Results from Baltic Grand Prix 2011 - WDSF World Youth Standard 17. desember 2011
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Baltic Grand Prix 2011
Lettland - Riga 16. desember 2011

WDSF World Youth Standard 17. desember 2011

Úrslit

1  Artem Bronnikov & Darya Grishko Rússland
2  Evgeniy Nikitin & Dana Spitsyna Rússland
3  Dmitri Kolobov & Signe Busk Danmörk
4  Patrick Rucinski & Ella Nusenbaum Kanada
5  Valts Liepnieks & Inese Zarina Lettland
6  Michelangelo Longo & Maria Longo Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [20] Krists Ciapas & Anna Andreicuka Lettland
8  [17] Dan Capcelea & Natalia Luchiv Moldovía
8  [17] Dominykas Granskas & Kotryna Petrosiute Litháen
10  [13] Valeriu Ursache & Darya Goncharenko Úkraína
11  [12] Rares Laurentiu Soponar & Alice Alexandra Rusznyak Rúmenía
12  [9] Vladlen Kravchenko & Aigerim Toktarova Kasakstan
13  [3] Daniele Ruscito & Nicole Cartigiano Ítalía
14  [1] Winson Tam & Anna Nina Kus Kanada

Fjórðungsúrslit

15  [21] Ergo Lükk & Rutt Metusala Eistland
16  [19] Michal Hornicek & Yana Grishchenko Tékkland
17  [17] Maciej Mikrzak & Martyna Michalik Pólland
18  [15] Alex Ionel & Cordula Patricia Beckhoff Þýskaland
19  [13] Armand Fazullin & Marit Mets Eistland
19  [13] Karolis Varkalys & Gabriele Siriunaite Litháen
21  [12] Daniel Buschmann & Katarina Bauer Þýskaland
22  [11] Vlad Paslariu & Eszter Pop Rúmenía
22  [11] Dmitriy Piletskiy & Vita Porshina Hvíta-Rússland
22  [11] Alexandru Pogor & Mathilde Lyngsdal Danmörk
25  [4] Nicholas Kharlamov & Rochelle Kharlamov Bandaríkin

2. umferð (topp 36)

26  [24] Erik Husgafvel & Laura Mäkinen Finnland
27  [22] Ion Simboteanu & Lina Vartic Moldovía
28  [21] Ivan Hristov & Pamela Mavrova Búlgaría
29  [20] Yaroslav Semenenko & Anastasiya Vysotska Úkraína
29  [20] Aliksey Tkachuk & Nadzeya Valui Hvíta-Rússland
31  [15] Tamás Jéri & Lilla Szepesi Ungverjaland
32  [13] Bertalan Hegyes & Violetta Kis Ungverjaland
33  [12] Tine Kranjc & Sasa Ul Slóvenía
34  [11] Dimitar Stefanin & Ksenija Lakusic Montenegro
35  [10] Mateusz Czyzyk & Marta Pilipczuk Pólland
36  [6] Michal Konecny & Dominika Feglova Tékkland

1. umferð (topp 59)

37  [17] Jani Neulaniemi & Henni Syvaoja Finnland
38  [16] Matej Pritekelj & Anja Pritekelj Slóvenía
39  [15] Maxim Rekhtin & Marya Kupryancheva Kasakstan
40  [14] Michael Lerner & Marika Odikadze Ísrael
41  [13] Nicolas Ballester & Carla Salbia Spánn
41  [13] Dawid Kaleta & Frida Steffensen Svíþjóð
43  [11] Daniel Shapiro & Katya Kovalyova Bandaríkin
44  [9] Geraint Heaney & Oktawia Talabska Wales
45  [5] Francis Carnes & Sussen Hoen-Vestrheim Noregur
45  [5] David Merenguer Torres & Sigrid Merenguer Torres Spánn
47  [3] Raphael Provitera & Mélanie Labrosse Frakkland
48  [2] Glenn Feddema & Patricia Bach Holland
48  [2] Dusan Grula & Alexandra Ksiazekova Slovakía
50  [1] David Büchel & Flavia Landolfi Sviss
50  [1] Marek Estocin & Simona Feckova Slovakía
50  [1] John Nordberg & Felicia Taube Svíþjóð
50  [1] Gudlaugur Valsson & Malin-agla Kristjansdottir Ísland
54  Jean-Baptiste Boyer & Morgane Salomon Gagnaire Frakkland
54  Edward Fraanje & Bo Sutter Holland
54  Takuya Ohashi & Akari Ohashi Japan
54  Gabriel Plutov & Viktoria Stytsenko Ísrael
54  Shimpei Saito & Izuho Saito Japan
54  Ottar Tveisme & Tanja Kleiven Noregur
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}