Results from Austrian Open 2008 - IDSF International Open Latin 15. nóvember 2008
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Austrian Open 2008
Austurríki - Vienna 14. nóvember 2008

IDSF International Open Latin 15. nóvember 2008

Úrslit

1  Zoran Plohl & Tatsiana Lahvinovich Króatía
2  Evgeniy Imrekov & Elizaveta Divak Rússland
3  Timur Imametdinov & Ekaterina Nikolaeva Rússland
4  Valentin Voronov & Alina Imrekova Rússland
5  Zufar Zaripov & Anna Ludwig-Tchemodourova Austurríki
6  Jevgenijs Suvorovs & Andrea Zelinkova Lettland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [25] Charles-Guillaume Schmitt & Elena Salikhova Frakkland
8  [24] Yuriy Simachev & Anastasia Klokotova Rússland
9  [23] Daniils Kutuzovs & Viktorija Puhovika Lettland
10  [16] Dmitriy Pugachev & Ekaterina Vaganova Rússland
11  [14] Andrea Silvestri & Martina Váradi Ungverjaland
12  [13] Aleksandr Makarov & Anastasia Kiseleva Rússland

Fjórðungsúrslit

13  [28] Sergiy Georgiyev & Roswitha Wieland Austurríki
14  [26] Sergey Tatarenko & Viktoria Tatarenko (aka Lyschinska) Þýskaland
15  [23] Mikhail Soloviev & Kristina Tsvetkova Rússland
16  [20] Nikita Bazev & Marta Arndt Þýskaland
17  [19] Roman Kovgan & Marina Sergeeva Rússland
17  [19] Dmytro Rosenko & Natalia Granko Úkraína
19  [18] Manuel Frighetto & Karin Rooba Eistland
20  [15] Erich Klann & Katharina Simon Þýskaland
21  [14] Michal Stukan & Susanne Miscenko Þýskaland
22  [13] Carlos Custodio & Elena Custodio (aka Plescenco) Portúgal
22  [13] Alexey Zakharin & Viktoria Serdiuk Rússland
24  [11] Jiri Hein & Lucia Krncanova Slovakía
24  [11] Balazs Nagymihaly & Szilvia Szögi Ungverjaland

3. umferð (topp 49)

26  [26] Dmitry Marchenko & Anna Voronina (aka Sheverneva) Rússland
27  [24] Marius Balan & Sarah Sophie Ritz Þýskaland
28  [23] Andrei Mosejcuk & Izabela Janachowska Pólland
28  [23] Vladimir Rudko & Mariya Ivanova Rússland
28  [23] Vladimir Shelomitskiy & Renata Muftakhetdinova Rússland
31  [22] Pavel Ivanov & Anna Gudyno Rússland
32  [21] Matic Rodica & Katsiaryna Mychkova Slóvenía
33  [20] Rihards Eglitis & Elza Pole Lettland
33  [20] Marko Paunovic & Ana Mijailovic Serbía
35  [19] Lukas Bartunek & Katerina Hrstkova Tékkland
36  [17] Kristijan Burazer & Martina Plohl Slóvenía
37  [15] Andrea Cailotto & Milly Baggio Ítalía
37  [15] Guillem Pascual & Marika Doshoris Frakkland
37  [15] Sergey Plyuta & Debbie Seefeldt Þýskaland
37  [15] Ilia Russo & Maria Albert Slovakía
37  [15] Raimondo Todaro & Francesca Tocca Ítalía
42  [12] Matej Kralj & Spela Kralj Slóvenía
43  [11] Damir Haluzan & Tadeja Haluzan Slóvenía
43  [11] Volodymyr Liatov & Veronika Myshko Úkraína
43  [11] Marc Ocana & Maria Larionova Spánn
46  [10] Vadim Garbuzov & Zsofia Kovalik Austurríki
46  [10] Marco Mancini & Carlotta Frisardi Ítalía
46  [10] Mikhail Schepkin & Natalya Knyazeva Rússland
49  [9] Dmitriy Belov & Elena Kolyagina Rússland

2. umferð (topp 99)

50  [31] Tamás Gellai & Agnes Dudas Ungverjaland
50  [31] Vadim Ivanov & Ekaterina Tsybrova Rússland
50  [31] Bogdan Velykgolova & Diana Grechana Úkraína
53  [30] Roman Chetvergov & Zhanna Sablina Rússland
53  [30] Jakub Rybicki & Anna Palamarchuk Pólland
55  [29] Domenik Herrmann & Anna Walz Þýskaland
56  [28] Vsevolod Bezruchenko & Darya Kasparova Rússland
56  [28] Daniel Ciml & Vanda Detinska Tékkland
58  [27] Andrei Sergunin & Evgeniya Kuligina Rússland
59  [26] Ivan Kostov & Anna Chodyna Búlgaría
60  [25] Cristian Pontarelli & Giorgia Migliorati Ítalía
61  [23] Jonathan Rodríguez Pérez & Nina Chinju Uszkureit Þýskaland
62  [22] Vladimir Slon & Bianka Zubrowska Austurríki
63  [20] Marvin Nigg & Claudia Obmascher Austurríki
64  [19] Dmitri Polikarpov & Nadezhda Ivleva Rússland
65  [18] Andras Szeles & Boglarka Czina Ungverjaland
66  [17] Andreas Cibis & Victoria Kleinfelder Þýskaland
66  [17] Martin Proksch & Olena Khablenko Austurríki
68  [16] Marek Kypus & Klara Chovancikova Tékkland
69  [15] Andrei Hinta & Anca Borcan Rúmenía
70  [14] Zsolt Sandor Cseke & Lavinia Ghilea Rúmenía
70  [14] Bojan Lazareski & Sonja Ilic Serbía
70  [14] Bryan Lidy & Malene Meihlen Frakkland
73  [13] Gianluca Gerardi & Silvia Testa Ítalía
74  [12] Edgars Linis & Eliza Ancane Lettland
75  [11] Genadi Petkov & Vanina Ilieva Búlgaría
76  [9] Philipp Clemens & Weronika Slotala Þýskaland
76  [9] Kirill Ganopolskyy & Kim Pätzug Þýskaland
78  [8] Karol Gawel & Karolina Skowyrska Pólland
78  [8] Edgars Jekabsons & Aleksandra Povare Lettland
78  [8] Tomaz Ster & Stasa Berkopec Slóvenía
81  [7] Dimitar Dimitrov & Iskra Andreeva Búlgaría
81  [7] Todor Kondov & Snejana Slavova Búlgaría
81  [7] Alari Lukk & Dina Syritsa Eistland
81  [7] Ruslan Podkolzin & Maria Kukushkina Rússland
85  [6] Jüri Kagan & Margarita Kagan Eistland
85  [6] Boyan Kirchev & July Lere-Pland Búlgaría
87  [5] Johann Deter & Victoria Aidel Þýskaland
87  [5] Michal Imriska & Dana Boldisova Slovakía
87  [5] Nikola Korac & Sonja Dragutinovic Serbía
87  [5] Manuel Stuper & Lisa Dalla Pozza Ítalía
91  [4] Jason Cicard & Amandine Mauceri Frakkland
91  [4] Marco Ferdinandi & Jessica Di Russo Ítalía
91  [4] Marian Sivak & Martina Manakova Slovakía
94  [3] Robert Beitsch & Jana Ryvkina Þýskaland
95  [2] Itxasai Mediavilla & Neus Mestres Julian Spánn
95  [2] Sergiy Stoyanov & Kateryna Burdeyna Úkraína
97  [1] Alexandr Chudin & Lyudmila Ismagilova Þýskaland
97  [1] Victor Presnetsov & Vera Nam Rússland
99  Stefan Grigore & Laura Filipescu Rúmenía

1. umferð (topp 144)

100  [24] András Mészáros & Dorottya Oláh Ungverjaland
101  [23] Vadym Terentev & Natalia Rusachenko Úkraína
102  [22] Adrian Olmo & Paula Vazquez Spánn
102  [22] Arturs Prikulis & Anna Budreiko Lettland
104  [20] Giuseppe De Bari & Enrica Campari Ítalía
104  [20] Edgar Sackmann & Jasmin Cavusoglu Þýskaland
106  [17] Dzintars Jaundzeikars & Marta Kaleja Lettland
107  [16] Dino Alic & Dina Imamovic Bosnía og Hersegóvína
107  [16] Péter Halász & Beáta Sebestyén Ungverjaland
109  [14] Philip Hain & Andrea Hasner Austurríki
109  [14] Plamen Penchev & Galina Veleva Búlgaría
111  [13] Robert Klann & Anna Ilchenko Þýskaland
111  [13] Peter Pflügler & Katharina Würrer Austurríki
113  [12] Luca Prete & Verdiana Di Vanni Ítalía
114  [11] Máté Szórád & Viktória Ivett Juhász Ungverjaland
114  [11] Pavel Zahradnicek & Sarka Vaculikova Tékkland
116  [10] Razvan Dinu & Valentina Iulia Dobrila Rúmenía
116  [10] Taras Opalenyk & Alena Kislitskaya Úkraína
118  [9] Volodymyr Akhlomov & Polina Rabinovich Úkraína
118  [9] Andreas Pohl & Elisabeth Beck Austurríki
118  [9] Oleksandr Prygora & Tetyana Chylipka Úkraína
118  [9] Dierick Schröder & Ulrike Kasper Þýskaland
122  [7] Thomas Holzinger & Pia Sulzbacher Þýskaland
123  [6] Gustavs Ernests Arajs & Marika Zelencova Lettland
123  [6] Péter Szánthó & Szilvia Juhász Ungverjaland
123  [6] Christian Wagner & Isabella Purzner Austurríki
126  [5] Lars Erik Pastor & Malika Dzumaeva Þýskaland
127  [4] Patrick Pirker & Stefanie Schröttner Austurríki
128  [3] Milan Adamec & Hana Koprivova Tékkland
129  [2] Paul Hüttinger & Sandra Stöckl Austurríki
129  [2] Marek Polacek & Michaela Dostalova Tékkland
131  [1] Adam Domonkos & Kata Szakonyi Ungverjaland
131  [1] Pavel John & Jitka Soustalova Tékkland
131  [1] Zbynek Novy & Veronika Minovska Tékkland
134  Zbynek Deyl & Michaela Sramkova Tékkland
134  Ivan Giuliano & Concetta D'urso Ítalía
134  Thomas Hajek & Natascha Bousa Austurríki
134  Thomas Kurz & Angelika Bernhofer Austurríki
134  Kristian Mirt & Lovorka Splajt Króatía
134  Roman Palmstingl & Bianca Schubernig Austurríki
134  Valeriy Radionov & Kateryna Shcherbatykh Úkraína
134  Marco Steffan & Andrea Goller Austurríki
134  Nazar Tsybran & Anna Sereda Úkraína
134  William Wen & Vicky Lin Tævan
134  Matthias Zima & Alexandra Zima (aka Tischner) Austurríki
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}