Results from Bercy 2004 - IDSF International Open Standard 31. janúar 2004
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Bercy 2004
Frakkland - Paris 31. janúar 2004

IDSF International Open Standard 31. janúar 2004

Úrslit

1  Warren Boyce & Kristi Boyce England
2  Mark Friedmann & Claudia Köhler Þýskaland
3  Mikhail Avdeev & Olga Tsikalyuk Rússland
4  Stanislaw Massold & Christine Deck Þýskaland
5  Valerio Colantoni & Sara Di Vaira Ítalía
6  Ivan Zderciuc & Olga Ciubari Moldovía
7  Alessio Potenziani & Veronika Vlasova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Maxime Dereymez & Sophie Chevalier Frakkland
9  Valdis Skutans & Laura Kosite Lettland
10  Daniele Pardini & Paola Rosi Ítalía
11  Mark Elsbury & Olga Alissievich England
11  Oktavian Para & Elena Cravciuc Moldovía
13  Gaetano Iavarone & Emanuela Napolitano Ítalía
14  Denis Bulanov & Aleksandra Lyubchevskaya Rússland

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

15  Vladimir Slon & Martina Friedl Austurríki
16  Gianni Porcaro & Ilaria Carrotta Ítalía
17  Simon Reuter & Julia Niemann Þýskaland
18  Mika Honkanen & Satu Suomi Finnland
19  Chris Nugteren & Rebecca Blummel Holland
20  Dumitru Doga & Alexandra Malai Moldovía
21  Mathieu Laroche & Sylvia Ruskova (aka Laroche) Frakkland
22  Octavian Cepurjinschii & Olga Chiricenco Moldovía
23  Juraj Simko & Zuzana Vicikova Slovakía
24  Stefan Brückner & Astrid Schäfer Þýskaland

2. umferð (topp 36)

25  Serghei Pogonet & Elena Cataeva Moldovía
26  Erik Narjas & Petra Cernakova Slovakía
27  Stepan Skok & Oksana Bulyga Rússland
28  Robert Hoefnagel & Silke Hoefnagel Holland
29  Shota Shanava & Anna Buvina Rússland
30  Herman Lak & Michelle Lak (aka Gleimann) Holland
31  Pierre Payen & Isabelle Reyjal Frakkland
32  Dmitrii Paiu & Anastasia Florin Moldovía
33  Jean-Francois Messier & Marie Bolduc Kanada
34  Edgar Orlovschii & Tatiana Balaban Moldovía
35  Luca Calderaro & Aline Calderaro (aka Regnault) Frakkland
36  Steeve Gaudet & Laure Colmard Frakkland

1. umferð (topp 56)

37  Roman Manolachi & Cristina Rodrighes Moldovía
38  Roger Anselmi & Nadine Müller Sviss
38  Keith Chircop & Joanne Grech Malta
40  Philippe Bezoteaux & Emilie Schickel Frakkland
40  Ludovic Rome & Floriane Saunier Frakkland
40  Dmitri Shubskiy & Yaroslava Shubskaya (aka Pupalovskaya) Rússland
43  Philipp Kaufmann & Sandra Kaufmann (aka Sowa) Austurríki
43  Hideyuki Yoshikawa & Hisae Yoshikawa Japan
43  Markus Zunker & Tetyana Antonenko Sviss
46  Gilles Bourguet & Sandrine Bourguet (aka Zoppe) Frakkland
46  Jan Lastovka & Kristyna Muckova Tékkland
46  Milan Steskal & Karola Pavlikova Slovakía
49  Daniel Billeux & Sandrine Le Boulch Frakkland
49  Florent Brault & Tacko Hashimoto Frakkland
49  Christophe Chaponet & Sarah Savoye Frakkland
49  David Chechat & Chrystel Macia (aka Chechat) Frakkland
49  Thierry Granier & Karine Hoarau Frakkland
49  Michael Nimz & Michaela Nimz (aka Sauer) Þýskaland
49  Dusan Novak & Ivana Tomovicova Slovakía
49  Chris Ruffino & Laetitia Ruffino Frakkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}