Results from Barborka 2007 - Grand Prix Youth Standard 10. nóvember 2007
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Barborka 2007
Pólland - Belchatow 10. nóvember 2007

Grand Prix Youth Standard 10. nóvember 2007

Úrslit

1  Pavel Novikov & Karolina Iwanowicz Pólland
2  Szymon Kulis & Katarzyna Szymanska Pólland
3  Rafal Janecki & Anna Piaseczna Pólland
4  Michal Wasik & Aleksandra Korscik Pólland
5  Tadeusz Rey & Karolina Szmit Pólland
6  Michal Lemieszek & Anna Tymczak Pólland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Jan Borecki & Daria Kolata Pólland
7  Michal Jeziorowski & Magdalena Marycz Pólland
9  Grzegorz Zareba & Kinga Turska Pólland
10  Artur Kozun & Kamila Wierzynska Pólland
11  Lukasz Sitarski & Ewelina Czarnecka Pólland
11  Pawel Swiackiewicz & Anna Tarnowska Pólland
13  Marek Szulgo & Renata Schodnik Pólland

Fjórðungsúrslit

14  Damian Pawlowski & Marika Ostrowska Pólland
14  Igor Plukarski & Justyna Wojcicka Pólland
16  Charalambos Charalambopulos & Angelika Prokop Pólland
16  Karol Michalowski & Anna Wojcik Pólland
18  Mateusz Szostek & Adrianna Kaczmarek Pólland
19  Mariusz Pilipczuk & Paulina Misiak Pólland
20  Maciej Miszczuk & Aleksandra Dawidczyk Pólland
21  Tomasz Batko & Anna Uznanska Pólland
22  Andrzej Szelag & Sandra Wieliczko Pólland
23  Witold Wosinski & Natalia Walas Pólland
24  Jakub Pieron & Adrianna Wabnic Pólland

2. umferð (topp 37)

25  Lukasz Sieduszewski & Agnieszka Kalinowska Pólland
26  Wiktor Wasowski & Aneta Utracka Pólland
27  Robert Sitarski & Ilona Jabczyk Pólland
28  Ernest Cendrowski & Kamila Wawrzyniak Pólland
28  Jakub Grzybek & Natalia Sukowska Pólland
28  Michal Jezierski & Anna Leska Pólland
28  Michal Urbaniak & Agnieszka Ludkiewicz Pólland
32  Maciej Holski & Martyna Lewandowska Pólland
32  Michal Zacharewicz & Dominika Jablonska Pólland
34  Pawel Kostrzewa & Aleksandra Piasecka Pólland
35  Bartosz Lech & Kinga Nowak Pólland
36  Robert Kozar & Magdalena Rudolf Pólland
37  Adrian Dyla & Aleksandra Sieminska Pólland

1. umferð (topp 49)

38  Adam Jacek & Iga Ramlo Pólland
38  Szymon Kalinowski & Katarzyna Florczuk Pólland
38  Krystian Krzeminski & Magdalena Kaminska Pólland
41  Karol Iliew & Magdalena Dubiel Pólland
41  Radoslaw Perz & Marta Wojczuk Pólland
41  Bartosz Soltysiak & Martyna Tatar Pólland
44  Maciej Slysz & Agnieszka Serowka Pólland
45  Kamil Wieczorek & Katarzyna Wicenciak Pólland
46  Marcin Rychwinski & Liwia Tomaszewska Pólland
47  Mariusz Kowalski & Julia Czeczek Pólland
48  Jakub Tyman & Agnieszka Czarny Pólland
49  Jakub Lopatka & Zaneta Szymanska Pólland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}