Results from Austrian Open 2008 - Junior II Standard 15. nóvember 2008
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Austrian Open 2008
Austurríki - Vienna 14. nóvember 2008

Junior II Standard 15. nóvember 2008

Úrslit

1  Valts Liepnieks & Daniela Diure Lettland
2  Artem Bronnikov & Darya Morozova Rússland
3  Valeriy Pavlov & Karolina Maevskaya Rússland
4  Andriy Pyatakha & Aleksandra Atamantseva Rússland
5  Hristo Grachki & Vesela Dimova Búlgaría
6  Maxim Sosunov & Evgenia Kazarina Þýskaland
7  Ivan Kazakevich & Elizaveta Shibaeva Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  [22] Jan Skuhravy & Dominika Bergmannova Tékkland
9  [20] Nikolai Mikadze & Alena Parkhomenko Rússland
10  [19] Michal Le & Izabela Skierska Pólland
11  [18] Leonid Akulenko & Ekaterina Bykova Rússland
12  [15] Maksim Orlov & Darya Grishko Rússland

Fjórðungsúrslit

13  [25] Zymantas Kucikas & Agne Peceliunaite Litháen
13  [25] Rares Laurentiu Soponar & Alice Alexandra Rusznyak Rúmenía
15  [24] Peteris Lapins & Eliza Lake Lettland
16  [21] Massimiliano Urban & Ylenia Dalla Bona Ítalía
17  [20] Arturs Freimanis & Agate Labalaika Lettland
17  [20] Adrian Kopczynski & Natalia Glebocka Pólland
19  [18] Andrejs Moisejenko & Laura Valta Lettland
19  [18] Matteo Trincia & Giulia Di Nardo Ítalía
21  [17] Trifon Parushev & Ekaterina Draganova Búlgaría
22  [16] Ferenc Bandi & Dorottya Dávid Ungverjaland
23  [12] Vadim Maslov & Yana Cherepanova Rússland
24  [9] Leonid Khokhlov & Yulia Koshkina Rússland

2. umferð (topp 36)

25  [33] Georgi Ganev & Veronika Gadzheva Búlgaría
26  [30] Julius Bandikas & Jurga Gustaite Litháen
26  [30] Pawel Urbanski & Karolina Szostek Pólland
26  [30] Denys Vlasov & Vyktoryya Chernykh Úkraína
29  [28] Daniel Artur Kolosin & Alexandra Elert Þýskaland
29  [28] Karolis Varkalys & Gabriele Juskenaite Litháen
31  [26] Karlis Lapins & Sarlote Jakse Lettland
32  [22] Jokubas Laukaitis & Patrisia Belousova Litháen
32  [22] Nikita Roman & Elena Kononenko Rússland
34  [18] Michal Urbanski & Ewelina Mikolajewska Pólland
35  [17] Edvin Judicki & Kamila Drozdz Litháen
35  [17] Dimitar Stefanin & Daniela Makneva Búlgaría

1. umferð (topp 67)

37  [30] Michal Hornicek & Yana Grishchenko Tékkland
37  [30] Kristaps Mikuckis & Inese Zarina Lettland
39  [27] Radim Stupka & Kristyna Hlavicova Tékkland
39  [27] Ioan Bogdan Talpiga & Ana Mirela Talpiga Rúmenía
41  [24] Todor Atanasov & Pavlina Georgieva Búlgaría
42  [22] Shamil Nigmatullin & Darya Mityurina Rússland
43  [21] Teodor Zlatarev & Iva Georgieva Búlgaría
44  [20] Milan Martinek & Katerina Krejcikova Tékkland
45  [19] Dusan Grula & Alexandra Ksiazekova Slovakía
46  [18] Alex Ionel & Cordula Patricia Beckhoff Þýskaland
47  [15] Ewgenij Matskewitch & Valentina Esau Þýskaland
47  [15] Vasil Pavlov & Vanesa Maneva Búlgaría
49  [14] Richard Gruber & Irina Awick Þýskaland
50  [13] Mantas Kirvelis & Svetlana Azarova Litháen
51  [12] Vladislav Adamovich & Ilona Suvorova Úkraína
51  [12] Aleksandr Buskin & Sofiya Gorbunova Rússland
53  [10] Marjan Bilonic & Paula Jericevic Króatía
53  [10] Krisjanis Brizga & Sabine Vilka Lettland
53  [10] Krystian Lema & Iga Koch Pólland
56  [9] Iordan Dulev & Spasimira Pandeva Búlgaría
56  [9] Ovidiu Mihai & Cristina Ana-Maria Danu Rúmenía
56  [9] Alexander Novac & Bianca Pavel Rúmenía
59  [8] Maksim Osetrov & Maria Vakhnina-Kleinschmidt Þýskaland
60  [6] Yuriy Pinkovskiy & Mariya Matrosova Rússland
61  [5] Kevin Kreuzbichler & Verena Grubinger Austurríki
61  [5] David Palkovic & Jovana Joka Serbía
63  [4] Viktor Hrebacka & Barbora Fischerova Tékkland
64  [3] Mantas Brazaitis & Viktorija Senker Litháen
64  [3] Jiri Vala & Jana Dostalova Tékkland
66  [2] Bohdan Stefanjuk & Alina Sokolova Úkraína
67  Christoph Poschner & Janine Göschl Austurríki
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}