Results from Bassano Open 2007 - IDSF International Open Standard 17. febrúar 2007
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Bassano Open 2007
Ítalía - Bassano Dell Grappa 17. febrúar 2007

IDSF International Open Standard 17. febrúar 2007

Úrslit

1  Andrea Ghigiarelli & Sara Andracchio Ítalía
2  Wiktor Kiszka & Malgorzata Garlicka Pólland
3  Luca Bussoletti & Tjasa Vulic Slóvenía
4  Marco Cavallaro & Joanne Clifton England
5  Valerio Colantoni & Sara Di Vaira Ítalía
6  Misa Cigoj & Alexandra Malai Slóvenía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Luca Rossignoli & Veronika Haller Ítalía
8  Andrea De Angelis & Ekaterina Vaganova Ítalía
9  Simone Daniele & Elisa Chanaa Syria
9  Eldar Dzhafarov & Anna Sazina Aserbædsjan
9  Moreno Lirussi & Anna Plazzotta Ítalía
9  Giuseppe Longarini & Valentina Basili Ítalía
13  Christoph Santner & Maria Santner Austurríki

Fjórðungsúrslit

14  Andrea Stella & Michela Cusato Ítalía
15  Lorenzo Tarabelli & Federica Agostinelli Ítalía
16  Francesco Galuppo & Debora Pacini Ítalía
17  Gianni Caliandro & Ilenia Spedicato Ítalía
18  Alessandro Ilarioni & Aurora Sbardella Ítalía
18  Mathieu Laroche & Sylvia Ruskova (aka Laroche) Frakkland
20  Vincenzo Canale & Michela Bove Ítalía
20  Alen Pavlec & Tara Bohak Slóvenía
20  Oscar Pedrinelli & Kamila Brozovska Tékkland
20  Giovanni Scandiffio & Eleonora Scandiffio Ítalía
24  Sergey Dementyev & Anamarija Novak Slóvenía

2. umferð (topp 36)

25  Markus Hackl & Stefanie Krausz Austurríki
25  Samuele Pacchini & Antonia Lombardi Ítalía
27  Livio Palmirotta & Valentina Palcani Ítalía
28  Robert Aparicio & Judit Garcia Spánn
29  Maksim Tschernin & Carolin Hirschberger Þýskaland
30  Pietro Del Bello & Faye Hung Hong Kong
31  Andrea Bencivenga & Daniela Rossetti Ítalía
32  Thomas Fusetto & Laura Brugin Ítalía
32  Alessandro Lippi & Giada Carabellese Ítalía
34  Sergey Stepanov & Helena Cej Ísrael
35  Fabio Beozzi & Serena Prospero Ítalía
36  Alessio Diska & Serena Borin Ítalía

1. umferð (topp 53)

37  Simone Carrer & Ilaria Dalla Libera Ítalía
37  Giordano Simonetti & Milena Bianchini Ítalía
39  Giovanni Vitone & Sara Confalonieri Ítalía
40  Simone Carabellese & Lucia Cafagna Ítalía
41  Simone Corvini & Michela Natali Ítalía
41  Denis Orsenigo & Lidia Crotti Ítalía
43  Vittorio Felici & Elena Felici Ítalía
44  Armin Gerstbauer & Katharina Hochwind Austurríki
44  Andreas Polz & Ilse Braunsperger Austurríki
46  Andrea Guerrazzi & Marilena Ghezzi Sviss
46  Maximilian Kopt & Elisabeth Koger Austurríki
48  Sebastian Mureddu & Jessica Ragonesi Ítalía
49  Deni Banic & Sara Biskic Króatía
49  Stefano Barbizzi & Valentina Brandimarte Ítalía
51  Mauro Di Stefano & Noemi Biamonte Ítalía
51  Marco Viola & Katia Castellani Ítalía
51  Luka Vodlan & Maja Omovsek Slóvenía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}