Results from Antwerp Stars Cup - IDSF International Open Standard 7. febrúar 2010
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Antwerp Stars Cup
Belgía - Antwerpen 5. febrúar 2010

IDSF International Open Standard 7. febrúar 2010

Úrslit

1  Emanuel Valeri & Tania Kehlet Danmörk
2  Nikolai Darin & Ekaterina Fedotkina Rússland
3  Dmitry Zharkov & Olga Kulikova Rússland
4  Björn Bitsch & Ashli Williamson Danmörk
5  Ivan Novikov & Margarita Klimenko Rússland
6  Evgeniy Zavyalov & Lyudmyla Shvetsova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Petr Kashinski & Ilyana Sakal Rússland
7  Evgeni Moshenin & Nadezhda Rukhlova Rússland
9  Valentin Lusin & Renata Lusin (aka Busheeva) Þýskaland
10  Yuriy Petrov & Yana Kozhukhar Úkraína
11  Alexey Glukhov & Anastasia Meshkova Rússland
12  Sebastian Prekun & Ciara Francis Írland

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  Vitaly Denisov & Natalia Pazyna Rússland
13  Anton Skuratov & Alona Uehlin Þýskaland
15  Denis Molkov & Natalya Osyko Rússland
16  Christoph Santner & Maria Santner Austurríki
17  Vasiliy Kirin & Ekaterina Prozorova Rússland
18  Igor Potovin & Irina Shimina Rússland
18  Aleksandr Radush & Alisa Pavlova Rússland
20  Vitaliy Surma & Veronika Egorova Rússland
21  Edgars Linis & Jekaterina Perederejeva Lettland
22  Stanislav Wakeham & Laura Nolan Írland
23  Michal Stukan & Susanne Miscenko Þýskaland
24  Steeve Gaudet & Laure Colmard Frakkland

2. umferð (topp 51)

25  Benjamin Calkar & Signe Busk Danmörk
26  Artem Khashimov & Natalia Voronkova Rússland
27  Vladislav Korotchenko & Anna Shevliakova Rússland
27  Robert Susel & Barbora Kollarova Slovakía
29  Evaldas Sodeika & Ieva Zukauskaite Litháen
30  Sergey Klyuev & Ella Naumova Rússland
30  Alari Liiv & Baile Orb Eistland
32  Evgeniy Mushtukov & Yuliya Rodina Rússland
33  Jiri Koci & Dominika Kocova Tékkland
33  Andres Liiv & Kristin Vaha Eistland
35  Artem Bronnikov & Darya Grishko Rússland
36  Yevgen Solodkyy & Nadezhda Molchanova Úkraína
36  Earle Williamson & Sandra Sorensen Danmörk
38  Philipp Hanus & Siri Kirchmann Þýskaland
38  Giovanni La Mendola & Tiffany Grade Belgía
40  Evgeniy Lazarev & Aleksandra Sytina Rússland
40  Marcello Nencini & Tessa De Jong Holland
40  Dennis Voermans & Samantha Voermans (aka Kolijn) Holland
43  Tanel Merigan & Kadri Kütt Eistland
43  Viktor Palles & Kristina Turinicova Slovakía
45  Paul Bakker & Cynthia Kolijn Holland
45  David Vorac & Simona Pivovarnikova Tékkland
45  Markus Ziebegk & Jenny Singh-Muller (aka Jähne ) Þýskaland
48  Fabio D'annunzio & Serena Serra Ítalía
49  Jannick Pedersen & Charlotte Rikke Christiansen Danmörk
49  Andreas Roosson & Epp Mäekivi Eistland
51  Daniels Belugins & Marija Mihailova Lettland

1. umferð (topp 82)

52  John Edward Nolan & Victoria Haskins Írland
53  Roeland Schelfhout & Helena Dircken Holland
54  Klaus Genterczewsky & Julia Quinot Þýskaland
54  Wim Pessemier & Astrid Pessemier Belgía
54  Jeffrey van de Schraaf & Eneth Mercédesz Eros Holland
57  Jorgo Hameetman & Tamara Van Sluis Holland
58  Jan Willem Mostert & Kenda Kraus Holland
59  Nico Kirchmann & Sabrina Metzger Þýskaland
60  Ciccio Pecoraro & Jasmijn Van Jole Holland
61  Bas Niezing & Aletta Oosterveld Holland
61  Adrian Obladen & Nadine Oeser Þýskaland
63  Peter Aubel & Iryna Koval Holland
63  Alexander Patas & Jerusha Kloke Þýskaland
63  Pawel Surma & Anne Descusse Frakkland
66  Yannick Debuyst & Nathalie Focquet Belgía
66  Robrecht Krikilion & Nadia Schepens Belgía
66  Beat Künzi & Barbara Krebs Sviss
66  Yvo Van Bosch & Sze Ar Wong Holland
70  Christophe Duprez & Aude Deom Belgía
70  Arie Franke & Susanne van Holland Holland
70  Dennis Kerkdijk & Patricia Groenewegen Holland
70  Hans Kruimer & Iryna Bergestryuk Belgía
70  Patrick Miller & Julia Pavlik Þýskaland
70  Kristof Reekmans & Joke Vogels Belgía
70  Horst Schinkel & Isabell Meides Þýskaland
70  Jasper Sonnevelt & Gonja Tambach Holland
70  Wilbert Van Amelsfoort & Colette Van Campen Holland
70  Twan Van Berlo & Maartje Van Riet Holland
70  John Van Broek & Petra De Vries Holland
70  Robbie van Riet & Ellen van der Klooster Holland
70  Werner Vrijvogel & Diana Van Dokkum Holland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}