Results from Baltic Grand Prix 2011 - Juvenile II Combination 16. desember 2011
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Baltic Grand Prix 2011
Lettland - Riga 16. desember 2011

Juvenile II Combination 16. desember 2011

Úrslit

1  Kristers Smits & Melissa Bessonova Lettland
2  Mamertas Lozys & Skaiste Jazilionyte Litháen
3  Danila Mazur & Anastasiya Polonskaya Rússland
4  Karolis Burneikis & Izabela Shekaite Litháen
5  Valentin Kravchenko & Anastasiya Guryanova Rússland
6  Rui Hamada & Rei Nakazawa Japan
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [19] Krisjarlet Kivisaar & Silvia Susanne Barjabin Eistland
8  [14] Sergey Selyuk & Ekaterina Raspopova Rússland
9  [11] Daniels Simosons & Sara Zuberga Lettland
10  [10] Kaspar Kaldaru & Maria-Elisabeth Lootus Eistland
11  [6] Leonards Petkevics & Aleksandra Ivanova Lettland
11  [6] Aretas Zarnauskas & Julija Mincenkova Litháen

Fjórðungsúrslit

13  [12] Niks Habarovs & Alona Kurlika Lettland
13  [12] Kert Lillenberk & Eliisa Sukles Eistland
13  [12] Maksim Puchkov & Khristina Likhanova Rússland
16  [11] Iivo Töysä & Ester Pentikäinen Finnland
17  [9] Nikita Bugaev & Olga Freynkman Rússland
18  [8] Mikhail Aleksandrov & Alina Pivnyuk Rússland
18  [8] Mantas Kardokas & Klaudija Gutmanaite Litháen
18  [8] Kristians Martins Kurzemnieks & Melanija Keisa Lettland
21  [3] Arturs Elits & Karmena Ketija Pozniaka Lettland
21  [3] Gabrielius Goštautas & Justina Sarapinaite Litháen
21  [3] Erik Põlgaste & Katerina Jette Sõerde Eistland
24  [2] Aleksandrs Grisukonoks & Marina Dvorecka Lettland

1. umferð (topp 43)

25  Ilia Shvaiunov & Julia Leonovich Hvíta-Rússland
26  Dmitriy Dolgorukov & Daria Rusak Hvíta-Rússland
27  Agnis Freimanis & Patricija Jerofejeva Lettland
27  Renats Locmeils & Polina Cepilova Lettland
27  Paulius Minajevas & Aiste Gudenkaite Litháen
30  Nikita Morozovs & Jelizaveta Akisina Lettland
30  Simon Prii & Anastassia Maleva Eistland
32  Rendijs Davis Lejins & Jekaterina Demcenko Lettland
32  Vitalijs Saiko & Milena Anastasija Kaviuka Lettland
34  Kristers Dulverks & Rezija Dombrovska Lettland
34  Oliver Ivanov & Kristel Saarkoppel Eistland
34  Janis Seikins & Aelita Skromule Lettland
37  Janis Freibergs & Sindija Filipushko Lettland
37  Kevin Reinvee & Samantha Kasela Eistland
39  Nerius Beresna & Aureja Vilkaite Litháen
39  Harijs Viksna & Vendija Belousova Lettland
41  Elvis Krumins Landenbergs & Anna Burceva Lettland
41  Elias Pitkänen & Kaisa Alitalo Finnland
43  Ricards Steinfelds & Megija Indriksone Lettland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}