Results from Austrian Open 1997 - IDSF International Open Latin 16. nóvember 1997
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Austrian Open 1997
Austurríki - Vienna 15. nóvember 1997

IDSF International Open Latin 16. nóvember 1997

Úrslit

1  Michael Wentink & Beata Onefater Suður Afríka
2  Matthew Cutler & Nicole Cutler England
3  Michael Torres & Sabine Kramski Þýskaland
4  Torsten Wiedmann & Oksana Nikiforova Þýskaland
5  Franco Formica & Alice Marlene Schlögel Þýskaland
6  Matej Krajcer & Jasna Koselj Slóvenía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Jussi Väänanen & Katja Koukkula Finnland
8  Alexander Polyakov & Julia Perfilieva Rússland
9  Tomas Hosek & Brigitte Fürsterova Tékkland
10  Hannes Emrich & Mette Gammelgaard Danmörk
10  Patrick Trojer & Johanna Handl Austurríki
12  David Garofolo & Deborah Posti Ítalía

Fjórðungsúrslit

13  Mario Wild & Joanna Leunis Belgía
14  Klaus Kongsdal & Victoria Franova Finnland
15  Roberto Albanese & Uta Deharde Þýskaland
16  Vlad Pavlov & Svetlana Polyanina Rússland
17  Sergiy Kravchouk & Maryna Roumianova Úkraína
18  Alessandro Garofolo & Annalisa Di Filippo Ítalía
19  Felice Di Guglielmo & Sandra Struwe Þýskaland
19  Miha Perat & Manca Vuk Slóvenía
21  Zdenek Rezler & Lenka Jaglarzova Tékkland
22  Oliver Ferchau & Maike Ebsen Þýskaland
23  Robert Kacprzak & Agnieszka Melnicka Pólland
24  Maurizio Vescovo & Loredana Vizziello Ítalía

2. umferð (topp 48)

25  Jan Tore Jacobsen & Bianca Leeb Noregur
25  Radim Lanik & Sarka Kucerova Tékkland
27  Roland Lechner & Anna Kutos Austurríki
27  Peter Majzelj & Patricija Rot Slóvenía
29  Agnis Ruja & Sandra Suharevska Lettland
30  Alwin Griech & Nathalie Schmidt Þýskaland
31  Roman Yarmakovitch & Svetlana Kholodkovskaia Rússland
32  Plamen Danailov & Frantsiska Yordanova Búlgaría
32  Atis Legzdins & Brigita Elksne Lettland
34  Gunnar Grabmair & Romana Mayr-zaininger Austurríki
35  Michele Frausin & Lara Frausin Ítalía
36  Jiri Kosydar & Martina Kocikova Tékkland
36  Gennadiy Oseshnyuk & Iryna Vikatto Úkraína
38  Torsten Hörsch & Carola Keller Þýskaland
39  Andrei Bushchik & Valeria Bushueva Hvíta-Rússland
39  Ilario Parise & Debora Polliotto Ítalía
39  Alexandre Sladkov & Inga Sladkova Rússland
42  Ales Kocjancic & Sasa Renko Slóvenía
42  Alessandro Toffoletto & Roberta Zoia Ítalía
44  Lucas Caparotto & Stefania Prete Ítalía
44  Jaroslav Kocera & Martina Ralikova Tékkland
44  Jozef Koubek & Jana Krtickova Tékkland
44  Dmitri Stytsuk & Elena Solovieva Rússland
48  Regis Capparotto & Giulia Gorgoglione Ítalía

1. umferð (topp 84)

49  Miroslav Hartman & Andrea Deskova Tékkland
49  Róbert Magyari & Orsolya Darazsi Ungverjaland
49  Péter Nemeth & Beatrix Lajtai Ungverjaland
49  Markus Nörpel & Karin Fischbacher Austurríki
49  Rene Ostarek & Bronislava Vrtalova Tékkland
49  Pascal Roeland & Sandra Roeland Belgía
55  Alexei Alexanov & Marina Alexanova (aka Smaguina) Rússland
56  Kaspars Berzups & Olga Barashihina Lettland
57  Marco Niero & Mayda Fuga Ítalía
57  Christian Polanc & Elke Maier Þýskaland
57  Oleg Romanov & Elvira Romanova Rússland
60  Iliyan Donchev & Radostina Gerova Búlgaría
60  Florian Gschaider & Manuela Stoeckl Austurríki
60  Eduard Pümpel & Babette Herzog Austurríki
63  Simon Huber & Irene Moser Þýskaland
64  Lyubomir Asenov & Elitza Vandalova Búlgaría
64  Lucio Cocchi & Federica Malaguti Ítalía
64  Vladimir Velev & Doris Fischer Austurríki
67  Petr Kovac & Sarka Stepankova Slovakía
67  Clemens Lengenfelder & Judith Steinbatz Austurríki
67  Rene Machac & Renata Vykydalova Tékkland
67  Sandor Virag & Katalin Merkovics Ungverjaland
71  Zeljko Bozic & Mateja Presker Slóvenía
71  Marcus Karpf & Verena Dobrounig Austurríki
71  Milorad Milutinovic & Sanja Svorcan Serbía
71  Marian Zofcin & Vanessa Eichhorn Þýskaland
75  Andras Faluvegi & Sylvia Cservenak Ungverjaland
75  Harijs Loze & Inga Vitenberga Lettland
77  Stefan Hildebrand & Julia Polai Austurríki
77  Arturs Kulba & Anna Znolena Lettland
77  Matev Ogorelec & Sandra Kos Slóvenía
80  Marek Cervek & Michaela Kolarikova Tékkland
81  Petr Kolibac & Silvie Vickova Tékkland
81  Josef Synek & Lenka Vanikova Tékkland
83  Thomas Gioss & Alessandra Sorrentino Ítalía
84  Gerhard Bliem & Tanja Drescher Austurríki
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}