Results from Austrian Open 2008 - Youth Latin 16. nóvember 2008
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Austrian Open 2008
Austurríki - Vienna 14. nóvember 2008

Youth Latin 16. nóvember 2008

Úrslit

1  Vjaceslavs Visnakovs & Tereza Kizlo Lettland
2  Rihards Eglitis & Elza Pole Lettland
3  Pavel Zvychaynyy & Jacqueline Cavusoglu Þýskaland
4  Andrey Semakin & Luize Darzniece Lettland
5  Aleksandr Shapovalov & Valeriya Ryabova Rússland
6  Petar Daskalov & Elena Merdjanova Búlgaría
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Cristian Pontarelli & Giorgia Migliorati Ítalía
8  Ilya Mazurov & Svetlana Tikhonova Rússland
9  Vsevolod Bezruchenko & Darya Kasparova Rússland
10  Jakub Drmota & Lenka Navorkova Tékkland
11  Jacek Jeschke & Wiktoria Wior Pólland
11  Andrey Kitsun & Yuliya Krepchuk Hvíta-Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Kiryl Putryk & Magdalena Roderova Tékkland
14  Liudas Tamulaitis & Ieva Konopliovaite Litháen
15  Roman Chetvergov & Zhanna Sablina Rússland
16  Ivan Karastoianov & Nikol Nikolova Búlgaría
17  Edgars Jekabsons & Aleksandra Povare Lettland
18  Bojan Lazareski & Sonja Ilic Serbía
19  Adam Fedko & Paulina Majewska Pólland
20  Adam Katona & Alexandra Dáné Ungverjaland
21  Stefan Grigore & Laura Filipescu Rúmenía
22  Vladimir Ciric & Irina Perovic Serbía
22  Andras Szeles & Boglarka Czina Ungverjaland
24  Lars Erik Pastor & Malika Dzumaeva Þýskaland

2. umferð (topp 44)

25  Andrej Mesojedec & Lea Perovsek Slóvenía
26  Robert Beitsch & Jana Ryvkina Þýskaland
26  Philipp Clemens & Weronika Slotala Þýskaland
26  Nikola Korac & Sonja Dragutinovic Serbía
26  Arturs Prikulis & Anna Budreiko Lettland
30  Gustavs Ernests Arajs & Marika Zelencova Lettland
30  Bryan Lidy & Malene Meihlen Frakkland
30  Itxasai Mediavilla & Neus Mestres Julian Spánn
33  Marek Kypus & Klara Chovancikova Tékkland
34  Gianluca Gerardi & Silvia Testa Ítalía
34  Marius Toperczer Muresan & Sandra Sorensen Danmörk
36  Sergiy Stoyanov & Kateryna Burdeyna Úkraína
37  Filip Cipar & Janka Cizikova Slovakía
38  Karol Gawel & Karolina Skowyrska Pólland
38  Edgars Orda & Valerija Tormozova Lettland
40  Dzintars Jaundzeikars & Marta Kaleja Lettland
41  Petyo Stoyanov & Yana Staleva Búlgaría
42  Matic Breskvar & Saba Stancic Slóvenía
43  Plamen Penchev & Galina Veleva Búlgaría
44  Alex Gerlein & Karolina Bauer Þýskaland

1. umferð (topp 58)

45  Marco Ferdinandi & Jessica Di Russo Ítalía
45  Bogdan Kolos & Karina Zubzhutska Úkraína
45  Andrei Minchev & Elena Dumanova Búlgaría
48  Dino Alic & Dina Imamovic Bosnía og Hersegóvína
48  Adam Brestansky & Dominika Chrapekova Slovakía
50  Giuseppe De Bari & Enrica Campari Ítalía
51  Gianmarco Rossi & Sharon Bisbano Ítalía
51  Armand Spilmann & Barbara Westermayer Austurríki
53  Igor Glushko & Valeriya Yunchuk Úkraína
54  Edgars Gribusts & Jana Skaba Lettland
55  Lars Gümperlein & Katharina Dahm Þýskaland
56  Oleksandr Prygora & Tetyana Chylipka Úkraína
57  Davide Boneccher & Daniela Mayer Austurríki
58  Razvan Socol & Bianca Socol Rúmenía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}