Results from Baltic Grand Prix 2010 - Junior I Latin 18. desember 2010
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Baltic Grand Prix 2010
Lettland - Riga 17. desember 2010

Junior I Latin 18. desember 2010

Úrslit

1  Aleksandr Ryabtsev & Ekaterina Vyalshina Rússland
2  Vladislav Kolesnikov & Anna Isakovich Rússland
3  Vyacheslav Samokhin & Alina Karapetyan Rússland
4  Ivan Efimov & Yuliya Parkhomenko Rússland
5  Maksim Panov & Sofya Shmukler Rússland
6  Aleksandr Kuriganov & Alla Tsveleva Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [5] Pavel Lagurev & Polina Golubeva Rússland
7  [5] Aleksandr Markin & Kristina Godunova Cyprus
9  [2] Georg Gritsai & Jekaterina Blinkova Eistland
10  [3] Ivan Kalinin & Kristina Stelnikova Rússland
10  [3] Kaspar Kolk & Natalja Perepjolkina Eistland
12  [1] Daniil Rostvinschii & Anastasia Stan Moldovía
13  [3] Igor Gogichaev & Victoria Trishina Rússland

Fjórðungsúrslit

14  [7] Andrei Filonenco & Henrieta Buga Moldovía
15  [4] Gints Roberts Berzins & Megija Dana Morite Lettland
16  [1] Evgeniy Igumnov & Diana Milyutina Rússland
17  [2] Vykintas Sirmas & Gyte Bliudziute Litháen
18  [2] Egor Boldysh & Veronika Gushca Hvíta-Rússland
19  [2] Janis Beikmanis & Annija Pivina Lettland
20  [3] Nikita Lipen & Diana Korshikova Hvíta-Rússland
21  [1] Danila Dudin & Mariya Mikhaylova Rússland
22  [2] Edvinas Ringys & Rugile Monginaite Litháen
23  Orestas Vasiliauskas & Olivija Gramaliauskaite Litháen
24  Artjom Garbunov & Eliisa Abramova Eistland

2. umferð (topp 48)

25  [3] Mikhail Nikitin & Diana Markova Rússland
25  [3] Patriks Simsons & Stephanie Dany Zimmeck Lettland
27  [5] Leonardo Lini & Mia Gabusi Ítalía
27  [3] Artur Viitmann & Anita Sotsugova (aka Sychugova) Eistland
29  [2] Simonas Holcman & Erika Abramova Litháen
30  [6] Konstantin Adriankov & Valeria Ovtserenko Eistland
30  [3] Andris Klievens & Santa Sauere Lettland
30  [3] Kirill Kotchenko & Anastasiya Tochmina Rússland
30  [3] Vytautas Seputis & Gabriele Vaiciulyte Litháen
34  [3] Justas Skara & Vaida Siaulytyte Litháen
35  [2] Aleksandrs Korolko & Gunta-Anda Zabrauska Lettland
36  [1] Rui Hamada & Miyaka Yoneta Japan
36  [1] Daniil Lebedev & Monika Mina Eistland
38  [2] Einoras Degutis & Egle Griksaite Litháen
38  [2] Werner Robert Laaneots & Laura-Liisa Lohmus Eistland
40  [1] Armands Kokorevics & Reicela Heinrihsone Lettland
41  [1] Timirlans Abidovs & Estere Stirane Lettland
42  [2] Toni Kauppinen & Ella Huusko Finnland
42  [1] Jegors Bikovskis & Valerija Misela Petruna Lettland
44  [3] Daniil Sekljutski & Elisabett Gross Eistland
44  Ruslan Denisov & Maria Belova Úsbekistan
44  Juuso Kivijakola & Mira Pitkanen Finnland
44  Viktor Novakov & Naddel Gazieva Úsbekistan
48  [2] Rytis Zalinkevicius & Vaida Abraskeviciute Litháen

1. umferð (topp 57)

49  [8] Pietari Aikio & Johanna Heikkila Finnland
49  [4] Erik Luts & Liina Piilman Eistland
51  [5] Edijs Endijs Abols & Jana Dubovska Lettland
52  [7] Mark Emil Talivere & Rebekka Dungurova Eistland
53  [3] Aleksei Lanberg & Polina Kester Eistland
54  [3] Margo Valk & Kelli Pärkson Eistland
55  [3] Karlis Usins & Elza Pavulina Lettland
56  [1] Robert Saluste & Janna Liina Leemets Eistland
57  [1] Mart Saar & Liisa Sarv Eistland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}