Results from All England Latin Championships - Amateur Latin 27. apríl 2008
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

All England Latin Championships
England - Grays 27. apríl 2008

Amateur Latin 27. apríl 2008

Úrslit

1  Nino Langella & Nataliya Maidiuk Ítalía
2  Valentin Chmerkovskiy & Valeriya Kozharinova Bandaríkin
3  Evgeni Smagin & Polina Kazatchenko Rússland
4  Martino Zanibellato & Michelle Abildtrup Danmörk
5  Emanuele Soldi & Elisa Nasato Ítalía
6  Troels Bager & Ina Ivanova Jeliazkova Danmörk
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [13] Ferdinando Iannaccone & Yulia Musikhina Ítalía
7  [13] Mirko Sciolan & Nuria Santalucia Ástralía
9  [11] Nikolai Voronovich & Maria Nikolishina Rússland
10  [10] Kirill Belorukov & Elvira Skrylnikova Rússland
11  [8] Timo Kulczak & Motshegetsi Mabuse Þýskaland
12  [3] Evgeniy Firstov & Anna Lapteva Rússland

Fjórðungsúrslit

13  [18] Albert Naydenov & Alena Naydenova Rússland
14  [17] Marek Dedik & Kristina Horvatova Slovakía
15  [16] Neil Jones & Veronika Klyushina England
16  [13] Carlos Custodio & Elena Custodio (aka Plescenco) Portúgal
17  [11] Markku Hyvarinen & Disa Kortelainen Finnland
18  [10] Alejandro Hernandez & Kerri Ann Donaldson England
18  [10] Michael Miziner & Anastasia Belykh Ástralía
20  [7] Craig Monley & Sriani Argaet Ástralía
20  [7] Jevgenijs Suvorovs & Andrea Zelinkova Lettland
22  [6] Marek Fiksa & Kinga Jurecka-Fiksa Pólland
23  [5] Sergey Maksyuta & Jenna Bagge Knudsen Danmörk
24  [1] Ben Hardwick & Lucy Jones England

2. umferð (topp 40)

25  [21] Lenny Gouwerok & Laura Zmajkovicova Holland
26  [20] Morten Löwe & Zia James Danmörk
27  [18] Stefano Moriondo & Malene Ostergaard Danmörk
28  [17] Alessio Di Veronica & Ilaria Manganiello Ítalía
28  [17] Dmytro Pankov & Olesya Pankova Úkraína
28  [17] Danny Stowell & Kate Moore England
31  [16] Atanas Gendov & Iana Akimova Búlgaría
32  [13] Yassine Bouabdallah & Serena Cavedagna Ítalía
33  [12] Lars Alexander Wiulsrud & Elena Bokoreva Noregur
34  [11] Simone Franco & Laura Hair England
34  [11] Nathan Meyers & Tamara Pieragostini Ítalía
36  [10] Matic Rodica & Ksenia Zsikhotska England
37  [9] Andrea Cailotto & Adriana Sigona Ítalía
37  [9] Giovanni Virgitto & Sara Casini Ítalía
39  Niels Didden & Gwyneth Van Rijn Holland
39  Marcello Nuzio & Giulia Nuzio Ítalía

1. umferð (topp 53)

41  [25] Jonathan Näslund & Oksana Spichak Svíþjóð
42  [22] Tristan Neagle & Indika Gunaratne England
42  [22] Anthony Noble & Leanne Noble England
44  [19] Michael Glikman & Milana Deitch Ástralía
45  [11] Damien Hey & Hannah Davis England
46  [7] Ben Milan-Vega & Rebecca Milan-Vega England
46  [7] Simon Richardson & Melanie Lowe England
46  [7] Alexander Svanberg & Marielle Lazar Svíþjóð
49  [4] Vim Kumaratunga & Gait Viravaidya England
50  [2] Tom Parkes & Kerry Dennehy England
50  [2] Andras Zsak & Nicola Gray England
52  [1] Vassily Tumaev & Lenka Zigova England
52  [1] Matthew Wrigglesworth & Jade Struffolino England
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}