Results from British National 2012 - WDC World Professional Ballroom 2012 18. nóvember 2012
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

British National 2012
England - Blackpool 15. nóvember 2012

WDC World Professional Ballroom 2012 18. nóvember 2012

Úrslit

1  Arunas Bizokas & Katusha Demidova Bandaríkin
2  Andrea Ghigiarelli & Sara Andracchio England
3  Victor Fung & Anastasia Muravyova Bandaríkin
4  Valerio Colantoni & Yulia Spesivtseva Rússland
5  Domen Krapez & Monica Nigro Slóvenía
6  Angelo Madonia & Antonella Decarolis Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Sascha Karabey & Natasha Karabey Þýskaland
8  Marat Gimaev & Alina Basyuk Bandaríkin
9  Warren Boyce & Kristi Boyce England
10  Eldar Dzhafarov & Anna Sazina Aserbædsjan
11  Chao Yang & Yiling Tan Kína
12  Mikhail Avdeev & Olga Blinova Bandaríkin

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

To check what crystals are used by the masters visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  Alessio Potenziani & Veronika Vlasova Rússland
14  Aleksandr Zhiratkov & Irina Novozhilova (aka Popovic) Hong Kong
15  Anton Lebedev & Anna Borshch Kanada
16  Gustaf Lundin & Valentina Oseledko Svíþjóð
17  Craig Shaw & Evgeniya Shaw (aka Sutyaginskaya) England
18  Marcin Kalitowski & Katarzyna Florczuk Pólland
19  Alexandr Voskalchuk & Veronika Egorova Rússland
20  Rüdiger Homm & Viktorija Triscuka Þýskaland
21  Kota Shoji & Nami Shoji Japan
21  Alex Sindila & Katie Gleeson England
23  Shintaro Asamura & Emi Toyama Japan
23  Stefano Soldati & Natasha Manderson England

2. umferð (topp 48)

25  Steffen Zoglauer & Sandra Koperski Þýskaland
26  Jun Motoike & Noriko Motoike (aka Muto) Japan
27  Hisashi Kawahara & Izumi Arai Japan
27  Kristjan Kuusk & Anri Kokkonen Finnland
27  Emanuele Pappacena & Francesca Pappacena (aka Lazzari) Bandaríkin
30  Anton Perevodchyk & Dariya Perevodchyk (aka Dovgalova) Úkraína
31  Dennis Voermans & Samantha Voermans (aka Kolijn) Holland
32  Glyn Lin & Wen Hua Ji (aka Tracy Li) Tævan
33  Jacek Fidurski & Malgorzata Kotlicka Pólland
33  Ruslan Wilder & Katusha Wilder (aka Vostrikova) Bandaríkin
35  Pavel Lebedev & Tatiana Mescheriakova Kanada
36  Nobuya Higuchi & Sayaka Shibata Japan
36  Francesco Laterrenia & Loredana Caramia Ítalía
38  Kiichiro Kinoshita & Naomi Kinoshita Japan
38  Herman Lak & Michelle Lak (aka Gleimann) Holland
38  Daisuke Yamamoto & Keiko Ando Japan
42  Daisuke Miura & Miwako Miura Japan
42  Martin Parnov Reichardt & Maija Salminen Danmörk
44  Victor Buenavida & Petra Cernakova Spánn
45  Yuta Nakagawa & Kumiko Nakagawa Japan
46  Craig Denham & Grete Käsi Ástralía
46  Sergey Parakhin & Valentina Parakhina Rússland
48  Volker Schmidt & Ellen Jonas Þýskaland
49  Simeon Stoynov & Kora Stoynova (aka Uczekaj) Búlgaría

1. umferð (topp 62)

50  Christoph Santner & Maria Santner Austurríki
51  Masafumi Kitamaki & Naoko Tamura Japan
52  Akira Suzuki & Reina Furukawa Japan
53  Cyril Passerat & Lucie Jeanne Frakkland
54  Takaya Kawasaki & Akiko Ono Japan
55  Roberto Garcia & Sara Martin Spánn
56  Peter Ekkart & Ellen Ekkart Belgía
57  Nikolay Iordanov & Milena Georgieva Búlgaría
58  Fabio Neves Henriques & Ana Rita Ramires Portúgal
59  Penwell Nhalpo & Julia Kharlova Suður Afríka
60  Bruno Gazet & Sylvie Gazet (aka Boire) Frakkland
60  Nuno Paulo & Rute Gomes Portúgal
62  Robin Chee & Pele Lim Singapúr
63  Stephen Summers & Sarah Summers England
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}