Results from Austrian Open Championships 2004 - Viennese Waltz Championships 20. nóvember 2004
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Austrian Open Championships 2004
Austurríki - Vienna 19. nóvember 2004

Viennese Waltz Championships 20. nóvember 2004

Úrslit

1  Roman Mayer & Siret Siilak Austurríki
2  Vladimir Slon & Martina Friedl Austurríki
3  Dmitry Zharkov & Olga Kulikova Rússland
4  Vadim Shurin & Ekaterina Volgina Rússland
5  Ivan Tarkhanov & Veronika Egorova Rússland
6  Alexander Sokolov & Tatiana Boiko Rússland
7  Rihards Mailitis & Jekaterina Perederejeva Lettland
8  Igor Kudrjavcev & Liva Koziola Lettland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

9  Timofei Bavinov & Anzhelika Rakitina Rússland
9  Igor Mikushov & Ekaterina Romashkina Rússland
11  Eldar Dzhafarov & Anna Sazina Aserbædsjan
11  Gaetano Iavarone & Emanuela Napolitano Ítalía
13  Alexandre Panasik & Ekaterina Popova Hvíta-Rússland

Fjórðungsúrslit

14  Andraz Snoj & Tatiana Popova Slóvenía
15  Gernot Hacker & Nora Bernhard Austurríki
15  Philipp Kaufmann & Sandra Kaufmann (aka Sowa) Austurríki
15  Nikolay Konevtsev & Natalya Plaksina Rússland
15  Jozef Koubek & Marketa Zemanova Tékkland
15  Philipp Niehsner & Victoria Rafeiner Austurríki
15  Stephan Schlager & Eva Maria Schlager Austurríki
21  Gualtiero Cantalupo & Katia Ivanova Dodeva Austurríki
21  Winfried Halbhuber & Verena Mattner Austurríki
23  Vitally Derendiaev & Dina Shekhovtsova Rússland
24  Paul Lorenz & Kristina Mertin Þýskaland

4. umferð (topp 48)

25  Christopher Dvorak & Birgit Deutschmann Austurríki
25  Zdenek Pribyl & Lenka Barakova Tékkland
25  Milan Spanik & Eva Spanikowa Slovakía
25  Kazuki Sugaya & Ikuyo Ozaki Japan
25  Simeon Timov & Dimitra Nikiforova Búlgaría
30  Richard Botik & Alice Pokorna Tékkland
30  Conrad Engelmayer & Pia Dürmoser Austurríki
30  Ivan Krylov & Yuliya Sidelnikova Rússland
30  Libor Novak & Silvie Barnetova Tékkland
30  Steffen Ockenfels & Sonja Mrasek Austurríki
30  Stefan Richtsfeld & Catharina Dvorak Austurríki
30  Wolfgang Schmaranzer & Agnes Schneider Austurríki
37  Petr Blahovsky & Renata Huckova Slovakía
37  Dennis Dikkers & Petrie Hendrikx Holland
37  Atanas Gendov & Roselina Doneva Búlgaría
37  Diethard Govekar & Regina Baier Austurríki
37  Attila Harmatos & Hajnalka Huber Ungverjaland
42  Martin Berger & Elisabeth Lumetsberger Austurríki
43  Vladislav Jakovlev & Alexandra Schmidt Austurríki
43  Martin Kreuz & Sonja Beier Austurríki
43  Reinhard Krolokh & Sandra Stöckl Austurríki
43  Peter Pastorek & Valeria Marcisovska Slovakía
43  Alexander Rittberger & Eveline Minichmayr Austurríki
43  Andreas Trost & Susanne Trost Austurríki

3. umferð (topp 89)

49  Michael Boltz & Veronika Boltz Austurríki
49  Peter Fluch & Renate Böhm Austurríki
49  Johannes Gajdosik & Tamiko Suzuki Austurríki
49  Theodor Rulofs & Eva Rulofs Austurríki
53  Helmut Pfisterer & Isabella Pfisterer Austurríki
53  Thomas Sedminek & Michaela Koitz Austurríki
53  Eduard Thamm & Friederike Wanisch Austurríki
53  Peter Wondra & Ingrid Eder Austurríki
57  Alberto Annesi & Roberta Fabbro Ítalía
57  Graziano Brusciatti & Sabina Sanchioni Ítalía
57  Loris De Pellegrin & Donatella Nicoletti Ítalía
57  Mantas Kirvelis & Kamile Naraite Litháen
57  Ulrich Lindecke & Manuela Schulze Þýskaland
57  Markus Rohrbacher & Elke Schacherl Austurríki
57  Markus Schmittner & Michaela Rabitz Austurríki
65  Werner Antensteiner & Christine Antensteiner Austurríki
65  Heinz Böhm & Manuela Böhm Austurríki
65  Johannes Ebmer & Gisela Ebmer Austurríki
65  Hendrik Hahne & Sandra Hahne Austurríki
65  Christian Hartig & Ulrike Stein Austurríki
65  Peter Killmeyer & Sylvia Vogler Austurríki
65  Thomas Marter & Brigitte Günther Austurríki
65  Andreas Peschta & Christine Palenik Austurríki
65  Neven Simeonov & Nevena Arnautska Búlgaría
74  Peter Denk & Aurelia Rybicki Austurríki
74  Martin Gütlbauer & Jolanda Münzel Austurríki
74  Peter Hebenstreit & Iris Hebenstreit Austurríki
74  Christian Jordan & Sonja Jordan (aka Sigmund ) Austurríki
74  Andreas Lagler & Sabine Palmetshofer Austurríki
74  Erik Loos & Christine Loos Austurríki
74  Georgi Makoev & Daria Shevelilova Rússland
74  Thomas Neudhart & Ulrike Neudhart Austurríki
74  Evgeny Ostryakov & Elena Ostryakova Rússland
74  Robert Reh & Tomoko Reh (aka Morimoto) Austurríki
74  Harald Ressmann & Christine Ressmann Austurríki
74  Wolfgang Richter & Cornelia Richter Þýskaland
74  Erich Rieder & Monika Rieder Austurríki
74  Walter Röschel & Christine Röschel Austurríki
74  Miroslav Svoboda & Tereza Bezpalcova Tékkland
74  Erich Tremetzberger & Eva-maria Tremetzberger Austurríki
74  Wolfgang Wagner & Claudia Wagner Austurríki

2. umferð (topp 113)

74  Jordi Obradors & Nuria Lopez-Daga Spánn
90  Michael Begusch & Astrid Begusch Austurríki
90  Rudolf Hartmann & Verena Anker Sviss
90  Thomas Kogler & Margit Kogler Austurríki
90  Johann Mund & Hildegard Drauschke Austurríki
90  Albert Salzinger & Natascha Huber Austurríki
90  Alfred Schenner & Herta Schenner Austurríki
90  Alexander Smetana & Teresa Olbrich (aka Henkel ) Austurríki
97  Bernd Allabauer & Monika Buchberger Austurríki
97  Alois Anger & Anna Reitschmidt Austurríki
97  Christian Höllerschmid & Annemarie Alzinger Austurríki
97  Friedrich Koch & Käthe Koch Austurríki
97  Rudolf Mayer & Ingrid Steinbrecher Mayer Austurríki
102  Gert Civegna & Christiane Civegna Austurríki
102  Ernst Handl & Marita Schöfmann Austurríki
102  Andreas Reimer & Emanuela Schwab Austurríki
102  Andreas Zehndorfer & Silvia Wessner Austurríki
106  Walter Schneider & Christa Schneider Þýskaland
107  Stefan Begusch & Christina Begusch Austurríki
107  Nicholas Chan & Ana Teresa Keck Austurríki
107  Roland Hochreiter & Brigitte Hochreiter Austurríki
107  Alois Mayr & Rosita Mayr Austurríki
107  Johann Seiser & Carina Litschauer Austurríki
107  Markus Ungerböck & Vera Provasnicsek Austurríki

1. umferð (topp 154)

113  Roman Bruck & Jennifer Berger Austurríki
113  Johannes Fuchs & Katharina Kreuz Austurríki
113  Lubos Harvan & Martina Duchonova Tékkland
113  Heinz Mucila & Liane Mucila Austurríki
113  Heinz Georg Stückler & Akiko Stückler Austurríki
117  Herbert Novotny & Mathilde Novotny Austurríki
117  Aleksandar Paskarevic & Martha Jasiczek Austurríki
117  Wolfgang Schreiter & Angelika Scharf Austurríki
117  Peter Zinniel & Sarah Hansbauer Austurríki
121  Reinhard Leutgeb & Marit Woppel Austurríki
121  Hannes Schlager & Birgit Mader Austurríki
123  Georg Haag & Michaela Haag Austurríki
123  Robert Kinnl & Elisabeth Springler Austurríki
123  Albert Kirschenhofer & Renate Kirschenhofer Austurríki
123  Martin Krönes & Marisa Wagerl Austurríki
123  Daniel Thaller & Denise Rath Austurríki
123  Gerhard Zwieauer & Lore Ziegelwanger Austurríki
129  Stefan Beig & Shoko Iso Austurríki
129  Martin Eichinger & Michaela Schaffner Austurríki
129  Tamas Engel & Julia Köberl Austurríki
129  Daniel Hafner & Sonja Stummer Austurríki
129  Andreas Heindl & Dagmar Seidl Austurríki
129  Franz Raudner & Andrea Daradin Austurríki
129  Alam Rono & Margit Alam Austurríki
129  Christoph Thaller & Raphaela Kastner Austurríki
129  Konstantin Zelzer & Klara Brandtner Austurríki
138  Satoshi Abe & Yumiko Abe Austurríki
138  Manfred Aigner & Gertraud Aigner Austurríki
138  Kurt Berger & Constanze Berger Austurríki
138  Kristof Buchbauer & Luzia Buchbauer Austurríki
138  Thomas Filzmoser & Andrea Hensler Austurríki
138  Franz Graf & Renee Pruckner Austurríki
138  Markus Jeitler & Kathi Majer Gödri Austurríki
138  Artur Koch & Monika Hinterwaldner Austurríki
138  Roland Komarek & Nicole Komarek Austurríki
138  Andreas Pockberger & Edith Pockberger (aka Schwirkschlies) Austurríki
138  Michael Provasnicsek & Sandra Winkelbauer Austurríki
138  Alexander Pucher & Fusako Sekine Austurríki
138  Ronald Sedlaczek & Carinna König Austurríki
138  Hans Stark & Maria Stark Austurríki
138  Klaus Wendl & Ruth Wendl Austurríki
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}