Results from Austrian Open Championships - IDSF Youth Latin 19. nóvember 2010
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Austrian Open Championships
Austurríki - Vienna 19. nóvember 2010

IDSF Youth Latin 19. nóvember 2010

Úrslit

1  Nikolay Andruschenko & Darya Seyko Rússland
2  David Manukyan & Karolina Maevskaya Rússland
3  Malthe Brinch Rohde & Camilla Melania Christensen Danmörk
4  Nikita Golota & Kristina Androsenko Rússland
5  Andrey Semakin & Yuliya Kulmatitskaya Ítalía
6  Jokubas Venckus & Jomante Dapkeviciute Litháen
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Maksim Blinov & Mariya Astafeva Rússland
7  Adrian Kopczynski & Natalia Glebocka Pólland
9  Marco De Angelis & Alice Fabrizi Ítalía
10  Artem Gaylit & Elizaveta Shibaeva Hvíta-Rússland
10  Vladimir Vasilevich & Anna Magdeeva Rússland
12  Sebastian Mroz & Joanna Szumkowska Pólland

Fjórðungsúrslit

13  Sigurdur Atlason & Sara Jakobsdottir Ísland
13  Giacomo Lazzarini & Roberta Benedetti Ítalía
15  Gregor Bronstein & Aigulim Gerich Þýskaland
15  Miroslav Randjelovic & Sonja Ilic Serbía
17  Ivan Karastoianov & Nikol Nikolova Búlgaría
18  Valeriu Leontiev & Alexandra Jolobceastai Rúmenía
19  Frank Zegels & Danique Zegels Holland
20  Valters Janis Frickauss & Liva Orleane Lettland
21  Andrea Civita & Eleonora De Mitri Ítalía
22  Nikita Moisejenko & Ieva Miklasevskaja Litháen
23  Krists Ciapas & Anna Andreicuka Lettland
24  Artemiy Martynov & Polina Lisechko Rússland
25  Andrey Trubaenko & Olga Chivozertseva Rússland
26  Edgaras Brazas & Viktorija Gaidyte Litháen

2. umferð (topp 48)

27  Marts Punins & Dana Jakobsone Lettland
28  Igor Holovaci & Alina Koshlakova Úkraína
28  Paul Adrian Moldovan & Cristina Maria Tatar Rúmenía
30  Gergö Simon & Anna Jeszenszky Ungverjaland
30  Arturs Voicehovics & Anastasija Golubova Lettland
32  Szabolcs György Zilahy & Krisztina Kovács Ungverjaland
33  Dmytro Palchonkov & Anastasiya Galkevich Úkraína
33  Nikita Pavlov & Dariya Palyey Rússland
35  Igor Gutsan & Diana Maidanic Moldovía
35  Josef Just & Helena Birgusova Tékkland
37  Artem Podolskiy & Sofya Zhilenkova Rússland
37  Stefan Varlan & Gratiela Terlai Rúmenía
39  Mantas Kirvelis & Svetlana Azarova Litháen
40  Patrik But & Barbara Crnjac Slóvenía
41  Andriy Nikitchenko & Zlata Prykhodko-bosova Úkraína
41  Gabrielius Sasnauskas & Aine Juzenaite Litháen
43  Vasil Pavlov & Gabriela Burgazlieva Búlgaría
44  Marco Di Filippo & Alessia Biondi Ítalía
44  Razvan Stoian & Albena Dascalova Rúmenía
44  Kristian Yordanov & Veronika Gadzheva Búlgaría
47  Dániel Kaszás-tóth & Dorottya Dávid Ungverjaland
48  Arthur Ankerstein & Vivien Kreiter Þýskaland

1. umferð (topp 75)

49  Daniel Shapilov & Jessica Eisenkrein Þýskaland
50  György Forgách & Róza Bíró Ungverjaland
50  Ivan Kazakevich & Jurga Gustaite Litháen
50  Peter Pipp & Eva Osolnik Slóvenía
53  Kasper Korup & Line Schmidt Danmörk
53  Robert Poklitar & Valentina Vilchak Úkraína
55  Roberto Imperatori & Beatrice Tiberia Ítalía
56  Milos Adzic & Ksenija Lakusic Montenegro
57  Ondrej Babjak & Marcela Babjakova Slovakía
57  Aleksandr Klimkin & Tatyana Zhilkina Rússland
59  Roman Mikin & Polina Perova Rússland
60  Umar Dyallo & Kristina Tsibizova Úkraína
61  Miha Gracner & Urska Tivadar Slóvenía
62  Andraz Koritnik & Tjasa Repic Slóvenía
63  Lukas Markevicius & Viktorija Zaicenko Litháen
64  Thomas Kern & Nora Hubegger Austurríki
65  Nikita Goncharov & Alina Siranya Muschalik Þýskaland
66  Daniel Turcan & Helene Buchner Austurríki
67  Toni Tomov & Ivelina Kadiyska Búlgaría
68  Julian Krimplstaetter & Nikole Berger Austurríki
69  Klemens Hofer & Julia Kaiser Austurríki
69  Enesio Iudicone & Mariasofia Degiuli Ítalía
69  Vladislav Kilimnik & Anastasyya Melnyk Úkraína
72  David Rehrl & Marina Hillebrand Austurríki
73  Mario Duda & Johanna Rührlinger Austurríki
73  Christoph Holczik & Bettina Finek Austurríki
75  David Palkovic & Jovana Joka Serbía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}