Results from Blackpool Dance Festival 2012 - Under 21 Latin 26. maí 2012
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Blackpool Dance Festival 2012
England - Blackpool 24. maí 2012

Under 21 Latin 26. maí 2012

Úrslit

1  Darren Hammond & Kylee Brown Suður Afríka
2  Wu Liu Fu & Yu Jun Du Kína
3  Ilya Sizov & Yulia Koshkina Rússland
4  Pawel Tekiela & Aleksandra Konstantinova Pólland
5  Petar Daskalov & Christine Hojmark Thomsen Danmörk
6  Artem Kruchin & Oksana Vetis Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [26] Roman Gerbey & Vera Bondareva Úkraína
8  [23] Mykyta Serdyuk & Anna Krasnishapka Úkraína
9  [21] Jonas Kazlauskas & Jasmine Chan Litháen
9  [21] Chan Hing Wai & Tin Lai Ki Hong Kong
11  [18] Aleksandr Zevelev & Kseniya Zaputryaeva Rússland
12  [13] Bogdan Oligov & Dariya Sereda Úkraína
13  [12] Dmitriy Semeshkin & Karina Zadoyan Rússland

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

14  [21] Anton Inglikov & Ella Troshina Rússland
15  [20] Shim Young Eun & Song Ha Kim Suður-Kórea
15  [20] Danylo Gordeev & Nina Chernyshova Rússland
17  [19] Yaroslav Galay & Ekateryna Klyshyna Úkraína
17  [19] Ruslan Khisamutdinov & Elena Rabinovich Rússland
19  [17] Joel Lopez & Kristina Bespechnova Spánn
20  [13] Aleksandr Zhimalov & Darya Kartyshova Rússland
21  [12] Giuseppe Mastandrea & Antonella Palermo Ítalía
21  [12] Gustavo Viglio & Zhanna Sablina Ítalía
23  [10] Anton Seleznev & Lyubov Gabbasova Rússland
24  [8] Jun Luo & Zicheng Wu Kína
24  [8] Yan Sorokin & Veronika Karimova Rússland
26  [7] Alex Pritchard & Chloe Hewitt England

4. umferð (topp 50)

27  [20] Ron Garber & Liza Lakovitsky Bandaríkin
27  [20] Kan Sun & Zhu Siying Kína
29  [19] Yan Bang Bang & Zhu Jing Kína
29  [19] Maksim Bodnar & Elyzaveta Vnuchkova Úkraína
29  [19] Kun Xuan Gu & Chen Hong Sun Kína
32  [18] Ferenc Bódi & Diana Gyurits Ungverjaland
32  [18] Luke Miller & Hanna Cresswell England
32  [18] Oleg Yakushev & Viktoriya Masnova Rússland
35  [17] Yong Kun Long & Jia Ni Cheng Kína
35  [17] Marius Toperczer Muresan & Katrine Nissen Danmörk
37  [16] Edvins Astahovs & Nika Bero Lettland
38  [15] Roman Oligov & Valeriya Babay Úkraína
38  [15] Dominik Rudnicki & Adrianna Lojszczyk Pólland
40  [13] Li Di & Zhao Lei Kína
40  [13] Freythor Ossunrarson & Hrefna Halldorsdottir Ísland
42  [12] Sergiy Grytsuk & Anastasiya Shekhovskaya Úkraína
43  [11] Yanan Qiao & Yuting Wang Kína
43  [11] Ondrej Sliska & Daniela Valjentova Tékkland
45  [9] Aleksandr Dunaev & Anzhelika Prilutskaya Úkraína
45  [9] Darren Morrissey & Christina Morrissey Ástralía
47  [8] Emanuele Caruso & Carlotta Fucci Ítalía
47  [8] Evgen Kornievskyy & Aleksandra Polovtseva Úkraína
49  [7] Mathias Allain & Astros Traustadottir Frakkland
50  [6] Marts Punins & Dana Jakobsone Lettland

3. umferð (topp 82)

51  [23] Svyatoslav Gerasimov & Anastasiya Zakharchuk Rússland
51  [23] Roman Grytsyna & Olga Kravchenko Úkraína
51  [23] Evgeni Kuzin & Elina Popova Rússland
51  [23] Evgeniy Pavlos & Mariya Krivko Úkraína
51  [23] Maciej Zieba & Magda Strzesnicka Pólland
56  [22] Evgeniy Barskiy & Valeriya Oleksyuk Rússland
56  [22] Nurlan Gallyamov & Mila Sheina Kanada
56  [22] Aleksandr Lillo & Margarita Khamzaeva Rússland
56  [22] Cristian Priori & Eleonora Riccardi Ítalía
56  [22] Maksim Ryzhov & Kristina Makarova Rússland
56  [22] Puttipong Saharifa & Sutatip Bunvilai Tæland
62  [21] Denis Lopatin & Anna Gubantseva Rússland
62  [21] Vladislav Tkachenko & Aleksandra Tarasenko Rússland
64  [20] Zhoa Qi & Yi Yao Kína
64  [20] Cai Wen Xiang & Wanrong Wu Kína
66  [19] Daniele Emiliani & Natasha Jackson England
66  [19] Petter Engan & Kine Mardal Noregur
66  [19] Zhou Liu & Yi Mei Yin Kína
66  [19] Tagyr Mansurov & Svetlana Lesnaya Úkraína
66  [19] Xiong Neng & Jian Xun Kína
66  [19] Dmitriy Pleshkov & Anastasia Kulbeda Rússland
66  [19] Marco Saitta & Giulia D'alessandro Ítalía
66  [19] Zhi Qiang Zhang & Wang Ziyi Kína
74  [17] Miles Chapman & Lorna Arnold England
74  [17] Oskar Dziedzic & Klaudia Iwanska Pólland
74  [17] Pavlo Khondar & Dayana Khedzhadzi Úkraína
74  [17] Guo Zhen Sheng & Zhu Jia Yang England
78  [16] Pei Bo Wen & Wang Lin Kína
79  [14] Brian Dibnah & Sarah Nolan Nýja Sjáland
79  [14] Andrzej Jarosz & Aleksandra Bogdanowicz Pólland
81  [8] Alessandro Palmisano & Giulia Serra Ítalía
81  [8] Matteo Sulas & Giulia Deffenu Ítalía

2. umferð (topp 131)

83  [25] Valerijs Borovojs & Inna Orlova Írland
84  [24] Simone Colella & Courtney Payne England
84  [24] Gregory Mcdonough & Kathryn Jones England
84  [24] Shuai Yi Shao & Wang Yi Kína
84  [24] Igor Sidorenko & Eleonora Zoschuk Úkraína
84  [24] Tianxu Wang & Rong Xin Li Kína
89  [23] Adam Brunyee & Virginia Coffa England
89  [23] Grigoriy Golodnov & Evgenyya Vodolazkaya Úkraína
89  [23] Marc Jimenez Blanch & Valeryia Urymahava Spánn
89  [23] Vander Hinlon Lely & Zhao Shan Shan Hong Kong
89  [23] Ilya Sukhonosov & Yana Demina Rússland
94  [22] Chen Yi Chao & Liu Xin Chen Japan
94  [22] Jason Chao Dai & Patrycja Golak Bandaríkin
94  [22] Matthew Dean & Sophie Webb England
94  [22] Li Guoqing & Qian Zhao Kína
94  [22] Tabari Salmon & Sophie Mccoy England
94  [22] Ugnius Vaidila & Daria Savanova Kanada
94  [22] Tang Yao & Huang Xin Kína
94  [22] Di Bo Yi & Li Meng Ran Kína
94  [22] Jiang Guan Yu & Lin Qing Qing Kína
103  [21] Kristoffer Frimo Melaes & Mette Brandstadmoen Noregur
103  [21] Alessio Galocchio & Marta Botta Ítalía
103  [21] Mathias Kirkegaard & Line Riding Danmörk
103  [21] Nikita Klyuchko & Karina Bordunova Úkraína
103  [21] Jia Ming Li & Hui Juan Hu Kína
108  [20] Mengju Li & Xuejiao Yu Kína
109  [19] Rogerio Gonçalves & Catarina Alexandra Gemelgo Portúgal
109  [19] Yu Kun Zhang & Jia Jia Liu Kína
109  [19] Jin Xi Zhang & Zheng Ya Xin Kína
112  [18] Adrian Kopczynski & Ewelina Mikolajewska Pólland
112  [18] Ding Jia Wen & Jing Li Lin Kína
114  [17] Gabriele Crocicchia & Desiree Agostini Ítalía
114  [17] Yuchen Du & Fan Gao Kína
114  [17] Vadim Gorbach & Tatyana Podgornaya Rússland
114  [17] Carlos Lopes & Patricia Lourenço Portúgal
118  [16] Tobias Fladby & Rikke Lund Noregur
119  [15] Ayaz Giniyatullin & Aysylu Giniyatullina Rússland
119  [15] Dmitriy Vorobiev & Kseniya Sovenko Bandaríkin
121  [14] Jack Johnson & Joanne De Jager Ástralía
121  [14] Denis Kobzak & Anastasiya Tulupova Rússland
121  [14] Michal Majda & Aleksandra Wypasek Pólland
124  [13] Shi Yu Huang & Xue Chun Lu Kína
124  [13] Roberto Ranfa & Arianna Buttigli Ítalía
126  [12] Bo Li & Xiu Ting Hong Kína
127  [10] Mattia Zini & Arantxa Zorzetto Ítalía
128  [9] Myung Soo Kim & Su Min Kim Suður-Kórea
128  [9] Connor Parkinson & Cecilie Engsig Danmörk
128  [9] Yi Wang Pei & Cheng Qian Kína
131  [6] Li Cheng & Yuan Chen England

1. umferð (topp 175)

132  [22] Danilo Ara & Giorgia Baccino Ítalía
132  [22] Marek Bures & Ekaterina Kalish Tékkland
132  [22] Jaehyeon Choi & Minjung Jun Suður-Kórea
132  [22] Meng Jia Cui & Jiang Yu Lin Kína
132  [22] Andrea Dessi & Eleonora Dessi Ítalía
132  [22] Rafael Flaishman & Lika Abidor Ísrael
132  [22] Wenda Zhao & Mei Lin Xiang Kína
139  [21] Venon Choo & Elie Cheah Malasía
139  [21] Jie Ma & Duan Ran Chen Kína
142  [20] Timur Dogan & Vanessa Beer Þýskaland
142  [20] Nicholas Kelly & Cheyenne Russell England
142  [20] Marcus Mitchell & Rosie Ward England
142  [20] Christopher Navas & Justine Rainville Kanada
142  [20] Federico Novacchi & Jannic Schneider Sviss
147  [19] Andri Fannar Petursson & Anita Loa Hauksdottir Ísland
147  [19] Oleksiy Styran & Anca Florescu Kanada
147  [19] Cheng Yu & Yu Yue Kína
150  [18] Maxime Allemand & Kelly Rochas Frakkland
150  [18] Il-Nam Lee & Ju-Yeon Park Suður-Kórea
150  [18] Philip Ring & Felicia Cassergren Svíþjóð
150  [18] Cemis Sandu & Mihaela Scolnil Portúgal
154  [16] Nuno Andrade & Joana Morgado Portúgal
154  [16] Adam Matecki & Sara Janicka Pólland
154  [16] Miguel Santos & Ines Marques Santos Portúgal
154  [16] Xinrui Shen & Yan Li Kína
154  [16] Oscar Widén & Tove Villfor Svíþjóð
159  [15] Hyeong-Keun Kim & Min-Young Lim Suður-Kórea
159  [15] Johnston Lim & Nicole Tan Malasía
161  [14] Chong Aik Lim & Riane Low Singapúr
161  [14] Christian Skibsrud & Helene Spilling Noregur
163  [13] Roope Antila & Liisa Setala Finnland
163  [13] Hyun Bum Choi & Hye-in Kim Suður-Kórea
163  [13] Hao Gu & Xin Yu Li Kína
163  [13] Woo Hyeon Kang & Hee Yoon Suður-Kórea
167  [12] Bjorn Koster & Rachel Winkel Holland
168  [11] Chuan Bo Yu Guo & Yl Chun Li Kína
169  [10] Karl Hallberg & Matilda Johansson Svíþjóð
169  [10] Josef Sedlmair & Tabea Louisa Thaler Þýskaland
169  [10] Dong Chan Um & Jee-In Kim Suður-Kórea
172  [9] Davide Maringio & Manuela Vacca Ítalía
173  [6] Seoug-Huk Choi & Jl Yeon Kim Suður-Kórea
173  [6] Tae-Woo Yeom & Jung-Min Woo Suður-Kórea
175  [4] Kristofer Hauksson & Herborg Ludviksdottir Ísland
175  [4] Laurence Mowatt & Nicola Hattingh Suður Afríka
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}