Results from Austrian Open 2005 - Youth Latin 19. nóvember 2005
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Austrian Open 2005
Austurríki - Vienna 18. nóvember 2005

Youth Latin 19. nóvember 2005

Úrslit

1  Jevgenijs Suvorovs & Nina Bezzubova Lettland
2  Dmitriy Pugachev & Ulyana Fomenko Rússland
3  Sergey Tatarenko & Viktoria Tatarenko (aka Lyschinska) Þýskaland
4  Vadim Garbuzov & Kathrin Menzinger Austurríki
5  Urban Aljancic & Katsiaryna Mychkova Slóvenía
6  Paul Lorenz & Kristina Mertin Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Vladimirs Kurcevskijs & Ekaterina Selitskaia Lettland
8  Filip Swetik & Tereza Starichna Tékkland
9  Pol Chamorro & Lorena Bargallo Spánn
10  Kyrylo Radostev & Iryna Dubinska Úkraína
11  Jozsef Schmidt & Madlena Fejer Ungverjaland
12  Bence Farantai & Maryna Steshenko Ungverjaland

Fjórðungsúrslit

13  Konstanty Kolesinski & Ksenia Bobrovskaia Pólland
13  Miha Vodicar & Anna De Domizio Slóvenía
15  Matic Rodica & Ana Jurenec Slóvenía
16  Lukas Bartunek & Aneta Karlickova Tékkland
17  Szymon Bozek & Michaela Riedlova Tékkland
17  Stefan Hold & Julia Burghardt Austurríki
17  Dmytro Rosenko & Dariya Babay Úkraína
20  Vladimir Rudko & Mariya Ivanova Rússland
21  Evgeniy Selin & Ekaterina Cherkashina Rússland
22  Daniils Kutuzovs & Madara Liepniece Lettland
23  Nikita Kolomeets & Michaela Haladova Tékkland
23  Matej Kralj & Spela Kralj Slóvenía

2. umferð (topp 49)

25  Markus Hackl & Stefanie Krausz Austurríki
25  William Pfäffli & Tamara Sommer Sviss
25  Simeon Timov & Dimitra Nikiforova Búlgaría
28  Sergey Kiselev & Darya Khoroshilova Hvíta-Rússland
29  Volodymyr Liatov & Veronika Myshko Úkraína
30  Dimitri Neuendank & Lilia Garkuscha Lúxemborg
31  Adam Vasina & Natalie Szeligova Tékkland
32  Aurelien Milhau & Marika Doshoris Frakkland
33  Tomas Antalek & Andrea Zelinkova Slovakía
33  Aleksandrs Kravcuks & Ieva Petrovska Lettland
33  Aleksandr Muratov & Elena Markelova Rússland
33  Viktors Shruboks & Darja Burova Lettland
37  Kirill Ganopolskyy & Nelli Reiser Þýskaland
37  Tomasz Kowalski & Katarzyna Kokoszka Pólland
39  Andrea Cailotto & Adriana Sigona Ítalía
39  Vilem Matyas & Libuse Chytkova Tékkland
41  Atanas Mesechkov & Ana Doncheva Búlgaría
42  Alari Lukk & Dina Syritsa Eistland
42  Valentin Savin & Alina Glazkova Rússland
44  Damir Haluzan & Tadeja Haluzan Slóvenía
45  Daniel Ciml & Daniela Pospisilova Tékkland
45  Andrey Lugin & Alina Belousova Úkraína
47  Svetlin Dimitrov & Ralitsa Merdzhanova Búlgaría
47  Olegs Kuznecovs & Jekaterina Perederejeva Lettland
49  Artur Zorin & Aleksandra Samorodskaya Hvíta-Rússland

1. umferð (topp 79)

50  Michele Meneguez & Ilaria Longini Ítalía
50  Valerijus Osadchenko & Olga Osadchenko Litháen
52  Dainius Mikolaitis & Ieva Zukauskaite Litháen
52  Andrius Uksas & Elena Uksaite Litháen
54  Kristijan Burazer & Aleksandra Dukic Slóvenía
54  Marek Hrstka & Marketa Smrzova Tékkland
56  Aleksandar Vachev & Tsveta Tsocheva Búlgaría
57  Radek Mucha & Alice Stodulkova Tékkland
58  Henri Ranta & Kira Salonen Finnland
59  Motiejus Bagdonas & Kristina Bagrova Litháen
59  Egidijus Liaudanskas & Justina Inkrataite Litháen
61  Anatoliy Kulay & Anastasiya Amelina Úkraína
61  Péter Szokodi & Anna Mikes Ungverjaland
63  Bartosz Abramyk & Marion Hopf Þýskaland
64  Bostjan Potocnik & Helena Cej Slóvenía
65  Klement Kuralt & Katja Kuralt Slóvenía
67  Domen Planinsic & Melanija Straus Slóvenía
68  Jaroslav Bittner & Regina Zelinska Slovakía
68  Dusan Dragovic & Marina Soldatovic Serbía
68  Christian Langert & Jenny Singh-Muller (aka Jähne ) Þýskaland
68  Björn Langpaap & Elena Schmidt Þýskaland
72  Vladimir Hamza & Katarina Kmecova Slovakía
73  Arnas Jaksevieius & Vilma Sargautaite Litháen
73  Pavel Sluka & Sarka Valentova Tékkland
75  Fabian Glänzer & Melanie Hasenauer Austurríki
76  Lukas Musinka & Lenka Korpova Slovakía
77  Michal Hudak & Floriana Hudakova Slovakía
77  Dany Vieira & Vania Borges (aka Caixeiro) Lúxemborg
79  Bostjan Boltezar & Anja Zupan Slóvenía
80  Patrick Klein & Jacqueline Schartl Austurríki
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}