Results from Austrian Open Championshuips 2008 - Junior 6 Dance 14. nóvember 2008
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Austrian Open Championshuips 2008
Austurríki - Vienna 14. nóvember 2008

Junior 6 Dance 14. nóvember 2008

Úrslit

1  Georgi Ganev & Veronika Gadzheva Búlgaría
2  Maksim Orlov & Darya Grishko Rússland
3  Andriy Pyatakha & Aleksandra Atamantseva Rússland
4  Maxim Sosunov & Evgenia Kazarina Þýskaland
5  Kirill Medyanov & Eliza Lozhnikova Rússland
6  Michal Urbanski & Ewelina Mikolajewska Pólland
7  Jan Skuhravy & Dominika Bergmannova Tékkland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  [26] Leonid Khokhlov & Yulia Koshkina Rússland
9  [23] Trifon Parushev & Ekaterina Draganova Búlgaría
10  [21] Adrian Kopczynski & Natalia Glebocka Pólland
11  [18] Dimitar Stefanin & Daniela Makneva Búlgaría
12  [16] Hristo Grachki & Vesela Dimova Búlgaría

Fjórðungsúrslit

13  [25] Todor Atanasov & Pavlina Georgieva Búlgaría
14  [24] Kirill Kuznetsov & Tatyana Paramonova Rússland
14  [24] Jokubas Laukaitis & Patrisia Belousova Litháen
14  [24] Vadim Likhovtsev & Alina Epeykina Rússland
17  [20] Milan Martinek & Katerina Krejcikova Tékkland
17  [20] Massimiliano Urban & Ylenia Dalla Bona Ítalía
19  [19] Oskars Karklins & Elina Muceniece Lettland
19  [19] Valentin Pozdnyakov & Elena Tikhonova Rússland
21  [14] Andrejs Moisejenko & Laura Valta Lettland
22  [13] Dominykas Granskas & Kotryna Petrosiute Litháen
23  [10] Daniel Artur Kolosin & Alexandra Elert Þýskaland
24  [9] Pawel Urbanski & Karolina Szostek Pólland

2. umferð (topp 37)

25  [27] Egor Kondratenko & Anna Isakovich Rússland
25  [27] Karlis Lapins & Sarlote Jakse Lettland
27  [26] Vadim Lehmann & Milena Girivenko Þýskaland
27  [26] Vadim Maslov & Yana Cherepanova Rússland
27  [26] Nikita Roman & Elena Kononenko Rússland
30  [25] Iordan Dulev & Spasimira Pandeva Búlgaría
30  [25] Oleksander Panchuk & Yuliya Sorokata Úkraína
32  [24] Yuriy Pinkovskiy & Mariya Matrosova Rússland
33  [23] Vladislav Adamovich & Ilona Suvorova Úkraína
34  [22] Radim Stupka & Kristyna Hlavicova Tékkland
35  [21] Vasil Pavlov & Vanesa Maneva Búlgaría
36  [20] Edvin Belousov & Ieva Jasaite Litháen
36  [20] Glib Emelyanov & Olena Ablitsova Úkraína

1. umferð (topp 58)

38  Michal Hornicek & Yana Grishchenko Tékkland
38  Vladyslav Shpota & Darya Goncharova Úkraína
40  Dusan Grula & Alexandra Ksiazekova Slovakía
41  Mantas Brazaitis & Viktorija Senker Litháen
41  Richard Gruber & Irina Awick Þýskaland
41  Denys Vlasov & Vyktoryya Chernykh Úkraína
44  Alex Ionel & Cordula Patricia Beckhoff Þýskaland
44  Bohdan Stefanjuk & Alina Sokolova Úkraína
46  Mantas Kirvelis & Svetlana Azarova Litháen
47  Kristaps Mikuckis & Inese Zarina Lettland
48  Lukas Markevicius & Gabija Tuinaite Litháen
49  Maksim Osetrov & Maria Vakhnina-Kleinschmidt Þýskaland
50  Ovidiu Mihai & Cristina Ana-Maria Danu Rúmenía
50  Nicolai Samuelsen & Mie Lincke Funch Danmörk
52  Alexander Novac & Bianca Pavel Rúmenía
53  Ewgenij Matskewitch & Valentina Esau Þýskaland
54  Jacob Grin & Lisa Kononenko Þýskaland
55  Roman Pynzenyk & Valentyna Shytiv Úkraína
56  Arsen Yakovyan & Veronika Pidvalna Úkraína
57  Ruslan Dynya & Olena Prokofyeva Úkraína
57  Christoph Poschner & Janine Göschl Austurríki
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}