Results from Austrian Open 2008 - Amateur Rising Star Latin 14. nóvember 2008
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Austrian Open 2008
Austurríki - Vienna 14. nóvember 2008

Amateur Rising Star Latin 14. nóvember 2008

Úrslit

1  Roman Kovgan & Marina Sergeeva Rússland
2  Guillem Pascual & Marika Doshoris Frakkland
3  Vjaceslavs Visnakovs & Tereza Kizlo Lettland
4  Pavel Zvychaynyy & Jacqueline Cavusoglu Þýskaland
5  Marius Balan & Sarah Sophie Ritz Þýskaland
6  Marco Mancini & Carlotta Frisardi Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [23] Andrei Sergunin & Evgeniya Kuligina Rússland
7  [23] Bogdan Velykgolova & Diana Grechana Úkraína
9  [20] Mikhail Schepkin & Natalya Knyazeva Rússland
9  [20] Vladimir Shelomitskiy & Renata Muftakhetdinova Rússland
11  [18] Kristijan Burazer & Martina Plohl Slóvenía
12  [10] Jakub Drmota & Lenka Navorkova Tékkland
13  [7] Ivan Knezevic & Milena Zogovic Serbía

Fjórðungsúrslit

14  [25] Andrea Cailotto & Milly Baggio Ítalía
15  [23] Vadim Garbuzov & Zsofia Kovalik Austurríki
16  [22] Vsevolod Bezruchenko & Darya Kasparova Rússland
16  [22] Marc Ocana & Maria Larionova Spánn
18  [21] Vadim Ivanov & Ekaterina Tsybrova Rússland
19  [18] Dmitry Marchenko & Anna Voronina (aka Sheverneva) Rússland
19  [18] Konstantin Todorov & Andra Linte Búlgaría
21  [16] Jüri Kagan & Margarita Kagan Eistland
21  [16] Liudas Tamulaitis & Ieva Konopliovaite Litháen
23  [14] Lukas Bartunek & Katerina Hrstkova Tékkland
24  [13] Jonathan Rodriguez Perez & Nina Chinju Uszkureit Þýskaland
25  [9] Igor Colac & Roxane Milotti Frakkland

2. umferð (topp 48)

26  [27] Domenik Herrmann & Anna Walz Þýskaland
27  [26] Adam Katona & Alexandra Dáné Ungverjaland
27  [26] Bryan Lidy & Malene Meihlen Frakkland
29  [25] Andrey Semakin & Luize Darzniece Lettland
30  [23] Daniel Ciml & Vanda Detinska Tékkland
31  [22] Mathias Kehlet & Valeria Semochkina Danmörk
32  [21] Zsolt Sandor Cseke & Lavinia Ghilea Rúmenía
33  [20] Marek Kypus & Klara Chovancikova Tékkland
33  [20] Dmitri Polikarpov & Nadezhda Ivleva Rússland
35  [19] Andrei Scrab & Sabine Vorbrodt Þýskaland
36  [18] Edgar Sackmann & Jasmin Cavusoglu Þýskaland
37  [17] Anton Smolyaninov & Olga Shelomizkaia Rússland
38  [15] Jason Cicard & Amandine Mauceri Frakkland
38  [15] Ivan Karastoianov & Nikol Nikolova Búlgaría
38  [15] Edgars Orda & Valerija Tormozova Lettland
38  [15] Petyo Stoyanov & Yana Staleva Búlgaría
42  [14] Markus Hackl & Stefanie Krausz Austurríki
43  [12] Adrian Olmo & Paula Vazquez Spánn
43  [12] Genadi Petkov & Vanina Ilieva Búlgaría
43  [12] Tomaz Ster & Stasa Berkopec Slóvenía
46  [11] Arturs Prikulis & Anna Budreiko Lettland
47  [10] Dzintars Jaundzeikars & Marta Kaleja Lettland
48  Giovanni Virgitto & Sara Casini Ítalía

1. umferð (topp 85)

49  [30] Gianluca Gerardi & Silvia Testa Ítalía
49  [30] Bojan Lazareski & Sonja Ilic Serbía
51  [29] Dimitar Dimitrov & Iskra Andreeva Búlgaría
52  [28] Ruslan Podkolzin & Maria Kukushkina Rússland
53  [27] Edgars Jekabsons & Aleksandra Povare Lettland
54  [25] Roman Dauze & Ekaterina Pechenik Kasakstan
54  [25] Dierick Schröder & Ulrike Kasper Þýskaland
56  [24] Thomas Holzinger & Pia Sulzbacher Þýskaland
56  [24] Todor Kondov & Snejana Slavova Búlgaría
58  [23] Andrei Hinta & Anca Borcan Rúmenía
59  [21] Gustavs Ernests Arajs & Marika Zelencova Lettland
59  [21] Nikolai Konstantinov & Tsvetelina Dincheva Búlgaría
59  [21] Plamen Penchev & Galina Veleva Búlgaría
62  [20] Johann Deter & Victoria Aidel Þýskaland
63  [19] Itxasai Mediavilla & Neus Mestres Julian Spánn
64  [18] Luca Prete & Verdiana Di Vanni Ítalía
64  [18] Sergiy Stoyanov & Kateryna Burdeyna Úkraína
66  [15] Alexandr Chudin & Lyudmila Ismagilova Þýskaland
66  [15] Andreas Pohl & Elisabeth Beck Austurríki
68  [14] Robert Beitsch & Jana Ryvkina Þýskaland
68  [14] Razvan Dinu & Valentina Iulia Dobrila Rúmenía
68  [14] Taras Opalenyk & Alena Kislitskaya Úkraína
71  [13] Valeriy Radionov & Kateryna Shcherbatykh Úkraína
72  [12] Edgar Branco & Milene Matias Portúgal
73  [10] Volodymyr Akhlomov & Polina Rabinovich Úkraína
73  [10] Andrei Minchev & Elena Dumanova Búlgaría
75  [6] Marek Polacek & Michaela Dostalova Tékkland
76  [5] Attila Pongrácz & Rita László Ungverjaland
76  [5] Luka Vodlan & Maja Omovsek Slóvenía
78  [4] Thomas Kurz & Angelika Bernhofer Austurríki
78  [4] Vadym Terentev & Natalia Rusachenko Úkraína
80  [3] Wolfgang Hemala & Michaela Lechner Austurríki
81  [1] Ivan Giuliano & Concetta D'urso Ítalía
81  [1] Paul Hüttinger & Sandra Stöckl Austurríki
83  Thomas Müllner & Maria Grosslercher Austurríki
83  Roman Palmstingl & Bianca Schubernig Austurríki
83  Nazar Tsybran & Anna Sereda Úkraína
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}