Results from Baltic Cup 2011 - WDSF International Open Latin 23. október 2011
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Baltic Cup 2011
Pólland - Elblag 21. október 2011

WDSF International Open Latin 23. október 2011

Úrslit

1  Armen Tsaturyan & Svetlana Gudyno Rússland
2  Vjaceslavs Visnakovs & Tereza Kizlo Lettland
3  Guillem Pascual & Rosa Carné Spánn
4  Damir Haluzan & Anna Mashchyts Slóvenía
5  Andrzej Suchocki & Natalia Piecewicz Pólland
6  Vyacheslav Benko & Elena Klepikova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [23] Roman Gerbey & Vera Bondareva Úkraína
7  [23] Dmitriy Sorokin & Alina Zharullina Rússland
9  [19] Stefano Vidoni & Orsolya Toth Ungverjaland
10  [15] Janick Loewe & Pia Lundanes Loewe Noregur
11  [14] Pavel Silantev & Irina Samoylova Rússland
12  [10] Aleksandr Nabiullin & Barbara Ribeiro Portúgal

Fjórðungsúrslit

13  [32] Igor Makarov & Anna Baklanova Rússland
14  [29] Kirill Zakharov & Ekaterina Bralyuk Rússland
15  [24] Adam Fedko & Paulina Dabek Pólland
15  [24] Konstanty Kolesinski & Agata Koziol Pólland
17  [20] Eric Damian & Greta Kisielewska Pólland
18  [16] Michal Stukan & Susanne Miscenko Pólland
19  [15] Robert Muller & Justyna Luczak Pólland
20  [14] Tomasz Kurczynski & Anna Telka Pólland
21  [11] Sebastian Mroz & Joanna Szumkowska Pólland
22  [9] Lars Olav Eltervaag & Melanie Kegel Noregur
22  [9] Igor Wilczynski & Karolina Urban Pólland
24  [6] Rihards Eglitis & Egle Straleckaite Litháen

2. umferð (topp 48)

25  [32] Ruslan Podkolzin & Maria Kukushkina Rússland
25  [32] Georgii Rasskazov & Olga Paretskaya Hvíta-Rússland
27  [31] Kamil Gwara & Ewa Malik Pólland
28  [29] Igor Gorokhov & Ekaterina Polevtsova Rússland
29  [24] Niels Didden & Gwyneth Van Rijn Holland
30  [23] Janusz Ptaszek & Magda Geldner Pólland
31  [22] Igor Plukarski & Paulina Filipczuk Pólland
32  [20] Radoslaw Rykowski & Magdalena Kogut Pólland
33  [19] Volodymyr Sharapov & Joanna Dabrowska Pólland
34  [17] Branislav Elias & Jana Hradilova Slovakía
34  [17] Arturs-karols Junelis & Natalia Szypulska Lettland
36  [16] Pawel Nesterowicz & Katarzyna Vu Manh Pólland
37  [15] Daniil Sukhanov & Ekaterina Vasilenko Rússland
37  [15] Maciej Walczak & Kseniya Kolesnyk Pólland
39  [14] Nikita Tabachkov & Ekaterina Kostochkina Rússland
40  [12] Jorgen Nilsen & Hanne Marie Akselsen Noregur
41  [11] Dawid Fiszer & Katarzyna Rawska Pólland
42  [9] Richard Szilagyi & Eftymia Giannaraki Grikkland
43  [8] Marcin Zaprawa & Anna Piaseczna Pólland
44  [5] Pawel Jurczynski & Dorota Poslednik Pólland
45  [4] Deividas Simaska & Goda Siugzdinyte Litháen
46  [3] Sebastian Saarinen & Laura Lackman Finnland
47  Sergiy Georgiyev & Olena Khablenko Austurríki
47  Arkadiusz Sosnowski & Joanna Rolecka Pólland

1. umferð (topp 64)

49  [33] Oskar Zoladkiewicz & Alicja Kotarba Pólland
50  [32] Wojciech Sar & Monika Pasek Pólland
51  [27] Pawel Matczak & Monika Chojnacka Pólland
52  [25] Adrian Bienioszek & Magdalena Rynka Pólland
53  [23] Michal Maj & Katarzyna Roczniak Pólland
54  [21] Aleksander Goc & Monika Dacz Pólland
55  [14] Pawel Borowka & Agnieszka Baran Pólland
56  [12] Michal Rydzynski & Monika Switlicka Pólland
57  [11] Michal Skowronski & Aleksandra Gasinska Pólland
58  [5] Ilya Makhankov & Ekaterina Ermolaeva Pólland
58  [5] Adam Popowski & Paulina Karpinska Pólland
60  [4] Jacek Stroz & Paula Leszczynska Pólland
61  [2] Michal Prochnicki & Klaudia Staszak Pólland
61  [2] Michal Slugocki & Anna Sosinska Pólland
63  [1] Grzegorz Michrowski & Aneta Kowalewska Pólland
64  Sergey Podkas & Anastasia Klepcha Hvíta-Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}