Results from Austrian Open Championships 2004 - Junior II Standard 21. nóvember 2004
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Austrian Open Championships 2004
Austurríki - Vienna 19. nóvember 2004

Junior II Standard 21. nóvember 2004

Úrslit

1  Oleksandr Kravchuk & Anzhelika Kumar Indland
2  Valentin Savin & Alina Glazkova Rússland
3  Ivan Novikov & Margarita Klimenko Rússland
4  Eimantas Kalinauskas & Austeja Pukaite Litháen
5  Szymon Bozek & Michaela Riedlova Tékkland
6  Ilya Rubtsov & Olga Romanenko Rússland
7  Denis Tagintsev & Svetlana Borisova Rússland
8  Egidijus Liaudanskas & Justina Inkrataite Litháen
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

9  Vladimirs Kurcevskijs & Elina Ozolina Lettland
10  Motiejus Bagdonas & Gabriele Brazauskaite Litháen
11  Alen Pavlec & Katja Orgl Slóvenía
11  Vladimir Rudko & Kristina Romanenko Rússland
13  Ilia Kutsenko & Yelizaveta Kolodiy Úkraína

Fjórðungsúrslit

14  Dominykas Dauksas & Olga Nikolajeva Litháen
15  Dusan Dragovic & Marina Soldatovic Serbía
15  David Odstrcil & Aneta Adamcova Tékkland
17  Volodymyr Liatov & Veronika Myshko Úkraína
18  Rares Cojoc & Beatrice Balasz Rúmenía
18  Alexander Parhomovski & Tasja Schulz Þýskaland
20  Maxim Furtuna & Ksenia Spinu Moldovía
21  Alexandre Panasik & Ekaterina Popova Hvíta-Rússland
21  Guillem Pascual & Cristina Suarez Spánn
23  Klemen Prasnikar & Urska Vodicar Slóvenía
24  Marek Haris & Simona Cechova Tékkland

2. umferð (topp 32)

25  Matej Filipancic & Tara Bohak Slóvenía
26  Zhivko Ivanov & Aleksandrina Stoikova Búlgaría
26  Marco Tocchini & Pamela Tocchini Ítalía
28  Mikhail Ostryakov & Olga Tarasova Rússland
29  Janis Briksis & Gabriela Grinberga Lettland
30  Simon Suchal & Kristina Raczova Slovakía
31  Rene Rak & Aneta Janoviakova Slovakía
32  Georgiy Cholan & Iryna Pidchibiy Úkraína

1. umferð (topp 42)

33  Mihai Dima & Catalina Filip Rúmenía
34  Maurizio Schirato & Katharina Würrer Austurríki
35  Maksym Mazurenko & Yevgeniya Gnatyuk Úkraína
36  Manuel Demic & Julia Hauzmayer Austurríki
37  Miha Stefl & Ursa Tomazic Slóvenía
38  Dominykas Gesevicius & Agnija Leonova Litháen
38  Tomas Mikulicka & Alena Stareckova Tékkland
40  Arturs Olekss & Sanija Senhofa Lettland
41  Edgars Ozerskis & Alina Staruk Lettland
42  Atanas Lozanov & Maria Delitoneva Búlgaría
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}