Results from Alcobendas 2009 - IDSF International Open Latin 11. janúar 2009
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Alcobendas 2009
Spánn - Madrid 10. janúar 2009

IDSF International Open Latin 11. janúar 2009

Úrslit

1  Nikolai Voronovich & Maria Nikolishina Rússland
2  Stanislav Nikolaev & Alexandra Nelyubina Rússland
3  Ruben Rodriguez & Elena Zuzukina Spánn
4  Daniils Kutuzovs & Viktorija Puhovika Lettland
5  Nicolas Garcia & Masha Turlupova Spánn
6  Carlos Custodio & Elena Custodio (aka Plescenco) Portúgal
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Sergiy Georgiyev & Roswitha Wieland Austurríki
8  Konstantin Todorov & Andra Linte Búlgaría
9  Valerio Monaco & Veronica Monaco Ítalía
10  Jesus Blazquez & Sara Salvador Spánn
10  Christophe Licata & Coralie Anfray Frakkland
12  Javier Rodriguez & Cristina Manas Spánn
13  Joel Gonzalez & Ariadna Gil Spánn
14  Daniele Sargenti & Eleonora Comparini Ítalía

Fjórðungsúrslit

15  Guillem Pascual & Marika Doshoris Frakkland
15  Simon Völbel & Regina Murtasina Þýskaland
17  Gediminas Grigonis & Justina Zemaityte Litháen
17  Roger Romero & Tamara Sommer Spánn
19  Giuseppe Caruso & Rosaria La Rosa Ítalía
20  Felipe Garcia Lopez & Marion Lengl Þýskaland
21  Gaetano Sentina & Eleonora Boccalari Ítalía
22  Abraham Martinez Fernandez & Tamara Pieragostini Spánn
23  Ivan Kostov & Anna Chodyna Búlgaría
24  Marco Zingarelli & Ilaria Campana Ítalía
25  Bruno Domizio & Daniela Di Benedetto Ítalía

2. umferð (topp 49)

26  Alberto Cortez Garcia & Fatima Cervantes Spánn
27  Ricardo Marques & Sandra Silva Portúgal
28  Giuseppe Cassibba & Federica Re Ítalía
29  Alessio Langella & Maria Luisa Cesarino Ítalía
30  Samuel Castells & Clara Paga Spánn
31  Vincenzo Durevole & Veronica Tammaro Ítalía
32  Emilio Ballaera & Graziana Restuccia Ítalía
32  Eduardo Morante & Sheila Martinez Spánn
32  Aleksandar Vachev & Tsveta Tsocheva Búlgaría
35  Juan Jose Perez & Marina Bordoy Spánn
36  Anthony Teyssier & Lucille Berthon Frakkland
37  Jonathan Peulet & Samantha Peulet Frakkland
37  Filipe Andre Santos & Catarina Tomas Portúgal
39  Alberto Andrada & Ainoa Alonso Spánn
40  Maurizio Serra & Giulia Pirrello Ítalía
40  Dimitri Serre & Manon Felici Frakkland
42  Francesco Alterio & Claudia Alterio Ítalía
43  Manuel Calamito & Melissa Manzo Ítalía
43  Boyan Kirchev & July Lere-Pland Búlgaría
45  Diego Navarro Sanz & Isabel Bonilla Spánn
46  Ricardo Arteaga Perez & Monica Villareal Spánn
46  Borja Martinez Gutierrez & Estefania Martinez Spánn
46  Josue Omar Martinez & Alicia Lillo Spánn
49  Carlos Nunes & Joana Fraga Ferreira Portúgal

1. umferð (topp 66)

50  Pablo Tresgallo & Sandra Samboal Spánn
51  Rafa Conejero & Beatriz Navarro Spánn
52  Jaime Guaita & Reyes Becerra Spánn
53  Alberto Soto & Laura Anton Spánn
54  Fabio Trindade & Micaela Rato Portúgal
55  Raphael Duranton & Sandra Gomez Frakkland
55  Pablo Otero Falcon & Gabriela Paredes Spánn
57  Jorge Guerrero Horcajo & Sara Fernandez Jimenez Spánn
58  Alejandro Urraca & Aksana Luneva Spánn
59  Israel Diez & Cristina Munoz Vazquez Spánn
59  Lorenzo Estangui & Laura Perez Spánn
59  Jordi Fabrega & Maria Pomar Spánn
59  Nuno Galante & Debora Ferreira Portúgal
59  Angel Garcia Pumar & Nerea Sotelo Tiebo Spánn
59  Luca Marchesi & Jennifer Lopez Mancebo Spánn
59  Mario Lopez Moraleda & Sofia Sanchez Garrido Spánn
59  Frederico Ribeiro & Ana Rita Letra Portúgal
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}