Results from Blackpool Dance Festival 2010 - Professional Ballroom 4. júní 2010
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Blackpool Dance Festival 2010
England - Blackpool 27. maí 2010

Professional Ballroom 4. júní 2010

Úrslit

1  Arunas Bizokas & Katusha Demidova Bandaríkin
2  Mirko Gozzoli & Edita Daniute Ítalía
3  Victor Fung & Anastasia Muravyova Bandaríkin
4  Domenico Soale & Gioia Cerasoli Ítalía
5  Giampiero Giannico & Anna Mikhed Bandaríkin
6  Sascha Karabey & Natasha Karabey Þýskaland
7  Domen Krapez & Monica Nigro Slóvenía
8  Warren Boyce & Kristi Boyce England
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

9  Valerio Colantoni & Yulia Spesivtseva Rússland
9  Aleksandr Zhiratkov & Irina Novozhilova (aka Popovic) Hong Kong
11  Matthew Rooke & Anna Longmore Ástralía
12  Mikhail Avdeev & Olga Blinova Bandaríkin
13  Wiktor Kiszka & Malgorzata Garlicka Pólland

Fjórðungsúrslit

14  Kota Shoji & Nami Shoji Japan
15  Christopher Short & Elisa Chanaa England
16  Go Hashimoto & Keiko Onda Japan
17  Gustaf Lundin & Valentina Oseledko Svíþjóð
18  Stefano Soldati & Annalisa Longo Ítalía
19  Urs Geisenhainer & Agnieszka Kazmierczak Pólland
20  Eldar Dzhafarov & Anna Sazina Aserbædsjan
21  Igor Litvinov & Julia Ivleva Bandaríkin
22  Alessio Potenziani & Veronika Vlasova Rússland
23  Anton Lebedev & Anna Borshch Kanada
24  Richard Perry & Natalie Perry Nýja Sjáland
25  Denis Donskoy & Maria Galtseva Rússland
25  Ruslan Golovashchenko & Olena Golovashchenko Úkraína
27  Sergey Mikheev & Natalya Chizhova Rússland
28  Tomasz Papkala & Frantsiska Yordanova Pólland
29  Kristjan Kuusk & Anri Kokkonen Finnland

4. umferð (topp 49)

30  Shozo Ishihara & Toko Shibuya Japan
31  Tomoki Shiraishi & Kaori Shiraishi Japan
32  Rüdiger Homm & Viktorija Triscuka Þýskaland
33  Anton Koukareko & Elena Koukareko (aka Feoktistava) Bandaríkin
34  Roman Myrkin & Natalia Byednyagina Úkraína
34  Jun Youn & Cellina Park Suður-Kórea
36  Egor Abashkin & Katya Kanevskaya Bandaríkin
36  Sergei Gladkikh & Tatiana Gladkikh Hong Kong
38  Daniele Gallaro & Kimberly Taylor England
39  Fabrizio Cravero & Lorena Cravero Ítalía
40  Vladislav Ivanovich & Olga Tribushevskaja Hvíta-Rússland
41  Takahito Suetomi & Naoko Fujimoto Japan
42  Gherman Mustuc & Iveta Lukosiute Bandaríkin
42  Samuele Pacchini & Tone Jacobsen Noregur
42  Richard Tonizzo & Claire Hansen Kanada
45  Wang Jing & Hao Yuan Yuan Kína
46  Alexey Zakharin & Anastazija Novojilova Rússland
47  Daisuke Okada & Junko Hishida Japan
48  Herman Lak & Michelle Lak (aka Gleimann) Holland
48  Glyn Lin & Wen Hua Ji (aka Tracy Li) Tævan

3. umferð (topp 101)

50  [18] Domenico Cannizzaro & Agnese Junkure Ítalía
51  [17] James Prouton & Kelly Lemasurier England
52  [16] Qi Dang & Sun Yajie Kína
52  [16] Alex Hou & Melody Hou Tævan
54  [14] Hide Miyajima & Sumi Shimizu Japan
54  [14] Aki Nakaaki & Jun Nakaaki Japan
54  [14] Emanuele Pappacena & Francesca Pappacena (aka Lazzari) Bandaríkin
54  [14] Akio Tamura & Ritsu Wakao Japan
54  [14] Liu Xiang & Di Ya Li Kína
59  [13] Shintaro Asamura & Emi Toyama Japan
59  [13] Karol Brull & Viktoria Bolender Slovakía
59  [13] Sergey Kravchuk & Anastasiya Fedchyshina Úkraína
59  [13] Stanislav Zelianin & Irina Cherepanova Rússland
63  [12] Yasunori Aoki & Tomoko Aoki Japan
63  [12] Paolo Di Lorenzo & Liene Darbiniece Lettland
63  [12] Basil Issaev & Liene Apale Bandaríkin
66  [11] Martin Parnov Reichardt & Maija Salminen Danmörk
67  [10] Marek Gabor & Denisa Jancusova Bandaríkin
68  [9] Sami Helenius & Jutta Helenius (aka Markkanen) Finnland
69  [8] Andrey Klinchik & Yuliya Klinchik (aka Dzyuba) Bandaríkin
69  [8] Hiroshi Kudo & Ayumi Kudo Japan
69  [8] Yoshihiro Miwa & Tomoko Miwa Japan
72  [7] Denis Khadzhiev & Julia Karaseva Hong Kong
72  [7] Anthony Price & Zoey Price England
72  [7] Veiko Ratas & Helena Liiv Eistland
72  [7] Volker Schmidt & Ellen Jonas Þýskaland
76  [6] Shuichiro Mine & Saori Mine Japan
76  [6] Jun Motoike & Noriko Motoike (aka Muto) Japan
76  [6] Qing Shui & Yan Yan Ma Kína
76  [6] Pawel Szajda & Karina Hofmann Pólland
76  [6] Barry Winters & Holly Woolcott England
81  [5] Mathieu Laroche & Sylvia Ruskova (aka Laroche) Frakkland
81  [5] Daisuke Miura & Miwako Miura Japan
81  [5] Felix Schäfer & Nina Ciechowski Þýskaland
84  [4] Lu Chen Chen & Ying Zhang Kína
84  [4] Hideki Nakajima & Miki Nakajima (aka Kinoshita) Japan
84  [4] Dimitrijus Sazinas & Erica Sazinas (aka Wells) Bandaríkin
84  [4] Kazuki Sugaya & Ikuyo Ozaki Japan
84  [4] Kazufumi Usui & Megumi Usui (aka Ishijima) Japan
84  [4] Daisuke Yamamoto & Keiko Ando Japan
90  [3] Victor Buenavida & Petra Cernakova Spánn
90  [3] Matti Kantola & Tea Kantola (aka Liikanen) Finnland
90  [3] Paul Laroche & Estelle Rollin Frakkland
90  [3] Tohru Maeda & Yuuka Kondo Japan
90  [3] Takahiro Niikura & Yukiko Nakata Japan
90  [3] Jae Hoon Park & Young Ha Lee Suður-Kórea
96  [2] Shuo Feng Zhang & Chun Hsia Cheng Kína
97  [1] Ki-on Choi & Mi-ra Ahn Suður-Kórea
97  [1] Aleksi Seppanen & Mona Redsven Finnland
97  [1] Shu Taguchi & Misuzu Ezawa Japan
100  Kousuke Morita & Toyo Morita Japan
100  Yuta Nakagawa & Kumiko Nakagawa Japan

2. umferð (topp 166)

102  [22] Nazar Batih & Sarika Hudson Bandaríkin
102  [22] Jim Chen & Anita Chen Tævan
102  [22] Manabu Sugai & Yuriko Showa Japan
105  [21] Michal Towliszew & Tiffany Fung Bandaríkin
106  [20] Kiichiro Kinoshita & Naomi Kinoshita Japan
107  [19] Takaya Kawasaki & Akiko Ono Japan
107  [19] Kyung Shik Shin & Min Jeong Suður-Kórea
109  [18] Takuji Sayama & Yukari Miyahara Japan
109  [18] Akira Suzuki & Reina Furukawa Japan
109  [18] Ruslan Wilder & Katusha Wilder (aka Vostrikova) Bandaríkin
112  [17] Sang Hyo Jo & Se Hee Lee Suður-Kórea
113  [16] Vladimir Gladkikh & Yana Zhikhareva Rússland
113  [16] Toru Wakasa & Tomoko Saga Japan
115  [15] Lu Bai & Meng Pan Kína
115  [15] Taichi Kokido & Yuka Shichida Japan
115  [15] David Melgosa & Laia Mule Spánn
115  [15] Gentaro Ohtani & Shizu Kusakabe Japan
119  [13] Accursio Romeo & Anna Borsuk England
119  [13] Rolf Van Laan & Inez Mertens Holland
121  [12] Ikaika Dowsett & Olga Zhuk Bandaríkin
121  [12] Hiroshi Fujika & Mayu Hatada Japan
121  [12] Masafumi Fujiwara & Emi Masuda Japan
121  [12] Masatoshi Ishihara & Harumi Yokoyama Japan
121  [12] Munetsugo Tomita & Yoko Sato (aka Hamaguchi) Japan
126  [11] Yuriy Grekov & Anastasya Petrova Rússland
126  [11] Atsuyuki Hatanaka & Asuka Nishio Japan
126  [11] Muneyoshi Tsuyuguchi & Ayako Tamura Japan
129  [10] Pavel Cherdantsau & Svetlana Rudkovskaya Bandaríkin
129  [10] Matti Heikkila & Sanna-maria Nissinen Finnland
131  [9] Mark Chang & Joanna Sun Tævan
131  [9] Shinji Inoue & Miyako Tsuno Japan
131  [9] Takafumi Kamekawa & Hitomi Takahashi Japan
131  [9] Yoshihito Kimura & Atsuko Kimura Japan
131  [9] Shigeru Nakaizumi & Meri Matsuoka Japan
131  [9] Alex Spencer & Katarzyna Herink Bandaríkin
131  [9] Donald Young & Melanie Young (aka Wentzell) England
138  [8] Ramon De Kleijn & Astrid Theelen Holland
138  [8] Tomo Katayama & Kana Katayama Japan
138  [8] Nobuaki Kijima & Hisae Fukuhara Japan
138  [8] Masafumi Kitamaki & Naoko Tamura Japan
138  [8] Norinobu Morishita & Eimi Nishioka Japan
138  [8] Takeshi Tajima & Kaori Shigemura Japan
138  [8] Matt Wu & Sharon Hsiao Tævan
145  [7] Yasuhlro Nishimura & Chikage Nakahara Japan
146  [6] Jian Dong & Xin Lian Chile
146  [6] Tsutomu Kimura & Asami Kimura Japan
146  [6] Denny Wang & Tiffany Lee Tævan
149  [5] Kazunori Matsuo & Makika Matsuo Japan
149  [5] Masaaki Nishii & Yurika Katsuyama Japan
149  [5] Yuji Otaki & Mako Otaki Japan
149  [5] Hidenori Tsunokake & Aya Hosaka Japan
153  [4] Hiro Iizuka & Yuko Iizuka Japan
153  [4] Daisuke Ikezawa & Chihiro Hasegawa Japan
153  [4] Noriaki Matsuoka & Yuki Matsuoka Japan
153  [4] Hoon Oh & Yea Jung Kim Suður-Kórea
153  [4] Satoshi Takada & Junko Matsumura Japan
153  [4] Ryo Tanaka & Shinobu Irie Japan
153  [4] Yasufumi Tsubouchi & Miwa Tsubouchi Bandaríkin
160  [3] Ling Jun Chen & Chun Yan Gu Kína
160  [3] Vladislav Trukhachev & Elena Kuzovleva Rússland
162  [2] Victor Borisevich & Irina Borisevich Ástralía
162  [2] Chissanupong Jenpanichsub & Amornrath Jenpanichsub Tæland
164  [1] Hsieh Kan-Yu & Ko Yi-Chun Kína
164  [1] Yoshiyuku Matsushita & Ayako Tsuchiya Japan
166  Makoto Yamada & Asako Tani Japan

1. umferð (topp 227)

167  [24] Craig Bedwell & Angela Painting England
167  [24] Valery Cichanowski & Marina Litke Úkraína
167  [24] Greg Gillespie & Lubomira Petkova England
170  [23] Peter Ekkart & Ellen Ekkart Belgía
170  [23] Ian Gillard & Cushla Gillard (aka Edwards) Ástralía
170  [23] Takashi Masato & Tomoko Masato Japan
170  [23] Nobuo Ueda & Chika Kato Japan
174  [22] Jeong-woon An & Hye-jin An Suður-Kórea
174  [22] Eric Chao & Cherry Kao Tævan
174  [22] Arjan Mondria & Wendy Bosch Holland
174  [22] Kazunori Shiratani & Aki Hasegawa England
178  [21] Hiroyoshi Kozaki & Nanako Ito Japan
178  [21] Sonny Tokunaga & Satomi Tokunaga Japan
180  [20] Hiroyasu Ichikawa & Rika Nakayama Japan
180  [20] Yoshitaka Tabe & Miho Yamamoto Japan
180  [20] Shin Ya Urui & Kayo Urui Japan
180  [20] Kelvin Woo & Julia Lee Tævan
184  [19] Marc Hotfilder & Heike Macke Þýskaland
184  [19] Atsushi Yanada & Saori Yanada Japan
186  [18] Patrik Kisucky & Janka Kisucka Bandaríkin
186  [18] Masaya Sakaguchi & Akiko Yamada Japan
188  [17] Willy Shen & Nancy Jen Tævan
188  [17] Takashi Watanabe & Chikayo Murai Japan
188  [17] Jimmy Yek & Carol Kwong Hong Kong
191  [16] Bok Wook Kim & Hana Jo Suður-Kórea
192  [15] Youki Katayama & Noriko Katayama Japan
192  [15] Mac Fung Ko & Vesta Lai Ko Hong Kong
192  [15] Masaen Narita & Asakaori Narita Japan
192  [15] Masahiro Tamayose & Chiharu Kobayashi Japan
196  [14] Yasuyuki Nakamura & Mari Okamoto Japan
197  [13] Kuniomi Abe & Hiromi Abe Japan
198  [12] Edgar Branco & Milene Matias Portúgal
198  [12] Hideo Hokamura & Sanae Hokamura Japan
198  [12] Kelvin Lam Yu & Christine Chan Ching Hong Kong
198  [12] Chung-Yu Liang & Pei-Chan Chin Tævan
202  [11] Sarosh Ahmad & Zoe Wydroug Bandaríkin
203  [10] Takashi Saito & Miyuki Watanabe Japan
204  [9] Peter Chen & Ursula Robl Austurríki
204  [9] Rex Chun-jen Hsu & Selena Wan-ling Hou Tævan
204  [9] Danny White & Natalia Danilova Ástralía
207  [8] Kei Shinohara & Sachiko Shinohara Japan
208  [7] Simon Cheng & Alice Cheung Hong Kong
208  [7] Fabio Neves Henriques & Ana Rita Ramires Portúgal
208  [7] Hee-jung Hwang & Kyoung Kil Suður-Kórea
208  [7] Sang Kil Park & Sejung Lee Suður-Kórea
212  [6] Seiji Ishii & Asami Mizuma Japan
212  [6] Chang Gi Ji & Da Rae Kim Suður-Kórea
214  [5] Worapong Chariyathammarat & Sulak Chariyathammarat Tæland
214  [5] Kinya Ohwada & Tomoe Ito Japan
216  [4] Yuji Harada & Sumi Murata Japan
216  [4] Udo Lang & Nina Schnatz Þýskaland
216  [4] Tatsuo Miyama & Eriko Nishimura Japan
219  [3] Pedro Oliveira & Telma Guerreiro Portúgal
219  [3] Marco Vitrano & Veronica Lombardo Ítalía
221  [2] Benson Chang & Lee Candy Tævan
221  [2] Alessio Doveri & Nicoletta Tintori Ítalía
221  [2] Fabrizio Nencini & Maria Elena Profeti Ítalía
224  [1] Pierre-yves Tinel & Susan Tinel Bandaríkin
225  Stefan Heinrich & Manuela Brychzy Þýskaland
225  Byung Kil Lee & Jung Mi Park Suður-Kórea
225  Thomas Tan & Tramaine Tan Malasía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}