Results from Blackpool Dance Festival 2010 - Professional Samba 2. júní 2010
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Blackpool Dance Festival 2010
England - Blackpool 27. maí 2010

Professional Samba 2. júní 2010

Úrslit

1  Michal Malitowski & Joanna Leunis Pólland
2  Riccardo Cocchi & Yulia Zagoruychenko Bandaríkin
3  Franco Formica & Oxana Lebedew Þýskaland
4  Sergey Sourkov & Agnieszka Melnicka Rússland
5  Slavik Kryklyvyy & Anna Melnikova-Duknauske Rússland
6  Andrej Skufca & Melinda Torokgyorgy Slóvenía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [2] Markus Homm & Ksenia Kasper Þýskaland
7  [2] Maurizio Vescovo & Andra Vaidilaite Ítalía
9  [1] Justinas Duknauskas & Ekaterina Lapaeva Litháen
9  [1] Matej Krajcer & Iwona Golczak Slóvenía
11  Lu Ning & Jasmine Ding Fang Zhang Kína
11  Evgeni Smagin & Polina Kazatchenko Rússland

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  [4] Andrei Mosejcuk & Kamila Kajak Pólland
13  [4] Jay Park & Nataliya Maidiuk Suður-Kórea
15  [3] Rachid Malki & Anna Suprun Noregur
15  [3] Danny Liang Zhao & Vivian Xue Gao Kína
17  [2] Joshua Keefe & Sara Magnanelli Ítalía
17  [2] Przemek Lowicki & Asta Sigvaldadottir Pólland
19  [1] Gregor Rebula & Rachael Heron England
19  [1] Igor Volkov & Ella Ivanova Úkraína
19  [1] Sonny Jin Zhang & Cher Wen Qingluo Kína
22  Ilia Borovski & Veronika Klyushina Hong Kong
22  Dmitry Kurakin & Violetta Kurakina Bandaríkin
22  Roman Kutskyy & Anna Kovalova Bandaríkin
22  Delyan Terziev & Boriana Deltcheva Bandaríkin

4. umferð (topp 49)

26  [4] Andre Paramonov & Natalie Paramonov Kanada
26  [4] Denis Podolski & Yuliya Kushnirenko Bandaríkin
26  [4] Andrei Prosvirnin & Yulia Rogozina Rússland
26  [4] Dmitry Zhukov & Maria Bopkova Rússland
30  [3] David Byrnes & Karla Gerbes Ástralía
30  [3] Alex Ivanets & Lisa Bellinger-Ivanets England
30  [3] Francis Lafreniere & Claudia Primeau (aka Sauve) Kanada
30  [3] Keiji Oda & Satoko Watanabe Japan
30  [3] Evgenij Voznyuk & Oksana Nikiforova Þýskaland
35  [2] Cristian Bertini & Lucia Bertini Ítalía
35  [2] Gunnar Gunnarsson & Amy Bennett England
35  [2] Koji Nishijima & Asumi Nishijima (aka Mukataka) Japan
38  [1] Vladislav Borodinov & Irina Garous Rússland
38  [1] Lenny Gouwerok & Laura Zmajkovicova Slovakía
38  [1] Tomasz Lewandowski & Isabella Olszewska (aka Lewandowski) Bandaríkin
38  [1] Peter Majzelj & Maja Gersak Slóvenía
38  [1] Cedric Meyer & Angelique Meyer Frakkland
38  [1] Yegor Novikov & Ekaterina Zakharoff Bandaríkin
38  [1] Ke Qiang Shao & Na Yang Kína
38  [1] Ivailo Tonchev & Alyona Zarnitsina Búlgaría
46  Alessandro Camerotto & Nancy Berti Ítalía
46  Plamen Danailov & Radostina Gerova Búlgaría
46  Gherman Mustuc & Iveta Lukosiute Bandaríkin
46  Roman Myrkin & Natalia Byednyagina Úkraína

3. umferð (topp 99)

50  [25] Shota Sesoko & Shizuka Hara Japan
51  [24] Kamil Studenny & Kateryna Trubina Kanada
52  [23] Daniele Gozzi & Cecilia Giovacchini Bandaríkin
53  [22] Alexey Zakharin & Anastazija Novojilova Rússland
54  [21] Xiao Liu & Wei Wei Kína
54  [21] Kosuke Matsumoto & Nozomi Katou Japan
56  [20] Masaki Seko & Chiaki Seko Japan
56  [20] Andrey Strinadko & Agnieszka Kaniowski Bandaríkin
58  [19] Alexander Berezine & Anna Afonenkova Rússland
59  [17] Mikko Kaasalainen & Adrienn Fitori Finnland
59  [17] Shinsuke Kanemitsu & Natsuko Yoshida Japan
59  [17] German Mazhirine & Elizaveta Svetlova Rússland
62  [16] Vasili Marchenkov & Marina Skripnichenko Rússland
62  [16] Nathan Meyers & Meagan Alderton Ástralía
62  [16] Katsuya Tateishi & Hiromi Tateishi Japan
65  [14] Marcus Johnson & Yukiko Haraguchi Bandaríkin
65  [14] Rafal Piecyk & Aggeliki Georgiou Grikkland
67  [13] Ryan Hammond & Lindsey Muckle England
67  [13] Jun He & Min Zhang Kína
67  [13] Markku Hyvarinen & Disa Kortelainen Finnland
67  [13] Roman Italyankin & Olga Kordevich Bandaríkin
67  [13] Sergey Korshunov & Michelle Hafle Bandaríkin
67  [13] Christophe Licata & Coralie Anfray Frakkland
73  [11] Igor Boev & Karina Schembri Ástralía
73  [11] Domenico Cannizzaro & Agnese Junkure Ítalía
73  [11] Stefan Erdmann & Sarah Latton Þýskaland
73  [11] Bruno Tomas & Joanna Santos Portúgal
77  [10] Lyubomir Asenov & Roswitha Wieland Bandaríkin
77  [10] Radoslaw Hojsan & Malgorzata Jablonska Pólland
77  [10] Alexander Nishakov & Maria Goncharova Rússland
77  [10] Lars Alexander Wiulsrud & Elena Bokoreva Noregur
81  [9] Vitaly Bill & Natalia Moshkova Rússland
81  [9] Andy Phillips & Julie Jones Ástralía
81  [9] Zi Long Wang & Ying Ying Xiang Kína
84  [8] Oleg Kurianov & Natalia Popova Rússland
84  [8] Daisuke Masuda & Mami Tsukada Japan
84  [8] Motomitsu Shimizu & Miyuki Maruichi Japan
87  [7] Maxim Kochura & Olga Aleshina Rússland
87  [7] Takahiro Nakamura & Takako Yamazaki Japan
89  [6] Marcin Niewiadomski & Katarzyna Zurawska Pólland
89  [6] Pierre Vallee & Marion Duguest Frakkland
91  [5] Vyacheslav Legkovenko & Lyudmyla Gashytska Úkraína
92  [4] Alexander Ivakhnov & Anastasija Kraitor Litháen
92  [4] George Osadchy & Elizaveta Shaposhnikova Rússland
94  [3] Christian Millette & Denitsa Ikonomova Búlgaría
94  [3] Barry Winters & Holly Woolcott England
96  [2] Edgar Branco & Milene Matias Portúgal
96  [2] Emil Kontinen & Tiina Toyoki Finnland
98  [1] Simon Schmidt & Maria Gramatikova Austurríki
99  Kiril Pandov & Sandra Gavala Búlgaría

2. umferð (topp 175)

100  [24] Frank Luan Jiang & Liu Jing Kína
100  [24] Roland Kouwenberg & Janneke Vermeulen Holland
100  [24] Danilo Salisci & Valentina Delia Ítalía
100  [24] Charles Wang & Janet Hsiao Tævan
104  [23] Taichi Koga & Yuma Kikuchi Japan
104  [23] Sharone Levit & Julia Zavadska Kanada
106  [22] Shan Hou Ying & Tian Tian Kína
107  [21] Jaime Dieguez & Anna Dieguez England
107  [21] Min Kim & Vivien Lee Japan
107  [21] Hiroshi Nagashima & Yumi Nakao Japan
107  [21] Emanuele Pappacena & Francesca Lazzari Bandaríkin
111  [20] Hisaya Endo & Sumi Tanaka Japan
111  [20] Anton Ganopolskyy & Nataliya Magdalinova Þýskaland
111  [20] Jin Wen Jie & Zhang An Qi Kína
111  [20] Leo Li-ming & Li Hui Kína
115  [19] Tatsuaki Matsumoto & Mikiko Matsumoto Japan
115  [19] Shinya Motoda & Sanae Motoda Japan
115  [19] Dmitrii Taruta & Yelena Parshukova Moldovía
118  [18] Artem Epifanov & Olga Solod Rússland
118  [18] Yuki Nishii & Azusa Haruna Japan
118  [18] Ryouichi Sasaki & Kaori Shinoda Japan
118  [18] Péter Timer & Veronika Kvitova Ungverjaland
122  [17] Joe Bae & Elieen Bae Suður-Kórea
122  [17] Xiao Lui & Yuan Fei Qu (aka Daisy Qu) Kína
122  [17] Nobuyuki Uehara & Ai Miyajima Japan
125  [16] Gu Nan & Wei Na Tan Kína
126  [15] Jimmy Chen & Dana Shen Tævan
126  [15] Takafumi Kikuchi & Haruka Nakata Japan
126  [15] Kyung Won Kim & Su Myo Park Suður-Kórea
126  [15] Kazu Komiya & Eri Hiraiwa Japan
126  [15] Cody Stephens & Therese Clarke Nýja Sjáland
126  [15] Kristian Vellejus & Lotte Rodenberg Danmörk
126  [15] Ichirou Watanabe & Kumiko Shimizu Japan
126  [15] Takayuki Yoshimoto & Kyoko Yoshimoto Japan
134  [14] Keiichi Arai & Naoko Harada Japan
135  [13] Yuriy Grekov & Anastasya Petrova Rússland
135  [13] Boyan Kirchev & July Lere-Pland Holland
135  [13] Thomas Kraml & Lenka Marosiova Austurríki
138  [12] Hirotsugu Sanada & Aiko Nakano Japan
138  [12] Jeffrey Van Meerkerk & Rugile Gudaite Holland
140  [11] Pavel Cherdantsau & Svetlana Rudkovskaya Bandaríkin
140  [11] Jacques Fortin & Katya Charf Kanada
140  [11] Taro Hayasaki & Hiroko Kumada Japan
140  [11] Yoshimasa Hino & Kaori Iwanaga Japan
140  [11] Seung Won Song & Miok Choi Suður-Kórea
145  [10] Kenichi Arai & Yukiko Numao Japan
145  [10] Daisuke Onishi & Kaori Onishi Japan
145  [10] Izuru Otsuka & Saori Anzai Japan
145  [10] Ruslan Wilder & Katusha Wilder (aka Vostrikova) Bandaríkin
149  [9] Nuno Fernandes & Rebecca Hannant England
149  [9] Masatoshi Ishihara & Harumi Yokoyama Japan
149  [9] Takashi Kajiya & Mai Shimizu Japan
149  [9] Chao Lin & Qianyu Zhong Kína
149  [9] Shigeru Nakaizumi & Meri Matsuoka Japan
149  [9] Huan Shao & Yu Long Kína
149  [9] Masashi Shibanishi & Maria Kishimoto Japan
156  [8] Wolfgang Stamm & Jeannette Seydich Austurríki
156  [8] Ryno van den Berg & Julia Kharlova Suður Afríka
156  [8] Rui Zhang & Hui Lou Kína
159  [7] Yoshihiro Hamano & Tomoko Hamano Japan
159  [7] Masaki Yoshioka & Kyoko Ohashi Japan
161  [5] Bryan Chen & Amanda Chen Tævan
161  [5] Atsushi Yanada & Saori Yanada Japan
163  [4] Atsushi Hirata & Yukiko Hirata Japan
163  [4] Jinwoo Myung & Yuseon Jung Suður-Kórea
163  [4] Hiroyuki Nittuta & Sakura Sakaguchi Japan
163  [4] Takafumi Osaka & Yukiko Sasaki Japan
163  [4] Ken Sugisawa & Minori Izumimoto Japan
163  [4] Takashi Takagi & Kiyomi Takashima Japan
163  [4] Takashi Watanabe & Chikayo Murai Japan
163  [4] Masahiro Yonemochi & Akiko Baba Japan
171  [3] Chun Wai Yong & Yeap Yen Chin Malasía
171  [3] Yujun Zhao & Xi Yang Kína
173  [2] Ricardo Amoedo & Lara Correia Portúgal
173  [2] Lewis Lin & Andrea Lin Tævan
175  Guy Muzac & Amanda Fleising Kanada

1. umferð (topp 263)

176  [27] Dae-dong Kim & Hue Suk Yu Suður-Kórea
176  [27] Norio Suzuki & Miyuki Chuujou Japan
176  [27] Lukasz Wisniewski & Agnieszka Filipczak Pólland
179  [26] Dong-wook Lee & Ok Kyoung Kim Suður-Kórea
179  [26] Ryan Yi & Queena Shih Tævan
181  [25] Kouzou Aragaki & Takako Yokota Japan
181  [25] Hee-chul Heo & Soon-jin Kim Suður-Kórea
181  [25] Takuma Kenta & Tsugumi Ishida Japan
181  [25] Tze Hao Loke & Su Li Malasía
181  [25] Shinobu Matsuyama & Aki Wakabayashi Japan
181  [25] Hao Sun & Wenjun Cui Kína
187  [24] Yuuichi Andou & Yoshie Kawachi Japan
187  [24] Kim Dong-wook & Kim Ji-eun Suður-Kórea
187  [24] Hideo Hokamura & Sanae Hokamura Japan
187  [24] Damien Jacquot & Emilie Bouguin Frakkland
187  [24] Tomomasa Kamiya & Toshie Uetake Japan
187  [24] Junichi Kumagai & Yoko Tagami Japan
187  [24] Kelvin Woo & Julia Lee Tævan
187  [24] Tetsuya Yokota & Yukari Matsunaga Japan
187  [24] Jie Zhang & Wen Yan Peng Kína
196  [23] Tomonori Sato & Rie Yano Japan
196  [23] Wei Shiou Tseng & Mio Kusakabe Japan
198  [22] Sven Binek & Valentina Ershova Þýskaland
198  [22] Eitaro Hando & Eri Kitamura Japan
198  [22] Masashi Konishi & Yoko Akiyama Japan
201  [21] Masafumi Kitamaki & Naoko Tamura Japan
201  [21] Wook Jae Kwon & Lee In Jung Suður-Kórea
201  [21] Kazuhiko Natsumi & Mayu Nishikawa Japan
201  [21] Masayuki Watanabe & Tomoko Watanabe Japan
205  [20] Rex Chun-jen Hsu & Selena Wan-ling Hou Tævan
205  [20] Emanuil Karakatsanis & Sarah Knapp Grikkland
205  [20] Krasimir Petkov & Yana Blinova Bandaríkin
205  [20] Osamu Uenomachi & Tomoko Kenjo Japan
209  [19] Janos Elbs & Monika Elbs (aka Florczyk) Þýskaland
209  [19] Hideto Ito & Maki Taguchi Japan
209  [19] Shozo Iyori & Yuko Iyori Japan
209  [19] Shinichiro Sameguchi & Rikako Abe Japan
209  [19] Hironobu Shindo & Satomi Okuhara Japan
209  [19] J J Tien & Anna Lin Tævan
209  [19] Marcus Van Teijlingen & Lena Mastenbroek Holland
216  [18] Peter Chen & Ursula Robl Austurríki
216  [18] Georgios Kranis & Marie Georganta Grikkland
216  [18] Shingo Matsuura & Hiromi Oka Japan
219  [17] Bok Wook Kim & Hana Jo Suður-Kórea
219  [17] Hidero Suzuki & Sumiko Suzuki (aka Ishida) Japan
221  [16] Shinichi Chouno & Nozomi Inoue Japan
221  [16] Hiroyoshi Kozaki & Nanako Ito Japan
221  [16] Sang Kil Park & Sejung Lee Suður-Kórea
224  [15] Seiji Ishii & Asami Mizuma Japan
224  [15] Kun-Kook Lee & Chea Hee Park Suður-Kórea
224  [15] Koji Matsuda & Aya Matsuda Bandaríkin
224  [15] Junhong Park & Yu Jong Yi Suður-Kórea
224  [15] Junichi Tsuchiya & Tomoko Igarashi Japan
229  [14] Yoshihito Kimura & Atsuko Kimura Japan
229  [14] Vadim Mossanovski & Natalia Kalinina Rússland
229  [14] Jin Woo Park & So Young Lee Suður-Kórea
232  [13] Anson Huang & Mandy Yang Tævan
232  [13] Hayami Ohhisa & Kayo Jinguji Japan
234  [12] Mitsuyuki Iida & Akane Matuura Japan
234  [12] Hiro Iizuka & Yuko Iizuka Japan
234  [12] Toshi Nireta & Yoko Nireta Japan
234  [12] Yukio Yonaiyama & Yukie Hirose Japan
238  [11] Chang Gi Ji & Da Rae Kim Suður-Kórea
238  [11] Hironobu Takigawa & Kaori Kitahata Japan
240  [10] Kuniomi Abe & Hiromi Abe Japan
240  [10] Roland Mader & Franziska Triebe-Mader Austurríki
240  [10] Hideki Taketoshi & Miyuki Tanabe Japan
240  [10] Florent Trarieux & Diana Buraka Frakkland
240  [10] Hiroyuki Yamamoto & Terumi Ueda Japan
245  [9] Lam Chak Lee & Wai Ling Chan Kína
246  [8] Yasufumi Tsubouchi & Miwa Tsubouchi Bandaríkin
247  [7] Hee-jung Hwang & Kyoung Kil Suður-Kórea
247  [7] Kouichi Kinoshita & Sashoku Kinoshita Japan
249  [5] Hidenori Kikuchi & Kayo Kikuchi Japan
249  [5] Tatsuo Miyama & Eriko Nishimura Japan
251  [4] Kyosuke Hirano & Misako Kogure Japan
251  [4] Byung Kil Lee & Jung Mi Park Suður-Kórea
251  [4] Lik Lo & Kim Cheng Hong Kong
251  [4] Melvin Tan & Sharon Tan Singapúr
251  [4] Ping Zhou & Saukuen Li Japan
256  [3] Ken Ohki & Yuka Hamada Japan
256  [3] Luca Rocco & Rosalba Calcopietro Ítalía
256  [3] Yasuhide Sakai & Chiyoko Otsuka Japan
259  [2] Alberto Dimarucut & Arlene Howe Ástralía
259  [2] Yosuke Fujii & Ryoko Mano Japan
259  [2] Kinya Ohwada & Tomoe Ito Japan
262  [1] Tanny Tang & Lulu Kwon Hei Hong Kong
262  [1] Li Wen & Yin Yi Fan Kína
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}