Results from Barborka 2007 - Grand Prix Junior II Standard 11. nóvember 2007
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Barborka 2007
Pólland - Belchatow 10. nóvember 2007

Grand Prix Junior II Standard 11. nóvember 2007

Úrslit

1  Marcin Sochacki & Maja Barczuk (aka Mlynek) Pólland
2  Bartlomiej Szkutnik & Alicja Minkiewicz Pólland
3  Dawid Skrzydlowski & Karolina Woch Pólland
4  Tobiasz Uniejewski & Ksenia Isakova Pólland
5  Mateusz Piasecki & Weronika Mierzwa Pólland
6  Jakub Lipowski & Kamila Duranska Pólland
7  Piotr Paszewski & Karolina Grzybek Pólland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Michal Urbanski & Ewelina Mikolajewska Pólland
9  Arkadiusz Glogowski & Marcelina Kika Pólland
10  Marcin Adamczyk & Anna Niedospial Pólland
11  Filip Sleczek & Kinga Stepien Pólland
12  Piotr Pucko & Natalia Parjaszewska Pólland
13  Krzysztof Buda & Anna Wardecka Pólland
14  Wojciech Jeschke & Natalia Glebocka Pólland

Fjórðungsúrslit

15  Michal Kulesza & Karolina Kurowska Pólland
16  Marcin Klasz & Anna Skwira Pólland
16  Michal Le & Izabela Skierska Pólland
16  Mateusz Sobczynski & Greta Kisielewska Pólland
19  Kamil Kopacz & Marta Pilipczuk Pólland
20  Mateusz Laski & Kamila Serafin Pólland
20  Krzysztof Szostek & Patrycja Lisikiewicz Pólland
22  Mateusz Wronski & Malgorzata Kowalska Pólland
23  Filip Nowak & Zuzanna Kuza Pólland
24  Kamil Dlugosz & Magdalena Madra Pólland
24  Adam Oleskiewicz & Ania Kuczynska Pólland

1. umferð (topp 50)

26  Artur Bobrowski & Hanna Rybicka Pólland
26  Michal Gdowski & Nina Brodawka Pólland
28  Pawel Czyzak & Anna Paczkowska Pólland
28  Mateusz Muzykowski & Agnieszka Bartys Pólland
30  Adam Antosik & Natalia Mioduszewska Pólland
31  Patryk Kiszczynski & Aleksandra Ozga Pólland
31  Jakub Majchrzak & Wioletta Owczarczyk Pólland
33  Pawel Zyzanski & Milena Maciejewska Pólland
34  Grzegorz Michrowski & Barbara Rylska Pólland
35  Michal Prygiel & Katarzyna Wlodarska Pólland
36  Pawel Karabin & Adrianna Rogowska Pólland
36  Grzegorz Zakrzewski & Dominika Parjaszewska Pólland
38  Tomasz Dziubak & Patrycja Polanowska Pólland
38  Piotrek Nawrocki & Edyta Kwasna Pólland
40  Jakub Brej & Agnieszka Kadziela Pólland
40  Michal Charchut & Izabela Adamiec Pólland
40  Krystian Lema & Iga Koch Pólland
40  Adam Pawlak & Eliza Imiolczyk Pólland
44  Aleksander Goc & Marta Rozycka Pólland
44  Michal Mrzyglod & Paulina Podralska Pólland
46  Lukasz Ozga & Monika Arend Pólland
46  Cezary Szymanski & Karolina Kaczmarzyk Pólland
48  Michal Rydzynski & Katarzyna Modrzejewska Pólland
49  Marcin Wrozek & Gabriela Utrata Pólland
49  Bartosz Zajkowski & Daria Kowalczyk Pólland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}