Results from Amber Couple 2006 - IDSF International Open Standard 6. maí 2006
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Amber Couple 2006
Litháen - Kaunas 6. maí 2006

IDSF International Open Standard 6. maí 2006

Úrslit

1  Arunas Bizokas & Edita Daniute Litháen
2  Donatas Vezelis & Lina Chatkeviciute Litháen
3  Simone Segatori & Annette Sudol Þýskaland
4  Marek Kosaty & Paulina Glazik Pólland
5  Julius Seniauskas & Iveta Pauryte Faraci Litháen
6  Roman Goncharov & Mariya Sekistova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Imantas Joneckis & Martyna Mickute Litháen
8  Timur Imametdinov & Ekaterina Nikolaeva Rússland
8  Edgaras Saldukas & Giedre Kukucionyte Litháen
10  Andrejs Rogovenko & Viktorija Triscuka Lettland
11  Vladislav Ivanovich & Olga Tribushevskaja Hvíta-Rússland
12  Grzegorz Brzeszczak & Egle Sakalauskaite Litháen

Fjórðungsúrslit

13  Ilya Zakharov & Suzanna Morbin Hvíta-Rússland
14  Maksim Martynov & Julia Lupanova Rússland
14  Dmitri Shcheblinov & Anastasya Tenyakova Rússland
16  Vilius Ignatavicius & Aiste Vilcinskaite Litháen
17  Kaspars Banders & Zane Tisina Lettland
18  Tomas Slausgalvis & Gintare Bankauskaite Litháen
19  Florian Gschaider & Manuela Stoeckl Austurríki
20  Alanas Gunko & Julija Pavliukevic Litháen
21  Pawel Wlodzimierz & Julita Krasnoborska Pólland
22  Marko Kiigajaan & Mari Piksar Eistland
23  Jakub Cymbor & Agnieszka Olszewska Pólland
24  Valerijus Osadchenko & Olga Osadchenko Litháen

2. umferð (topp 37)

25  Pawel Sobieszek & Anna Bocian Pólland
26  Rihards Mailitis & Anna Voroncuka Lettland
27  Janis Kukainis & Ieva Kemlere Lettland
28  Viktors Haritonovs & Olga Haritonova Lettland
29  Fedor Polyanskiy & Anastasia Gorbonosova Rússland
29  Artur Zorin & Aleksandra Samorodskaya Hvíta-Rússland
31  Pavel Alexeevsky & Ekaterina Slesarenko Rússland
32  Alari Liiv & Veronika End (aka Korotnikova) Eistland
33  Jüri Kagan & Margarita Kagan Eistland
34  Sergejs Kulepovs & Natalija Grigorjeva Lettland
35  Aleksandr Kurash & Ekaterina Chistaya Hvíta-Rússland
36  Aleksejs Malisevs & Krista Erina Lettland
37  Egidijus Liaudanskas & Justina Inkrataite Litháen

1. umferð (topp 48)

38  Artur Lubin & Birgit Usin Eistland
39  Vytautas Dudenas & Lina Geseviciute Litháen
39  Aleksejs Livcaks & Julija Ganzula Lettland
39  Dmitry Sviridov & Natalia Korsak Hvíta-Rússland
42  Andrius Jarackas & Agne Satkauskaite Litháen
43  Sharone Levit & Julia Vokhmina Kanada
44  Mikhail Bogoslavtsev & Alisa Nikulina Rússland
45  Nikita Tsernov & Marina Fadeitseva Lettland
46  Motiejus Bagdonas & Kristina Bagrova Litháen
46  Sergey Timoshenko & Nadezhda Feoktistova Hvíta-Rússland
48  Aleksandr Kolesnikov & Jurgita Vaisnyte Litháen
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}