Results from Asian Open 2012 - Asian Open Professional Latin 26. febrúar 2012
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Asian Open 2012
Japan - Tokyo 26. febrúar 2012

Asian Open Professional Latin 26. febrúar 2012

Úrslit

1  Riccardo Cocchi & Yulia Zagoruychenko Bandaríkin
2  Sergey Sourkov & Agnieszka Melnicka Rússland
3  Andrej Skufca & Melinda Torokgyorgy Slóvenía
4  Maurizio Vescovo & Andra Vaidilaite Kanada
5  Justinas Duknauskas & Anna Melnikova-Duknauske Litháen
6  Markus Homm & Ksenia Kasper Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Anton Karpov & Ekaterina Lapaeva Rússland
8  Jurij Batagelj & Jagoda Batagelj (aka Strukelj) Slóvenía
9  Rachid Malki & Anna Suprun Noregur
10  Emanuele Soldi & Elisa Nasato Ítalía
10  Nikolai Voronovich & Maria Nikolishina Bandaríkin
12  Delyan Terziev & Boriana Deltcheva Bandaríkin

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  Andrei Mosejcuk & Kamila Kajak Pólland
14  Alessandro Camerotto & Nancy Berti Ítalía
15  Ilia Russo & Oxana Lebedew Þýskaland
16  Roman Kutskyy & Anna Kovalova Bandaríkin
17  Dmitry Kurakin & Violetta Kurakina Bandaríkin
17  Peter Majzelj & Maja Gersak Slóvenía
19  Kosuke Matsumoto & Nozomi Katou Japan
20  Andrius Kandelis & Elena Zverevshchikova Litháen
21  Anton Sboev & Patrizia Ranis England
21  Masaki Seko & Chiaki Seko Japan
21  Evgenij Voznyuk & Motshegetsi Mabuse Þýskaland
24  Valera Musuc & Nina Trautz Þýskaland

3. umferð (topp 48)

25  Roman Italyankin & Olga Kordevich Bandaríkin
26  Michele Prioletti & Julia Polai Austurríki
27  Denys Demovskyy & Worapa Jariyathammarat Tæland
28  Shinya Motoda & Sanae Motoda Japan
29  Charles Wang & Janet Hsiao Tævan
30  Kazu Komiya & Eri Hiraiwa Japan
31  Kouzou Aragaki & Yumi Nagano Japan
31  Masashi Shibanishi & Maria Kishimoto Japan
33  Merek & Shinobu Japan
33  Kiyoto Banno & Aya Banno Japan
35  Tatsuaki Matsumoto & Mikiko Matsumoto Japan
36  Shinichiro Sameguchi & Rikako Abe Japan
36  Wei Shiou Tseng & Mio Kusakabe Japan
38  Yuuichi Andou & Yoshie Kawachi Japan
38  Radu Grecov & Svetlana Grecova Moldovía
38  Hirotsugu Sanada & Aiko Nakano Japan
38  Shinobu Tezuka & Shinobu Ishikawa Japan
38  Tetsuya Yokota & Yukari Matsunaga Japan
43  Junichi Kumagai & Yoko Kumagaya Japan
43  Lewis Lin & Andrea Lin Tævan
45  Ryouichi Sasaki & Kaori Shinoda Japan
45  Ken Sugisawa & Minori Izumimoto Japan
45  Atsushi Yanada & Saori Yanada Japan
48  Ignace Lee & Livia Cheng Tævan

2. umferð (topp 98)

49  Masashi Konishi & Yoko Akiyama Japan
49  Akihumi Takahashi & Ikuko Chida Japan
51  Fumio Goto & Ei Ryuu Japan
51  Yoshio Hirooka & Tomoko Osanai Japan
51  Hiroshi Kitamura & Mai Suzuki Japan
54  Takashi Kajiya & Mai Shimizu Japan
54  Hiroyuki Nittuta & Sakura Sakaguchi Japan
56  Takashi Takagi & Kiyomi Takashima Japan
56  Masayuki Watanabe & Tomoko Watanabe Japan
58  Takashi Aota & Karin Akiyama Japan
58  Kiyonori Shirai & Kana Arima Japan
60  Rex Chun-jen Hsu & Selena Wan-ling Hou Tævan
61  Hitoshi Kanaya & Tomoyo Kawasaki Japan
61  Hayato Suzuki & Atsuko Saito Japan
63  Masashi Hakamada & Mami Yamamoto Japan
63  Tatsunaga Imanishi & Yukiko Kamiwaki Japan
63  Uiru Nishiyama & Tomomi Kiyota Japan
63  Koumei Ono & Emiri Ono Japan
67  Noriaki Sasao & Shoko Sasao Japan
68  Tomomasa Kamiya & Toshie Uetake Japan
69  Mitsuyuki Iida & Akane Matuura Japan
69  Masahiro Maeda & Saori Matsuo Japan
71  Kenichi Hongo & Mami Nakai Japan
71  Shohei Tsuji & Mariko Tsuji (aka Maeda) Japan
71  Mitsuhiro Yoshimura & Nozomi Yoshimura Japan
74  Feng-Yang Huang & Li-Ann Ma Tævan
75  Yoshikazu Kachikawa & Takako Shimizu Japan
75  Masato Ochi & Rumi Yanase Japan
77  Akitoshi Ono & Kaho Asakura Japan
78  Junji Ohta & Mayu Shouji Japan
79  Bryan Chen & Amanda Chen Tævan
79  Yasuhiro Hosome & Rie Takemoto Japan
81  Yohei Fukuda & Risa Matsushita Japan
81  Yuichi Ishibashi & Sayaka Kuwano Japan
81  Yuuji Tani & Satomi Kumagai Japan
81  Shouichi Tokuta & Ayana Ota Japan
85  Katsunori Nagata & Sayaka Yahata Japan
86  Masashi Ebihara & Harumi Takeshita Japan
86  Yoshihito Katou & Itoko Hayashi Japan
86  Yusuke Kawai & Ayumi Yamamoto Japan
89  Yuusuke Takahashi & Mao Taniguchi Japan
90  Masaya Inove & Yuka Inove Japan
90  Yuki Matsuoka & Hikaru Saitou Japan
92  Ken Ohki & Yuka Hamada Japan
93  Shinichi Chouno & Nozomi Inoue Japan
93  Shinji Koizumi & Masumi Nohira Japan
93  Koji Matsuda & Aya Matsuda Bandaríkin
93  Tsuyoshi Suzuki & Yuka Suzuki Japan
93  Junichi Tsuchiya & Tomoko Igarashi Japan
93  Tachi Yamamoto & Arika Kishida Japan

1. umferð (topp 120)

99  Hayato Akiyama & Shiori Yamamoto Japan
99  Ryo Kawarada & Sonomi Sugishita Japan
99  Nhan Truong Luon & Mai Hanh Nguyen Víetnam
99  Yosuke Mato & Aya Nakamura Japan
99  Tomoya Murakami & Kasumi Murata Japan
104  Kazuyoshi Arihara & Chie Imanishi Japan
105  Mikio Sakurai & Mayu Suzuki Japan
106  Masanori Kodama & Riko Yanagi Japan
106  Junichi Saito & Chihiro Sato Japan
108  Ryoji Kinpara & Yuki Nagahara Japan
108  Takafumi Koyama & Yui Ishizuka Japan
110  Izuru Katsuno & Ai Asaumi Japan
110  Ryougo Kurashima & Mai Kunimoto Japan
110  Makoto Morikawa & Asuka Ohe Japan
110  Taro Yasunobu & Miwa Takahashi Japan
114  Yuki Ikeda & Sachiko Okamoto Japan
114  Kimikazu Kinoshita & Saori Nakamura Japan
116  Yuhki Ito & Hiroe Akuzawa Japan
117  Hiroki Hirasaka & Kaori Matsumoto Japan
117  Makoto Hirasaki & Rieko Kitte Japan
117  Shinya Oda & Chie Ishida Japan
120  Jin Zhang & Wenqing Luo Kína
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}