Results from Austrian Open 1998 - IDSF World Senior Standard 21. nóvember 1998
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Austrian Open 1998
Austurríki - Vienna 21. nóvember 1998

IDSF World Senior Standard 21. nóvember 1998

Úrslit

1  Hans-Jürgen Burger & Ulrike Burger Þýskaland
2  Domizio Giovannini & Annisa Baldo Ítalía
3  Holger Viehl & Jutta Viehl Þýskaland
4  Giampietro Calderano & Marilena Ferriani Ítalía
5  Kevin Millward & Christine Millward England
6  Takeo Ohki & Kimika Ohki Japan
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Jouko Leppala & Helja Leppala Finnland
8  Robert Dub & Sylvia Schäfer-nouza Austurríki
9  Rostislav Filgas & Czech Filgasova Austurríki
10  Vladimir Buzynin & Irina Buzynina Rússland
10  Anton Max & Edeltraut Graf Austurríki
12  Takeki Matsumura & Eiko Matsumura Japan
13  Virgilio Garcia & Edith Van De-wouwer Belgía

Fjórðungsúrslit

14  Vincent Farinho & Brigitte Farinho Frakkland
15  Anatoli Gladychev & Elena Gladycheva Rússland
16  Brad Rathbone & Rita Rathbone (aka Pauli) Sviss
17  John Banks & Catherine Banks England
17  Ed van Uden & Trudy van Uden Holland
19  Thomas Keller & Evelyn Lafferty Bandaríkin
19  Bjarne Lefholm & Kirsten Gordon Danmörk
21  Fredy Suhner & Irmtraut Suhner Sviss
22  Patrick Martone & Bija Satterlee Austurríki
22  David Roberts & Geraldine Ferns O'connor Írland
22  Bram Stelling & Ans Stelling Holland

2. umferð (topp 37)

25  Emilio Villodres & Montserrat Estall Spánn
26  Rob Anderson & Kay Anderson Austurríki
26  Michel Heggen & Tonny Heggen Belgía
26  Marcel Nemecek & Czech Nemeckova Tékkland
29  Lauri Memonen & Riitta Memonen Finnland
30  Jean Claude Moktari & Genevieve Moktari (aka Bouvard) Frakkland
31  Gareth Jones & Teresa Jones England
32  Kulno Kabral & Irene Keskul Eistland
32  Willy Sostrom & Gurlil Sostrom Danmörk
32  Allan Taylor & Julie Taylor England
35  Joseph Grondin & Gwen Grondin Austurríki
36  Xavier Mora & Isabel Baldrich Spánn
37  Serge Barthell & Colette Barthell Austurríki

1. umferð (topp 46)

38  Dermot Bracken & Sandra Bracken Írland
39  Jan Wejneman & Elisabeth Wesley-wejneman Svíþjóð
40  Aroomugam Naidoo & Pamilla Naidoo Suður Afríka
41  Arkadiy Berkovych & Galyna Pervenyonok Úkraína
42  Tomasz Czekanski & Marja Ihatsu Svíþjóð
43  Stanislavas Karciauskas & Elena Martinaityte Litháen
43  Jurijs Nadiradze & Baiba Spruntule Lettland
45  Antanas Jaraminas & Dalia Jaraminiene Litháen
46  Tony Knopp & Gail Knopp England
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}