Results from Bratislava Open 2007 - IDSF International Open Latin 9. september 2007
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Bratislava Open 2007
Slovakía - Bratislava 8. september 2007

IDSF International Open Latin 9. september 2007

Úrslit

1  Marek Dedik & Kristina Horvatova Slovakía
2  Zufar Zaripov & Anna Ludwig-Tchemodourova Austurríki
3  Valentin Voronov & Alina Imrekova Rússland
4  Justas Kucinskas & Agne Malinauskaite Litháen
5  Fedor Polyanskiy & Anastasia Gorbonosova Rússland
6  Marek Swetik & Renata Dohnanska Tékkland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Massimo Arcolin & Jenny Bonfiglio Ítalía
8  Aleksandr Makarov & Anastasia Kiseleva Rússland
9  Andrea Silvestri & Martina Váradi Ungverjaland
10  Radim Pradka & Katerina Kolmanova Tékkland
11  György Köcse & Veronika Vaszily Ungverjaland
12  Ivan Bocharov & Josefina Ortova Tékkland
13  Istvan Varga & Gabriela Pilic Króatía

Fjórðungsúrslit

14  Róbert Magyari & Ágnes Szalai Ungverjaland
15  Filip Swetik & Lenka Chovancikova Tékkland
16  Manuel Frighetto & Karin Rooba Eistland
17  Volodymyr Liatov & Veronika Myshko Úkraína
18  Jiri Hein & Lucia Krncanova Slovakía
19  Radek Mucha & Alice Stodulkova Tékkland
20  Zsolt Vas & Kitti Práger Ungverjaland
21  Csaba László & Anna Mikes Ungverjaland
22  Vaclav Masaryk & Zaneta Vaskova Tékkland
23  Damir Haluzan & Tadeja Haluzan Slóvenía
23  Marek Hrstka & Vitalija Tyrnova Tékkland

2. umferð (topp 47)

25  Roland Süttö & Anikó Tombácz Ungverjaland
26  Zsombor Balázs & Nikoletta Németh Ungverjaland
27  Tomas Komenda & Iveta Vancakova Slovakía
28  Cristian Pontarelli & Jessica Di Russo Ítalía
29  Jindrich Cincura & Iva Langerova Tékkland
30  László Kovács & Erika Kelemen Ungverjaland
31  Thomas Wimmer & Christiana Leuthner Austurríki
32  Piotr Purchala & Agata Kawinska Pólland
33  Péter Kossa & Melinda Papp Ungverjaland
34  András Mészáros & Dorottya Oláh Ungverjaland
34  Michal Padevet & Barbara Vernarcikova Tékkland
36  Antonin Langr & Lenka Kominkova Tékkland
37  Stepan Kunstyr & Ruzena Halamkova Tékkland
38  Michal Galek & Anna Romanowska Pólland
39  Branislav Elias & Jana Hradilova Slovakía
40  Zoltán Emödi & Ivett Miklósi Ungverjaland
40  Michal Necpal & Tereza Bufkova Tékkland
42  Jan Bumbak & Natalia Molnarova Slovakía
43  Ivor Benc & Marija Santek Króatía
43  Vladimir Kopriva & Lenka Stixova Tékkland
43  Gergely Turcsány & Csilla Bendó Ungverjaland
46  Róbert Markó & Magdolna Tóth Ungverjaland
47  Tomas Vasicek & Gabriela Coufalova Tékkland

1. umferð (topp 68)

48  Péter Szánthó & Szilvia Juhász Ungverjaland
49  Borislav Angelov & Elena Hadjihristova Búlgaría
50  Jozef Herak & Sandra Agalareva Slovakía
50  Jan Srubar & Petra Kofronova Tékkland
52  Peter Babony & Martina Manakova Slovakía
53  Rostislav Neuwirth & Marketa Dostalova Tékkland
54  Michael Schmalzbauer & Katharina Würrer Austurríki
55  Mathias Lang & Regina Aschauer Austurríki
55  Tibor Vaszily & Ivana Siva Slovakía
57  Mark Prager & Anna Magyar Ungverjaland
58  Marko Herceg & Ana Herceg Króatía
59  Tomas Hnilica & Jana Sedlarova Tékkland
59  Martin Pospisil & Barbara Kratka Tékkland
61  Jan Herodek & Lucie Ondrackova Tékkland
61  Peter Jencik & Aneta Janoviakova Slovakía
63  Julius Schwarcz & Timea Kollarikova Slovakía
64  Zsolt Fáskerti & Eszter Ocsovszki Ungverjaland
65  Filip Nemeth & Petra Nemethova Slovakía
66  Lukas Mitacz & Andrea Kucejova Tékkland
67  Paul Pohoralek & Cornelia Buchingev Austurríki
68  Pavel Mencik & Anka Arnaudova Tékkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}