Results from Blackpool Dance Festival 2009 - Professional Foxtrot 29. maí 2009
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Blackpool Dance Festival 2009
England - Blackpool 21. maí 2009

Professional Foxtrot 29. maí 2009

Úrslit

1  Mirko Gozzoli & Alessia Betti Ítalía
2  Arunas Bizokas & Katusha Demidova Bandaríkin
3  Jonathan Wilkins & Hazel Newberry England
4  Victor Fung & Anna Mikhed Bandaríkin
5  Domenico Soale & Gioia Cerasoli Ítalía
6  Roberto Villa & Morena Colagreco Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [4] Warren Boyce & Kristi Boyce England
8  [2] Mikhail Avdeev & Anastasia Muravyova Bandaríkin
8  [2] Sascha Karabey & Natasha Karabey Þýskaland
8  [2] Angelo Madonia & Edita Daniute Litháen
11  [1] Paolo Bosco & Silvia Pitton Ítalía
11  [1] Domen Krapez & Monica Nigro Slóvenía
13  Craig Draper & Snezhana Sheviakova England

Fjórðungsúrslit

14  [5] Aleksandr Zhiratkov & Irina Novozhilova (aka Popovic) Hong Kong
15  [4] Matthew Rooke & Anna Longmore Ástralía
16  [3] Christopher Short & Elisa Chanaa England
17  [2] Tomasz Papkala & Frantsiska Yordanova Pólland
17  [2] Stefano Soldati & Annalisa Longo Ítalía
19  [1] Isaia Berardi & Cinzia Birarelli Ítalía
19  [1] Ruslan Golovashchenko & Olena Golovashchenko Úkraína
21  Shozo Ishihara & Toko Shibuya Japan
21  Giuseppe Magnelli & Francesca Pietramale Ítalía

4. umferð (topp 52)

23  [4] Francesco Decandia & Sabrina Laconi Ítalía
23  [4] Daniele Gallaro & Kimberly Taylor England
23  [4] Urs Geisenhainer & Agnieszka Kazmierczak Bandaríkin
23  [4] Hisashi Kawahara & Izumi Arai Japan
23  [4] Evgeni Kazmirchuk & Yulia Spesivtseva Rússland
23  [4] Igor Litvinov & Julia Ivleva Bandaríkin
23  [4] Gustaf Lundin & Valentina Oseledko Svíþjóð
23  [4] Luca Rossignoli & Veronika Haller Ítalía
23  [4] Craig Shaw & Natasha Manderson England
23  [4] Kota Shoji & Nami Shoji Japan
33  [3] Roman Goncharov & Mariya Sekistova Rússland
33  [3] Mika Jauhiainen & Nitta Kortelainen Finnland
33  [3] Gherman Mustuc & Iveta Lukosiute Bandaríkin
33  [3] Richard Perry & Natalie Perry Nýja Sjáland
33  [3] Rustam Shayahmetov & Olesia Kargina Rússland
33  [3] Tomoki Shiraishi & Kaori Shiraishi Japan
39  [2] Egor Abashkin & Katya Kanevskaya Bandaríkin
39  [2] Maxim Bulanyi & Katerina Spasitel Úkraína
39  [2] Alex Hou & Melody Hou Tævan
39  [2] Mikhail Lenski & Alexandra Postelniak Rússland
39  [2] Sergey Mikheev & Natalya Chizhova Rússland
39  [2] Hide Miyajima & Sumi Shimizu Japan
39  [2] Luca Tonello & Ekaterina Baroulina Ítalía
46  [1] Fabrizio Cravero & Lorena Cravero Ítalía
46  [1] Sergei Gladkikh & Tatiana Gladkikh Makaó
46  [1] Go Hashimoto & Keiko Onda Japan
46  [1] Anton Lebedev & Anna Borshch Kanada
46  [1] Stanislaw Massold & Christine Deck Þýskaland
46  [1] Samuele Pacchini & Tone Jacobsen Noregur
46  [1] Roberto Regnoli & Tania Berto Ítalía

3. umferð (topp 100)

53  [19] Kiichiro Kinoshita & Naomi Kinoshita Japan
53  [19] Daisuke Okada & Junko Hishida Japan
53  [19] Takahito Suetomi & Naoko Fujimoto Japan
56  [18] Andrea Faraci & Iveta Pauryte Faraci Bandaríkin
56  [18] Anthony Price & Zoey Price England
58  [17] Lucas Chockuba & Paulina Malinowska Bandaríkin
58  [17] Takeshi Sasaya & Kumi Sasaya Japan
58  [17] Jun Youn & Cellina Park Suður-Kórea
61  [16] Denis Donskoy & Maria Galtseva Rússland
61  [16] Daniele Ginnetti & Francesca Mariani Ítalía
61  [16] Roman Myrkin & Natalia Byednyagina Úkraína
64  [15] Jun Motoike & Noriko Motoike (aka Muto) Japan
64  [15] James Prouton & Kelly Lemasurier England
64  [15] Daisuke Yamamoto & Keiko Ando Japan
67  [14] Yasunori Aoki & Tomoko Aoki Japan
67  [14] Yoshihiro Miwa & Tomoko Miwa Japan
69  [13] Andrey Klinchik & Yuliya Klinchik (aka Dzyuba) Bandaríkin
69  [13] Damien Koulouris & Karolina Szpiech Bandaríkin
69  [13] Simon Reuter & Julia Niemann Þýskaland
69  [13] Zhou Ji Tian & Sun Yajie Kína
73  [12] Vladislav Ivanovich & Olga Tribushevskaja Hvíta-Rússland
73  [12] Qing Shui & Yan Yan Ma Kína
73  [12] Michael Sörensen & Miriam Blume Þýskaland
76  [11] Mauro Favaro & Angelina Shabulina Ítalía
76  [11] Wang Jing & Hao Yuan Yuan Kína
76  [11] Ivan Krylov & Natalia Smirnova Rússland
76  [11] Aki Nakaaki & Jun Nakaaki Japan
80  [10] Slavyko Baylov & Mariko Cantley Bandaríkin
80  [10] Sergey Kravchuk & Anastasiya Fedchyshina Úkraína
80  [10] Glyn Lin & Wen Hua Ji (aka Tracy Li) Tævan
80  [10] Lukasz Pawlak & Aneta Pawlak Pólland
80  [10] Alexander Sergeev & Elena Provatorova Rússland
85  [9] Daniele Pardini & Paola Rosi Ítalía
86  [8] Sergei Goncharov & Olena Laveckaya Úkraína
86  [8] Barry Winters & Holly Woolcott England
88  [7] Paolo Di Lorenzo & Liene Darbiniece Lettland
88  [7] Takahiro Niikura & Yukiko Nakata Japan
90  [6] Sang Hyo Jo & Se Hee Lee Suður-Kórea
90  [6] Anton Koukareko & Elena Koukareko (aka Feoktistava) Bandaríkin
90  [6] Kazunori Matsuo & Makika Matsuo Japan
93  [5] Lu Chen Chen & Ying Zhang Kína
93  [5] Giuseppe Guarnieri & Antonietta Natella Ítalía
95  [4] Mathieu Laroche & Sylvia Ruskova (aka Laroche) Frakkland
95  [4] Svyatoslav Nikolaev Stefanov & Ekaterina Marshukova Búlgaría
95  [4] Francesco Pepe & Assunta Viscione Ítalía
98  [3] Serghei Pogonet & Anastasia Kazmina Kanada
98  [3] Takuji Sayama & Yukari Miyahara Japan
100  [2] Angelo Bianco & Monica Ferriero Ítalía

2. umferð (topp 171)

101  [20] Robert Faoro & Malgorzata Grzadka Pólland
101  [20] Shin Ya Urui & Kayo Urui Japan
101  [20] Stanislav Zelianin & Irina Cherepanova Rússland
104  [19] Tohru Maeda & Yuuka Kondo Japan
104  [19] Pawel Sobieszek & Anna Bocian Pólland
104  [19] Manabu Sugai & Yuriko Showa Japan
104  [19] Akio Tamura & Ritsu Wakao Japan
108  [18] Lu Bai & Meng Pan Kína
108  [18] Daisuke Miura & Miwako Miura Japan
110  [17] Shintaro Asamura & Emi Toyama Japan
110  [17] Jae Hoon Park & Young Ha Lee Suður-Kórea
112  [16] Sami Helenius & Jutta Helenius (aka Markkanen) Finnland
112  [16] Masafumi Kitamaki & Naoko Tamura Japan
112  [16] Jean-Francois Messier & Marie Bolduc Kanada
112  [16] Shuichiro Mine & Saori Mine Japan
112  [16] Hideki Nakajima & Miki Nakajima (aka Kinoshita) Japan
112  [16] Dimitrijus Sazinas & Erica Sazinas (aka Wells) Bandaríkin
112  [16] Maciej Zahorodny & Karolina Dej Pólland
119  [15] Michele Bonsignori & Katherine Cheng Kína
119  [15] Nikolai Cheremukhin & Olga Tsikalyuk Rússland
119  [15] Teppei Hamada & Makoto Horikawa Japan
119  [15] Sergiy Samchynskyy & Yuliya Besarab Bandaríkin
123  [14] Victor Buenavida & Petra Cernakova Spánn
123  [14] David Carrillo Mengosa & Laia Benet Spánn
123  [14] Ruslan Meshkov & Aleksandra Nema Bandaríkin
123  [14] Yuta Nakagawa & Kumiko Nakagawa Japan
123  [14] Yoshito Nishioka & Mayumi Nishioka Japan
123  [14] Kazuki Sugaya & Ikuyo Ozaki Japan
129  [13] Takatoshi Aoyama & Miki Aoyama Japan
129  [13] Masahiro Kiwari & Taeko Nishimura Japan
129  [13] Koki Morizumi & Aiko Sato Japan
129  [13] Shigeru Nakaizumi & Meri Matsuoka Japan
129  [13] Koji Ohtsubo & Nao Tanabe Japan
129  [13] Kevin Shan & Sara Shan Tævan
129  [13] Akira Suzuki & Reina Furukawa Japan
129  [13] Tomokazu Takeda & Noriko Takeda (aka Ito) Japan
129  [13] Munetsugo Tomita & Yoko Sato (aka Hamaguchi) Japan
129  [13] Liu Xiang & Di Ya Li Kína
139  [12] Tomo Katayama & Kana Katayama Japan
139  [12] Shao Bo Liv & Na Feng Kína
139  [12] Shu Taguchi & Misuzu Ezawa Japan
139  [12] Shuichiro Tamatsu & Kaori Hanamori Japan
143  [11] Pavel Cherdantsau & Svetlana Rudkovskaya Bandaríkin
143  [11] Takaya Kawasaki & Akiko Ono Japan
143  [11] Satoshi Yuuki & Chiharu Masuda Japan
146  [10] Takahiro Akitani & Miho Tahara Japan
146  [10] Craig Bedwell & Angela Painting England
146  [10] Jernej Brenholc & Daniela Pekic Slóvenía
146  [10] Jimmy Chen & Dana Shen Tævan
146  [10] Matti Heikkila & Sanna-maria Nissinen Finnland
146  [10] Nobuaki Kijima & Hisae Fukuhara Japan
146  [10] Taichi Kokido & Yuka Shichida Japan
146  [10] Kousuke Morita & Toyo Morita Japan
146  [10] Muneyoshi Tsuyuguchi & Ayako Tamura Japan
155  [9] Gentaro Ohtani & Shizu Kusakabe Japan
155  [9] Martin Parmas & Kaisa Oja Eistland
157  [8] Vladislav Trukhachev & Elena Kuzovleva Rússland
158  [7] Martin Parnov Reichardt & Maija Salminen Danmörk
158  [7] Michal Towliszew & Tiffany Fung Bandaríkin
160  [6] Cheng-yen Huang & Tien-yu Chou Bandaríkin
160  [6] Norio Uchino & Noriko Uchino Japan
160  [6] Donald Young & Melanie Young (aka Wentzell) England
163  [5] Koji Iida & Chinami Asano Japan
164  [4] Mikko Koskelainen & Janica Mattsson Finnland
165  [3] Marc Hotfilder & Heike Macke Þýskaland
165  [3] Nontachai Meksawad & Benjawan Noomprasit Tæland
165  [3] Tsukasa Sakamoto & Ai Hattori Japan
165  [3] Masaki Shibata & Eriko Matsuoka Japan
169  [2] Daisuke Ikezawa & Chihiro Hasegawa Japan
169  [2] Katsuhiro Nagayama & Chikako Sone Japan
169  [2] Takashi Watanabe & Chikayo Murai Japan

1. umferð (topp 236)

172  [26] Yuuji Chiba & Mika Yahata Japan
172  [26] Ki-on Choi & Mi-ra Ahn Suður-Kórea
172  [26] Chissanupong Jenpanichsub & Amornrath Jenpanichsub Tæland
172  [26] Masaya Sakaguchi & Akiko Yamada Japan
172  [26] Satoshi Takada & Junko Matsumura Japan
177  [25] Peter Ekkart & Ellen Ekkart (aka Saey) Belgía
177  [25] Yohei Ogasawara & Elizabeth Gray Japan
177  [25] Kazushi Ozaki & Maki Kajiya Japan
177  [25] Makoto Sekine & Tomoko Iizuka Japan
177  [25] Shin Watanabe & Saki Jinno Japan
177  [25] Hiromichi Yokoyama & Fumi Yokoyama Japan
177  [25] Shuo Feng Zhang & Lu Xi Tian Kína
184  [23] Takeshi Tajima & Kaori Shigemura Japan
184  [23] Yasufumi Tsubouchi & Miwa Tsubouchi Bandaríkin
186  [22] Terumi Abe & Emi Yomogita Japan
186  [22] Donatas Nacajus & Tatyana Bilych Bandaríkin
186  [22] Maurizio Seriani & Aurora Augugliaro Ítalía
189  [21] Shinji Inoue & Miyako Tsuno Japan
189  [21] Tadas Jonyla & Heather Jonyla Bandaríkin
189  [21] Yoshihito Kimura & Mikako Isono Japan
189  [21] Oleg Kurianov & Natalia Popova Rússland
189  [21] Hyun Woo Lee & Ju Hyun Kang Suður-Kórea
189  [21] Noriaki Matsuoka & Yuki Matsuoka Japan
189  [21] Yuji Otaki & Mako Otaki Japan
189  [21] Makoto Yamada & Asako Tani Japan
197  [20] Kuniomi Abe & Hiromi Abe Japan
197  [20] Hideo Hokamura & Sanae Hokamura Japan
199  [19] Hiroyasu Ichikawa & Rika Nakayama Japan
199  [19] Tsutomu Kimura & Asami Kimura Japan
199  [19] Yasuyuki Nakamura & Mari Okamoto Japan
202  [18] Jason Chao & Merisa Lo Tævan
202  [18] Ramon De Kleijn & Astrid Theelen Holland
202  [18] Denny Wang & Tiffany Lee Tævan
205  [17] Hideki Masuda & Mari Murai Japan
206  [16] Matt Wu & Sharon Hsiao Tævan
206  [16] Mitsuhiro Yoshimura & Nozomi Yoshimura Japan
208  [15] Youki Katayama & Noriko Katayama Japan
209  [14] Bok Wook Kim & Hana Jo Suður-Kórea
210  [13] Bin-Bor Chang & YI-YEN LEE Tævan
210  [13] Rex Chun-jen Hsu & Selena Wan-ling Hou Tævan
210  [13] Kelvin Woo & Julia Lee Tævan
213  [12] Merek & Shinobu Japan
213  [12] Takashi Masato & Tomoko Masato Japan
215  [11] Simon Cheng & Genie Chan Hong Kong
215  [11] Takenazu Mori & Manami Watanabe Japan
215  [11] Masahiro Tamayose & Chiharu Kobayashi Japan
215  [11] Yusuke Uehata & Saya Kakimoto Japan
219  [9] Peter Chen & Ursula Robl Austurríki
219  [9] Hongyao Li & Hai Ling Lau Kína
221  [8] John Chung & Wei Hwung Tævan
221  [8] Kei Shinohara & Sachiko Shinohara Japan
223  [6] Hee-jung Hwang & Kyoung Kil Suður-Kórea
223  [6] Kelvin Lam Yu & Christine Chan Ching Hong Kong
223  [6] Xue Song Ning & Yuk Lan Chan Hong Kong
223  [6] Peter Pan & Lily Chung Tævan
227  [5] Jing Han Wang & Shu Han Chuang Tævan
227  [5] Alex Young & Pamela Preczewski Bandaríkin
229  [4] Sang Kil Park & Sejung Lee Suður-Kórea
230  [3] Shoji Fujimi & Yoshiko Fujimi Japan
230  [3] Yuji Harada & Sumi Murata Japan
230  [3] Chang Gi Ji & Da Rae Kim Suður-Kórea
230  [3] Thomas Tan & Tramaine Tan Malasía
234  [1] Cheuk Man Kwong & Yee Yung Ng Hong Kong
234  [1] Shu Fun Tsang & Woon Chuen Luk Hong Kong
236  Sylvain Castonguay & Helene Gagne Kanada
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}