Results from Baltic Cup 2009 - Youth Open Latin 24. október 2009
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Baltic Cup 2009
Pólland - Elblag 23. október 2009

Youth Open Latin 24. október 2009

Úrslit

1  Andrey Kitsun & Yuliya Krepchuk Hvíta-Rússland
2  Jakub Lipowski & Pola Anforowicz Pólland
3  Ilie Bardahan & Ekaterina Kalugina Þýskaland
4  Artem Gaylit & Elizaveta Shibaeva Hvíta-Rússland
5  Leonid Apranich & Kamila Schmidt Pólland
6  Kamil Gwara & Anna Budreiko Pólland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [26] Michal Le & Kamila Duranska Pólland
8  [23] Michal Danilczuk & Natalia Tyszko Pólland
9  [18] Frederik Lund & Sofie Samuelsen Danmörk
10  [17] Tobiasz Uniejewski & Izabela Skierska Pólland
11  [16] Michal Urbanski & Ewelina Mikolajewska Pólland
12  [15] Volodymyr Sharapov & Kaja Czapnik Pólland

Fjórðungsúrslit

13  [25] Bartlomiej Chwil & Klaudia Zaniewska Pólland
14  [23] Piotr Paszewski & Weronika Mierzwa Pólland
15  [19] Marcin Rychwinski & Magdalena Lubaszewska Pólland
16  [18] Dmitri Kolobov & Kristiina Reinfeldt Eistland
17  [17] Pawel Obrocki & Karolina Wilk Pólland
18  [16] Edgaras Brazas & Vasilina Batova Litháen
18  [16] Sebastian Mroz & Joanna Szumkowska Pólland
20  [11] Aleksander Goc & Marta Rozycka Pólland
20  [11] Lukas Petkevicius & Migle Klupsaite Litháen
22  [9] Maciej Rygielski & Agnieszka Olszewska Pólland
23  [8] Dawid Kaleta & Frida Steffensen Svíþjóð
23  [8] Nauris Kalva & Zanda Gruba Lettland

1. umferð (topp 41)

25  [27] Pawel Karabin & Adrianna Rogowska Pólland
26  [26] Bartlomiej Hofman & Dominika Ryffa Pólland
26  [26] Marek Karowiec & Ania Karowiec Pólland
26  [26] Pawel Kostrzewa & Martyna Lewandowska Pólland
29  [25] Arkadiusz Glogowski & Sandra Wieliczko Pólland
30  [24] Marcin Klasz & Karolina Grzybek Pólland
31  [20] Daniel Jurca & Katerina Krakowkova Tékkland
31  [20] Bartosz Kolecki & Monika Dacz Pólland
31  [20] Elvis Kurzemnieks & Annija Bergmane Lettland
34  [18] Mikolaj Balcerzak & Malgorzata Rusiniak Pólland
35  [16] Aleksandr Oleshkevich & Evelina Filipchik Hvíta-Rússland
36  [14] Krzysztof Dzwoniarski & Magda Strzesnicka Pólland
37  [13] Damian Kohyt & Monika Muszynska Pólland
38  [8] Krzysztof Tomaszewski & Patrycja Sech Pólland
39  [3] Karol Ossowski & Agnieszka Gajak Pólland
40  [2] Anton Ukalovic & Mathilda Dafheim Svíþjóð
41  Tomasz Jedruszewski & Dominika Porzezinska Pólland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}