Results from Baltic Cup 2011 - WDSF International Open Latin 23. október 2011
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Baltic Cup 2011
Pólland - Elblag 21. október 2011

WDSF International Open Latin 23. október 2011

Úrslit

1  Armen Tsaturyan & Svetlana Gudyno Rússland
2  Vjaceslavs Visnakovs & Tereza Kizlo Lettland
3  Guillem Pascual & Rosa Carné Spánn
4  Damir Haluzan & Anna Mashchyts Slóvenía
5  Andrzej Suchocki & Natalia Piecewicz Pólland
6  Vyacheslav Benko & Elena Klepikova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [23] Roman Gerbey & Vera Bondareva Úkraína
7  [23] Dmitriy Sorokin & Alina Zharullina Rússland
9  [19] Stefano Vidoni & Orsolya Toth Ungverjaland
10  [15] Janick Loewe & Pia Lundanes Loewe Noregur
11  [14] Pavel Silantev & Irina Samoylova Rússland
12  [10] Aleksandr Nabiullin & Barbara Ribeiro Portúgal

Fjórðungsúrslit

13  [32] Igor Makarov & Anna Baklanova Rússland
14  [29] Kirill Zakharov & Ekaterina Bralyuk Rússland
15  [24] Adam Fedko & Paulina Dabek Pólland
15  [24] Konstanty Kolesinski & Agata Koziol Pólland
17  [20] Eric Damian & Greta Kisielewska Pólland
18  [16] Michal Stukan & Susanne Miscenko Pólland
19  [15] Robert Muller & Justyna Luczak Pólland
20  [14] Tomasz Kurczynski & Anna Telka Pólland
21  [11] Sebastian Mroz & Joanna Szumkowska Pólland
22  [9] Lars Olav Eltervaag & Melanie Kegel Noregur
22  [9] Igor Wilczynski & Karolina Urban Pólland
24  [6] Rihards Eglitis & Egle Straleckaite Litháen

2. umferð (topp 48)

25  [32] Ruslan Podkolzin & Maria Kukushkina Rússland
25  [32] Georgii Rasskazov & Olga Paretskaya Hvíta-Rússland
27  [31] Kamil Gwara & Ewa Malik Pólland
28  [29] Igor Gorokhov & Ekaterina Polevtsova Rússland
29  [24] Niels Didden & Gwyneth Van Rijn Holland
30  [23] Janusz Ptaszek & Magda Geldner Pólland
31  [22] Igor Plukarski & Paulina Filipczuk Pólland
32  [20] Radoslaw Rykowski & Magdalena Kogut Pólland
33  [19] Volodymyr Sharapov & Joanna Dabrowska Pólland
34  [17] Branislav Elias & Jana Hradilova Slovakía
34  [17] Arturs-karols Junelis & Natalia Szypulska Lettland
36  [16] Pawel Nesterowicz & Katarzyna Vu Manh Pólland
37  [15] Daniil Sukhanov & Ekaterina Vasilenko Rússland
37  [15] Maciej Walczak & Kseniya Kolesnyk Pólland
39  [14] Nikita Tabachkov & Ekaterina Kostochkina Rússland
40  [12] Jorgen Nilsen & Hanne Marie Akselsen Noregur
41  [11] Dawid Fiszer & Katarzyna Rawska Pólland
42  [9] Richard Szilagyi & Eftymia Giannaraki Grikkland
43  [8] Marcin Zaprawa & Anna Piaseczna Pólland
44  [5] Pawel Jurczynski & Dorota Poslednik Pólland
45  [4] Deividas Simaska & Goda Siugzdinyte Litháen
46  [3] Sebastian Saarinen & Laura Lackman Finnland
47  Sergiy Georgiyev & Olena Khablenko Austurríki
47  Arkadiusz Sosnowski & Joanna Rolecka Pólland

1. umferð (topp 64)

49  [33] Oskar Zoladkiewicz & Alicja Kotarba Pólland
50  [32] Wojciech Sar & Monika Pasek Pólland
51  [27] Pawel Matczak & Monika Chojnacka Pólland
52  [25] Adrian Bienioszek & Magdalena Rynka Pólland
53  [23] Michal Maj & Katarzyna Roczniak Pólland
54  [21] Aleksander Goc & Monika Dacz Pólland
55  [14] Pawel Borowka & Agnieszka Baran Pólland
56  [12] Michal Rydzynski & Monika Switlicka Pólland
57  [11] Michal Skowronski & Aleksandra Gasinska Pólland
58  [5] Ilya Makhankov & Ekaterina Ermolaeva Pólland
58  [5] Adam Popowski & Paulina Karpinska Pólland
60  [4] Jacek Stroz & Paula Leszczynska Pólland
61  [2] Michal Prochnicki & Klaudia Staszak Pólland
61  [2] Michal Slugocki & Anna Sosinska Pólland
63  [1] Grzegorz Michrowski & Aneta Kowalewska Pólland
64  Sergey Podkas & Anastasia Klepcha Hvíta-Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}