Results from Austrian Open Championships 2012 - WDSF World Open Standard 17. nóvember 2012
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Austrian Open Championships 2012
Austurríki - Vienna 16. nóvember 2012

WDSF World Open Standard 17. nóvember 2012

Úrslit

1  Benedetto Ferruggia & Claudia Köhler Þýskaland
2  Simone Segatori & Annette Sudol Þýskaland
3  Evgeni Moshenin & Genny Favero Ítalía
4  Alexey Glukhov & Anastasiya Glazunova Rússland
5  Daniil Ulanov & Irina Gogoladze Rússland
6  Nikolai Darin & Natalya Seredina Moldovía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Salvatore Todaro & Violeta Yaneva Búlgaría
8  Vadim Shurin & Anastasia Meshkova Rússland
9  Evgeniy Nikitin & Dana Spitsyna Rússland
10  Rares Cojoc & Hanna Zudziewicz Rúmenía
11  Vasiliy Kirin & Ekaterina Prozorova Austurríki
11  Csaba László & Viktoria Pali Ungverjaland

Fjórðungsúrslit

13  Artem Bronnikov & Darya Grishko Rússland
13  Giovanni Vitone & Sara Confalonieri Ítalía
15  Simone Carabellese & Lucia Cafagna Ítalía
16  Martin Dvorak & Zuzana Silhanova Tékkland
17  Giuseppe Longarini & Katarzyna Kapral Pólland
18  Steeve Gaudet & Marioara Cheptene Frakkland
19  Volodymyr Liatov & Veronika Myshko Úkraína
19  Evgeniy Mushtukov & Anastasiya Koler Rússland
21  Valentin Lusin & Renata Lusin (aka Busheeva) Þýskaland
22  Paolo Campigotto & Alina Daniela Petre Rúmenía
23  Valeriy Pavlov & Ekaterina Karaschuk Rússland
24  David Odstrcil & Tara Bohak Tékkland

3. umferð (topp 49)

25  Francesco Andreani & Francesca Longarini Ítalía
26  Oleksandr Brezhnyy & Olga Golovko Úkraína
27  Paul Lorenz & Ekaterina Leonova Þýskaland
28  Dominykas Granskas & Kotryna Petrosiute Litháen
29  Markus Hackl & Stefanie Krausz Austurríki
29  Vladislav Korotchenko & Olga Gandembul Rússland
31  Markus Hirvonen & Mariia Hirvonen Finnland
31  Matej Kralj & Spela Kralj Slóvenía
33  Anatoly Novoselov & Tasja Schulz Þýskaland
34  Lukas Spisak & Eva Tibenska Slovakía
35  Madis Abel & Aleksandra Galkina Eistland
35  Michelangelo Longo & Maria Longo Ítalía
37  Boris Basin & Tatyana Zhilkina Rússland
37  Nils Jugans & Anna Elizabete Kalnina Lettland
39  Vadim Garbuzov & Kathrin Menzinger Austurríki
39  Lubomir Mick & Adriana Dindofferova Slovakía
41  Daniel Radu & Anne Weber Þýskaland
42  Alexey Barkov & Anna Grischenko Rússland
43  Alari Liiv & Baile Orb Eistland
44  Sergey Rozhkov & Veronika Dichka Rússland
45  Razvan Cotescu & Ioana Lupeanu Rúmenía
45  Vitaly Denisov & Natalia Pazyna Rússland
47  Trifon Parushev & Chiara Giretti Búlgaría
48  Aleksandr Ignatov & Mariya Barabanova Rússland
48  Aleksey Usanov & Polina Merkelova Rússland

2. umferð (topp 98)

50  Salvatore Vitacca & Stefania Vitacca Ítalía
51  Antonio Micheli & Ekaterina Maksimova Ástralía
51  Valerijus Osadchenko & Olga Osadchenko Litháen
53  Nikita Dolyuk & Alla Tsveleva Rússland
54  Philipp Hanus & Siri Kirchmann Þýskaland
55  Ergo Lükk & Rutt Metusala Eistland
55  Rami Schehimi & Jurga Gustaite Litháen
57  Igor Akinshin & Kristina Shinkaryuk Rússland
57  Daniel Buschmann & Katarina Bauer Þýskaland
57  Andriy Kamyshnyy & Anastasja Ermolenko Úkraína
57  Andrea De Marco & Debora Zecca Ítalía
61  Sander Seppik & Kaari Kink Eistland
62  Marat Khannanov & Anastasiya Timofeeva Rússland
63  Roberto Guida & Daniela Rossetti Ítalía
64  Luca Belometti & Denise Colombo Ítalía
65  Tomas Uvacek & Martina Reiterova Slovakía
66  Michal Mladek & Marika Kasalova Tékkland
66  Alexander Novac & Andra Galben Rúmenía
66  Andreas Pohl & Elisabeth Beck Austurríki
69  Marek Bures & Ekaterina Kalish Tékkland
69  Ilya Mirgorodskiy & Anna Mirgorodskaya Rússland
69  Wesley Van Riel & Wies Van Haren Holland
72  Ondrej Sliska & Daniela Valjentova Tékkland
73  Davide Manfrin & Eleonora Taddei Ítalía
73  Dmitro Paley & Anastasiya Gryban Úkraína
73  Gabrielius Sasnauskas & Aine Juzenaite Litháen
76  Audrius Kleismantas & Juste Buciunaite Litháen
76  Philipp Lugmayr & Gisela Kubouschek Austurríki
76  Dmitriy Pozdnyakov & Svetlana Senko Rússland
76  Oleksandr Savchenko & Ganna Poberezhnyk Úkraína
80  Michael Infanti & Giada Cragnolini Ítalía
80  Deividas Kacinauskas & Paulina Rimkute Litháen
80  Anton Larionov & Anastasiya Bezuglova Rússland
83  Andrey Magdisyuk & Darya Andrianova Rússland
83  Lukas Markevicius & Gabija Tuinaite Litháen
83  Iakov Ponomarenko & Polina Perova Rússland
86  Robert Novac & Bianca Pavel Rúmenía
86  Radim Stupka & Tereza Jendrulkova Tékkland
88  Adam Jendrulek & Iva Riederova Tékkland
89  Vit Domorad & Simona Tejcova Tékkland
89  Guillaume Foucault & Laura Lozingue Frakkland
89  Ronald Pux & Sabine Pux (aka Möstl) Austurríki
89  Florin Vlad & Natalia O''Connor Rúmenía
93  Adrian Stefan Gagu & Andra Mihaela Radu Rúmenía
93  Dinu Victor Lung & Martina Cellarova Slovakía
93  Dusan Novak & Petra Jurcovicova Slovakía
96  Ivan Kurilo & Anastasiya Bessalova Úkraína
97  Giuseppe Aiutino & Chiara Denicolo Ítalía
97  Tine Kranjc & Sasa Ul Slóvenía

1. umferð (topp 154)

99  Maximilian Kopt & Daniela Seiringer Austurríki
99  Oleg Shvaga & Adelya Pizhovska Úkraína
99  Sebastian Wartner & Anna Gruell Austurríki
102  Aleksandr Gusarevich & Kristina Martirosova Úkraína
103  Alex Angiolini & Martina Virzi Ítalía
103  Csongor Balogh & Anita Szabó Ungverjaland
105  Roman Kvas & Anastasiya Burova Rússland
105  Giulio Petrilli & Roberta Tarquinio Ítalía
105  Matej Pritekelj & Anja Pritekelj Slóvenía
108  Matthias Fencak & Diana Bykova Austurríki
109  Mantas Bruder & Anastasia Shamis Þýskaland
110  Mihai Aurelian Gavrilescu & Lisa Villani Rúmenía
110  Thomas Reininger & Anna-Katharina Schramke Austurríki
112  David Büchel & Flavia Landolfi Sviss
112  Nikola Oto & Katarina Lepoglavec Króatía
114  Jaroslav Obona & Dominika Roskova Slovakía
115  Manfred Jaritz & Gitti Puster Austurríki
116  Yaroslav Makarenko & Svetlana Makarenko Úkraína
116  Václav Málek & Catharina Dvorak Austurríki
118  Joep Mutsaerts & Sulekha Buhala (aka Mukherjee) Sviss
119  Klemens Hofer & Bettina Finek Austurríki
119  Hem Spilker & Leonie Borneman Holland
121  Jean-Baptiste Boyer & Morgane Salomon Gagnaire Frakkland
121  Richard Forro & Petra Vitazkova Slovakía
121  Maksim Labovkin & Anna Gonchar Rússland
124  Aleksey Garanin & Yuliya Belykh Rússland
124  Aleksandr Gureev & Anastasiya Mazhorova Rússland
124  Kevin Kolaczek & Clementine Rasset Frakkland
124  Vaclav Kubat & Zdenka Vojtikova Tékkland
128  Alexander Gadenne & Christine Bareis Þýskaland
128  Milan Simic & Ena Atarac Austurríki
130  David Diaz Falcon & Lara Quintela Spánn
130  Karl Hallberg & Matilda Johansson Svíþjóð
130  Bostjan Lemez & Ana Gerecnik Slóvenía
130  Dennis Pieske & Tanja Hermsdorf Þýskaland
134  Roland Harrer & Camilla Mader Austurríki
134  Karel Zmeskal & Irena Zizkova Tékkland
134  Pavel Zuska & Lenka Parizkova Tékkland
137  Lukas Benda & Marie Dolezelova Tékkland
137  Zbynek Deyl & Martina Cervenkova Tékkland
137  Stefan Fröhlich & Sylvia Vogler Austurríki
137  Mateo Krcic & Adriana Musanovic Króatía
137  Markus Siebinger & Christina Siebinger Austurríki
137  Herbert Stanonik & Lena Sabisch Austurríki
143  Roman Kytka & Sarka Hesova Tékkland
143  Robin Matejka & Marketa Skorkovska Tékkland
143  Dmitriy Mikaya & Olga Kireeva Rússland
143  Massimiliano Mura & Anna-Maria Moskaliova Ítalía
143  Henrik Persson & Julia Hallberg Svíþjóð
143  Jiri Sabík & Lucie Jarolímkova Tékkland
143  Nick Salzer & Barbara Deyerl Austurríki
143  Peter Schaldemose & Liuba Mattes Danmörk
143  Herbert Schrammel & Katharina Ferstl Austurríki
143  Péter Szánthó & Szilvia Juhász Ungverjaland
143  Sascha Weber & Verena Tophofen Þýskaland
143  Peter Wurm & Claudia Jabornegg Austurríki
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}