Results from Alcobendas 2009 - IDSF International Open Latin 11. janúar 2009
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Alcobendas 2009
Spánn - Madrid 10. janúar 2009

IDSF International Open Latin 11. janúar 2009

Úrslit

1  Nikolai Voronovich & Maria Nikolishina Rússland
2  Stanislav Nikolaev & Alexandra Nelyubina Rússland
3  Ruben Rodriguez & Elena Zuzukina Spánn
4  Daniils Kutuzovs & Viktorija Puhovika Lettland
5  Nicolas Garcia & Masha Turlupova Spánn
6  Carlos Custodio & Elena Custodio (aka Plescenco) Portúgal
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Sergiy Georgiyev & Roswitha Wieland Austurríki
8  Konstantin Todorov & Andra Linte Búlgaría
9  Valerio Monaco & Veronica Monaco Ítalía
10  Jesus Blazquez & Sara Salvador Spánn
10  Christophe Licata & Coralie Anfray Frakkland
12  Javier Rodriguez & Cristina Manas Spánn
13  Joel Gonzalez & Ariadna Gil Spánn
14  Daniele Sargenti & Eleonora Comparini Ítalía

Fjórðungsúrslit

15  Guillem Pascual & Marika Doshoris Frakkland
15  Simon Völbel & Regina Murtasina Þýskaland
17  Gediminas Grigonis & Justina Zemaityte Litháen
17  Roger Romero & Tamara Sommer Spánn
19  Giuseppe Caruso & Rosaria La Rosa Ítalía
20  Felipe Garcia Lopez & Marion Lengl Þýskaland
21  Gaetano Sentina & Eleonora Boccalari Ítalía
22  Abraham Martinez Fernandez & Tamara Pieragostini Spánn
23  Ivan Kostov & Anna Chodyna Búlgaría
24  Marco Zingarelli & Ilaria Campana Ítalía
25  Bruno Domizio & Daniela Di Benedetto Ítalía

2. umferð (topp 49)

26  Alberto Cortez Garcia & Fatima Cervantes Spánn
27  Ricardo Marques & Sandra Silva Portúgal
28  Giuseppe Cassibba & Federica Re Ítalía
29  Alessio Langella & Maria Luisa Cesarino Ítalía
30  Samuel Castells & Clara Paga Spánn
31  Vincenzo Durevole & Veronica Tammaro Ítalía
32  Emilio Ballaera & Graziana Restuccia Ítalía
32  Eduardo Morante & Sheila Martinez Spánn
32  Aleksandar Vachev & Tsveta Tsocheva Búlgaría
35  Juan Jose Perez & Marina Bordoy Spánn
36  Anthony Teyssier & Lucille Berthon Frakkland
37  Jonathan Peulet & Samantha Peulet Frakkland
37  Filipe Andre Santos & Catarina Tomas Portúgal
39  Alberto Andrada & Ainoa Alonso Spánn
40  Maurizio Serra & Giulia Pirrello Ítalía
40  Dimitri Serre & Manon Felici Frakkland
42  Francesco Alterio & Claudia Alterio Ítalía
43  Manuel Calamito & Melissa Manzo Ítalía
43  Boyan Kirchev & July Lere-Pland Búlgaría
45  Diego Navarro Sanz & Isabel Bonilla Spánn
46  Ricardo Arteaga Perez & Monica Villareal Spánn
46  Borja Martinez Gutierrez & Estefania Martinez Spánn
46  Josue Omar Martinez & Alicia Lillo Spánn
49  Carlos Nunes & Joana Fraga Ferreira Portúgal

1. umferð (topp 66)

50  Pablo Tresgallo & Sandra Samboal Spánn
51  Rafa Conejero & Beatriz Navarro Spánn
52  Jaime Guaita & Reyes Becerra Spánn
53  Alberto Soto & Laura Anton Spánn
54  Fabio Trindade & Micaela Rato Portúgal
55  Raphael Duranton & Sandra Gomez Frakkland
55  Pablo Otero Falcon & Gabriela Paredes Spánn
57  Jorge Guerrero Horcajo & Sara Fernandez Jimenez Spánn
58  Alejandro Urraca & Aksana Luneva Spánn
59  Israel Diez & Cristina Munoz Vazquez Spánn
59  Lorenzo Estangui & Laura Perez Spánn
59  Jordi Fabrega & Maria Pomar Spánn
59  Nuno Galante & Debora Ferreira Portúgal
59  Angel Garcia Pumar & Nerea Sotelo Tiebo Spánn
59  Luca Marchesi & Jennifer Lopez Mancebo Spánn
59  Mario Lopez Moraleda & Sofia Sanchez Garrido Spánn
59  Frederico Ribeiro & Ana Rita Letra Portúgal
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}