Results from Blackpool Dance Festival 2012 - Professional Waltz 1. júní 2012
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Blackpool Dance Festival 2012
England - Blackpool 24. maí 2012

Professional Waltz 1. júní 2012

Úrslit

1  Arunas Bizokas & Katusha Demidova Bandaríkin
2  Victor Fung & Anastasia Muravyova Bandaríkin
3  Andrea Ghigiarelli & Sara Andracchio England
4  Domen Krapez & Monica Nigro Slóvenía
5  Valerio Colantoni & Yulia Spesivtseva Rússland
6  Warren Boyce & Kristi Boyce England
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [4] Sascha Karabey & Natasha Karabey Þýskaland
8  [2] Angelo Madonia & Antonella Decarolis Ítalía
9  [1] Marat Gimaev & Alina Basyuk Bandaríkin
9  [1] Matthew Rooke & Anna Longmore Ástralía
9  [1] Chao Yang & Yiling Tan Kína
9  [1] Aleksandr Zhiratkov & Irina Novozhilova (aka Popovic) Hong Kong
13  Eldar Dzhafarov & Anna Sazina Aserbædsjan

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

To check what crystals are used by the masters visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

14  [4] Donatas Vezelis & Lina Chatkeviciute Litháen
15  [3] Mikhail Avdeev & Olga Blinova Bandaríkin
16  [2] Andrea Faraci & Iveta Pauryte Faraci Bandaríkin
16  [2] Artem Plakhotnyi & Inna Berlizyeva Bandaríkin
18  [1] Go Hashimoto & Keiko Onda Japan
18  [1] Alessio Potenziani & Veronika Vlasova Rússland
18  [1] Craig Shaw & Evgeniya Shaw (aka Sutyaginskaya) England
18  [1] Kota Shoji & Nami Shoji Japan
22  Anton Lebedev & Anna Borshch Kanada
22  Gustaf Lundin & Valentina Oseledko Svíþjóð
22  Stefano Soldati & Natasha Manderson England

4. umferð (topp 48)

25  [5] Ruslan Golovashchenko & Olena Golovashchenko Úkraína
25  [5] Wang Jing & Hao Yuan Yuan Kína
25  [5] Evgeni Kazmirchuk & Ekaterina Kim Rússland
28  [3] Maxim Bulanyi & Katerina Spasitel Úkraína
28  [3] Edgars Gasjuns & Lesya Sinitsa Bandaríkin
28  [3] Rüdiger Homm & Viktorija Triscuka Þýskaland
28  [3] Alexandr Voskalchuk & Veronika Egorova Rússland
32  [2] Egor Abashkin & Katya Kanevskaya Bandaríkin
32  [2] Kristjan Kuusk & Anri Kokkonen Finnland
32  [2] Roman Myrkin & Natalia Byednyagina Úkraína
32  [2] Wei Ping Li & Cen Zheng Kína
32  [2] Alex Sindila & Katie Gleeson England
32  [2] Richard Still & Morgan Hemphill England
32  [2] Richard Tonizzo & Claire Hansen Kanada
32  [2] Steffen Zoglauer & Sandra Koperski Þýskaland
40  [1] Denis Donskoy & Liliia Gladiuk Úkraína
40  [1] Alex Hou & Melody Hou Tævan
40  [1] Basil Issaev & Liene Apale Bandaríkin
40  [1] Hisashi Kawahara & Izumi Arai Japan
40  [1] Ivan Krylov & Natalia Smirnova Rússland
40  [1] Glyn Lin & Wen Hua Ji (aka Tracy Li) Tævan
40  [1] Emanuele Pappacena & Francesca Lazzari Bandaríkin
47  Akio Tamura & Ritsu Wakao Japan
47  Ronen Zinshtein & Mariam Izmaylova Bandaríkin

3. umferð (topp 96)

49  [20] Herman Lak & Michelle Lak (aka Gleimann) Holland
50  [19] Marcin Kalitowski & Katarzyna Florczuk Pólland
50  [19] Chen Sheng & Wan Lan Li Kína
50  [19] Qing Shui & Yan Yan Ma Kína
50  [19] Takahito Suetomi & Naoko Fujimoto Japan
50  [19] Ruslan Wilder & Katusha Wilder (aka Vostrikova) Bandaríkin
50  [19] Stanislav Zelianin & Irina Cherepanova Rússland
56  [18] Andrey Klinchik & Yuliya Klinchik (aka Dzyuba) Bandaríkin
57  [16] Shintaro Asamura & Emi Toyama Japan
57  [16] Gianni Caliandro & Arianna Esposito Bandaríkin
57  [16] Alexander Einfinger & Juliane Strehmann Þýskaland
57  [16] Aleksandr Ostrovsky & Yuliya Igonina Rússland
61  [15] Sergey Kravchuk & Anastasiya Fedchyshina Úkraína
61  [15] Jia Peng & Wang Ximeng Kína
63  [13] Daisuke Miura & Miwako Miura Japan
64  [12] Jacek Fidurski & Malgorzata Kotlicka Pólland
65  [11] Victor Buenavida & Petra Cernakova Spánn
65  [11] Adrian Klisan & Johanna Klisan (aka Hahn) Þýskaland
65  [11] Jun Motoike & Noriko Muto Japan
65  [11] Takahiro Niikura & Yukiko Nakata Japan
65  [11] Daisuke Yamamoto & Keiko Ando Japan
70  [10] Yuta Nakagawa & Kumiko Nakagawa Japan
71  [9] Jim Chen & Anita Chen Tævan
71  [9] Jimmy Chen & Jennifer Sun Tævan
71  [9] Jae Hoon Park & Young Ha Lee Suður-Kórea
74  [8] Paolo Di Lorenzo & Liene Darbiniece Lettland
74  [8] Janis Kukainis & Mariko Cantley Bandaríkin
76  [7] Sami Helenius & Jutta Helenius (aka Markkanen) Finnland
76  [7] Takaya Kawasaki & Akiko Ono Japan
76  [7] Yoshihiro Miwa & Tomoko Miwa Japan
79  [6] Aki Nakaaki & Jun Nakaaki Japan
80  [5] Kiichiro Kinoshita & Naomi Kinoshita Japan
80  [5] Daisuke Okada & Junko Hishida Japan
82  [4] Craig Denham & Grete Käsi Ástralía
82  [4] Teppei Hamada & Yui Masuda Japan
82  [4] Christoph Santner & Maria Santner Austurríki
82  [4] Alex Spencer & Natalie Palmer Bandaríkin
82  [4] Simeon Stoynov & Kora Stoynova (aka Uczekaj) Búlgaría
87  [3] Shuichiro Mine & Saori Mine Japan
87  [3] Katsuyoshi Nishida & Haruka Sato Japan
87  [3] Martin Parnov Reichardt & Maija Salminen Danmörk
87  [3] Martin Reinbold & Liene Reinbold (aka Skrastina) Lettland
87  [3] Volker Schmidt & Ellen Jonas Þýskaland
87  [3] Jung-oh Seo & Geun-hyang Kim Suður-Kórea
87  [3] Dennis Voermans & Samantha Voermans (aka Kolijn) Holland
94  [2] Peter Beardsley & Rebecca Beardsley (aka Berry) Ástralía
94  [2] Jonathan Rodríguez Pérez & Juliane Klebsch Þýskaland
96  Hide Nakajima & Miki Nakajima (aka Kinoshita) Japan

2. umferð (topp 161)

97  [20] Nobuya Higuchi & Sayaka Shibata Japan
98  [18] Kyung Shik Shin & Min Jeong Suður-Kórea
98  [18] Shu Taguchi & Misuzu Ezawa Japan
98  [18] Pawel Wlodzimierz & Justyna Koltuniuk Pólland
101  [17] Ling Jun Chen & Chun Yan Gu Kína
101  [17] Atsuyuki Hatanaka & Asuka Nishio Japan
101  [17] Noriaki Matsuoka & Yuki Matsuoka Japan
104  [16] Wu Ke & Han Xu Kína
104  [16] Masafumi Kitamaki & Naoko Tamura Japan
104  [16] Taichi Kokido & Yuka Shichida Japan
104  [16] Andrei Konobevtsev & Ksenia Kopysheva Rússland
104  [16] Marcel Miczalowski & Anna Borsuk Pólland
104  [16] Manabu Sugai & Yuriko Showa Japan
104  [16] Akira Suzuki & Reina Furukawa Japan
104  [16] Michal Towliszew & Tiffany Fung Bandaríkin
104  [16] Seo Young Won & Yang Jin Bandaríkin
113  [15] Dong Huang He & Hou Wen Kína
113  [15] Tetsuya Honjo & Yuka Ota Japan
113  [15] Paul Montagnese & Masha Khazanova Ástralía
113  [15] Sergey Parakhin & Valentina Parakhina Rússland
113  [15] Takashi Sugino & Irep Sarisaltik Japan
118  [14] Paul Bakker & Cynthia Kolijn Holland
118  [14] Pavel Cherdantsau & Svetlana Rudkovskaya Bandaríkin
118  [14] Greg Gillespie & Lubomira Petkova England
118  [14] Masahiro Ohara & Kaori Ohara Japan
118  [14] Shuichiro Tamatsu & Kaori Hanamori Japan
118  [14] Sun Jia Xing & Yu Ning Xuan Makaó
124  [13] Timofei Chernenko & Margaryta Chernenko Úkraína
124  [13] Ki-on Choi & Mi-ra Ahn Suður-Kórea
124  [13] Matti Heikkila & Sanna-maria Nissinen Finnland
124  [13] Sei Iwaki & Chihiro Fukai Japan
124  [13] Tomo Katayama & Kana Katayama Japan
124  [13] Aleksander Kuznetsov & Yulia Evseeva Rússland
124  [13] Kazunori Matsuo & Makika Matsuo Japan
124  [13] Olli Syrjälä & Elina Katainen Finnland
132  [12] Norinobu Morishita & Eimi Nishioka Japan
132  [12] Chan Sang Park & Kyoung-Hee Kim Suður-Kórea
134  [11] Tohru Arai & Kazue Iitsuka Japan
134  [11] Nobuaki Kijima & Hisae Fukuhara Japan
134  [11] Tsutomu Kimura & Asami Kimura Japan
134  [11] Brian Lundell & Kyla Ramsay Kanada
134  [11] Kazufumi Usui & Megumi Usui (aka Ishijima) Japan
134  [11] Kuang Hao Yue & Xin Yu Xiong Kína
140  [10] Edgar Branco & Milene Matias Portúgal
140  [10] Ryoji Honda & Sayo Ebisuno Japan
140  [10] Hayato Omura & Motoko Matsuoka Ástralía
143  [9] Hiroshi Fujika & Mayu Hatada Japan
143  [9] Shigeru Nakaizumi & Meri Matsuoka Japan
145  [8] Masafumi Fujiwara & Emi Masuda Japan
145  [8] Yoshito Nishioka & Mayumi Nishioka Japan
145  [8] Munetsugo Tomita & Yoko Sato (aka Hamaguchi) Japan
148  [7] Darren Chen & Angel Chu Tævan
148  [7] Hiroshi Kudo & Ayumi Kudo Japan
148  [7] Accursio Romeo & Alessandra Speranza England
148  [7] Ilia Voropaev & Ekaterina Chusovitina Rússland
152  [6] Ian Gillard & Cushla Gillard (aka Edwards) Ástralía
152  [6] Jonathan Luckcuck & Jannine Davies England
154  [5] Takuji Sayama & Yukari Miyahara Japan
154  [5] Keiichiro Yamada & Ayako Takei Japan
156  [4] Vaughan Liddicoat & Alison Kemp Ástralía
156  [4] Stephen Summers & Sarah Summers England
158  [3] Jaroslav Cekl & Dagmar Ceklova Tékkland
158  [3] Peter Ekkart & Ellen Ekkart Belgía
158  [3] Yuichiro Sueyasu & Yuka Sueyasu Japan
161  [1] Daisuke Ikezawa & Chihiro Hasegawa Japan

1. umferð (topp 225)

162  [24] Hiroyasu Ichikawa & Rika Nakayama Japan
162  [24] Masatoshi Ishihara & Harumi Yokoyama Japan
162  [24] Tsuyoshi Kawaki & Kazue Masaki Japan
162  [24] Tae Joong Kim & Mi Hee Park Suður-Kórea
162  [24] Koki Morizumi & Komugi Kadota Japan
162  [24] Muneyoshi Tsuyuguchi & Ayako Tamura Japan
168  [23] Yasuyuki Nakamura & Mari Okamoto Japan
168  [23] Masaya Sakaguchi & Akiko Yamada Japan
168  [23] Satoshi Takada & Junko Matsumura Japan
168  [23] Yasufumi Tsubouchi & Miwa Tsubouchi Bandaríkin
172  [22] Koji Ohtsubo & Aiko Sato Japan
172  [22] Duk Hyung Park & Young Mi Lee Suður-Kórea
172  [22] Koji Takeuchi & Tomoko Takeuchi Japan
175  [21] Sarosh Ahmad & Zoe Wydroug Bandaríkin
175  [21] Rex Chun-jen Hsu & Selena Wan-ling Hou Tævan
175  [21] Romeo Alfarius Queri & Triska Tan Singapúr
178  [19] Eric Labita & Eng Ai Lim Singapúr
178  [19] Maurice Philipoom & Marieke Londen Holland
180  [18] Hideo Hokamura & Sanae Hokamura Japan
180  [18] Marc Hotfilder & Heike Macke Þýskaland
180  [18] Matt Wu & Sharon Hsiao Tævan
183  [17] Koapwarith Autchariyapakan & Ngamchayaatip Autchariyapakan Tæland
183  [17] Hsieh Kan-Yu & Ko Yi-Chun Kína
183  [17] Sang Kil Park & Sejung Lee Suður-Kórea
186  [16] Kazuya Ikuta & Mikiko Baba Japan
186  [16] Takashi Masato & Tomoko Masato Japan
186  [16] Yasuhlro Nishimura & Chikage Nakahara Japan
186  [16] Toru Wakasa & Tomoko Saga Japan
190  [15] Cedric Cabanero & Wendy Wang Singapúr
190  [15] Mac Fung Ko & Vesta Lai Ko Hong Kong
192  [14] Feng Qiao & Carman Chui Hong Kong
192  [14] Takeshi Tajima & Kaori Shigemura Japan
194  [13] Victor Borisevich & Irina Borisevich Ástralía
194  [13] Hee-jung Hwang & Kyoung Kil Suður-Kórea
194  [13] Jimmy Yek & Carol Kwong Hong Kong
194  [13] Hiromichi Yokoyama & Asami Mizuma Japan
198  [12] Kenny Xu & Jenny Tseung Hong Kong
199  [11] Youki Katayama & Noriko Katayama Japan
199  [11] Shen Wei Li & Lydia Chang Tævan
199  [11] Yoshihito Tsukioka & Yuiko Fujinuki Japan
199  [11] Ryota Uchiyama & Yayoi Murano Japan
203  [10] Motoyasu Takahashi & Chisato Nakashimi Japan
204  [9] Kelvin Lam Yu & Christine Chan Ching Hong Kong
205  [8] Worapong Chariyathammarat & Sulak Chariyathammarat Tæland
205  [8] Yuichiro Hirata & Mika Kitera Japan
205  [8] Wei Wang & Yee Huen On Hong Kong
205  [8] Lei Wang & Fung Yi Chiu Kína
205  [8] Narong Wongsupa & Kanokluck Jeerawongsoontorn Tæland
210  [7] Willy Lin & Maggie Chiu Tævan
210  [7] Yee Sang Sze & Yukyan Carmen Leung Hong Kong
210  [7] Peter Tai & Mary Lui Hong Kong
213  [6] Toru Komuta & Mika Komuta Japan
213  [6] Pasin Pongtanatron & Kamonthip Jirawattanadumrong Tævan
213  [6] Norio Toyoshima & Yoriko Toyoshima Japan
216  [4] Takashi Saito & Miyuki Watanabe Japan
217  [3] Simon Cheng & Alice Cheung Hong Kong
217  [3] Ken Ohki & Yuka Hamada Japan
219  [2] Yuji Harada & Sumi Murata Japan
219  [2] Chang Gi Ji & Jung-Hyun Oh Suður-Kórea
219  [2] Kei Shinohara & Sachiko Shinohara Japan
222  [1] Robin Chee & Pele Lim Singapúr
223  Lau Sai Cheong & Lin Yin Lin Hong Kong
223  Raymond Yu-Man Leung & Bo-Yu Lo Hong Kong
223  Eliecer Ramirez-vargas & Rebecca Dahiquist-eckhoff Costa Rica
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}