Results from Austrian Open Championships - IDSF Senior I Standard 20. nóvember 2010
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Austrian Open Championships
Austurríki - Vienna 19. nóvember 2010

IDSF Senior I Standard 20. nóvember 2010

Úrslit

1  Stefano Bernardini & Stefania Martellini Ítalía
2  Tassilo Lax & Sabine Lax (aka Hoffman) Þýskaland
3  Christian Bono & Elena Bono Ítalía
4  Pierre Payen & Isabelle Reyjal Frakkland
5  Vladimir Scherbakov & Natalia Ovcharenko Rússland
6  Alberto Belometti & Barbara Pini Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Vittorio Bramati & Silvia Martorelli Ítalía
8  Petr Palat & Hana Palatova Tékkland
9  Thorsten Strauss & Sabine Jacob Þýskaland
10  Zdenek Pribyl & Lenka Pribylova Tékkland
11  Ivo Simacek & Leona Macasova Tékkland
11  Alexander Vanchugin & Oxana Skripnik Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Roland Holub & Eleonore Holub (aka Gerl) Austurríki
14  Oliver Geulen & Tanja Geulen (aka Beitz) Þýskaland
14  Rudolf Steinauer & Sonja Steinauer (aka Kössl) Austurríki
16  Gilles Bourguet & Sandrine Bourguet (aka Zoppe) Frakkland
16  Fabian Lohauss & Simone Braunschweig Þýskaland
18  Florian Meyer & Anja Meyer (aka Katzmarski) Þýskaland
18  Olli-pekka Vanhala & Tiina Tarvonen Finnland
20  Giuseppe Trappolini & Roberta Alessi Ítalía
21  Andreas Malik & Christine Malik Þýskaland
21  Luigi Scalabrino & Samuela Giambrone Ítalía
23  Norbert Jäger & Beate-christine Jäger (aka Eberhardt) Þýskaland
23  Konstantin Maletz & Corina Maletz (aka Schott) Þýskaland

2. umferð (topp 49)

25  Gert Faustmann & Alexandra Kley Þýskaland
25  Gaetano Ricciardelli & Lea Miranda Ítalía
27  Harald Ebner & Marlies Aigner Austurríki
28  Hendrik Hahne & Sandra Hahne Austurríki
29  Thomas Täuber & Monika Stoll Austurríki
30  Massimo Lesti & Francesca Di Giacomantonio Ítalía
30  Uwe Richter & Katja Richter Þýskaland
32  Andrey Kukk & Anna Berezina Rússland
33  Pascal Bey & Mercedes Bey Frakkland
34  Anton Marcek & Jana Marcekova Slovakía
35  Axel Mischewski & Susan Hortmann Þýskaland
36  Jürgen Harrer & Elke Schacherl Austurríki
37  Christian Jordan & Sonja Jordan (aka Sigmund ) Austurríki
37  Erich Rieder & Monika Rieder Austurríki
39  Thomas Busta & Manuela Busta Þýskaland
39  Andrey Ivanov & Anna Ivanova Rússland
39  Roberto Pastorelli & Valeria Durazzi Ítalía
42  Dietmar Jungmann & Susanne Jungmann Þýskaland
42  Andreas Lagler & Mag. Barbara Wodak Austurríki
42  Michael Schütz & Petra Schütz Austurríki
45  Heinz Böhm & Manuela Böhm Austurríki
45  Emil Gajda & Dorota Gajda Pólland
47  Holger Comtesse & Gitta Kraushaar Þýskaland
47  Pierre Legault & Lyne Villeneuve Kanada
47  Ulrich Scherb & Petra Walliser Austurríki

1. umferð (topp 66)

50  Ernst Heger & Michaela-Elisabeth Kainz Austurríki
51  Erich Bönisch & Christiana Bönisch Austurríki
52  Daniel Eichler & Sona Fikejsova Tékkland
53  Bernward Kett & Christine Kett Þýskaland
54  Thomas Stix & Isabella Stix Austurríki
55  Thomas Bertl & Gerlinde Bertl Austurríki
55  Manfred Nell & Alexandra Würzbauer Þýskaland
57  Mikhail Syryski & Sviatlana Hryhartsevich Rússland
57  Samuel Tam & Angela Fia Yung-lee Kanada
59  Gerhard Sztasek & Karin Lepedat Austurríki
60  Ekkehart Class & Gudrun Engert Austurríki
60  Albert Rommel & Andrea Rommel Þýskaland
62  Holger Grüneberg & Claudia Grüneberg Þýskaland
63  Rono Alam & Ursula Cordin Austurríki
63  Gerald Blaschke & Doris Blaschke Austurríki
65  Wolfgang Bandel & Christine Bandel Austurríki
65  Valerii Klochkovych & Viktoriia Klochkovych Úkraína
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}