Results from Austrian Open 1998 - IDSF International open Latin 21. nóvember 1998
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Austrian Open 1998
Austurríki - Vienna 21. nóvember 1998

IDSF International open Latin 21. nóvember 1998

Úrslit

1  Neilas Katinas & Anita Pocz Þýskaland
2  Alexander Polyakov & Julia Perfilieva Rússland
3  Dmitri Ostashkin & Svetlana Ostashkina Rússland
4  Lars Kromann & Rikke Grundtvig Danmörk
5  Jerry Abrate & Samantha Togni Ítalía
6  Sören Hougaard & Mette Georgio Danmörk
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Peter Majzelj & Patricija Rot Slóvenía
8  Andrea Placidi & Samanta Poletti Ítalía
9  Zdenek Rezler & Pavla Pazdirkova Tékkland
10  Alessandro Toffoletto & Roberta Zoia Ítalía
11  Zoran Plohl & Gordana Grandosek Slóvenía
12  Mark Seibert & Jolanta Berzinia Þýskaland
13  Vitalijs Polikarpovs & Olga Barashihina Lettland
14  Volodymyr Marchenko & Olena Pavlova Úkraína
15  Gunnar Grabmair & Romana Mayr-zaininger Austurríki

Fjórðungsúrslit

16  Michal Soukup & Zuzana Paskova Slovakía
17  Dirk Bastert & Alla Tkachenko Rússland
17  Jiri Kosydar & Martina Kocikova Tékkland
19  Roberto Albanese & Uta Deharde Þýskaland
20  Felice Alviani & Lucia Kofler Ítalía
20  Lucas Caparotto & Stefania Prete Ítalía
20  Simone Zat & Tatiana Banko Ítalía
23  Rostislav Liduch & Petra Chovancova Tékkland
24  Sebastian Lins & Jasmin Fuhrmann Þýskaland

2. umferð (topp 48)

25  Lucio Cocchi & Federica Malaguti Ítalía
26  Aleksandrs Gulko & Olga Ivancova Lettland
26  Mauro Rossi & Monica Crocetta Ítalía
26  Alex Zaglmaier & Nicole Kuntner Austurríki
29  Dennis Ciomber & Swetlana Kirchkessler Þýskaland
29  Stefan Erdmann & Gaby Breuer Þýskaland
29  Marek Swetik & Dagmar Polakova Tékkland
32  Mitja Slevec & Iris Igic Slóvenía
33  Vladimir Velev & Michaela Otte Austurríki
34  Agris Bertulsons & Jolanta Kirgicka Lettland
34  Marek Dvornik & Katerina Kolmanova Tékkland
34  Matev Ogorelec & Nina Medja Slóvenía
37  Dusan Bogunovic & Marija Jevtovic Serbía
37  Miroslav Hartman & Andrea Deskova Tékkland
37  Ales Kocjancic & Sasa Renko Slóvenía
40  Nikola Mandic & Darinka Divljak Austurríki
40  Sandor Virag & Katalin Merkovics Ungverjaland
42  Andris Miezitis & Ilze Pigita Lettland
42  Radim Sluzy & Lucie Skopalikova Tékkland
42  Heiko Straile & Meike Fimpel Þýskaland
45  Ojars Bacis & Santa Lodina Lettland
45  Regis Capparotto & Giulia Gorgoglione Ítalía
45  Grzegorz Lugowicz & Khrystyna Vorobyova Pólland
45  Stefan Meissner & Maike Ebsen Þýskaland

1. umferð (topp 93)

49  Lubomir Nevrla & Lucie Krejci Tékkland
50  Hrvoje Krasevac & Ivana Vukmirovic Króatía
51  Eduard Pümpel & Babette Herzog Austurríki
52  Harijs Loze & Inga Vitenberga Lettland
52  Róbert Magyari & Orsolya Darazsi Ungverjaland
52  Bor Pantic & Maja Gersak Slóvenía
52  Miro Perat & Nejka Lovsin Austurríki
52  Alessandro Testa & Daniela Frangipane Ítalía
57  Janos Elbs & Monika Elbs (aka Florczyk) Þýskaland
57  Stefano Ubaldi & Arianna Rossi Ítalía
59  Bekim Neziri & Agnes Forrai Þýskaland
60  Markus Nörpel & Karin Fischbacher Austurríki
60  Martin Petrik & Katerina Horakova Tékkland
60  Jan Vic & Vengula Stmadlova Austurríki
60  Tomaz Vratar & Vesna Soster Slóvenía
64  Micha Christof & Tanja Lochner Austurríki
64  Robert Kovarik & Martina Ludwig Þýskaland
66  Pavel Badoucek & Simona Svrckova Tékkland
66  Bojan Fesel & Liljana Androvic Slóvenía
66  Emiliano Gallucci & Manuela Mancini Ítalía
66  Bratislav Rankovic & Ana Tomic Serbía
70  André Frintrop & Anita Mothes Þýskaland
70  Günther Kazianka & Alexandra Hribernig Austurríki
70  Jozef Koubek & Jana Krtickova Tékkland
70  Timo Kulczak & Sabrina Böhm Þýskaland
74  Matija Gikic & Tamara Despot Króatía
75  Marcin Niewiadomski & Katarzyna Zurawska Pólland
76  Ronnie Boehler & Sylvie Roemer Þýskaland
77  Petr Kovac & Sarka Stepankova Slovakía
77  Uros Kramar & Mojca Erbert Slóvenía
77  Csaba Radvanyi & Barbara Pantya Austurríki
80  Radek Malenovsky & Petra Zradickova Tékkland
80  Pedro Mendes & Caterina Fonseca Portúgal
82  Jan Ondrias & Hana Starostkova Tékkland
82  Lumir Zoufaly & Barbora Davidkova Tékkland
84  Christian Lachmuth & Birgit Jung Austurríki
85  Milorad Milutinovic & Sanja Svorcan Serbía
85  Simon Rimrod & Sieglinde Funderburk (aka Fahmüller) Austurríki
87  Michal Parma & Petra Vladovona Tékkland
88  Tomas Ozana & Lenka Krainova Austurríki
88  Paolo Santin & Chiara Nardotto Ítalía
90  Miroslav Havlicek & Pavla Rotbauerova Tékkland
90  Martin Navratil & Michaela Volna Tékkland
92  Tomas Sieder & Magdalena Teslikova Tékkland
93  Jiri Vagner & Sarka Hladikova Tékkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}