Results from Bratislava Open 2007 - IDSF International Open Standard 8. september 2007
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Bratislava Open 2007
Slovakía - Bratislava 8. september 2007

IDSF International Open Standard 8. september 2007

Úrslit

1  Isaia Berardi & Cinzia Birarelli Ítalía
2  Ivan Novikov & Margarita Klimenko Rússland
3  Luca Rossignoli & Veronika Haller Ítalía
4  Csaba László & Anna Mikes Ungverjaland
5  Roman Mayer & Siret Siilak Austurríki
6  Jozsef Szepesi & Judit Szepesi Ungverjaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Simon Reuter & Julia Niemann Þýskaland
8  Dmitry Zharkov & Olga Kulikova Rússland
9  Moreno Lirussi & Anna Plazzotta Ítalía
10  Szymon Bozek & Michaela Riedlova Tékkland
11  Jindrich Cincura & Iva Langerova Tékkland
12  Damian Danielski & Magda Niewiadomska Pólland

Fjórðungsúrslit

13  David Vejchar & Veronika Hanuskova Tékkland
14  Alen Pavlec & Tara Bohak Slóvenía
15  Karol Brull & Viktoria Bolender Slovakía
15  Herman Lak & Michelle Lak (aka Gleimann) Holland
17  Michal Mladek & Lubomira Blidarova Tékkland
18  Csongor Balogh & Anita Szabó Ungverjaland
19  Milan Spanik & Eva Spanikowa Slovakía
19  Gábor Szalkai Szabó & Ágnes Markó Ungverjaland
21  Istvan Varga & Gabriela Pilic Króatía
22  Martin Houska & Andrea Trestikova Tékkland
23  Michal Necpal & Tereza Bufkova Tékkland
24  Dávid Kreiter & Szilvia Telek Ungverjaland
25  Damir Haluzan & Tadeja Haluzan Slóvenía

2. umferð (topp 48)

26  Martin Janicek & Petra Pozdechova Slovakía
26  Jiri Koci & Dominika Kocova Tékkland
28  Matej Sandor & Barbora Pagacova Slovakía
29  Zsombor Balázs & Nikoletta Németh Ungverjaland
30  Jiri Zejda & Katerina Jancova Tékkland
31  Robert Pavlik & Simona Brecikova Slovakía
32  Jaroslav Cekl & Dagmar Ceklova Tékkland
33  Marko Herceg & Ana Herceg Króatía
33  Piotr Purchala & Agata Kawinska Pólland
35  Andreas Polz & Ilse Braunsperger Austurríki
35  Ivan Stinka & Anna Zelena Tékkland
37  István Zsigovics & Krisztina Szaka Ungverjaland
38  Peter Loibner & Jasmin Eckhart Austurríki
39  Lubomir Mick & Adriana Dindofferova Slovakía
40  Jaroslav Hazlinsky & Anna Turociova Slovakía
40  Volodymyr Liatov & Veronika Myshko Úkraína
40  Kristian Pekar & Klara Zamecnikova Tékkland
40  Michal Skowronski & Agnieszka Dymek Pólland
44  Petr Plsek & Sarka Kotatkova Tékkland
45  Vladimir Honzak & Helena Libalova Tékkland
45  Martin Oulicky & Petra Slukova Tékkland
47  Jan Herodek & Lucie Ondrackova Tékkland
47  Martin Lazik & Stanislava Vyskupova Slovakía

1. umferð (topp 62)

49  Peter Jencik & Aneta Janoviakova Slovakía
50  Piotr Skoczylas & Agata Skoczylas Pólland
51  David Vorac & Anna Zdrahalova Tékkland
52  Michal Vlk & Jarmila Brazdova Tékkland
53  Peter Babony & Martina Manakova Slovakía
54  Julius Schwarcz & Timea Kollarikova Slovakía
55  Rudolf Steinauer & Sonja Steinauer (aka Kössl) Austurríki
55  Jan Sury & Barbara Nardelli Tékkland
57  Martin Henzl & Petra Tausova Tékkland
58  Jan Srubar & Petra Kofronova Tékkland
59  Petr Blahovsky & Dana Silesova Slovakía
59  Marek Hergott & Kristina Hergottova Slovakía
61  Oliver Forstner & Christina Kratzer Austurríki
61  Martin Pospisil & Barbara Kratka Tékkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}