Results from British National 2012 - WDC World Professional Ballroom 2012 18. nóvember 2012
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

British National 2012
England - Blackpool 15. nóvember 2012

WDC World Professional Ballroom 2012 18. nóvember 2012

Úrslit

1  Arunas Bizokas & Katusha Demidova Bandaríkin
2  Andrea Ghigiarelli & Sara Andracchio England
3  Victor Fung & Anastasia Muravyova Bandaríkin
4  Valerio Colantoni & Yulia Spesivtseva Rússland
5  Domen Krapez & Monica Nigro Slóvenía
6  Angelo Madonia & Antonella Decarolis Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Sascha Karabey & Natasha Karabey Þýskaland
8  Marat Gimaev & Alina Basyuk Bandaríkin
9  Warren Boyce & Kristi Boyce England
10  Eldar Dzhafarov & Anna Sazina Aserbædsjan
11  Chao Yang & Yiling Tan Kína
12  Mikhail Avdeev & Olga Blinova Bandaríkin

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

To check what crystals are used by the masters visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  Alessio Potenziani & Veronika Vlasova Rússland
14  Aleksandr Zhiratkov & Irina Novozhilova (aka Popovic) Hong Kong
15  Anton Lebedev & Anna Borshch Kanada
16  Gustaf Lundin & Valentina Oseledko Svíþjóð
17  Craig Shaw & Evgeniya Shaw (aka Sutyaginskaya) England
18  Marcin Kalitowski & Katarzyna Florczuk Pólland
19  Alexandr Voskalchuk & Veronika Egorova Rússland
20  Rüdiger Homm & Viktorija Triscuka Þýskaland
21  Kota Shoji & Nami Shoji Japan
21  Alex Sindila & Katie Gleeson England
23  Shintaro Asamura & Emi Toyama Japan
23  Stefano Soldati & Natasha Manderson England

2. umferð (topp 48)

25  Steffen Zoglauer & Sandra Koperski Þýskaland
26  Jun Motoike & Noriko Muto Japan
27  Hisashi Kawahara & Izumi Arai Japan
27  Kristjan Kuusk & Anri Kokkonen Finnland
27  Emanuele Pappacena & Francesca Lazzari Bandaríkin
30  Anton Perevodchyk & Dariya Perevodchyk (aka Dovgalova) Úkraína
31  Dennis Voermans & Samantha Voermans (aka Kolijn) Holland
32  Glyn Lin & Wen Hua Ji (aka Tracy Li) Tævan
33  Jacek Fidurski & Malgorzata Kotlicka Pólland
33  Ruslan Wilder & Katusha Wilder (aka Vostrikova) Bandaríkin
35  Pavel Lebedev & Tatiana Mescheriakova Kanada
36  Nobuya Higuchi & Sayaka Shibata Japan
36  Francesco Laterrenia & Loredana Caramia Ítalía
38  Kiichiro Kinoshita & Naomi Kinoshita Japan
38  Herman Lak & Michelle Lak (aka Gleimann) Holland
38  Daisuke Yamamoto & Keiko Ando Japan
42  Daisuke Miura & Miwako Miura Japan
42  Martin Parnov Reichardt & Maija Salminen Danmörk
44  Victor Buenavida & Petra Cernakova Spánn
45  Yuta Nakagawa & Kumiko Nakagawa Japan
46  Craig Denham & Grete Käsi Ástralía
46  Sergey Parakhin & Valentina Parakhina Rússland
48  Volker Schmidt & Ellen Jonas Þýskaland
49  Simeon Stoynov & Kora Stoynova (aka Uczekaj) Búlgaría

1. umferð (topp 62)

50  Christoph Santner & Maria Santner Austurríki
51  Masafumi Kitamaki & Naoko Tamura Japan
52  Akira Suzuki & Reina Furukawa Japan
53  Cyril Passerat & Lucie Jeanne Frakkland
54  Takaya Kawasaki & Akiko Ono Japan
55  Roberto Garcia & Sara Martin Spánn
56  Peter Ekkart & Ellen Ekkart Belgía
57  Nikolay Iordanov & Milena Georgieva Búlgaría
58  Fabio Neves Henriques & Ana Rita Ramires Portúgal
59  Penwell Nhalpo & Julia Kharlova Suður Afríka
60  Bruno Gazet & Sylvie Gazet (aka Boire) Frakkland
60  Nuno Paulo & Rute Gomes Portúgal
62  Robin Chee & Pele Lim Singapúr
63  Stephen Summers & Sarah Summers England
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}