Michael Schottner & Ramona Dinu-biringer Þýskaland
187  Frank Ypelaar & Gerrie Den Tek Holland
190  Reinhard Egli & Katharina Egli-Gubelmann Sviss
190  Marc Hotfilder & Heike Macke Þýskaland
190  Andrea Rigon & Barbara Remondini Ítalía
190  Hide Terui & Chako Terui Japan
190  Mario Weidner & Susanne Weidner Þýskaland
195  Michael De Nijs & Tina Van Hoek Holland
196  Kevin Carson & Theodora Carson Kanada
196  Jyunichi Kobayashi & Hiromi Kobayashi Japan
196  Phillip Porter & Keri Porter Nýja Sjáland
199  Björn Castner & Claudia Maierl Þýskaland
199  Uwe Timrott & Sabine Heuser Þýskaland
201  Albert Cornelisse & Cindy Uphoff Holland
202  Miguel Erra & Elena Evras Spánn

1. umferð (topp 244)

203  Pieter De Boer & Yvonne Ranzijn Holland
203  Alexander Kreissl & Christina Auer Austurríki
203  Kim Magin & Nicole Szalasi England
206  Jorgen Den Biezen & Kirsten Den Biezen Holland
206  Mark Birchenough & Shannah Long Wales
208  Kai Fleischer & Ellen Reisinger Þýskaland
208  Alexander Florin & Isabelle Florin Sviss
208  Alexander Fung & Tiffany Fung Bandaríkin
208  Sami Helenius & Saara Sorva Finnland
208  Simon Houle & Genevieve Turcotte Kanada
213  Franck Lemarchand & Laetitia Blanchet Frakkland
213  James Loades & Rebecca Fenton England
213  Harald Oehler & Astrid Þýskaland
216  Ricky Drummond & Michelle Grimley England
217  Yakov Bart & Ran Li Bandaríkin
217  Wilson Lu & Helena Ko Hong Kong
217  Wlady Oddo & Elisa Menin Ítalía
217  Jürgen Roos & Antonia Betzler Þýskaland
221  John Lee & Irene Bremsak-lee Kanada
221  Robert Panther & Birgit Panther Þýskaland
223  Christian Heinze & Edeltraud Heinze Austurríki
224  Heinz Lode & Karin Mayer Austurríki
224  Dmitry Rimsky & Caron Kass Bandaríkin
224  Nick Gang Wu & Ellen Shek Hong Kong
227  Felix Andreaus & Silvia Haller Austurríki
227  Daniel Boisvert & Johanne Sevigny Kanada
227  Christoph Kettermann & Elke Dörmann Þýskaland
227  Armin Kress & Claudia Balzer (aka Lennert ) Þýskaland
231  Toshiyuki Nakamichi & Kazuko Nakamichi Japan
231  Andy Young & Jenelle Young Bandaríkin
233  Louis Perrochon & Jody Frease Meijer Bandaríkin
234  Paolo Biliotti & Susanne Gurtner Sviss
235  Michael Lehmann & Bernhild Kabst Þýskaland
235  Rohit Siquera & Gordana Micic England
237  Jean Leblanc & Carmen Larouche Kanada
238  Othmar Bampi & Brigitte Bampi Austurríki
238  Warren Dew & Elizabeth Dew Bandaríkin
238  Rainer Nolte & Sabine Roehrich Þýskaland
241  Danilo Deodati & Lidia Deodati Ítalía
242  Mark Tabor & Yuying Chen Bandaríkin
243  Ernest Mestre & Nuria Menasanch Spánn
243  David Watson & Heather Walsh England
245  Jonathan Medlin & Dana Dowd Bandaríkin
246  Tony Pittard & Leanne Seely Bandaríkin
247  Ryusei Inoue & Reiko Kitajima Japan
247  Michel Smits & Marloes Fuhler Holland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}