Results from Autumn Star - WDC AL World Cup Adult Latin 3. október 2009
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Autumn Star
Rússland - Moscow 3. október 2009

WDC AL World Cup Adult Latin 3. október 2009

Úrslit

1  Anton Karpov & Khrystyna Moshenska Rússland
2  Kirill Belorukov & Elvira Skrylnikova Rússland
3  Dmytro Wloch & Ekaterina Vaganova Úkraína
4  Alexander Tchesnokov & Julia Tchesnokov Rússland
5  Anton Sboev & Patrizia Ranis Rússland
6  Pavel Troshychev & Olga Zalivalova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Igor Kuzmenko & Tetyana Kuzmenko Úkraína
8  Igor Yaremenko & Yana Yaroslavskaya Úkraína
9  Andrey Mikhailovsky & Irina Muratova Rússland
10  Denis Tagintsev & Svetlana Borisova Rússland
11  Evgeny Orlov & Inga Kapkanschikova Rússland
12  Andriy Voloshko & Ekaterina Krysanova Úkraína

Fjórðungsúrslit

13  Mykhaylo Samoshchenko & Yulia Shorokhova Rússland
14  Alexey Zolotarevskiy & Tatyana Zolotarevskaya (aka Stepina) Rússland
15  Fedor Artemyev & Ekaterina Shilova Rússland
16  Oleg Dachkevitch & Tatiana Suslova (aka Gorokhova) Rússland
17  Anton Kunchenko & Krystyna Shevchenko Úkraína
18  Aleksey Chystov & Alena Tikhonova Rússland
18  Maksim Khodchenkov & Irina Kurbatova Rússland
18  Dmitri Syzrantsev & Alena Syzrantseva (aka Strelkova) Rússland
21  Denys Samson & Naira Markina Úkraína
22  Aleksey Boytsov & Lyubov Mironova Rússland
22  Dmitri Nakostenko & Olga Golovko Úkraína
24  Nikolay Govorov & Evgeniya Tolstaya Rússland

2. umferð (topp 48)

25  Eduard Zhigurt & Yulia Ivanova Rússland
26  Oleg Mardachev & Kariana Kletsun Rússland
27  Yuriy Egorov & Kateryna Stolyarenko Úkraína
28  Alexsey Bogdan & Anastasiya Pugacheva Rússland
29  Vladislav Petrov & Dilyara Bliznyuk Rússland
30  Aleksandr Andreichev & Kristina Nikiforova Rússland
30  Yan Khachaturov & Valeriya Medvedeva Rússland
30  Genadi Mikhailov & Ksenia Gnutova Rússland
33  Dmitri Gunyaev & Elizaveta Tavrovskaya Rússland
34  Aleksey Andretsov & Kristina Gribova Rússland
34  Aleksandr Belov & Maryna Strelbytskaya Rússland
34  Dmitriy Fedotov & Tatyana Nechaeva Rússland
37  Sergey Stepovoy & Valeriya Kazenina Rússland
38  Evgen Kaletin & Mariya Sklyar Úkraína
38  Viktor Vakulenko & Alla Savostina Rússland
40  Vasiliy Platonov & Yana Mazalova Rússland
41  Mikhail Tsipes & Lyubov Gundorova Rússland
42  Sergey Ratchinskiy & Elena Pavlinskaya Rússland
43  Aleksandr Sysoev & Galiya Mansurova Rússland
44  Sergey Obukhov & Nataliya Urzhumova Rússland
45  Aleksey Styazhkin & Yuliya Krot Rússland
46  Dmitry Komarov & Anna Stepanova Rússland
47  Sergey Goncharov & Ekaterina Demina Rússland
48  Aleksandr Kuznetsov & Yuliya Sidorkina Rússland

1. umferð (topp 53)

49  Igor Kotelnikov & Nadezhda Orlova Rússland
50  Aleksandr Chernov & Maria Klimova Rússland
51  Vassili Lobas & Alena Lobas Rússland
51  Mikhail Medvedev & Evgeniya Usova Rússland
51  Alexey Pyshkov & Nadezhda Vorontsova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}