Results from Amber Couple 2006 - IDSF International Open Standard 6. maí 2006
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Amber Couple 2006
Litháen - Kaunas 6. maí 2006

IDSF International Open Standard 6. maí 2006

Úrslit

1  Arunas Bizokas & Edita Daniute Litháen
2  Donatas Vezelis & Lina Chatkeviciute Litháen
3  Simone Segatori & Annette Sudol Þýskaland
4  Marek Kosaty & Paulina Glazik Pólland
5  Julius Seniauskas & Iveta Pauryte Faraci Litháen
6  Roman Goncharov & Mariya Sekistova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Imantas Joneckis & Martyna Mickute Litháen
8  Timur Imametdinov & Ekaterina Nikolaeva Rússland
8  Edgaras Saldukas & Giedre Kukucionyte Litháen
10  Andrejs Rogovenko & Viktorija Triscuka Lettland
11  Vladislav Ivanovich & Olga Tribushevskaja Hvíta-Rússland
12  Grzegorz Brzeszczak & Egle Sakalauskaite Litháen

Fjórðungsúrslit

13  Ilya Zakharov & Suzanna Morbin Hvíta-Rússland
14  Maksim Martynov & Julia Lupanova Rússland
14  Dmitri Shcheblinov & Anastasya Tenyakova Rússland
16  Vilius Ignatavicius & Aiste Vilcinskaite Litháen
17  Kaspars Banders & Zane Tisina Lettland
18  Tomas Slausgalvis & Gintare Bankauskaite Litháen
19  Florian Gschaider & Manuela Stoeckl Austurríki
20  Alanas Gunko & Julija Pavliukevic Litháen
21  Pawel Wlodzimierz & Julita Krasnoborska Pólland
22  Marko Kiigajaan & Mari Piksar Eistland
23  Jakub Cymbor & Agnieszka Olszewska Pólland
24  Valerijus Osadchenko & Olga Osadchenko Litháen

2. umferð (topp 37)

25  Pawel Sobieszek & Anna Bocian Pólland
26  Rihards Mailitis & Anna Voroncuka Lettland
27  Janis Kukainis & Ieva Kemlere Lettland
28  Viktors Haritonovs & Olga Haritonova Lettland
29  Fedor Polyanskiy & Anastasia Gorbonosova Rússland
29  Artur Zorin & Aleksandra Samorodskaya Hvíta-Rússland
31  Pavel Alexeevsky & Ekaterina Slesarenko Rússland
32  Alari Liiv & Veronika End (aka Korotnikova) Eistland
33  Jüri Kagan & Margarita Kagan Eistland
34  Sergejs Kulepovs & Natalija Grigorjeva Lettland
35  Aleksandr Kurash & Ekaterina Chistaya Hvíta-Rússland
36  Aleksejs Malisevs & Krista Erina Lettland
37  Egidijus Liaudanskas & Justina Inkrataite Litháen

1. umferð (topp 48)

38  Artur Lubin & Birgit Usin Eistland
39  Vytautas Dudenas & Lina Geseviciute Litháen
39  Aleksejs Livcaks & Julija Ganzula Lettland
39  Dmitry Sviridov & Natalia Korsak Hvíta-Rússland
42  Andrius Jarackas & Agne Satkauskaite Litháen
43  Sharone Levit & Julia Vokhmina Kanada
44  Mikhail Bogoslavtsev & Alisa Nikulina Rússland
45  Nikita Tsernov & Marina Fadeitseva Lettland
46  Motiejus Bagdonas & Kristina Bagrova Litháen
46  Sergey Timoshenko & Nadezhda Feoktistova Hvíta-Rússland
48  Aleksandr Kolesnikov & Jurgita Vaisnyte Litháen
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}