Results from Austrian Open Championships 2012 - AOC Junior I Latin 18. nóvember 2012
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Austrian Open Championships 2012
Austurríki - Vienna 16. nóvember 2012

AOC Junior I Latin 18. nóvember 2012

Úrslit

1  Semen Khrzhanovskiy & Vitalina Bunina Rússland
2  Nikita Olinichenko & Elizaveta Pustornakova Rússland
3  Yuriy Schegolevatykh & Sofya Sarycheva Rússland
4  Denis Gudovskiy & Elena Zenfirova Rússland
5  Daniil Porcesco & Nina Dudoglo Moldovía
6  Daniel Schmuck & Veronika Obholz Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Daniil Distergov & Dariya Marinesku Úkraína
8  Ilya Khaushkin & Ekaterina Kulikova Rússland
9  Vladislav Velikotskiy & Tatyana Ustinova Rússland
10  Danila Kazakov & Arina Kan Rússland
10  Danila Mazur & Anastasiya Polonskaya Rússland
12  Daniil Savin & Agata Pugacheva Rússland
13  Anton Bondarenko & Elizaveta Bondarenko Rússland
14  Viktor Shumilo & Valeriya Bykova Úkraína

Fjórðungsúrslit

15  Dmitry Ronzhin & Aleksandra Raskatova Rússland
15  Daniels Simosons & Sara Zuberga Lettland
15  German Zernov & Anastasiya Belyakova Rússland
18  Eduard Florentin Coman & Ilona Arabadji Rúmenía
18  Nikita Morgun & Anna Petrova Úkraína
20  Aleksandr Borisov & Irina Kryukova Rússland
20  Kacper Czajka & Oliwia Drozdz Pólland
22  Marik Scherbak & Anastasiia Demianenko Úkraína
23  Claudiu Ana & Jennifer Kunz Þýskaland
24  Maksim Pugachev & Kira Oksas Rússland

2. umferð (topp 36)

25  Alexander Kalist & Karolina Kourilova Tékkland
25  Georg Kiryakov & Hristiana Burgazlieva Búlgaría
25  Igor Kolotov & Ekaterina Logacheva Rússland
25  Grigoriy Rayskin & Anastasiya Golubeva Rússland
29  Alik Bilyalov & Maryya Vysotskaya Úkraína
29  Maksim Tsenbalov & Alla Drigina Rússland
29  Catalin Valcu & Olga Moraru Moldovía
32  Anton Filippenko & Anna Maslova Rússland
32  Artur Grigoryan & Nataliya Grigoryan Rússland
34  Kostyantin Geraymovich & Katerina Yavorska Úkraína
35  Iliya Dobrev & Adriana Angelova Búlgaría
36  Alen Staleker & Suzana Krevh Slóvenía

1. umferð (topp 68)

37  Evgeniy Dyachenko & Valeriya Grabilina Úkraína
38  Valentin Kravchenko & Anastasiya Guryanova Rússland
39  Yaroslav Verba & Darya Chistyakova Úkraína
39  Komil Vokhidov & Vitalina Maryashina Rússland
41  Artem Krylov & Nataliya Sukhocheva Rússland
41  Nazar Los & Yuliya Login Úkraína
43  Daniel Bras & Anna Sloukova Tékkland
43  Vladislav Chuchenov & Taisiya Priporova Rússland
45  Matyas Adamec & Natalie Otahalova Tékkland
45  Tomasz Augustynowicz & Paulina Ronowska Pólland
45  Georgi Kininchev & Yana Yanusheva Búlgaría
45  Konstantin Startsev & Elizaveta Kozlova Rússland
49  Ruslan Akhundov & Angelina Myastkovskaya Úkraína
49  Vladislav Stepanskij & Irina Budinkevich Úkraína
51  Filip Kucman & Valéria Ziffová Terézia Slovakía
52  Juraj Bjelac & Petra Bozuric Króatía
52  Vladislav Gonchar & Diana Matskulyak Úkraína
52  Volodymir Spyvachuk & Anastasiya Shevchenko Úkraína
55  Heinz-Christoph Lode & Anna Neubauer Austurríki
56  Rares Banu & Janine Lackner Austurríki
56  Jurica Kavran & Tihana Vusic Króatía
56  Niko Pfneissl & Barbara Stevic Austurríki
56  Jaka Podgorsek & Katarina Marus Slóvenía
60  Jonathan Metu & Jenny Dubsky Austurríki
60  Dominik Pocho & Selina Haider Austurríki
62  Raphael Resch & Ilena Steinkellner Austurríki
63  Bernhard Schimkowitsch & Andrijana Radojkovic Austurríki
63  Nikita Velma & Polina Beloedova Rússland
65  Felix Brand & Timna Wallner Austurríki
65  Ivan Jarnec & Helena Vincek Króatía
65  Lukáš Kollár & Laura Jawabi Korienkova Slovakía
65  Adam Ondrej & Veronika Liskova Tékkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}