Results from Austrian Open Championships 2012 - WDSF World Open Standard 17. nóvember 2012
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Austrian Open Championships 2012
Austurríki - Vienna 16. nóvember 2012

WDSF World Open Standard 17. nóvember 2012

Úrslit

1  Benedetto Ferruggia & Claudia Köhler Þýskaland
2  Simone Segatori & Annette Sudol Þýskaland
3  Evgeni Moshenin & Genny Favero Ítalía
4  Alexey Glukhov & Anastasiya Glazunova Rússland
5  Daniil Ulanov & Irina Gogoladze Rússland
6  Nikolai Darin & Natalya Seredina Rússland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Salvatore Todaro & Violeta Yaneva Búlgaría
8  Vadim Shurin & Anastasia Meshkova Rússland
9  Evgeniy Nikitin & Dana Spitsyna Rússland
10  Rares Cojoc & Hanna Zudziewicz Rúmenía
11  Vasiliy Kirin & Ekaterina Prozorova Austurríki
11  Csaba László & Viktoria Pali Ungverjaland

Fjórðungsúrslit

13  Artem Bronnikov & Darya Grishko Rússland
13  Giovanni Vitone & Sara Confalonieri Ítalía
15  Simone Carabellese & Lucia Cafagna Ítalía
16  Martin Dvorak & Zuzana Silhanova Tékkland
17  Giuseppe Longarini & Katarzyna Kapral Pólland
18  Steeve Gaudet & Marioara Cheptene Frakkland
19  Volodymyr Liatov & Veronika Myshko Úkraína
19  Evgeniy Mushtukov & Anastasiya Koler Rússland
21  Valentin Lusin & Renata Busheeva Þýskaland
22  Paolo Campigotto & Alina Daniela Petre Rúmenía
23  Valeriy Pavlov & Ekaterina Karaschuk Rússland
24  David Odstrcil & Tara Bohak Tékkland

3. umferð (topp 49)

25  Francesco Andreani & Francesca Longarini Ítalía
26  Oleksandr Brezhnyy & Olga Golovko Úkraína
27  Paul Lorenz & Ekaterina Leonova Þýskaland
28  Dominykas Granskas & Kotryna Petrosiute Litháen
29  Markus Hackl & Stefanie Krausz Austurríki
29  Vladislav Korotchenko & Olga Gandembul Rússland
31  Markus Hirvonen & Mariia Hirvonen Finnland
31  Matej Kralj & Spela Kralj Slóvenía
33  Anatoly Novoselov & Tasja Schulz Þýskaland
34  Lukas Spisak & Eva Tibenska Slovakía
35  Madis Abel & Aleksandra Galkina Eistland
35  Michelangelo Longo & Maria Longo Ítalía
37  Boris Basin & Tatyana Zhilkina Rússland
37  Nils Jugans & Anna Elizabete Kalnina Lettland
39  Vadim Garbuzov & Kathrin Menzinger Austurríki
39  Lubomir Mick & Adriana Dindofferova Slovakía
41  Daniel Radu & Anne Weber Þýskaland
42  Alexey Barkov & Anna Grischenko Rússland
43  Alari Liiv & Baile Orb Eistland
44  Sergey Rozhkov & Veronika Dichka Rússland
45  Razvan Cotescu & Ioana Lupeanu Rúmenía
45  Vitaly Denisov & Natalia Pazyna Rússland
47  Trifon Parushev & Chiara Giretti Búlgaría
48  Aleksandr Ignatov & Mariya Barabanova Rússland
48  Aleksey Usanov & Polina Merkelova Rússland

2. umferð (topp 98)

50  Salvatore Vitacca & Stefania Vitacca Ítalía
51  Antonio Micheli & Ekaterina Maksimova Ástralía
51  Valerijus Osadchenko & Olga Osadchenko Litháen
53  Nikita Dolyuk & Alla Tsveleva Rússland
54  Philipp Hanus & Siri Kirchmann Þýskaland
55  Ergo Lükk & Rutt Metusala Eistland
55  Rami Schehimi & Jurga Gustaite Litháen
57  Igor Akinshin & Kristina Shinkaryuk Rússland
57  Daniel Buschmann & Katarina Bauer Þýskaland
57  Andriy Kamyshnyy & Anastasja Ermolenko Úkraína
57  Andrea De Marco & Debora Zecca Ítalía
61  Sander Seppik & Kaari Kink Eistland
62  Marat Khannanov & Anastasiya Timofeeva Rússland
63  Roberto Guida & Daniela Rossetti Ítalía
64  Luca Belometti & Denise Colombo Ítalía
65  Tomas Uvacek & Martina Reiterova Slovakía
66  Michal Mladek & Marika Kasalova Tékkland
66  Alexander Novac & Andra Galben Rúmenía
66  Andreas Pohl & Elisabeth Beck Austurríki
69  Marek Bures & Ekaterina Kalish Tékkland
69  Ilya Mirgorodskiy & Anna Mirgorodskaya Rússland
69  Wesley Van Riel & Wies Van Haren Holland
72  Ondrej Sliska & Daniela Valjentova Tékkland
73  Davide Manfrin & Eleonora Taddei Ítalía
73  Dmitro Paley & Anastasiya Gryban Úkraína
73  Gabrielius Sasnauskas & Aine Juzenaite Litháen
76  Audrius Kleismantas & Juste Buciunaite Litháen
76  Philipp Lugmayr & Gisela Kubouschek Austurríki
76  Dmitriy Pozdnyakov & Svetlana Senko Rússland
76  Oleksandr Savchenko & Ganna Poberezhnyk Úkraína
80  Michael Infanti & Giada Cragnolini Ítalía
80  Deividas Kacinauskas & Paulina Rimkute Litháen
80  Anton Larionov & Anastasiya Bezuglova Rússland
83  Andrey Magdisyuk & Darya Andrianova Rússland
83  Lukas Markevicius & Gabija Tuinaite Litháen
83  Iakov Ponomarenko & Polina Perova Rússland
86  Robert Novac & Bianca Pavel Rúmenía
86  Radim Stupka & Tereza Jendrulkova Tékkland
88  Adam Jendrulek & Iva Riederova Tékkland
89  Vit Domorad & Simona Tejcova Tékkland
89  Guillaume Foucault & Laura Lozingue Frakkland
89  Ronald Pux & Sabine Pux (aka Möstl) Austurríki
89  Florin Vlad & Natalia O''Connor Rúmenía
93  Adrian Stefan Gagu & Andra Mihaela Radu Rúmenía
93  Dinu Victor Lung & Martina Cellarova Slovakía
93  Dusan Novak & Petra Jurcovicova Slovakía
96  Ivan Kurilo & Anastasiya Bessalova Úkraína
97  Giuseppe Aiutino & Chiara Denicolo Ítalía
97  Tine Kranjc & Sasa Ul Slóvenía

1. umferð (topp 154)

99  Maximilian Kopt & Daniela Seiringer Austurríki
99  Oleg Shvaga & Adelya Pizhovska Úkraína
99  Sebastian Wartner & Anna Gruell Austurríki
102  Aleksandr Gusarevich & Kristina Martirosova Úkraína
103  Alex Angiolini & Martina Virzi Ítalía
103  Csongor Balogh & Anita Szabó Ungverjaland
105  Roman Kvas & Anastasiya Burova Rússland
105  Giulio Petrilli & Roberta Tarquinio Ítalía
105  Matej Pritekelj & Anja Pritekelj Slóvenía
108  Matthias Fencak & Diana Bykova Austurríki
109  Mantas Bruder & Anastasia Shamis Þýskaland
110  Mihai Aurelian Gavrilescu & Lisa Villani Rúmenía
110  Thomas Reininger & Anna-Katharina Schramke Austurríki
112  David Büchel & Flavia Landolfi Sviss
112  Nikola Oto & Katarina Lepoglavec Króatía
114  Jaroslav Obona & Dominika Roskova Slovakía
115  Manfred Jaritz & Gitti Puster Austurríki
116  Yaroslav Makarenko & Svetlana Makarenko Úkraína
116  Václav Málek & Catharina Dvorak Austurríki
118  Joep Mutsaerts & Sulekha Buhala (aka Mukherjee) Sviss
119  Klemens Hofer & Bettina Finek Austurríki
119  Hem Spilker & Leonie Borneman Holland
121  Jean-Baptiste Boyer & Morgane Salomon Gagnaire Frakkland
121  Richard Forro & Petra Vitazkova Slovakía
121  Maksim Labovkin & Anna Gonchar Rússland
124  Aleksey Garanin & Yuliya Belykh Rússland
124  Aleksandr Gureev & Anastasiya Mazhorova Rússland
124  Kevin Kolaczek & Clementine Rasset Frakkland
124  Vaclav Kubat & Zdenka Vojtikova Tékkland
128  Alexander Gadenne & Christine Bareis Þýskaland
128  Milan Simic & Ena Atarac Austurríki
130  David Diaz Falcon & Lara Quintela Spánn
130  Karl Hallberg & Matilda Johansson Svíþjóð
130  Bostjan Lemez & Ana Gerecnik Slóvenía
130  Dennis Pieske & Tanja Hermsdorf Þýskaland
134  Roland Harrer & Camilla Mader Austurríki
134  Karel Zmeskal & Irena Zizkova Tékkland
134  Pavel Zuska & Lenka Parizkova Tékkland
137  Lukas Benda & Marie Dolezelova Tékkland
137  Zbynek Deyl & Martina Cervenkova Tékkland
137  Stefan Fröhlich & Sylvia Vogler Austurríki
137  Mateo Krcic & Adriana Musanovic Króatía
137  Markus Siebinger & Christina Siebinger Austurríki
137  Herbert Stanonik & Lena Sabisch Austurríki
143  Roman Kytka & Sarka Hesova Tékkland
143  Robin Matejka & Marketa Skorkovska Tékkland
143  Dmitriy Mikaya & Olga Kireeva Rússland
143  Massimiliano Mura & Anna-Maria Moskaliova Ítalía
143  Henrik Persson & Julia Hallberg Svíþjóð
143  Jiri Sabík & Lucie Jarolímkova Tékkland
143  Nick Salzer & Barbara Deyerl Austurríki
143  Peter Schaldemose & Liuba Mattes Danmörk
143  Herbert Schrammel & Katharina Ferstl Austurríki
143  Péter Szánthó & Szilvia Juhász Ungverjaland
143  Sascha Weber & Verena Tophofen Þýskaland
143  Peter Wurm & Claudia Jabornegg Austurríki
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}