Results from Austrian Open 2008 - Amateur Rising Star Latin 14. nóvember 2008
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Austrian Open 2008
Austurríki - Vienna 14. nóvember 2008

Amateur Rising Star Latin 14. nóvember 2008

Úrslit

1  Roman Kovgan & Marina Sergeeva Rússland
2  Guillem Pascual & Marika Doshoris Frakkland
3  Vjaceslavs Visnakovs & Tereza Kizlo Lettland
4  Pavel Zvychaynyy & Jacqueline Cavusoglu Þýskaland
5  Marius Balan & Sarah Sophie Ritz Þýskaland
6  Marco Mancini & Carlotta Frisardi Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [23] Andrei Sergunin & Evgeniya Kuligina Rússland
7  [23] Bogdan Velykgolova & Diana Grechana Úkraína
9  [20] Mikhail Schepkin & Natalya Knyazeva Rússland
9  [20] Vladimir Shelomitskiy & Renata Muftakhetdinova Rússland
11  [18] Kristijan Burazer & Martina Plohl Slóvenía
12  [10] Jakub Drmota & Lenka Navorkova Tékkland
13  [7] Ivan Knezevic & Milena Zogovic Serbía

Fjórðungsúrslit

14  [25] Andrea Cailotto & Milly Baggio Ítalía
15  [23] Vadim Garbuzov & Zsofia Kovalik Austurríki
16  [22] Vsevolod Bezruchenko & Darya Kasparova Rússland
16  [22] Marc Ocana & Maria Larionova Spánn
18  [21] Vadim Ivanov & Ekaterina Tsybrova Rússland
19  [18] Dmitry Marchenko & Anna Voronina (aka Sheverneva) Rússland
19  [18] Konstantin Todorov & Andra Linte Búlgaría
21  [16] Jüri Kagan & Margarita Kagan Eistland
21  [16] Liudas Tamulaitis & Ieva Konopliovaite Litháen
23  [14] Lukas Bartunek & Katerina Hrstkova Tékkland
24  [13] Jonathan Rodriguez Perez & Nina Chinju Uszkureit Þýskaland
25  [9] Igor Colac & Roxane Milotti Frakkland

2. umferð (topp 48)

26  [27] Domenik Herrmann & Anna Walz Þýskaland
27  [26] Adam Katona & Alexandra Dáné Ungverjaland
27  [26] Bryan Lidy & Malene Meihlen Frakkland
29  [25] Andrey Semakin & Luize Darzniece Lettland
30  [23] Daniel Ciml & Vanda Detinska Tékkland
31  [22] Mathias Kehlet & Valeria Semochkina Danmörk
32  [21] Zsolt Sandor Cseke & Lavinia Ghilea Rúmenía
33  [20] Marek Kypus & Klara Chovancikova Tékkland
33  [20] Dmitri Polikarpov & Nadezhda Ivleva Rússland
35  [19] Andrei Scrab & Sabine Vorbrodt Þýskaland
36  [18] Edgar Sackmann & Jasmin Cavusoglu Þýskaland
37  [17] Anton Smolyaninov & Olga Shelomizkaia Rússland
38  [15] Jason Cicard & Amandine Mauceri Frakkland
38  [15] Ivan Karastoianov & Nikol Nikolova Búlgaría
38  [15] Edgars Orda & Valerija Tormozova Lettland
38  [15] Petyo Stoyanov & Yana Staleva Búlgaría
42  [14] Markus Hackl & Stefanie Krausz Austurríki
43  [12] Adrian Olmo & Paula Vazquez Spánn
43  [12] Genadi Petkov & Vanina Ilieva Búlgaría
43  [12] Tomaz Ster & Stasa Berkopec Slóvenía
46  [11] Arturs Prikulis & Anna Budreiko Lettland
47  [10] Dzintars Jaundzeikars & Marta Kaleja Lettland
48  Giovanni Virgitto & Sara Casini Ítalía

1. umferð (topp 85)

49  [30] Gianluca Gerardi & Silvia Testa Ítalía
49  [30] Bojan Lazareski & Sonja Ilic Serbía
51  [29] Dimitar Dimitrov & Iskra Andreeva Búlgaría
52  [28] Ruslan Podkolzin & Maria Kukushkina Rússland
53  [27] Edgars Jekabsons & Aleksandra Povare Lettland
54  [25] Roman Dauze & Ekaterina Pechenik Kasakstan
54  [25] Dierick Schröder & Ulrike Kasper Þýskaland
56  [24] Thomas Holzinger & Pia Sulzbacher Þýskaland
56  [24] Todor Kondov & Snejana Slavova Búlgaría
58  [23] Andrei Hinta & Anca Borcan Rúmenía
59  [21] Gustavs Ernests Arajs & Marika Zelencova Lettland
59  [21] Nikolai Konstantinov & Tsvetelina Dincheva Búlgaría
59  [21] Plamen Penchev & Galina Veleva Búlgaría
62  [20] Johann Deter & Victoria Aidel Þýskaland
63  [19] Itxasai Mediavilla & Neus Mestres Julian Spánn
64  [18] Luca Prete & Verdiana Di Vanni Ítalía
64  [18] Sergiy Stoyanov & Kateryna Burdeyna Úkraína
66  [15] Alexandr Chudin & Lyudmila Ismagilova Þýskaland
66  [15] Andreas Pohl & Elisabeth Beck Austurríki
68  [14] Robert Beitsch & Jana Ryvkina Þýskaland
68  [14] Razvan Dinu & Valentina Iulia Dobrila Rúmenía
68  [14] Taras Opalenyk & Alena Kislitskaya Úkraína
71  [13] Valeriy Radionov & Kateryna Shcherbatykh Úkraína
72  [12] Edgar Branco & Milene Matias Portúgal
73  [10] Volodymyr Akhlomov & Polina Rabinovich Úkraína
73  [10] Andrei Minchev & Elena Dumanova Búlgaría
75  [6] Marek Polacek & Michaela Dostalova Tékkland
76  [5] Attila Pongrácz & Rita László Ungverjaland
76  [5] Luka Vodlan & Maja Omovsek Slóvenía
78  [4] Thomas Kurz & Angelika Bernhofer Austurríki
78  [4] Vadym Terentev & Natalia Rusachenko Úkraína
80  [3] Wolfgang Hemala & Michaela Lechner Austurríki
81  [1] Ivan Giuliano & Concetta D'urso Ítalía
81  [1] Paul Hüttinger & Sandra Stöckl Austurríki
83  Thomas Müllner & Maria Grosslercher Austurríki
83  Roman Palmstingl & Bianca Schubernig Austurríki
83  Nazar Tsybran & Anna Sereda Úkraína
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}