Results from Baltic Grand Prix 2011 - Juvenile II Standard E6 16. desember 2011
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Baltic Grand Prix 2011
Lettland - Riga 16. desember 2011

Juvenile II Standard E6 16. desember 2011

Úrslit

1  Paulius Minajevas & Aiste Gudenkaite Litháen
2  Ilia Shvaiunov & Julia Leonovich Hvíta-Rússland
3  Grantas Kalpokas & Gabriele Tubutyte Litháen
4  Justas Gedgaudas & Kamile Bulotaite Litháen
5  Ilja Beluss & Elina Paka Lettland
6  Maksim Koskin & Dasa Grigorian Litháen
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [23] Adis Orda & Justine Kozlovska Lettland
7  [23] Eriks Timpers & Ksenija Tribe Lettland
9  [18] Deniss Ivacenkovs & Signe Civkore Lettland
10  [13] Janis Seikins & Aelita Skromule Lettland
11  [11] Nerius Beresna & Aureja Vilkaite Litháen
12  [7] Edijs Kozlovs & Madara Annija Romane Lettland

Fjórðungsúrslit

13  [13] Eduards Bergsons & Sidija Cionele Lettland
13  [13] Marks Cimermanis & Signe Vizuma Lettland
13  [13] Deniss Kudresovs & Evelina Tarvida Lettland
16  [11] Daniils Sitovs & Olga Sitova Lettland
17  [9] Nikita Drjagalovs & Laureta Liepina Lettland
17  [9] Kevin Reinvee & Samantha Kasela Eistland
19  [8] Roberts Kuze & Patricija Lielnora Lettland
20  [7] Elvis Krumins Landenbergs & Anna Burceva Lettland
20  [7] Ricards Steinfelds & Megija Indriksone Lettland
22  [6] Oliver Ivanov & Kristel Saarkoppel Eistland
22  [6] Ivans Lepnevs & Polina Rediko Lettland
24  [5] Aldis Kalns & Ieva Skangale Lettland
25  [4] Janis Freibergs & Sindija Filipushko Lettland
25  [4] Ilja Taratutins & Ksenija Filinceva Lettland

1. umferð (topp 36)

27  Andris Kursiss & Bozena Bikauniece Lettland
28  Kirills Bondarenko & Melisa Lavrenova Lettland
29  Elias Pitkänen & Kaisa Alitalo Finnland
29  Davids Ragis & Elizabete Abele Lettland
29  Deivids Silins & Una Balode Lettland
32  Arturs Nesterenkovs & Elizabete Brikune Lettland
33  Janis Linards Amtmanis & Agnija Bajare Lettland
34  Eldars Abidovs & Katrina Paula Maksimova Lettland
35  Nikolajs Isajevs & Jana Grigelonite Lettland
36  Igors Gusevs & Aleksandra Markova Lettland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}