Results from All England - Amateur Latin 30. apríl 2006
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

All England
England - Grays 30. apríl 2006

Amateur Latin 30. apríl 2006

Úrslit

1  Peter Stokkebroe & Kristina Juel Danmörk
2  Matej Krajcer & Iwona Golczak Slóvenía
3  Rachid Malki & Anna Suprun Svíþjóð
4  Emanuele Soldi & Elisa Nasato Ítalía
5  Jurij Batagelj & Jagoda Batagelj (aka Strukelj) Slóvenía
6  Timo Kulczak & Motshegetsi Mabuse Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [20] Nino Langella & Nataliya Maidiuk Ítalía
8  [18] Martino Zanibellato & Michelle Abildtrup Danmörk
9  [15] Andrius Kandelis & Egle Kandelis Litháen
10  [12] Ferdinando Iannaccone & Yulia Musikhina Ítalía
  Gabriele Goffredo & Ekaterina Vaganova Ítalía
  Alex Zampierollo & Yulia Podshivalova Ítalía

Fjórðungsúrslit

13  [16] Marek Fiksa & Kinga Jurecka-Fiksa Pólland
13  [16] Stephen Mccann & Asta Sigvaldadottir England
15  [15] Marco Mancini & Giada Filacchione Ítalía
17  [9] Gennady Bondarenko & Natalija Veremeeva Þýskaland
18  [7] Erich Klann & Mirona Toncean Gliga Rúmenía
19  [6] Cristian Bertini & Lucia Bertini Ítalía
19  [6] Carlos Custodio & Elena Custodio (aka Plescenco) Portúgal
21  [2] Nathan Meyers & Karina Schembri Ástralía
22  [1] Troels Bager & Ina Ivanova Jeliazkova Danmörk
22  [1] Simone Franco & Sara Casini Ítalía
  Wladislaw Lalafarjan & Maya Tochelovich Þýskaland

2. umferð (topp 46)

25  W Stefano Terrazzino & Ewa Szabatin Þýskaland
26  [22] Giancarlo Salvati & Ornella Boccafoschi Ítalía
27  [20] Joshua Keefe & Annalisa Zoanetti Ástralía
28  [19] Sergey Maksyuta & Charlotte Stella Danmörk
29  [18] Joonas Piippola & Katri Mäkinen Finnland
30  [12] Yassine Bouabdallah & Serena Cavedagna Ítalía
30  [12] Aric Yegudkin & Maria Belash Ástralía
32  [10] Stefano Moriondo & Sabrina Manzi Ítalía
32  [10] Thanh Tran & Yvonne Hemlein Þýskaland
34  [8] Albert Naydenov & Anna Snigur Rússland
35  [7] Eksteen Traut & Abbey Ross Ástralía
36  [6] Oliver Papp & Laura Wimmer Finnland
37  [5] Marvin Nigg & Claudia Obmascher Austurríki
38  [3] Richard Still & Morgan Hemphill England
39  [2] Péter Kecskemethy & Reka Balogh Ungverjaland
39  [2] Mark-bruce Sasnovski & Lizl Jooste Suður Afríka
42  Damien Hey & Hannah Davis England
42  Hiroaki Koike & Rikako Ota Japan
42  David Meighan & Elizabeth Elves Skotland
42  Tristan Neagle & Indika Gunaratne England
42  Cyril Passerat & Lucie Jeanne Frakkland
42  Rodd Ramzani & Lara Izlan England
42  Simon Richardson & Melanie Lowe England

1. umferð (topp 58)

49  [23] Florent Trarieux & Ksenia Zsikhotska England
51  [22] Vyacheslav Klimkin & Joanne Barnett England
52  [16] Dominique Paineau & Lydie Ydier Frakkland
53  [14] David Weston & Sharon Withers England
54  [11] Antony Rau & Popi Spyridis Suður Afríka
55  [10] Marius Iepure & Daniela Beckmann Þýskaland
56  [9] Vlad Konovalov & Maria Nikolich England
57  [8] Darren Darton & Stephanie Weiss England
58  [1] Adam Edwards & Caroline Mitten England
59  Cody Stephens & Nicole Louise Nýja Sjáland
59  Péter Timer & Veronika Kvitova Ungverjaland
  Andras Zsak & Lisa Luck England
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}