Results from Barborka 2007 - Grand Prix Youth Standard 10. nóvember 2007
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Barborka 2007
Pólland - Belchatow 10. nóvember 2007

Grand Prix Youth Standard 10. nóvember 2007

Úrslit

1  Pavel Novikov & Karolina Iwanowicz Pólland
2  Szymon Kulis & Katarzyna Szymanska Pólland
3  Rafal Janecki & Anna Piaseczna Pólland
4  Michal Wasik & Aleksandra Korscik Pólland
5  Tadeusz Rey & Karolina Szmit Pólland
6  Michal Lemieszek & Anna Tymczak Pólland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Jan Borecki & Daria Kolata Pólland
7  Michal Jeziorowski & Magdalena Marycz Pólland
9  Grzegorz Zareba & Kinga Turska Pólland
10  Artur Kozun & Kamila Wierzynska Pólland
11  Lukasz Sitarski & Ewelina Czarnecka Pólland
11  Pawel Swiackiewicz & Anna Tarnowska Pólland
13  Marek Szulgo & Renata Schodnik Pólland

Fjórðungsúrslit

14  Damian Pawlowski & Marika Ostrowska Pólland
14  Igor Plukarski & Justyna Wojcicka Pólland
16  Charalambos Charalambopulos & Angelika Prokop Pólland
16  Karol Michalowski & Anna Wojcik Pólland
18  Mateusz Szostek & Adrianna Kaczmarek Pólland
19  Mariusz Pilipczuk & Paulina Misiak Pólland
20  Maciej Miszczuk & Aleksandra Dawidczyk Pólland
21  Tomasz Batko & Anna Uznanska Pólland
22  Andrzej Szelag & Sandra Wieliczko Pólland
23  Witold Wosinski & Natalia Walas Pólland
24  Jakub Pieron & Adrianna Wabnic Pólland

2. umferð (topp 37)

25  Lukasz Sieduszewski & Agnieszka Kalinowska Pólland
26  Wiktor Wasowski & Aneta Utracka Pólland
27  Robert Sitarski & Ilona Jabczyk Pólland
28  Ernest Cendrowski & Kamila Wawrzyniak Pólland
28  Jakub Grzybek & Natalia Sukowska Pólland
28  Michal Jezierski & Anna Leska Pólland
28  Michal Urbaniak & Agnieszka Ludkiewicz Pólland
32  Maciej Holski & Martyna Lewandowska Pólland
32  Michal Zacharewicz & Dominika Jablonska Pólland
34  Pawel Kostrzewa & Aleksandra Piasecka Pólland
35  Bartosz Lech & Kinga Nowak Pólland
36  Robert Kozar & Magdalena Rudolf Pólland
37  Adrian Dyla & Aleksandra Sieminska Pólland

1. umferð (topp 49)

38  Adam Jacek & Iga Ramlo Pólland
38  Szymon Kalinowski & Katarzyna Florczuk Pólland
38  Krystian Krzeminski & Magdalena Kaminska Pólland
41  Karol Iliew & Magdalena Dubiel Pólland
41  Radoslaw Perz & Marta Wojczuk Pólland
41  Bartosz Soltysiak & Martyna Tatar Pólland
44  Maciej Slysz & Agnieszka Serowka Pólland
45  Kamil Wieczorek & Katarzyna Wicenciak Pólland
46  Marcin Rychwinski & Liwia Tomaszewska Pólland
47  Mariusz Kowalski & Julia Czeczek Pólland
48  Jakub Tyman & Agnieszka Czarny Pólland
49  Jakub Lopatka & Zaneta Szymanska Pólland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}