Results from Austrian Open Championships - IDSF Senior I Standard 20. nóvember 2010
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Austrian Open Championships
Austurríki - Vienna 19. nóvember 2010

IDSF Senior I Standard 20. nóvember 2010

Úrslit

1  Stefano Bernardini & Stefania Martellini Ítalía
2  Tassilo Lax & Sabine Lax (aka Hoffman) Þýskaland
3  Christian Bono & Elena Bono Ítalía
4  Pierre Payen & Isabelle Reyjal Frakkland
5  Vladimir Scherbakov & Natalia Ovcharenko Rússland
6  Alberto Belometti & Barbara Pini Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Vittorio Bramati & Silvia Martorelli Ítalía
8  Petr Palat & Hana Palatova Tékkland
9  Thorsten Strauss & Sabine Jacob Þýskaland
10  Zdenek Pribyl & Lenka Pribylova Tékkland
11  Ivo Simacek & Leona Macasova Tékkland
11  Alexander Vanchugin & Oxana Skripnik Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Roland Holub & Eleonore Holub (aka Gerl) Austurríki
14  Oliver Geulen & Tanja Geulen (aka Beitz) Þýskaland
14  Rudolf Steinauer & Sonja Steinauer (aka Kössl) Austurríki
16  Gilles Bourguet & Sandrine Bourguet (aka Zoppe) Frakkland
16  Fabian Lohauss & Simone Braunschweig Þýskaland
18  Florian Meyer & Anja Meyer (aka Katzmarski) Þýskaland
18  Olli-pekka Vanhala & Tiina Tarvonen Finnland
20  Giuseppe Trappolini & Roberta Alessi Ítalía
21  Andreas Malik & Christine Malik Þýskaland
21  Luigi Scalabrino & Samuela Giambrone Ítalía
23  Norbert Jäger & Beate-christine Jäger (aka Eberhardt) Þýskaland
23  Konstantin Maletz & Corina Maletz (aka Schott) Þýskaland

2. umferð (topp 49)

25  Gert Faustmann & Alexandra Kley Þýskaland
25  Gaetano Ricciardelli & Lea Miranda Ítalía
27  Harald Ebner & Marlies Aigner Austurríki
28  Hendrik Hahne & Sandra Hahne Austurríki
29  Thomas Täuber & Monika Stoll Austurríki
30  Massimo Lesti & Francesca Di Giacomantonio Ítalía
30  Uwe Richter & Katja Richter Þýskaland
32  Andrey Kukk & Anna Berezina Rússland
33  Pascal Bey & Mercedes Bey Frakkland
34  Anton Marcek & Jana Marcekova Slovakía
35  Axel Mischewski & Susan Hortmann Þýskaland
36  Jürgen Harrer & Elke Schacherl Austurríki
37  Christian Jordan & Sonja Jordan (aka Sigmund ) Austurríki
37  Erich Rieder & Monika Rieder Austurríki
39  Thomas Busta & Manuela Busta Þýskaland
39  Andrey Ivanov & Anna Ivanova Rússland
39  Roberto Pastorelli & Valeria Durazzi Ítalía
42  Dietmar Jungmann & Susanne Jungmann Þýskaland
42  Andreas Lagler & Mag. Barbara Wodak Austurríki
42  Michael Schütz & Petra Schütz Austurríki
45  Heinz Böhm & Manuela Böhm Austurríki
45  Emil Gajda & Dorota Gajda Pólland
47  Holger Comtesse & Gitta Kraushaar Þýskaland
47  Pierre Legault & Lyne Villeneuve Kanada
47  Ulrich Scherb & Petra Walliser Austurríki

1. umferð (topp 66)

50  Ernst Heger & Michaela-Elisabeth Kainz Austurríki
51  Erich Bönisch & Christiana Bönisch Austurríki
52  Daniel Eichler & Sona Fikejsova Tékkland
53  Bernward Kett & Christine Kett Þýskaland
54  Thomas Stix & Isabella Stix Austurríki
55  Thomas Bertl & Gerlinde Bertl Austurríki
55  Manfred Nell & Alexandra Würzbauer Þýskaland
57  Mikhail Syryski & Sviatlana Hryhartsevich Rússland
57  Samuel Tam & Angela Fia Yung-lee Kanada
59  Gerhard Sztasek & Karin Lepedat Austurríki
60  Ekkehart Class & Gudrun Engert Austurríki
60  Albert Rommel & Andrea Rommel Þýskaland
62  Holger Grüneberg & Claudia Grüneberg Þýskaland
63  Rono Alam & Ursula Cordin Austurríki
63  Gerald Blaschke & Doris Blaschke Austurríki
65  Wolfgang Bandel & Christine Bandel Austurríki
65  Valerii Klochkovych & Viktoriia Klochkovych Úkraína
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}