Results from Blackpool Dance Festival 2012 - Amateur Ballroom 30. maí 2012
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Blackpool Dance Festival 2012
England - Blackpool 24. maí 2012

Amateur Ballroom 30. maí 2012

Úrslit

1  Emanuel Valeri & Tania Kehlet Danmörk
2  Marek Kosaty & Paulina Glazik Pólland
3  Andrzej Sadecki & Karina Nawrot Pólland
4  Chong He & Jing Shan Kína
5  Lukasz Tomczak & Aleksandra Jurczak Pólland
6  Sergiu Rusu & Dorota Makar Pólland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [14] Markus Hirvonen & Mariia Hirvonen Finnland
8  [10] Gaetano Iavarone & Emanuela Napolitano Ítalía
8  [10] Vasiliy Kirin & Ekaterina Prozorova Austurríki
8  [10] Kyle Taylor & Polina Shklyaeva England
11  [6] Mark Elsbury & Olga Elsbury England
12  [5] Andrey Sirbu & Alexandra Hixson England

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  [20] Anton Nedotsukov & Maria Mitrokhina Rússland
13  [20] Ben Taylor & Stefanie Bossen England
15  [18] Alex Freyr Gunnarsson & Liis End England
15  [18] Fedor Isaev & Anna Zudilina Rússland
17  [17] Andrea Zaramella & Kristie Simmonds Bandaríkin
18  [14] Ivo Lodesani & Cathrin Hissnauer Þýskaland
18  [14] Cui Xiang & Yang Zhi Ting Kína
20  [12] Janick Loewe & Pia Lundanes Loewe Noregur
21  [11] Szymon Kalinowski & Grazyna Grabicka Pólland
21  [11] Ivan Novikov & Margarita Klimenko Rússland
23  [10] Andres End & Veronika End (aka Korotnikova) Eistland
24  [1] Stephen Arnold & Karolina Szmit England

4. umferð (topp 49)

25  [20] Jacek Jeschke & Hanna Zudziewicz Pólland
26  [18] Oscar Pedrinelli & Kamila Brozovska Ítalía
26  [18] Stanislav Portanenko & Nataliya Kolyada Úkraína
28  [17] Dusan Dragovic & Greta Laurinaityte England
28  [17] Ilari Lehtonen & Jasmin Pocknell Finnland
30  [16] Igor Colac & Roxane Milotti Bandaríkin
30  [16] Aleksandr Radush & Alisa Pavlova Rússland
32  [15] Andrei Filippov & Evgeniya Kuligina Rússland
33  [14] Christopher Millward & Victoria Bennett England
34  [13] Diego Arias Prado & Ekaterina Ermolina Ítalía
34  [13] Steven Grinbergs & Rachelle Plaass Ástralía
36  [12] James Cutler & Courtney Taylor England
36  [12] Lev Kravchenko & Rebecca Jackson England
38  [11] Pavel Lopatin & Olga Lillo Rússland
38  [11] Vladimir Rudko & Valeriya Agikyan Rússland
40  [10] Mikhail Nikolaev & Kseniya Kireeva Rússland
40  [10] Jaak Vainomaa & Taina Savikurki Finnland
42  [9] Alexey Glukhov & Anastasiya Glazunova Rússland
43  [8] Michael Glikman & Milana Deitch Ástralía
44  [7] Vladyslav Dolya & Oleksandra Sidorova Úkraína
44  [7] Jin Kim & Kang Se Na Suður-Kórea
46  [6] John Giannini & Katherine Giannini England
46  [6] Sergey Kiselev & Ekaterina Popova Bandaríkin
46  [6] Matthew Potter & Talysa Trevallion Ástralía
49  [2] Daniele Scalise & Alla Andryushchenko Ítalía

3. umferð (topp 99)

50  [20] Dmytro Dakhnovskyi & Anna Sukach Úkraína
50  [20] Sergey Kravchenko & Lauren Oakley England
50  [20] Yuriy Prokhorenko & Mariya Sukach Rússland
53  [19] Zhang Chi & Yanna Zhang Kína
54  [18] Jerzy Borowski & Kaja Jackowska Svíþjóð
54  [18] Mai Jia Cheng & Yin Xue Qin Kína
54  [18] Marek Szulgo & Renata Schodnik Pólland
57  [17] Karl Rasmussen & Charlotta Lundberg Svíþjóð
58  [16] Kamil Kedra & Marzena Graniczna Pólland
58  [16] Igor Kobiuk & Natalia Siyanko Úkraína
58  [16] Alessandro Lippi & Giada Carabellese Ítalía
58  [16] David Vejchar & Veronika Hanusova Tékkland
62  [15] Martin Houska & Andrea Trestikova Tékkland
62  [15] Xiang Li & Xiaotong Zhang Kína
62  [15] Vladislav Shahov & Inna Ognianova Bandaríkin
65  [14] Mechyslav Pavlyuk & Gemma-louise Arnold Bandaríkin
65  [14] Anton Perevodchyk & Dariya Perevodchyk (aka Dovgalova) Úkraína
65  [14] Aleksandr Teleshko & Natalia Zukowska Pólland
68  [13] David Klar & Lauren Andlovec Hong Kong
68  [13] Dmitriy Kravets & Elena Kravets Rússland
70  [12] Aleksander Dmitrenko & Mariya Marderfeld Rússland
70  [12] Nikolay Govorov & Evgeniya Tolstaya Rússland
70  [12] Anatoliy Replyuk & Ruslana Mamaysur Úkraína
70  [12] Dmitriy Savinskiy & Yuliya Fursova Úkraína
74  [11] Cheng Dan & Li Zhenni Kína
74  [11] Ilia Sidorenko & Margaryta Garmash Úkraína
74  [11] German Tepavicharov & Stela Kukonova Búlgaría
74  [11] Vincenzo Vitale & Claudia Vitale Ítalía
78  [10] Alessio Miraglia & Natasha Barrera Ítalía
78  [10] Qinglong Ping & Yuhong Yan Kína
78  [10] Daniel Radu & Anne Weber Þýskaland
78  [10] Vitezslav Razek & Kristyna Muckova Tékkland
82  [9] Sergio Dementyev & Toma Snieskaite Bandaríkin
82  [9] Jens Kaiser & Ulrike Schulz Þýskaland
82  [9] Marek Klepadlo & Annie Seeley Bandaríkin
82  [9] Yuri Nartov & Yuliya Blagova Bandaríkin
82  [9] Argo Oblikas & Aimie Leak England
87  [8] Denys Korostashov & Nataliya Kostyleva Úkraína
87  [8] Ivan Semenov & Arina Ijokina Rússland
89  [7] Blair Petterd & Kelly Friswell Ástralía
89  [7] Joel Smith & Sara Smith Ástralía
91  [6] Marcin Kisztelinski & Kamila Dabrowska Pólland
91  [6] Jacek Stefanski & Joanna Korab Pólland
93  [5] Roman Nagibin & Daria Kotenko Úkraína
94  [4] Michael Johnson & Sally Rose Beardall England
95  [3] Cyril Passerat & Lucie Jeanne Frakkland
95  [3] Alexander Patas & Jerusha Kloke Þýskaland
97  [1] Yaroslav Radzikhovskyi & Mariya Evtoshuk Úkraína
97  [1] Sergey Salyakin & Aleksandra Kucher Úkraína
99  Arman Sahovic & Maria Naumchenko England

2. umferð (topp 155)

100  [20] Oleksiy Buravenko & Jennifer Vestal Bandaríkin
100  [20] Hampus Norberg & Lana Murphy (aka Astrom) Svíþjóð
102  [19] Yvo Van Bosch & Sze Ar Wong Holland
103  [18] Alessandro Festino & Valeria Quatrini Ítalía
103  [18] Andreas Pohl & Elisabeth Beck Austurríki
105  [17] Artur Bodzioch & Malgorzata Zaremba Pólland
105  [17] Tamas Torok & Gabriella Magyar Írland
105  [17] Haolun Zou & Qiuyun Cao Kína
108  [16] Igor Fufurin & Mariya Fufurina (aka Vasileva) Rússland
108  [16] Etienne Hoogstraten & Anneke Poort Holland
108  [16] Jared Taylor & Rachel Macintosh Ástralía
108  [16] Leo Weitenberg & Felicia Ham Holland
112  [15] Bjorn Biermann & Anastasia Pukhova Þýskaland
112  [15] Aesti Hsu & Ariel Yu Tævan
112  [15] Chaloemchai Kamonchtt & Kanjana Dissaman Tæland
112  [15] Christian Pichlmeier & Michelle Yang Bandaríkin
112  [15] Justin Sharrock & Amy Westbrook Ástralía
117  [14] Davide Camera & Doriana Guzzo Ítalía
117  [14] Oscar Kraan & Patricia Bach Holland
117  [14] Ash Robinson & Elizabeth Mcmahon Ástralía
120  [13] Vitaliy Belenok & Iryna Pavlyuk Úkraína
120  [13] Bas Niezing & Aletta Oosterveld Holland
120  [13] Martin Schmiel & Sophie Hertel Þýskaland
123  [12] Dennis Kerkdijk & Patricia Groenewegen Holland
123  [12] Sarun Pibull & Treemeen Charoenphithak Tæland
123  [12] Alan Tentser & Julia Vitebsky Ástralía
123  [12] Sunny Tseng & Anna Lee Tævan
127  [11] Stefano Su & Kate Chiu Tævan
128  [9] Jae Hyun Lee & Hyun-Ah Jung Suður-Kórea
129  [8] Oliver Stachetzky & Reenste Seidenberg Þýskaland
130  [7] Klas Hatje & Gesa Ringe Þýskaland
130  [7] Jerry Lai & Joan Hao Tævan
130  [7] Oto Toldy & Zuzana Janigova Slovakía
130  [7] Vitaliy Vinogradov & Mariya Severova Rússland
134  [6] Marko Bärn & Sinikka Riskilä Finnland
134  [6] Ronald Muijzert & Daphne Devree Holland
134  [6] Marco Tseng & Cherry Ho Tævan
137  [5] Frank Ewen & Liubov Ewen (aka Poborozniouk) Þýskaland
137  [5] Kai Arne Feldhusen & Mieke Groeneveld Þýskaland
137  [5] Arjan Mondria & Judith Martens Holland
140  [4] Lyo Ishizuka & Camille Webb Nýja Sjáland
140  [4] Taras Kamas & Yuliya Pokidko Úkraína
140  [4] Lennart Sauerland & Larissa Natalie Bieritz Þýskaland
140  [4] Joshua Sheppard & Lorna Wiggins England
144  [3] Tepei Daito & Jinni Han Japan
144  [3] Christian Fredh & Linnea Sjöberg-Melander Svíþjóð
144  [3] Bogdan Kobzarenko & Elena Vakulenko Úkraína
144  [3] Frederik Rosler & Janine Rusher Þýskaland
144  [3] Roland Tines & Heidrun Puskas Þýskaland
149  [2] Andrey Fedotov & Irina Bolokhova Rússland
149  [2] John Sinclair & Denise Sinclair (aka Brocklebank) England
151  [1] Phillip Evans & Gaynor Evans (aka Connell) Wales
151  [1] Nuno Paulo & Rute Gomes Portúgal
153  Sergio Lourenço & Catia Cerqueira Portúgal
153  Zheng Lu & Jieyi Lu Bandaríkin
153  Liu Ping-Tse & Rosalie Hwang Tævan

1. umferð (topp 173)

156  [25] Marcel Oosting & Sylvia Oosting-Eleveld Holland
156  [25] Walerij Seidenberg & Christina Hüttl Þýskaland
158  [23] Chris Newton & Joanne Chapter England
159  [22] Yen-Ming Peng & Vicky Hsin-Chi Chi Tævan
160  [21] Harri Harjula & Irene Hägerström Finnland
161  [19] Eno Young & Carlien Scholtz Suður Afríka
162  [18] Han Ly & Crystal Li Kanada
163  [17] Angelo Moroka & Natalie Fredericks Suður Afríka
164  [15] Takaaki Kawakami & Tomoko Kawakami Japan
165  [14] Christopher Albert Corro & Rebecca Vasaylaje Filips Eyjar
165  [14] Niklas Neureuther & Katharina Reichel Þýskaland
165  [14] Peng Ql & Toi May Ng Hong Kong
168  [12] Björn Castner & Barbara Sandmeier Þýskaland
168  [12] Serge Riznychenko & Olga Egorova Úkraína
170  [11] Leon Marinus & Terri-Leigh Wood Suður Afríka
170  [11] Warren Venter & Natalie Smith Suður Afríka
172  [8] Berk Kaya & Yasemen Karaduman Tyrkland
173  [5] Antonio Damaso & Dina Silva Portúgal
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}