Results from Blackpool Dance Festival 2012 - Professional Rumba 30. maí 2012
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Blackpool Dance Festival 2012
England - Blackpool 24. maí 2012

Professional Rumba 30. maí 2012

Úrslit

1  Michal Malitowski & Joanna Leunis England
2  Riccardo Cocchi & Yulia Zagoruychenko Bandaríkin
3  Sergey Sourkov & Agnieszka Melnicka Rússland
4  Maurizio Vescovo & Andra Vaidilaite Kanada
5  Andrej Skufca & Melinda Torokgyorgy Slóvenía
6  Emanuele Soldi & Elisa Nasato Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [3] Justinas Duknauskas & Anna Melnikova-Duknauske Litháen
7  [3] Anton Karpov & Ekaterina Lapaeva Rússland
9  [1] Jurij Batagelj & Jagoda Batagelj (aka Strukelj) Slóvenía
9  [1] Markus Homm & Ksenia Kasper Þýskaland
9  [1] Yegor Novikov & Yana Blinova Bandaríkin
12  Evgeni Smagin & Polina Kazatchenko Rússland

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

To check what crystals are used by the masters visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  [4] Alessandro Camerotto & Nancy Berti Ítalía
13  [4] Andrius Kandelis & Elena Zverevshchikova Litháen
13  [4] Joshua Keefe & Sara Magnanelli Ástralía
13  [4] Rachid Malki & Anna Suprun Noregur
13  [4] Igor Volkov & Ella Ivanova Úkraína
18  [3] Anton Sboev & Patrizia Ranis England
18  [3] Nikolai Voronovich & Maria Nikolishina Bandaríkin
20  [2] Delyan Terziev & Boriana Deltcheva Bandaríkin
20  [2] Evgenij Voznyuk & Motshegetsi Mabuse Þýskaland
22  [1] Andrei Mosejcuk & Kamila Kajak Pólland
22  [1] Ilia Russo & Oxana Lebedew Þýskaland
24  Andrei Kazlouski & Asta Sigvaldadottir Bandaríkin

4. umferð (topp 49)

25  [5] Andre Paramonov & Natalie Paramonov Bandaríkin
25  [5] Alexander Tchesnokov & Julia Tchesnokov Rússland
25  [5] Igor Yaremenko & Yana Yaroslavskaya Úkraína
25  [5] Sonny Jin Zhang & Cher Wen Qingluo Kína
29  [4] Lenny Gouwerok & Laura Zmajkovicova Slovakía
29  [4] Roman Kovgan & Nataliya Rumyantseva Rússland
29  [4] Gregor Rebula & Rachael Heron England
29  [4] Ke Qiang Shao & Na Yang Kína
33  [3] Cedric Meyer & Angelique Meyer Frakkland
33  [3] Denis Podolski & Yuliya Kushnirenko Bandaríkin
35  [2] Gunnar Gunnarsson & Marika Doshoris England
35  [2] Peter Majzelj & Maja Gersak Slóvenía
35  [2] Ivan Mulyavka & Loreta Kriksukaityte Bandaríkin
35  [2] Rafal Piecyk & Betty Attia Kanada
39  [1] Ilia Borovski & Veronika Klyushina Hong Kong
39  [1] David Byrnes & Karla Gerbes Ástralía
39  [1] Roman Kutskyy & Anna Kovalova Bandaríkin
39  [1] Wen Li & Huan Huang Kína
39  [1] Xiao Liu & Wei Wei Kína
39  [1] Nathan Meyers & Meagan Alderton Ástralía
39  [1] Keiji Oda & Satoko Watanabe Japan
39  [1] Anton Skaskiv & Polina Skaskiv (aka Kobzeva) Úkraína
47  Carlos Custodio & Elena Custodio (aka Plescenco) England
47  Przemek Lowicki & Martina Markova Pólland
47  Valera Musuc & Nina Trautz Þýskaland

3. umferð (topp 99)

50  [23] Zhao Liang & Sun Ning Kína
50  [23] Krzysztof Psciuk & Monika Heinze Pólland
52  [22] Mitko Dimitrov & Pelagia Kalyva Grikkland
52  [22] Dmitry Kurakin & Violetta Kurakina Bandaríkin
52  [22] Zi Long Wang & Li Yang Hong Kong
55  [20] Ryan Hammond & Lindsey Muckle England
55  [20] Vasili Marchenkov & Marina Skripnichenko Rússland
55  [20] Ma Ming & Yi Sha Kína
58  [18] Shi Lei & Zhang Yu Bai Kína
59  [17] Jake Davies & Olena Kalinina England
59  [17] Markku Hyvarinen & Disa Kortelainen Finnland
59  [17] Francis Lafreniere & Claudia Primeau (aka Sauve) Kanada
59  [17] Charles Wang & Janet Hsiao Tævan
63  [16] Masaki Seko & Chiaki Seko Japan
64  [15] Shinsuke Kanemitsu & Natsuko Yoshida Japan
64  [15] Vyacheslav Legkovenko & Lyudmyla Gashytska Úkraína
64  [15] Norbert Mika & Anna Ramiaczek Pólland
67  [14] Roman Italyankin & Olga Kordevich Bandaríkin
67  [14] Ilya Maletin & Julia Zavadska Kanada
69  [13] Radoslaw Hojsan & Malgorzata Jablonska Pólland
69  [13] Alexander Ivakhnov & Anastasija Kraitor Litháen
69  [13] Ryan Lewis & Natalia Fridmanovich Bandaríkin
69  [13] Kosuke Matsumoto & Nozomi Katou Japan
73  [12] Genya Bartashevich & Yana Mazhnikova Bandaríkin
73  [12] Marvin Nigg & Claudia Obmascher Austurríki
73  [12] Sven Ninnemann & Nina Chinju Uszkureit Sviss
76  [11] Evgeniy Nazarov & Evgenia Shatilova Bandaríkin
76  [11] Michele Prioletti & Julia Polai Austurríki
78  [10] Remi Jansen & Debbie Krewinkel Holland
78  [10] Takahiro Nakamura & Takako Yamada Japan
80  [9] Koji Nishijima & Asumi Nishijima (aka Mukataka) Japan
80  [9] Arkadiusz Sosnowski & Joanna Rolecka Pólland
80  [9] Bruno Tomas & Joanna Santos Portúgal
83  [8] Rangel Spirov & Veronika Chernyavska Búlgaría
83  [8] Richard Still & Morgan Hemphill England
85  [7] Arsen Agamalian & Oksana Vasileva Rússland
85  [7] Andriy Babiy & Irina Dengyna Úkraína
87  [6] Nikolai Shpakov & Tatiana Keegan (aka Logishev) Bandaríkin
87  [6] Dmitri Syzrantsev & Alena Syzrantseva (aka Strelkova) Rússland
87  [6] Katsuya Tateishi & Hiromi Tateishi Japan
90  [4] Shinya Motoda & Sanae Motoda Japan
91  [3] Dmitriy Cheshaev & Yuliya Samoylova Rússland
91  [3] Marcin Kalitowski & Katarzyna Florczuk Pólland
91  [3] Tsuneki Masutani & Megumi Saito Japan
91  [3] Vladislav Talybin & Evgenia Poskrebysheva Þýskaland
95  [2] Sergey Korshunov & Michelle Hafle Bandaríkin
95  [2] Alexander Nishakov & Maria Goncharova Rússland
95  [2] Dmitrii Taruta & Yelena Parshukova Moldovía
98  [1] German Mazhirine & Elizaveta Svetlova Rússland
99  Julien Brugel & Coralie Romanzin Frakkland

2. umferð (topp 180)

100  [26] Mikhail Schepkin & Natalya Abramova Rússland
101  [25] Sergey Kostetsky & Malgorzata Janczewska Pólland
101  [25] Djordje Tanasijevic & Emma-Lee Tanasijevic England
101  [25] Bing Wang & Xuxue Zhou Kína
104  [24] Taichi Koga & Yuma Kikuchi Japan
104  [24] Emil Kontinen & Tiina Toyoki Finnland
104  [24] Jinwoo Myung & Yuseon Jung Suður-Kórea
107  [23] Motomitsu Shimizu & Miyuki Maruichi Japan
107  [23] Aleksandr Skarlato & Yulia Lesokhina Úkraína
107  [23] Masahiro Yonemochi & Akiko Baba Japan
110  [22] Ginga Morita & Aiko Kowada Japan
110  [22] Takafumi Osaka & Yukiko Sasaki Japan
112  [21] Zhang Xiaorui & Ren Yi Kína
113  [20] Ivan Kostov & Anna Chodyna Búlgaría
113  [20] Marcin Niewiadomski & Katarzyna Zurawska Pólland
113  [20] Junqing Zhu & Zhao Xinyue Kína
116  [19] Daisuke Masuda & Mami Tsukada Japan
116  [19] George Osadchy & Elizaveta Shaposhnikova Rússland
118  [18] Edgar Branco & Milene Matias Portúgal
118  [18] Wang Shaobing & Shi Huijie Kína
118  [18] Yohei Shoji & Yuka Shoji Japan
121  [17] Denys Demovskyy & Worapa Jariyathammarat Tæland
121  [17] Yoshimasa Hino & Kaori Iwanaga Japan
121  [17] Christian Millette & Denitsa Ikonomova Búlgaría
121  [17] Vyacheslav Mostsevoy & Agnieszka Pomorska Pólland
121  [17] Qi Jian Ru & Jiang Meng Jia Kína
121  [17] Simon Schmidt & Maria Gramatikova Austurríki
127  [16] David Barnes & Loren James England
127  [16] Andrei Bondarev & Olga Lisniak Úkraína
127  [16] Yue Qi & Ying Yuan Ge Kína
130  [15] Pavel Cherdantsau & Svetlana Rudkovskaya Bandaríkin
130  [15] Zi Long Deng & Chen Chen Kína
130  [15] Taro Hayasaki & Hiroko Kumada Japan
130  [15] Peng Huang & Zhang Xinyue Kína
130  [15] Jin Wen Jie & Zhang An Qi Kína
130  [15] Youngmin Kim & Heejung Lee Suður-Kórea
136  [14] Ricardo Amoedo & Lara Correia Portúgal
136  [14] Yuki Murata & Tomoko Saiki Japan
136  [14] Izuru Otsuka & Saori Anzai Japan
136  [14] Fabrizio Terrevoli & Grazia Teresa Culcasi Ítalía
140  [13] Tatsuaki Matsumoto & Mikiko Matsumoto Japan
140  [13] Roman Melnyk & Anna Shevlyuga Úkraína
140  [13] Masashi Shibanishi & Maria Kishimoto Japan
140  [13] Olli Syrjälä & Elina Katainen Finnland
144  [12] Peter Erlbeck & Claudia Kreuzer Austurríki
144  [12] Takafumi Kikuchi & Haruka Nakata Japan
144  [12] Tomas Vasicek & Kimberly Harris Bandaríkin
144  [12] Yu Ting Wen & Liu Shuang Kína
148  [11] Chen Hao & Wu Yang Kína
148  [11] Kazu Komiya & Eri Hiraiwa Japan
148  [11] Lewis Lin & Andrea Lin Tævan
148  [11] Masayuki Watanabe & Tomoko Watanabe Japan
152  [10] Vitaliy Pushkin & Darya Skuridina Rússland
152  [10] Keiichiro Yamada & Ayako Takei Japan
154  [9] Hisaya Endo & Sumi Tanaka Japan
154  [9] Bruno Ferreira & Andreia Soares Portúgal
154  [9] Do Hyeon Kim & Su Myo Park Suður-Kórea
154  [9] Yuki Nishii & Azusa Haruna Japan
154  [9] Takashi Takagi & Kiyomi Takashima Japan
154  [9] Yu Jun Tian & Xu Huiting Kína
154  [9] Kurt Van Briel & Vanessa Vangeel Belgía
161  [8] Timofei Chernenko & Margaryta Chernenko Úkraína
161  [8] Rex Chun-jen Hsu & Selena Wan-ling Hou Tævan
161  [8] Tomomasa Kamiya & Toshie Uetake Japan
161  [8] Dong-wook Lee & Jeong Hee Song Suður-Kórea
161  [8] Oleg Mardachev & Kariana Kletsun Rússland
161  [8] Shohei Tsuji & Mariko Tsuji (aka Maeda) Japan
167  [7] Shingo Matsuura & Hiromi Oka Japan
167  [7] Masahiro Yamamoto & Shinobu Yamazaki Japan
169  [6] Cezar Doroszkiewicz & Katerina Hetmanska Spánn
169  [6] Ignace Lee & Livia Cheng Tævan
169  [6] Ryouichi Sasaki & Kaori Shinoda Japan
172  [5] Yuuichi Andou & Sandy Kawachi Japan
173  [4] Simeon Stoynov & Kora Stoynova (aka Uczekaj) Búlgaría
174  [3] Sergey Oladyshkin & Anastasia Weber Þýskaland
174  [3] Ken Sugisawa & Minori Izumimoto Japan
174  [3] Atsushi Yanada & Saori Yanada Japan
177  [2] Shigeru Nakaizumi & Meri Matsuoka Japan
177  [2] Ryno van den Berg & Beatrix Royda Suður Afríka
179  [1] Thapelo Ramatlhape & Nombulelo Hlathi Suður Afríka
180  Radim Pradka & Katerina Kolmanova Tékkland

1. umferð (topp 263)

181  [28] Jaeho Jung & So-yeon Yoon Suður-Kórea
181  [28] Hiroyuki Nittuta & Sakura Sakaguchi Japan
181  [28] Andy Phillips & Tamy Heo Ástralía
181  [28] Noriaki Sasao & Shoko Sasao Japan
181  [28] Tetsuya Yokota & Yukari Matsunaga Japan
186  [27] Che-jui Hsu & Ssu-yu Lin Tævan
186  [27] Evgeniy Sokhrannyy & Anastasiya Kositsina Rússland
188  [26] Yuichi Ishibashi & Sayaka Kuwano Japan
188  [26] Masafumi Kitamaki & Naoko Tamura Japan
188  [26] Masaya Kuno & Yuka Wada Japan
188  [26] Vaughan Liddicoat & Alison Kemp Ástralía
188  [26] Daisuke Onishi & Kaori Onishi Japan
193  [25] Keiichi Arai & Naoko Harada Japan
193  [25] Tohru Arai & Kazue Iitsuka Japan
193  [25] Greg Gillespie & Lubomira Petkova England
193  [25] Yohei Goto & Tomomi Gamo Japan
193  [25] Ben Niu & Yingying Zu Kína
198  [24] Darren Chen & Angel Chu Tævan
198  [24] Matti Heikkila & Sanna-maria Nissinen Finnland
198  [24] Jong Ryul Lee & Jung Hyun Lee Suður-Kórea
198  [24] Lukasz Wisniewski & Agnieszka Filipczak Pólland
198  [24] Mitsuhiro Yoshimura & Nozomi Yoshimura Japan
203  [23] Masatoshi Ishihara & Harumi Yokoyama Japan
203  [23] Masahiko Kondo & Ayumi Kujo Japan
203  [23] Leo Li-ming & Li Hui Kína
203  [23] Wei Shiou Tseng & Mio Kusakabe Japan
207  [22] Masamichi Hamazaki & Mayu Katsumi Japan
207  [22] Takuma Kenta & Tsugumi Ishida Japan
209  [21] Mitsuyuki Iida & Akane Matuura Japan
209  [21] Ricky Lu & Daphne Yu Tævan
209  [21] Koichi Nakajima & Erika Ito Japan
209  [21] Tsuyoshi Suzuki & Yuka Suzuki Japan
209  [21] Hiromu Takeuchi & Nana Somata Japan
214  [20] Janos Elbs & Monika Elbs (aka Florczyk) Þýskaland
214  [20] Aleksander Kvam & Izabela Szydelko England
214  [20] Masahiro Maeda & Saori Matsuo Japan
214  [20] Wojciech Aleksander Noskowiak & Nadia Kelvin England
214  [20] Shinichiro Sameguchi & Rikako Abe Japan
219  [19] Tony Yu & Manlyn Liang Tævan
219  [19] Jie Zhang & Wen Yan Peng Kína
221  [18] Yong Kim & Min Jeong Kim England
221  [18] Jason Kisogloo & Viktoriya Wilton England
221  [18] Akihumi Takahashi & Ikuko Chida Japan
221  [18] Takahisa Yamaguchi & Tomoe Fukumoto Japan
221  [18] Chen Jian Yong & Chenli Ming Kína
226  [17] Jacques Fortin & Katya Charf Kanada
227  [16] Hideki Jimbo & Yuka Jimbo Japan
227  [16] Emanuil Karakatsanis & Sarah Knapp Grikkland
227  [16] Eliecer Ramirez-vargas & Rebecca Dahiquist-eckhoff Costa Rica
230  [15] Bryan Chen & Amanda Chen Tævan
230  [15] Yusuke Kawai & Ayumi Yamamoto Japan
230  [15] Rae Wan Kim & Hyun Ae Lee Suður-Kórea
230  [15] Jooyun Lee & Yeonhee Lee Suður-Kórea
230  [15] Koji Matsuda & Aya Matsuda Bandaríkin
235  [14] Masafumi Fujiwara & Emi Masuda Japan
235  [14] Yuki Kishikawa & Miku Kurauchi Japan
237  [13] Shinichi Chouno & Nozomi Inoue Japan
237  [13] Tomonori Sato & Rie Yano Japan
237  [13] Koji Takeuchi & Tomoko Takeuchi Japan
237  [13] Florent Trarieux & Diana Buraka Frakkland
241  [12] Jonathan Morrison & Sergio Brilhante England
241  [12] Shin Watanabe & Saki Jinno Japan
243  [11] Hideo Hokamura & Sanae Hokamura Japan
243  [11] Ken Ohki & Yuka Hamada Japan
245  [10] Yakinthos Christou & Kristi Kotsifaki England
245  [10] Chang Gi Ji & Jung-Hyun Oh Suður-Kórea
245  [10] Vadim Mossanovski & Natalia Kalinina Rússland
245  [10] Dae-Jin Song & Da Rae Kim Suður-Kórea
249  [9] Hee-jung Hwang & Kyoung Kil Suður-Kórea
250  [8] Tse Chingwong & Wan Mei Po Hong Kong
250  [8] Roland Mader & Franziska Triebe-Mader Austurríki
250  [8] Hidero Suzuki & Sumiko Suzuki (aka Ishida) Japan
253  [7] Masashi Ebihara & Harumi Takeshita Japan
253  [7] Toru Komuta & Mika Komuta Japan
253  [7] Melvin Tan & Sharon Tan Singapúr
256  [6] Tatunori Kobayashi & Yoko Kijima Japan
256  [6] Satoshi Nishikawa & Yukiko Soga Japan
258  [5] Ignazio Contu & Luisella Zapparoli Ítalía
258  [5] Toshiaki Kinoshita & Saho Yamauchi Japan
258  [5] Sang Kil Park & Sejung Lee Suður-Kórea
261  [3] Willy Lin & Maggie Chiu Tævan
261  [3] Norio Toyoshima & Yoriko Toyoshima Japan
263  [2] Yoko Kezuka & Miho Kezuka Japan
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}