Results from Amber Couple 2006 - IDSF International Open Latin 7. maí 2006
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Amber Couple 2006
Litháen - Kaunas 6. maí 2006

IDSF International Open Latin 7. maí 2006

Úrslit

1  Evgeniy Imrekov & Elizaveta Divak Rússland
2  Justas Kucinskas & Agne Malinauskaite Litháen
3  Ilya Svintsov & Liubov Bondareva Rússland
4  Timur Imametdinov & Ekaterina Nikolaeva Rússland
5  Evgeniy Firstov & Evgenia Fadeeva Rússland
6  Jevgenijs Suvorovs & Nina Bezzubova Lettland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Sarunas Greblikas & Viktoria Horeva Litháen
8  Saulius Skambinas & Sandra Kniazeviciute Litháen
9  Fedor Polyanskiy & Anastasia Gorbonosova Rússland
10  Gediminas Grigonis & Justina Zemaityte Litháen
10  Sergei Salov & Tatiana Perederei Rússland
12  Tomas Slausgalvis & Gintare Bankauskaite Litháen
13  Daniils Kutuzovs & Madara Liepniece Lettland

Fjórðungsúrslit

14  Gianluca Rametta & Yulia Goloborodko Lettland
15  Pavel Alexeevsky & Ekaterina Slesarenko Rússland
16  Gregoire Lyonnet & Anastasija Gorbacenko Frakkland
17  Jüri Kagan & Margarita Kagan Eistland
18  Sandris Cirulis & Kristine Jaunzeme Lettland
19  Sharone Levit & Julia Vokhmina Kanada
19  Sergejs Zaleckis & Ksenija Denistsik Eistland
21  Semen Poleschuk & Ekaterina Bychkovskaya Hvíta-Rússland
22  Andrei Vavilov & Terje Piho Eistland
23  Nikita Balashov & Valerija Fetissova Eistland
24  Marko Kiigajaan & Mari Piksar Eistland

2. umferð (topp 36)

25  Sergej Jerpiliov & Jekaterina Voropai Litháen
26  Mikhail Bogoslavtsev & Alisa Nikulina Rússland
26  Nikita Tsernov & Marina Fadeitseva Lettland
28  Alari Liiv & Veronika End (aka Korotnikova) Eistland
29  Motiejus Bagdonas & Kristina Bagrova Litháen
30  Ovidijus Andriekus & Alisa Dvoretskaya Litháen
30  Rimvydas Cernajus & Vaida Serksnaite Litháen
32  Giedrius Balnanosis & Simona Grubeviciute Litháen
33  Povilas Lasas & Ruta Ramanauskaite Litháen
33  Sergey Timoshenko & Nadezhda Feoktistova Hvíta-Rússland
35  Kims Sipilo & Ieva Petrovska Lettland
36  Rudolfs Kruzins & Sintija Strautina Lettland

1. umferð (topp 41)

37  Evaldas Racys & Monika Smigelskyte Litháen
38  Aleksandr Tolstik & Alena Babskaya Hvíta-Rússland
39  Artur Rulis & Indre Kucinskaite Litháen
40  Mantas Vaskelis & Justina Dailidaite Litháen
40  Arturas Vilkonecas & Ala Karpenko Litháen
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}