Results from Alcobendas 2010 - IDSF International Open Standard 9. janúar 2010
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Alcobendas 2010
Spánn - Madrid 9. janúar 2010

IDSF International Open Standard 9. janúar 2010

Úrslit

1  Marek Kosaty & Paulina Glazik Pólland
2  Nikolai Darin & Ekaterina Fedotkina Rússland
3  Rosario Guerra & Grazia Benincasa Ítalía
4  Salvatore Todaro & Violeta Yaneva Búlgaría
5  Francesco Galuppo & Debora Pacini Ítalía
6  Andrea Zaramella & Letizia Ingrosso Ítalía
7  Ivan Novikov & Margarita Klimenko Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  [22] Moreno Lirussi & Anna Plazzotta Ítalía
9  [21] Vadim Shurin & Ekaterina Volgina Rússland
10  [12] Matej Kralj & Spela Kralj Slóvenía
11  [11] Simone Carabellese & Lucia Cafagna Ítalía
12  [9] Steeve Gaudet & Laure Colmard Frakkland

Fjórðungsúrslit

13  [25] Robert Pavlik & Simona Brecikova Slovakía
14  [21] Pasquale Nudo & Yulia Saikina Ítalía
15  [17] Fabio Bellucci & Ivana Suchánková Slovakía
16  [16] Lorenzo Appicciutoli & Ilaria Di Lorenzo Ítalía
17  [15] Marco Cuocci & Nadiya Dyatlova Ítalía
18  [14] Vitaly Denisov & Natalia Pazyna Rússland
19  [13] Ezio Mattioli & Azzurra Dogana Ítalía
20  [10] Razvan Dorin Galban & Ewa Dudek Rúmenía
21  [7] Giuseppe Di Napoli & Rosa Anna Paone Ítalía
22  [5] Alessio Disca & Luisa Cardillo Ítalía
23  [3] Giuseppe Zaccaro & Chiara Napolitano Ítalía
24  [2] Vito Patalano & Teresa De Stasio Ítalía

2. umferð (topp 48)

25  [21] Matteo Lumetta & Carlotta Liardi Ítalía
26  [20] Fabio Ruscio & Fabiana Ciaffaroni Ítalía
27  [19] Adrian Esperon Vidal & Patricia Martinez Pereira Spánn
28  [15] Alessandro Ilarioni & Aurora Sbardella Ítalía
28  [15] Anton Silantev & Olga Akopova Rússland
30  [13] Jordi Fabrega & Maria Pomar Spánn
31  [12] Franz Ducroix & Nadege Blanchet Frakkland
32  [9] Ryo Yoshikawa & Ema Ishii Japan
33  [6] Marco Festa & Samantha Noschese Ítalía
34  [5] Alexis Bergeon & Johanna Rivier Frakkland
34  [5] Daniele Tilli & Federica Zanotti Ítalía
36  [4] Andrea Bastianelli & Alina Valchuk Rússland
36  [4] Yuriy Chudik & Mariya Patratiy Rússland
36  [4] Hristo Grachki & Vesela Dimova Búlgaría
36  [4] Andrea Marta & Barbara Mangiavacchi Ítalía
40  [3] Luca Belometti & Denise Colombo Ítalía
40  [3] Jordi Fonolla & Merce Llorca Spánn
42  [2] Cristian Alvarez Sieiro & Claudia Alvarez Sieiro Spánn
42  [2] Pedro Borralho & Tatiana Moreira Santos Portúgal
44  [1] Cristian Menichetti & Mary Menichetti Ítalía
45  Rosario Ciranni & Francesca Fanisio Ítalía
45  Alessandro D'amora & Daniela De Martino Ítalía
45  Jose Manuel Fernandez & Gabriela Paredes Spánn
45  Ferdinando Lamberti & Valentina Minervino Ítalía

1. umferð (topp 68)

49  [20] Riccardo Conte & Barbara Milani Ítalía
49  [20] Didac Gimenez & Sara Gimenez Spánn
51  [19] Alessio Pellillo & Chiara Gentili Ítalía
52  [15] Björn Pemer & Katja Lujan Engelholm Svíþjóð
53  [13] Alessandro Mazzotta & Giulia Scimia Ítalía
54  [10] Luca Bignamini & Silvia Goffi Ítalía
55  [9] Alessandro Bucca & Maria Chiara Sofia Ítalía
56  [5] Carmelo Calabro & Grazia Interdonato Ítalía
56  [5] Diego Navarro Sanz & Isabel Bonilla Spánn
58  [4] Javier Alcaniz Cardenas & Giulia Zanlorenzi Spánn
58  [4] Andrea De Marco & Debora Zecca Ítalía
60  [3] Gary Crotaz & Ming Yuan England
61  [2] Daniel Silva & Daniela Santos Portúgal
62  [1] Sergio Mendes & Sandra Magalhaes Portúgal
62  [1] Victor Orosa & Rebeca Orosa Spánn
64  Raphael Duranton & Sandra Gomez Frakkland
64  Julio Garcia Serrano & Ana Garcia Serrano Spánn
64  Rafael Rossello & Marina Rossello Spánn
64  Duarte Sousa & Elisabete Pera Portúgal
64  Pablo Tresgallo & Sandra Samboal Spánn
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}