Results from Blackpool Dance Festival 2009 - Professional Jive 27. maí 2009
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Blackpool Dance Festival 2009
England - Blackpool 21. maí 2009

Professional Jive 27. maí 2009

Úrslit

1  Riccardo Cocchi & Yulia Zagoruychenko Bandaríkin
2  Michal Malitowski & Joanna Leunis Pólland
3  Franco Formica & Oxana Lebedew Þýskaland
4  Sergey Sourkov & Agnieszka Melnicka Rússland
5  Maurizio Vescovo & Melinda Torokgyorgy Ungverjaland
6  Markus Homm & Ksenia Kasper Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

  Alexander Berezine & Viktoria Rudkovskaya Rússland
  Alex Ivanets & Lisa Bellinger-Ivanets England
  Eugene Katsevman & Maria Manusova Bandaríkin
  Evgenij Voznyuk & Oksana Nikiforova Þýskaland

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

11  [4] Justinas Duknauskas & Ekaterina Lapaeva Litháen
11  [4] Maurizio Ghigiarelli & Manuela Ghigiarelli (aka Andracchio) Ítalía
11  [4] Rachid Malki & Anna Suprun Noregur
11  [4] Lu Ning & Jasmine Ding Fang Zhang Kína
11  [4] Delyan Terziev & Boriana Deltcheva Bandaríkin
11  [4] Igor Volkov & Ella Ivanova Úkraína
17  [3] Jesper Birkehoj & Anna Anastasiya Kravchenko Þýskaland
17  [3] Dmitry Kurakin & Violetta Kurakina Bandaríkin
17  [3] Przemek Lowicki & Asta Sigvaldadottir Pólland
17  [3] Andrei Mosejcuk & Kamila Kajak Pólland
17  [3] Emanuele Soldi & Elisa Nasato Ítalía
17  [3] Danny Liang Zhao & Vivian Xue Gao Kína
23  [1] Ilia Borovski & Veronika Klyushina Hong Kong
23  [1] Andriy Dykyy & Iryna Zhebrak Úkraína
23  [1] Peter Majzelj & Maja Gersak Slóvenía
23  [1] Andre Paramonov & Natalie Paramonov Kanada
23  [1] Ivailo Tonchev & Alyona Zarnitsina Búlgaría
28  Ke Qiang Shao & Na Yang Kína

4. umferð (topp 49)

29  [4] Roman Kutskyy & Anna Kovalova Bandaríkin
29  [4] Roman Myrkin & Natalia Byednyagina Úkraína
29  [4] Jack Shu Ran Zhang & Michelle Dai Li Kína
29  [4] Shota Sesoko & Shizuka Hara Japan
33  [3] Ryan Hammond & Lindsey Muckle England
33  [3] Kosuke Matsumoto & Nozomi Katou Japan
33  [3] Christian Polanc & Kimberley Mitchell England
33  [3] Evgeni Ryupin & Jana Pokrovskaya Rússland
33  [3] Dmitry Zhukov & Maria Bopkova Rússland
38  [2] Cristian Bertini & Lucia Bertini Ítalía
38  [2] David Byrnes & Karla Gerbes Ástralía
38  [2] Cedric Meyer & Angelique Meyer Frakkland
38  [2] Gherman Mustuc & Iveta Lukosiute Bandaríkin
38  [2] Yegor Novikov & Ekaterina Zakharoff Bandaríkin
38  [2] Toni Tuominen & Soile Nasanen Finnland
38  [2] Sonny Jin Zhang & Cher Wen Qingluo Kína
45  [1] Vladislav Borodinov & Irina Garous Rússland
45  [1] Bryan Jeromeo & Elena Ivanyuk Ísrael
45  [1] Marek Swetik & Renata Dohnanska Tékkland
45  [1] Katsuya Tateishi & Hiromi Tateishi Japan
49  Francis Lafreniere & Claudia Primeau (aka Sauve) Kanada

3. umferð (topp 99)

50  [24] Toshihiko Nakamura & Tomoko Aoyagi Japan
50  [24] Alexander Nishakov & Maria Goncharova Rússland
52  [22] Lyubomir Asenov & Loreta Kriksukaityte Bandaríkin
52  [22] Igor Boev & Karina Schembri Makaó
52  [22] Vaidotas Skimelis & Jurga Pupelyte Bandaríkin
55  [21] Aidas Kasperaitis & Inesa Kasperaitiene (aka Mazonyte) Litháen
56  [20] Stefan Erdmann & Sarah Latton Þýskaland
56  [20] Sergey Korshunov & Michelle Hafle Bandaríkin
56  [20] Xiao Lui & Yuan Fei Qu (aka Daisy Qu) Kína
56  [20] German Mazhirine & Elizaveta Svetlova Rússland
60  [19] Aleksandr Ilinykh & Anna Afonenkova Rússland
60  [19] Aleksandr Skarlato & Yulia Lesokhina Rússland
62  [18] Alexander Bolshov & Viktoriya Fadina Bandaríkin
62  [18] Plamen Danailov & Radostina Gerova Búlgaría
62  [18] Jun He & Min Zhang Kína
62  [18] Radoslaw Hojsan & Malgorzata Jablonska Pólland
62  [18] Takahiro Nakamura & Takako Yamazaki Japan
62  [18] Vitaliy Rudenko & Iryna Levit Ísrael
62  [18] Masaki Seko & Chiaki Seko Japan
69  [16] Alessandro Camerotto & Nancy Berti Ítalía
69  [16] Tomasz Lewandowski & Isabella Olszewska (aka Lewandowski) Bandaríkin
69  [16] Daisuke Masuda & Mami Tsukada Japan
69  [16] Motomitsu Shimizu & Miyuki Maruichi Japan
73  [15] Vitaly Bill & Natalia Moshkova Rússland
73  [15] Denis Kasper & Maria Bakumets Rússland
73  [15] Keiji Oda & Satoko Watanabe Japan
73  [15] Serge Ribak & Olena Ribak (aka Isakova) Úkraína
73  [15] Stefano Santarelli & Guendalina Pagnanelli Ítalía
78  [14] Alexander Andreev & Irina Domokurova Bandaríkin
78  [14] Roman Italyankin & Olga Kordevich Bandaríkin
78  [14] Dmitrii Taruta & Yelena Parshukova Moldovía
81  [13] Daniele Gozzi & Cecilia Giovacchini Bandaríkin
81  [13] Bruno Tomas & Joanna Santos Portúgal
83  [12] Artem Epifanov & Olga Solod Rússland
84  [11] Koji Nishijima & Asumi Nishijima (aka Mukataka) Japan
84  [11] Mauro Rossi & Ola Karieva Spánn
84  [11] Vladislav Silde & Margarita Novitskaia Rússland
87  [10] Emil Kontinen & Tiina Toyoki Finnland
87  [10] Roberto Paulesu & Romina Deidda Ítalía
87  [10] Martin Schurz & Sofia Bogdanova Þýskaland
90  [9] Alessio Di Veronica & Ilaria Manganiello Ítalía
90  [9] Anton Ganopolskyy & Nataliya Magdalinova Þýskaland
90  [9] Kiril Pandov & Sandra Gavala Grikkland
90  [9] Redmond Valk & Alexandra Matteman Holland
94  [8] Stefan Green & Adriana Sigona Ítalía
94  [8] Shinsuke Kanemitsu & Natsuko Yoshida Japan
94  [8] Luan Li & Chi Zhang Kína
97  [7] Mikhail Kolomiets & Daria Reznikova Rússland
98  [6] Ryouichi Sasaki & Kaori Shinoda Japan
99  [2] Shinichiro Sameguchi & Rikako Abe Japan

2. umferð (topp 173)

100  [25] Jake Davies & Carlisa Candy England
100  [25] Mikko Kaasalainen & Adrienn Fitori Finnland
100  [25] Kristian Vellejus & Lotte Rodenberg Danmörk
103  [24] Frank Luan Jiang & Liu Jing Kína
103  [24] Tatsuaki Matsumoto & Mikiko Matsumoto Japan
103  [24] Michael Petr & Petra Bischof Tékkland
103  [24] Zi Long Wang & Ying Ying Xiang Kína
107  [23] Yoshimasa Hino & Kaori Iwanaga Japan
107  [23] Sergei Salov & Tatiana Perederei Rússland
109  [22] Marijus Germanavicius & Vanda Polakova Bandaríkin
109  [22] Dae-dong Kim & Hue Suk Yu Suður-Kórea
109  [22] Nikolay Manolov & Pavlina Valcheva Búlgaría
109  [22] Hiroshi Nagashima & Yumi Nakao Japan
109  [22] Sergiy Polulyakhov & Olga Sydorova Úkraína
109  [22] Takayuki Yoshimoto & Kyoko Yoshimoto Japan
115  [21] Roberto Di Malta & Tamara Patassa Ítalía
115  [21] Fabio Modica & Tinna Hoffmann Ítalía
115  [21] Gu Nan & Wei Na Tan Kína
118  [20] Sander Pondman & Ilse Lans Holland
118  [20] Pierre Vallee & Marion Duguest Frakkland
118  [20] Barry Winters & Holly Woolcott England
121  [19] Genya Bartashevich & Yana Mazhnikova Bandaríkin
121  [19] Cristiano Callegari & Ekaterina Kuznetsova Bandaríkin
121  [19] Shinya Motoda & Sanae Motoda Japan
121  [19] Muntu Ngubane & Kabelo Sebusi Suður Afríka
121  [19] Tommy Park & Charlotte Ham Suður-Kórea
121  [19] Takashi Takagi & Kiyomi Takashima Japan
127  [18] Marcus Johnson & Yukiko Haraguchi Bandaríkin
127  [18] Vitaly Popov & Irina Solovieva Rússland
129  [17] Jimmy Chen & Dana Shen Tævan
129  [17] Youngmin Kim & Heejung Lee Suður-Kórea
129  [17] Vyacheslav Legkovenko & Lyudmyla Gashytska Úkraína
129  [17] Hirotsugu Sanada & Aiko Nakano Japan
133  [16] Kyung Won Kim & Su Myo Park Suður-Kórea
133  [16] Soonryong Kwon & Choi Soo Jung Suður-Kórea
133  [16] She Le Ping & Li Lu Kína
136  [15] Kenichi Arai & Yukiko Numao Japan
136  [15] Roland Kouwenberg & Janneke Vermeulen Holland
136  [15] Jinwoo Myung & Yuseon Jung Suður-Kórea
136  [15] Wei Yang & Wang Jing Kína
140  [14] Kouzou Aragaki & Takako Yokota Japan
140  [14] Mitko Dimitrov & Pelagia Kalyva Grikkland
140  [14] Thanh Tran & Zoya Altmark Bandaríkin
143  [13] Li Wei Gang & Ge Song Kína
143  [13] Taro Hayasaki & Hiroko Hayasaki (aka Kumada) Japan
143  [13] Alexei Nikishov & Yulia Fominykh Rússland
143  [13] Ryugo Suzuki & Azusa Shindo Japan
143  [13] Charles Wang & Janet Hsiao Tævan
143  [13] Takashi Watanabe & Chikayo Murai Japan
143  [13] Yujun Zhao & Xi Yang Kína
150  [12] Hisaya Endo & Sumi Tanaka Japan
150  [12] Damien Jacquot & Emilie Bouguin Frakkland
150  [12] Péter Timer & Veronika Kvitova Ungverjaland
153  [11] Oleg Kurianov & Natalia Popova Rússland
153  [11] Shingo Matsuura & Hiromi Oka Japan
155  [10] Izuru Otsuka & Saori Anzai Japan
155  [10] Takahisa Yamaguchi & Tomoe Fukumoto Japan
157  [9] Samuel Ferreira & Tania Pereira Portúgal
157  [9] Atsushi Hirata & Yukiko Hirata Japan
157  [9] Leo Li-ming & Li Hui Kína
157  [9] Hironobu Shindo & Satomi Okuhara Japan
157  [9] Masayuki Watanabe & Tomoko Watanabe Japan
157  [9] Shin Watanabe & Saki Jinno Japan
163  [8] Ho Cho Seung & Ran Lee Young Suður-Kórea
164  [7] Keiichi Arai & Naoko Harada Japan
164  [7] Jernej Brenholc & Daniela Pekic Slóvenía
164  [7] Masashi Konishi & Yoko Akiyama Japan
164  [7] Daisuke Onishi & Kaori Onishi Japan
164  [7] Mitsuhiro Yoshimura & Nozomi Yoshimura Japan
169  [6] Serguei Makarenko & Anna Makarenko Rússland
170  [5] Jaime Dieguez & Anna Dieguez England
171  [4] Pavel Cherdantsau & Svetlana Rudkovskaya Bandaríkin
171  [4] Glyn Lin & Wen Hua Ji (aka Tracy Li) Tævan
173  [2] Wei Shiou Tseng & Mio Kusakabe Japan

1. umferð (topp 249)

174  [31] Greg Gillespie & Dawne Likhodedova England
174  [31] Takafumi Kikuchi & Haruka Nakata Japan
174  [31] Sergey Olovarenko & Elena Olovarenko (aka Kislov) Ísrael
177  [30] Tomonori Sato & Rie Yano Japan
178  [29] Lukasz Wisniewski & Agnieszka Filipczak Pólland
178  [29] Masahiro Yamamoto & Shinobu Yamazaki Japan
180  [28] Jeffrey Van Meerkerk & Chantal Melet Holland
181  [27] Ikuto Miyaoka & Megumi Miyaoka Japan
181  [27] Koki Morizumi & Aiko Sato Japan
181  [27] Sergey Tokarenko & Mira Tokarenko Rússland
184  [26] Vadim Mossanovski & Natalia Kalinina Rússland
185  [25] Kiyoto Banno & Aya Banno Japan
186  [24] Hideto Ito & Maki Taguchi Japan
186  [24] Shigeru Nakaizumi & Meri Matsuoka Japan
186  [24] Ryan Yi & Queena Shih Tævan
186  [24] Masaki Yoshioka & Kyoko Ohashi Japan
190  [23] Mathieu Caron & Marilyne Prevost Kanada
190  [23] Genice Marquez & Victoria Mae Huyatid Filips Eyjar
190  [23] Koji Matsuda & Aya Matsuda Bandaríkin
190  [23] Hiroyuki Nittuta & Sakura Sakaguchi Japan
190  [23] Hidero Suzuki & Sumiko Suzuki (aka Ishida) Japan
190  [23] Kelvin Woo & Julia Lee Tævan
196  [22] Masataka Hayasaki & Hiromi Hikita Japan
196  [22] Thomas Kraml & Lenka Marosiova Austurríki
196  [22] Yoshiaki Saito & Misato Fujiyama Japan
196  [22] Jung-cheol Yoon & An-na Hwang Suður-Kórea
200  [21] Shinichi Chouno & Nozomi Inoue Japan
200  [21] Takashi Kajiya & Mai Shimizu Japan
200  [21] Kowk On Lee & Lung Ling Hong Kong
200  [21] Dong Chan Shin & Ka Yeon Lee Suður-Kórea
204  [20] Yoshihiro Hamano & Tomoko Hamano Japan
204  [20] Hideo Hokamura & Sanae Hokamura Japan
204  [20] Che-jui Hsu & Ssu-yu Lin Tævan
204  [20] Young Seouk Park & Eun Seo Bae Suður-Kórea
204  [20] Nobuyuki Uehara & Ai Miyajima Japan
204  [20] Hee Sang Yoo & Hee Suk Lee Suður-Kórea
210  [19] Masanori Joe & Mei Mochizuki Japan
210  [19] Seung Won Song & Miok Choi Suður-Kórea
212  [18] Rex Chun-jen Hsu & Selena Wan-ling Hou Tævan
212  [18] Hong Gang Shan & Yu Liu Kína
214  [17] Sergio Brilhante & Sharon Withers England
214  [17] Toshiaki Kinoshita & Saho Yamauchi Japan
214  [17] Kazuya Morikawa & Miho Tahara Japan
217  [16] Merek & Shinobu Japan
217  [16] Zoltán Horvath & Maria Krizsa Ungverjaland
217  [16] Dong-wook Lee & Ok Kyoung Kim Suður-Kórea
220  [15] Peter Chen & Ursula Robl Austurríki
220  [15] Andrea Ciarbonetti & Annarita Di Lorenzo Ítalía
222  [14] Chang Gi Ji & Da Rae Kim Suður-Kórea
223  [13] Masashi Ebihara & Harumi Takeshita Japan
223  [13] Masafumi Kitamaki & Naoko Tamura Japan
223  [13] Toshi Nireta & Yoko Nireta Japan
226  [12] Alexander Doskotz & Svetlana Doskotz (aka Issoupova) Þýskaland
226  [12] Sung-soo Kim & Hee Young Lee Suður-Kórea
226  [12] Markus Schäfer & Evelyn Krosta Þýskaland
229  [11] Hee-jung Hwang & Kyoung Kil Suður-Kórea
229  [11] Chun Wai Yong & Yeap Yen Chin Malasía
231  [10] Vasile Constantin & Vanda Yolobceasta Rúmenía
231  [10] Bok Wook Kim & Hana Jo Suður-Kórea
233  [9] Tommy Yu & Ariel Wen Tævan
234  [8] Takenazu Mori & Manami Watanabe Japan
234  [8] Sang Kil Park & Sejung Lee Suður-Kórea
236  [7] Kyosuke Hirano & Misako Kogure Japan
236  [7] Hiroyuki Yamamoto & Terumi Ueda Japan
238  [5] Gary Cheung & Doris Li Hong Kong
238  [5] Kenji Tsukishima & Agena Kimura Japan
240  [4] Yusuke Uehata & Saya Kakimoto Japan
241  [3] Lin Tao & Cui Yutao Kína
242  [1] Sylvain Castonguay & Helene Gagne Kanada
242  [1] Shoji Fujimi & Yoshiko Fujimi Japan
242  [1] Edmond Lee & Ling Chin Hong Kong
242  [1] Roland Mader & Franziska Triebe-Mader Austurríki
242  [1] Jee Woong Shin & Hae Jinng Choi Suður-Kórea
242  [1] Yuki Yamamoto & Kana Takatsu Japan
248  Shuai Shao & Chizuko Kimura Japan
248  Tanny Tang & Lu Yung Hong Kong
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}